PDA

Xem đầy đủ chức năng : Mới gặp đã ....iu

Sao chổi
01-07-2005, 10:02 PM
Tình yêu "chớp nhoáng " xảy ra giữa hai người chỉ với một va chạm nhẹ hay chỉ qua một lần gặp mặt ......Theo mọi người thì tình yêu này có tồn tại and nếu tồn tại thì có thể bền vững được không ?

¯|¯ïN
02-07-2005, 01:30 AM
Cũng có,nhưng mà...hiếm!Có thể nó sẽ để lại cho bạn những ấn tượng thật sâu đậm và khó quên nhưng còn bền vững và lâu dài thì.....có lẽ là không!

Nhoc_Chip
02-07-2005, 07:48 PM
KAKA đó có thể là tình yêu sét đánh cũng nên

Sao chổi
02-07-2005, 08:56 PM
Đúng thế tình yêu sét đánh nhưng đôi khi bị " sét đánh" cũng chẳng phải là điều tốt

wolfman
02-07-2005, 09:27 PM
Tôi không tin vào tình yêu sét đánh.Tình cảm đó , theo tôi,không phải là tình yêu thật sự.Những rung động ấy chỉ đơn thuần là những cơn cảm nắng nhất thời mà thôi.Liệu nó có bền vững được hay không?

Sao chổi
02-07-2005, 10:10 PM
bền vững hay không còn phải tùy vào trường hợp nữa nhưng theo kinh nghiệm của SC thì nó không được lâu dài như mong muốn

Lạnh Lùng
03-07-2005, 03:21 AM
Đâu có loại trừ được khả năng nào , vì 2 khả năng đều có thể xảy ra mà . Nếu như thực sự đó là tình yêu sét đánh thì về lâu dài còn là do cảm xúc và cách đối xử khi yêu nhau của 2 bạn nữa . Còn nếu như chỉ mới có va chạm nhẹ , hay đó chưa phải là 1 liều thuốc làm nuôi dưỡng và phát sinh tình yêu 1 cách lâu dài thì ..... Ok, chia tay !.. Vấn đề là hãy để cho trái tim và lí trí cùng lên tiếng ...

voicon102
03-07-2005, 04:09 AM
mỏi cái đều có thể tồn tại. còn bền vững hây kô còn phù thuộc vào rất nhiều cái khác bạn hiểu chứ??

Lần sau nhớ thêm dấu trong nài đó bạn Thân:

Yeu_Tham
03-07-2005, 10:48 AM
Tình Yêu là vấn đề muôn thủa chúng ta còn phải bàn luận nhiều về nó . Nhưng để có dược môt tình yêu đích thực thì ta phải làm những gì ? câu hỏi đó Yeu_Tham dưa ra muốn mọi ngươi góp ý cho Yeu_Tham de Yeu_Tham ... cho mình , đòng thời cũng là kiến thức cho pa` con - Yeu_Tham mong pa` con láng giềng giúp đỡ . Yeu_Tham cam on nhiều và hậu tạ .

bil_f
06-07-2005, 02:53 AM
tình iu có thể xa tận chân trời nhung củng c ó thể gần ngay trước mắt.chúng ta phải biết trân trọng nhủng gì chung ta có trước mắt chứ ko phải là nhủng gì chung ta co sau này

Gà xinh
06-07-2005, 06:26 PM
Em thấy tình huống của anh như trong phim Hàn í nhỉ? Như người ta vẫn thường nói ''xa mặt cách lòng'' em thấy nó cũng khá đúng nhưng không phải là trong tất cả mọi trường hợp.Lời khuyên thì chắc là em có thể giúp anh được. Theo em thì anh có thể giao ước với chị ấy.Còn giao ước thế nào la do anh quyết định.

vi_do_la_em
07-07-2005, 10:41 AM
Deu nay cung kho noi trươc ,neu ban va ngươi do co cung suy nghi ,va co nhung suy nghi dep lan nhau thi deu do se ton tai va tot dep. Con khong thi ...game ower...

thiendiatibi
09-07-2005, 12:36 AM
tùy mà thôi cũng có nghĩa là có thể và không có thể .có thể bạn sẽ có một tình yêu dẹp giữa tình yêu gọi là "sét đánh"cũng có thể là cảm xúc bất chọt thì sao

yeudaikho_boy30002808
09-07-2005, 12:44 AM
sét dánh thì chết rùi chứ con iu dương gì nữa!!!

xoahet_quanghahongnhung
17-07-2005, 02:02 AM
sét dánh thì chết rùi chứ con iu dương gì nữa!!!
tui tính nói như yeudaikho......... đấy nhưng tui sợ bạn gì post bài nì buồn nói chơi thui yêu như thế khổ thân mình chứ có ai đâu phải ko

*TAWNY*
17-07-2005, 02:25 AM
uh,thì dĩ nhiên có lúc bền vững có lúc ko. nếu ko thì chắc lè tình chớp nhoáng rùi!!

MoonStorm
17-07-2005, 02:53 AM
Đièu này ko the noi trươc dc đau moi ngươi ah`.vi con tùy thươc vao tình cam nhu the nào nua chụmoi ngươi ko biet tinh yeu set danh cung rat tot ah.cu nhu vay nha

bil_f
18-07-2005, 02:19 AM
khi toi nhìn thay co ay õ mot buổi xem ca nhac.tôi dã tháy mình dã tìm dc mot nua cua minh

vào một buổi tôi dẹp tròi,tôi nhìn tháy môt cô gái vói ánh mát hút hồn.nhung vía tôi năng wa' .nhung vì cô ay' cho tôi mot cai' bim bim.nên tôi nói tôi iu cô ay' suôt dơi`.co ay cung noi iu tôi uôn

wolfman
19-07-2005, 03:14 AM
khi toi nhìn thay co ay õ mot buổi xem ca nhac.tôi dã tháy mình dã tìm dc mot nua cua minh

vào một buổi tôi dẹp tròi,tôi nhìn tháy môt cô gái vói ánh mát hút hồn.nhung vía tôi năng wa' .nhung vì cô ay' cho tôi mot cai' bim bim.nên tôi nói tôi iu cô ay' suôt dơi`.co ay cung noi iu tôi uôn
Bạn ui, bạn viết cái gì mà đọc ko dc gì hết trơn ah

swtlilaznchik88
19-07-2005, 02:39 PM
Theo mình thì tình yêu này không có tồn tại dâu, tại vì mình chỉ gặp qua một lần thôi . Nếu trời khiến xui cho mình gặp người ta thêm nhiều lần nữa thì thiệt là có duyên, có khi sẽ thành tình yêu . Nhưng nếu chỉ gặp một lần rồi không bao giờ gặp lại thì không thể gọi là tình yêu dược, mình sẽ sớm quên người ấy thôi .

phongdangyeu
20-07-2005, 10:16 AM
ai ma biết đâ nè

boyhateLOVE
21-07-2005, 11:46 PM
Theo boy tình yêu này là một tình yêu khó có thể dập tắt được.....tình yêu sét đánh là một tình yêu khó dập tắt nhất....TÌNH YÊU ĐẸP :D