PDA

Xem đầy đủ chức năng : cần tư vấn về tình yêu 2T!

ty ba
16-03-2007, 04:44 AM
huuuii.
Các bạn giúp mình với mình với, chuyện là thế này
mình có yêu một người, va người bạn thân mình cũng biết chuyện đó nhưng sau một thời gian người yêu của mình đã quay sang... với bạn thân của mình mà cả ba đứa chung mình đều học cùng lớp nhau nên chuyện đo xảy ra mình không biết làm thế nào cả, từ tết tới giờ bọn nó cũng có ý định nói cho mình nhưng mình thì không biết phải làm thế nào nếu mà tiếp chuyện thì bọn nó lại bảo mình mất người yêu như mất đồ vật mình cũng buồn lắm chứ bộ, nếu mình không tiếp chuyện thì trong lớp nên khó nhìn mặt nhau lắm mình cảm thấy rất khó chịu không biết giải quyết thế nào cho đúng với thời điểm này. Theo các bạn bây giời mình phải làm gì? :so_funny:

Conan_Kudo
16-03-2007, 05:26 AM
dammit
ở đây cũng có, hình như đây là lÂnf thứ 3 mình mở hàng thì fai :haha:

nastyboy13
16-03-2007, 07:02 AM
hãy khóc đi khóc đi đừng ngại ngùng hiiii

* bim ky *
16-03-2007, 07:04 AM
Cái này đọc đc ở đâu đóa rồi thì phải , đinh spam hả ông?

demon222
16-03-2007, 09:51 AM
............. tiếp chuyện đi.......... nếu 2 ngừ ấy thật lòng thì bạn rút lui là vửa......... ok

Lo_Lem
16-03-2007, 08:20 PM
huuuii.
mình có yêu một người, va người bạn thân mình cũng biết chuyện đó nhưng sau một thời gian người yêu của mình đã quay sang... với bạn thân của mình mà cả ba đứa chung mình đều học cùng lớp nhau nên chuyện đo xảy ra mình không biết làm thế nào cả, từ tết tới giờ bọn nó cũng có ý định nói cho mình nhưng mình thì không biết phải làm thế nào nếu mà tiếp chuyện thì bọn nó lại bảo mình mất người yêu như mất đồ vật mình cũng buồn lắm chứ bộ, nếu mình không tiếp chuyện thì trong lớp nên khó nhìn mặt nhau lắm mình cảm thấy rất khó chịu không biết giải quyết thế nào cho đúng với thời điểm này. Theo các bạn bây giời mình phải làm gì? :so_funny:

Bạn có căn cứ xác thực nào chứng tỏ cô ng` yêu của bạn đã yêu bạn thân của bạn ko? Đừng bao giờ đánh giá sự việc chỉ dựa vào cảm tính, và chỉ khi nào ng` yêu của bạn nói thẳng với bạn rằng cô ấy đã yêu ng` khác thì bạn hẵng tin điều đó là thật. Nếu chẳng may bạn đã hiểu lầm họ và cô ấy vẫn yêu bạn thì rất có thể sự hiểu lầm của bạn sẽ chạm đến tự ái của cô ấy... Vì vậy tốt nhất là bạn nên nói chuyện thẳng thắn với cô ấy để làm rõ mọi chuyện.
Thân.

TeEy
16-03-2007, 09:40 PM
Tôi lính mới có ý kiến tôi là người bị thất tình nhìu hơn cả tuổi đời của mình nữa ^^ nên trong viêc này bạn có làm j cũng ko thay đổi đc thôi thì xem yêu đương như trò chơi đi :D thua trận này trận sau cố gắng là đc

Lo_Lem
16-03-2007, 09:48 PM
thôi thì xem yêu đương như trò chơi đi

Cứ như vầy thì bị thất tình nhìu là đáng đời roài :D :D khà khà

YUL_is_angle_in_my_heart
17-03-2007, 01:00 AM
Theo tui thấy thì nên tìm 1 ng iu khác đi,thà đánh mất tình iu còn hơn làm mất 1 ng bạn^__^

demon222
17-03-2007, 08:40 AM
Tôi lính mới có ý kiến tôi là người bị thất tình nhìu hơn cả tuổi đời của mình nữa ^^ nên trong viêc này bạn có làm j cũng ko thay đổi đc thôi thì xem yêu đương như trò chơi đi :D thua trận này trận sau cố gắng là đc

.................... pó tay.............. thế trò chơi này có hack đc hok bạn............. :rain:

thientan_777
17-03-2007, 08:51 AM
huuuii.

..........hãy xem mọi chien như bình thưởng đi...............chiện gì đến rồi sẽ đến.........wan tâm là gì cho mau già............ :hihi: :hihi:

Miss.Ka
17-03-2007, 07:34 PM
cả hai ng` đó đều hoh phải là loại ng` chúng ta càng cần wan tâm ! quên đi cho xong bạn à

bạn cẩn thận đó nha !~ sau này bạn đau khổ hơn nhiều đó! kakakakakka nhưng có j tthì tìm tui nha! tui giải quyết cho

ty ba
17-03-2007, 10:05 PM
ý kiến của mọi người zui quá ta nhưng mà chả có cái nào là oki cả

TeEy
18-03-2007, 03:18 AM
trò nào chẳng hack đc đừng để admin nó bt nó đá là đc ^^ tôi hack đó 1 tay bắt 2 em :D

TeEy
18-03-2007, 03:45 AM
Tey : bạn ơi cho tớ làm quen :so_funny: quan điểm iu đương của bạn làm tớ hâm mộ quá :so_funny:

Nhận nhời ^^ mình la TeEy hiện ở HCM sắp bắn ra HN :D tại bi lừa tình nhìu nên đành coi là trò chơi vậy :so_funny:

kazuki_tl
18-03-2007, 03:53 AM
chuyện này tui cũng gặp tương tự rùi ! tôi cũng ở trong trường hợp mất người yêu ! Mà mất ở đây là do bạn thân, người bạn thân của tui ! Huhu
vì thế tui hok bít !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!1

TeEy
18-03-2007, 03:56 AM
Rồi ông này còn thảm hơn tôi bị thằng bạn thân đâm sau lưng.Chúc mừng chúc mừng ^^ giờ còn thân hok hay thân ai người ấy lo :D

demon222
18-03-2007, 07:27 AM
trò nào chẳng hack đc đừng để admin nó bt nó đá là đc ^^ tôi hack đó 1 tay bắt 2 em :D

........................ hack theo kiểu đó thì de ko thèm.......... hack seo mà nàng đắm đuối mình tới mức đuổi ko đi kìa.............. :hihi:

TeEy
18-03-2007, 08:42 AM
A bạn muốn hack kiễu ấy chứ gí đơn giản thôi có điều hack đó là hack khó nói ko thể nói ở đây dc ban hỉu chứ ^^đảm bảo bạn đuổi thế nào cũng ko đi keke

demon222
18-03-2007, 08:52 AM
A bạn muốn hack kiễu ấy chứ gí đơn giản thôi có điều hack đó là hack khó nói ko thể nói ở đây dc ban hỉu chứ ^^đảm bảo bạn đuổi thế nào cũng ko đi keke

........... ái chà thía mà "chiên da" cũng bị 7 tình ấy nhỉ.................:rain:
nếu kiểu hack baby của bạn nói trên đúng như mình nghĩ thì có lẽ mình cũng ko đủ khả năng gùi

TeEy
18-03-2007, 09:03 AM
Thì đó trò chơi nào cũng vậy mà hack thì đơn giản phải xem bạn có dám hack hay ko thui còn tôi hack rồi vẫn bị đá :meo: cái số tôi nó vậy rồi hack thế chứ hack nữa vẫn bị đá như thường à :fi:

demon222
18-03-2007, 09:09 AM
.................. ái chà chà........... tụi nghịp u thật............. hack mà vẫn game over thì chán thật.............. :bicycle:

dungnhinanh_em
19-03-2007, 07:20 AM
huuuii.
bây giờ cậu phải bình tĩnh coi như chẳng có chuyện gì !
ko cần phải luyến tiếc một người con gái như vậy
họ tự rời bỏ cậu chứ đâu phải cậu hãy sống vui vẻ lên

matbuon_911
19-03-2007, 07:54 AM
đời thật buồn phải nhí ! người mà mình tin tưởng vậy mà đối sử vậy thì nên suy nghĩ xem có dáng để là bạn mình nữa không! mà đời dã hết con gái đâu mà buồn đôi khi mất một cái lại đc cái khác tốt hơn mình nên đối mặt như một thất bại để thành công lần sau. để quên nó bạn ko nên nghĩ đến nó nữa

lloricj
19-03-2007, 08:06 AM
tôi và bạn là ban thân , của bạn cũng là của tôi , của tôi cũng là của bạn. bạn là tôi , tôi là bạn chúng ta là một + để người mình yêu được yêu người mình yêu mới gọi là yêu ~> người bạn yêu yêu bạn bạn ~ người bạn yêu yêu bạn.vậy bạn còn than vãn cái nỗi gì !!!! ngu thật !
nếu không muốn người bạn yêu được yêu người mình yêu tức là bạn không yêu người bạn yêu ~> không có tư cách mà đòi hỏi người bạn yêu phải yêu bạn ~> yêu bạn bạn là dễ hiểu.,,,,,

TeEy
19-03-2007, 08:38 AM
.................. ái chà chà........... tụi nghịp u thật............. hack mà vẫn game over thì chán thật.............. :bicycle:

biết sao đc xấu zai thì phải chịu thôi :meo:

duyen03
21-03-2007, 10:37 PM
nếu như 2 người kia thật lòng đến với nnhau thì bạn cũng nên vui vẻ chúc phúc cho họ đi bạn à ,với lại bạn cũng mới thích người đó mà ,rút lui cũng dể dàng hơn

tuongquanmanhho
22-03-2007, 02:05 AM
th­oi dung buon nua ma nen noi ro voi 2 nguoi kia rang ve quyet dinh cua minh va nen hoi ro y kien su lua chon cua nhung nguoi do va nen nhat la co ban do

ma neu 2 nguoi kia cung thich nhau thi ban nen chuc cho hoi ben gan
thoi ,lo chuyen hoc hanh di

thientan_777
23-03-2007, 04:32 AM

.......chấp nhận thương đau đi............

honghanhi88
23-03-2007, 07:29 AM
thì ông lượn đi cho nước nó trong chứ sao :so_funny: :so_funny: :so_funny: :so_funny:

nghue1506
12-04-2007, 08:07 PM
ui troi oi , ong kem tam wa a, co ngươi iu khong bit ju, han cup ngươi iu ong thi ong tim cach cup lai , chuyen nho nhu con tho ma

Sieumaphp
12-04-2007, 09:00 PM
ban len hỏi cô ấy xem cô ấy yêu ai nếu cô ấy thực sự yêu ban của bạn vậy bạn lên chúc phúc cho họ và tìm cho mình người bạn mới:blinking:

3_lotai_choi
26-04-2007, 02:59 PM
ặc bó chjm.............................................. .....................

doanthithuong
28-04-2007, 09:03 PM
kể ra chiện nì cũng khó nói nhỉ........................... mình chưa gặp cảnh nì nên po' tay roài

traibuon_dn
28-04-2007, 09:43 PM
Yêu là khổ mà >>>>>>>>>>> Hok Yêu Là Tốt nhất ( Déo Cần Yêu)

nh0cyeuanh_nhiu
29-04-2007, 12:09 AM
ko phai iu nhỏ dó nua dau iu ban của ngươi iu thi ko can thiet phai/ nhó nua dau

ndt_td
29-04-2007, 01:01 AM
trong tình yêu kô có sự nhường nhịn
mà chỉ có chuyện người bỏ người thui àh
:))

changkho90
29-04-2007, 07:08 AM
không yêu dược thì làm bạn zay, coa gì đâu

blood_omen
29-04-2007, 02:06 PM

đây nà lí do bị người iu quay sang đi với người khác :rain:

traisamson_xu
30-04-2007, 03:41 AM
bạn ah có lẽ bạn phải học giỏi hơn người bạn kia thôi chứ mình chẳng biết làm gì dể giúp bạn cả.thế nhé TY BA.

magiclove
30-04-2007, 08:19 AM
xông lên đối mặt đi, còn chờ gì nữa
dũng cảm lên bạn ơi

péChim
08-02-2009, 12:39 AM
Mình cũng đang cần tìm người tư vấn dùm chuyện tình kủm chút xíu. Năm nay tui 16 tuổi (lớp 10), tui đang thík thầy giáo dạy toán của tui. Thầy khoảng hai mươi mấy ba chục tuổi. Thầy chưa có gia đình zí lại thầy lại bị "hi fi" nữa. Bây giờ tui hok bík làm sao nữa. Tui muốn cho thầy biết tình cảm của mình cho thầy biết lắm nhưng hok biết phải làm sao? Giúp mình zí

Thám tử Shinichi-Kudo
02-04-2010, 03:39 AM
Tình bạn cao quý hơn tìh yêu vì thề hãy nói chuyện rõ ràng với bạn của mình để giữ lấy người bạn thân của bạn nhé. Nếu người bạn yêu đc hạnh phúc bên người ấy thì đó là điều nên làm.Mình là người từng trải mà:timvo:

Thám tử Shinichi-Kudo
02-04-2010, 03:47 AM
Mình cũng đang cần tìm người tư vấn dùm chuyện tình kủm chút xíu. Năm nay tui 16 tuổi (lớp 10), tui đang thík thầy giáo dạy toán của tui. Thầy khoảng hai mươi mấy ba chục tuổi. Thầy chưa có gia đình zí lại thầy lại bị "hi fi" nữa. Bây giờ tui hok bík làm sao nữa. Tui muốn cho thầy biết tình cảm của mình cho thầy biết lắm nhưng hok biết phải làm sao? Giúp mình zí

Như vậy chị đang yêu người hơn mình 10 tuổi ! Ấn tượng quá đấy. NHưng ko sao tình yêu ko phân biệt tuổi tác mà. Em thấy chị nên bày tỏ kín đáo nhưng đầy ý nghĩa. Tâm lí con trai là muốn có đc người hiểu mình và có thể chia buồn lúc cần, cần có những trò vui để giải toả lúc căng thẳng. Em chúc chị thành công nhưng phải cố gắng học để thể hiện mình đấy chị. (Em là người đang yêu) :so_funny:

ken13
02-04-2010, 03:51 AM
chắc buông đi cho mọi chuyên êm đep......

Thám tử Shinichi-Kudo
02-04-2010, 10:57 PM
Hok đc buông đâu chị Phải đấu quyết liệt vào

kuaangle
20-04-2011, 10:53 AM
co gì mà bạn khó xử , người phải khó xử là 2 người kia chứ đâu phải bạn. mạnh mẽ lên. chuyện gì đến sẽ đến mà.

kuaangle
20-04-2011, 10:57 AM
hê ! chủ nghĩa độ thân thẳng tiến

kuaangle
20-04-2011, 11:03 AM
mấy cha này zo đây nói xấu con gái hũh rãnh wa1 ha. lo mà zu74 bồ mấy cha đừng đá mấy cha kia