PDA

Xem đầy đủ chức năng : ........Thoáng đi........

xCi
02-07-2005, 08:55 AM
Hôm nay trời sang trông thật đẹp nhưng lòng tôi lại ko đẹp chút nào. Gió đến gió đi....mây về mây lại đi.....tại sao anh đến rồi anh vẫn ko đi ? Tình iu ?tình iu ? tình iu ! Tôi ko thể nghĩ mình lại được 1 người iu thương đến thế .Cười cười , nói nói nhưng lòng lại đau khổ . Đã được 1 năm rồi chi tay cũng nhìu rồi , đau khổ cũng đã đũ nước mắt cũng ko còn nhưng tình đó sao mãi còn ? Giấc mơ chăng ? phải ko ? tôi tỉnh dậy chưa vậy ? hay là sự thật .....Đừng iu tôi như thế......tình online mãi mãi là online......tôi sợ 2 chữ TÌNH ONLINE ! tại sao ko đến với hiện thực mà ông trời lại đem tôi đến với hư ảo ? Tình online rồi cũng có kết quả sao ? Tôi đã dại khi iu 1 người ONLINE ước mơ sẽ thành sự thật ko ? Tôi sẽ gặp được anh ta ?Ngàn ngàn , vạn vạn câu hỏi chưa được trả lời ......Đã biết bao lần cầm nước mắt nói chia tay..............nhưng lại ko làm được. Tất cả mọi thứ , mọi điều 2 đứa đều khác nhau... mỗi đứa 1 thế giới riêng.............làm sao.....biết phải làm sao.......2 hàn lệ rơi... lấy nụ cười che lắp sự khổ đau .

Kẻ_bên_lề_đợi_em
02-07-2005, 10:24 AM
online tình sầu ko muốn đâu
mỗi đứa mỗi nơi bạc mái đầu
vẫn ko gặp đc người trung ý
tình à sợ rồi hãy đi mau

tinhyeumai88
02-07-2005, 04:09 PM
chùi chùi,sao mà vội bi quan thế,hãy lạc quan nào,tình online có sao đâu nè,online hay offline thì trái tim bạn hẳn sẽ biết rất rõ mà

xCi
02-07-2005, 05:33 PM
:tim: Tình online ko có sao / tình online khó đường trối cãi / tình online tốt có phải ?:tim:

Nhoc_Chip
02-07-2005, 07:45 PM
ko ngờ pink nhà mình lại ra nông nỗi này........... nhoc cũng đã từng tin có tinhonline
nhưng bây giờ sau 1 thời gian thì nhoc thấy đó là 1 mối tình ảo............

xCi
03-07-2005, 09:38 AM
:tim: :( chip ơi vào rồi sao chíp rút ra dễ dzậy còn PInk sao khó quá.........rút ko nỗi mơi" nói :( :tim:

Ha_Quyen
03-07-2005, 10:03 AM
thui Như ah... tình onl khó mà kiếm được một người chung thủy bít iu thương mình...
hôm bữa Như có nói rùi Q hiểu mà... nhưng nếu n ghĩ rằng tình onl kô có hy vọng muốn chia tay còn người kia sẽ nghĩ như thế nào một người tràn đầy hy vọng và niềm tin
còn một người mất hy vọng mất niềm tin sao mà thành công được sụ việc nên gắn bó cả 2 điều có hy vọng cả niềm tin mới làm được sữ viẹc
đây giờ N muốn chia tay người ấy nghe xòng tưởng một trận đòn trời dáng suống vậy mất hết vy vọng lẫn niềm tin bây lâu... rùi ai sẽ khổ đau lấy nước mắt bù đấp hơn ai đây!!! ... nếu như n nói tình onl ko như sụ mong muốn thì N nên đi kiếm okaben và Heo hỏi thì bít
còn kô xem lại bài "Niềm Tin" của TQ là hiểu thui ok...
mong Như hãy suy nghĩ kỉ lại gì Q cũng có trách nhiệm trong đây mình đém đến rùi cũng phải đem về sau ok... chúc vui vẻ

xCi
03-07-2005, 11:52 AM
:Tim: ok...cam; un Q nhìu hix... bạn thân...:tim:

Ha_Quyen
03-07-2005, 10:05 PM
không có gì đâu N miễn N chịu suy nghĩ và hiểu được thui ... chác N xem film Hàn Quốc nhiều quá thì phải

kenshin_nmt
04-07-2005, 04:05 AM
Đừng bi quan vậy chứ bạn!!

xCi
07-07-2005, 03:44 PM
:tim: nhưng bi oan là gì ? :tim:

Lạnh Lùng
07-07-2005, 04:29 PM
Đừng bi quan đến vậy chứ ! Q nghĩ, tình online cũng có cái hay riêng của nó . Vì ở ngoài đời mấy khi ta có thể tìm được 1 con người hoàn vẹn đâu , nhưng cũng nhiều người quá đề cao mình khi Onl , vì đâu ai biết sự thật là ntn ...? Cái gì cũng vậy , có mặt trái và cũng có mặt phải . Có 2 người đã yêu nhau qua Net , và cuối cùng cũng lấy được nhau đó thôi . Thực ra chuyện đó cũng ko gọi là hiếm .. Q tin , nếu bạn và người đó thực sự yêu nhau và nghĩ về nhau thì sẽ đến lúc hai người .... có nhau ...

xCi
07-07-2005, 04:35 PM
:tim: yeah...........Q nói thế thì........ok :) cám ơn Q :) Endless thấy Q khuyê, giúp nhìu người rồi well......cám ơn dùm Q dùm mọi người nhen:tim: