PDA

Xem đầy đủ chức năng : Tặng Cho Anh-Người Yêu Dấu Nhất Trong Trái Tim Của Em........!!!

¯|¯ïN
05-02-2007, 12:12 AM
Khó khăn lắm em mới có thể kiếm ra được bản nhạc đúng với tâm trạng mình như thế........Đây cũng là những gì sâu kín nhất mà em muốn nói với anh đó:5: :5: ,Nguyên ơi em yêu Nguyên nhiều lắm đó Nguyên biết không :huglove:???

http://www.s145513643.onlinehome.us/n2dvnmusic/wma/NhacRap/RapT08/BaByphuongAnh-LuonCanCoAnh.wma

download (http://www.s145513643.onlinehome.us/n2dvnmusic/wma/NhacRap/RapT08/BaByphuongAnh-LuonCanCoAnh.wma)

Black & White
05-02-2007, 12:14 AM
bài nì êm êm... kũng hay lém :lol:

ps: em lỡ nghe trước roài :D

Trang Sassy
05-02-2007, 01:46 AM
Nguyên = Hấu hở :huglove: chỳnh iêu của 2 ngừi lồng cháy nờ :meo:

bebadboy87
05-02-2007, 03:51 AM
Tò mò thò gò vào đây. Nhưng hem bik là Nguyên nào ?

¯|¯ïN
05-02-2007, 05:04 AM
@TT:uh nghe thì cứ nghe đi em,bài hay thì ss cũng muốn quảng cáo tí :so_funny:

@au-chùm:seo dzị :5:,dzanh tị hở :5: :huglove:???

@3b:nà ox Hấu iu vấu như con gấu & rất muốn cào cấu của tớ :so_funny:

o0|:-TÌNH-:|0o
05-02-2007, 08:37 AM
Hix nghe cảm động lém.....Dung nè...anh hiểu đc lòng em đang muốn nói gì....anh biết trc giờ nhìu cái anh chỉ biết suy nghĩ cho riêng mình mà ko quan tâm đến cảm nghĩ của em..anh biết anh sai rùi...anh biết đã làm em buồn và phải khổ tâm cho anh.....anh thật cảm thấy có chút lỗi lầm với em.....sorry em....giờ đây khi nghe bài hát này...nói lên tâm trạng của em...anh ko biết nói gì hơn lúc này là anh rất nhớ em...nhớ đến ko gì tả đc...mỗi sáng khi mặt trời hó hé kêu anh thức giấc....cái mở mắt đầu tiên của 1 ngày mới là anh lại thấy em....nhìn đôi mắt nụ cười của em anh càng nhớ em da diết...giờ đây tại nơi này...anhko biết nói gì hơn với cảm xúc bây giờ là : Dung ơi anh iu em nhìu lắm....mãi mãi đừng bao giờ rời xa anh nhé em iu :huglove:

Nguyên = Hấu hở :huglove: chỳnh iêu của 2 ngừi lồng cháy nờ :meo:

gì ở đâu lòi ra 2 ngừi....1 ngừi thui à...:so_funny:

bebadboy87
05-02-2007, 09:47 PM
à thì ra nhân vật chính của bữa tiệc tình cảm ngày hôm nay là Cold Blood :D
Nghe giang hồ đồn đại về cuộc tình của hai người mà giờ mới được mục kích ^^
Sắp Valentines rồi - chúc 2 người mãi mãi bên nhau - thêm quý và yêu nhau.

05-02-2007, 10:22 PM

thank ông anh nhìu lém.....tui cũng chúc ông có 1 ngày valentines cực kì happy và romantic with your girl friend........hãy iu nhau chính bằng con tim chân thật của mình nhé......:blinking:

¯|¯ïN
05-02-2007, 11:30 PM

Thanks 3b nhìu nhá :5:,hy vọng cậu cũng sẽ tìm được hạnh phúc như vợ chồng chúng tớ nhá:love-smil:

¯|¯ïN
05-02-2007, 11:35 PM
Hix nghe cảm động lém.....Dung nè...anh hiểu đc lòng em đang muốn nói gì....anh biết trc giờ nhìu cái anh chỉ biết suy nghĩ cho riêng mình mà ko quan tâm đến cảm nghĩ của em..anh biết anh sai rùi...anh biết đã làm em buồn và phải khổ tâm cho anh.....anh thật cảm thấy có chút lỗi lầm với em.....sorry em....giờ đây khi nghe bài hát này...nói lên tâm trạng của em...anh ko biết nói gì hơn lúc này là anh rất nhớ em...nhớ đến ko gì tả đc...mỗi sáng khi mặt trời hó hé kêu anh thức giấc....cái mở mắt đầu tiên của 1 ngày mới là anh lại thấy em....nhìn đôi mắt nụ cười của em anh càng nhớ em da diết...giờ đây tại nơi này...anhko biết nói gì hơn với cảm xúc bây giờ là : Dung ơi anh iu em nhìu lắm....mãi mãi đừng bao giờ rời xa anh nhé em iu :huglove:

Đương nhiên là em hiểu tình cảm của anh mà :huglove:,bây giờ em cũng đang nhớ Nguyên lắm lắm :khocnhe: ,chỉ mong được ở bên Nguyên từng giờ từng phút thôi hà:blinking:

Mắt_Đa_Tình
05-02-2007, 11:58 PM
Đương nhiên là em hiểu tình cảm của anh mà :huglove:,bây giờ em cũng đang nhớ Nguyên lắm lắm :khocnhe: ,chỉ mong được ở bên Nguyên từng giờ từng phút thôi hà:blinking:

Anh biết....anh cũng như em thôi....từng ngày từng giờ anh điều nghĩ đến em...mỗi lần nghĩ đến em là anh càng nhớ em da diết..nhớ em..ko biết làm sao...enh chỉ biết dùng bút viết tên em ngày qua ngày để đỡ nhớ....sáng dzậy nhìn vào hình em...anh như có cảm đc gần bên em...em là động lực khiến mỗi ngày anh có thể nở nụ cười..có 1 người iu như em...anh rất là hãnh diên..rất hãnh diện vì co 1 người iu anh thật lòng và ko bao h rời xa anh.....anh iu em nhìu lém...với 1 ngày nào đó ko xa...nếu anh có thể nắm lấy bàn tay em..thì enh chắc chắn sẽ ko bao giờ buông nó ra đâu....vì buông ra rồi thì ko có thể tìm lại đc nữa....anh ko bào giờ muốn mất em đâu....vĩnh viễn :huglove:

¯|¯ïN
06-02-2007, 12:02 AM
Em làm 1 phép toán này :so_funny:

2-1 đố anh = mấy :rain:????

06-02-2007, 12:08 AM
Em làm 1 phép toán này :so_funny:

2-1 đố anh = mấy :rain:????

ok 2-1 = con số 0.......bởi vì nếu 1 trong 2 người mà mất đi đối phương....thì sống trên đời còn có ý nghĩa gì nữa....mãi mãi 2-1 = 0...thà có cả 2..là 1 đôi là 1 cặp...vì thiếu đi 1 rồi thì số 1 còn lại sống chả còn ý nghĩa gi` nữa :huglove:

¯|¯ïN
06-02-2007, 12:13 AM
Sai bét,thế mà bảo học toán từ năm lớp 1 hẻ :gian:

2-1=1(hiển nhiên ai cũng bik điều này,dzám cãi ko :5:),nhưng 1-1=0(quá chính xác :cr:),chứ đâu phải nhảy cái ào thành 2-1=0 được,đúng hok nè,phải có tính chất bắc cầu chứ lị :sr: :so_funny:

06-02-2007, 12:18 AM
Sai bét,thế mà bảo học toán từ năm lớp 1 hẻ :gian:

2-1=1(hiển nhiên ai cũng bik điều này,dzám cãi ko :5:),nhưng 1-1=0(quá chính xác :cr:),chứ đâu phải nhảy cái ào thành 2-1=0 được,đúng hok nè,phải có tính chất bắc cầu chứ lị :sr: :so_funny:

ok nếu nói về tính lý thuyết thì bx nói đúng...tất nhiên....hơng thế nữa anh quá biết rõ điều này...nhưng anh ko muốn trả lời như vậy...bởi vì cái gì anh cũng nói rõ với em rằng..annh iu em....nếu em và enh là cặp 1+1 kia....thì anh ko bao giờ muốn là 2-1 đâu bởi vì 1 con số 1 mãi mãi là lẻ loi....:huglove:

¯|¯ïN
06-02-2007, 09:04 AM
Ko hiểu sao càng lúc càng yêu ox của mìn nhìu hơn nữa :hun:

Giọt Sương
06-02-2007, 12:19 PM
ss Pain của em tình củm quá chừng ! :huglove:

06-02-2007, 02:35 PM
Ko hiểu sao càng lúc càng yêu ox của mìn nhìu hơn nữa :hun:

Anh cũng chả biết sao ngày càng iu em dzữ đến thế lun.....:huglove:

ss Pain của em tình củm quá chừng ! :huglove:

bx anh tình củm vậy anh thc tình gì vậy trời???:blinking:

ot_hiem
06-02-2007, 09:34 PM
ớt vô tình lạc bước đến đây mới hay chuyện tình củm của hai người chúc hai người luôn hạnh phúc, ớt ngưỡng một hai ghê
Chúc hai bạn một ngày zui zẻ nha

06-02-2007, 11:33 PM
ớt vô tình lạc bước đến đây mới hay chuyện tình củm của hai người chúc hai người luôn hạnh phúc, ớt ngưỡng một hai ghê
Chúc hai bạn một ngày zui zẻ nha

thank bạn nhìu lémmmmmm

¯|¯ïN
06-02-2007, 11:51 PM
Ox xì pam king wa' nhở :5: :so_funny:

07-02-2007, 12:10 AM
Ox xì pam king wa' nhở :5: :so_funny:

ai biểu đây al2 quà em tẹng chi....anh phải đi khoe khắp làng khắp sớm chứ

Trang Sassy
07-02-2007, 02:03 AM
Valentine em hông cóa ai :khocnhe: ai tẹng quà cho em đi :khocnhe: :khocnhe:

*[£iµ £i€]*
07-02-2007, 07:38 PM
ối trời....choáng + ngất ngây dzới hai ông bà nài luôn...bài hát hay :D...xì pam tí

.:*~Tawny~*:.
07-02-2007, 08:12 PM
Dung ơi, ss nói cái câu cuối ra chi để cha nụi Nguyên phê bữa giờ:so_funny: !!!!!!! lãng mạng dzữ
to Nguyên nùn : đóa anh chai tửng, em gái đã chui vào, vào thấy bài anh post reply, đọc xong thí mún sặc, tình ơi nà tình, tình dã man !!!!!!!!!! sướng hen, hết bùn òi hen !!!!!

07-02-2007, 09:20 PM
Dung ơi, ss nói cái câu cuối ra chi để cha nụi Nguyên phê bữa giờ:so_funny: !!!!!!! lãng mạng dzữ
to Nguyên nùn : đóa anh chai tửng, em gái đã chui vào, vào thấy bài anh post reply, đọc xong thí mún sặc, tình ơi nà tình, tình dã man !!!!!!!!!! sướng hen, hết bùn òi hen !!!!!

chài chài em gái của anh sao rùi......lèm huề với thèng Nam chưa chữa...:kaka:

zon_zon43
08-02-2007, 10:28 PM
hay lắm............................................. ....................

¯|¯ïN
09-02-2007, 06:39 AM
Đông đông dzui dzui :so_funny:

@Tr:ss có bik gì âu kưng,nghĩ seo thì noái dzị bộ :so_funny: :dan:

@Gin:tình giè :think:,em dzòm lại em coai,có beo rờ tặng bài hét choa enh hông :rain: :dan:???

@au chùm:thế mún tớ tẹng í bài gì :D??

@Ox:ko được chọc em gái :gian:

Mắt_Đa_Tình
09-02-2007, 03:06 PM
Đông đông dzui dzui :so_funny:

@Tr:ss có bik gì âu kưng,nghĩ seo thì noái dzị bộ :so_funny: :dan:

@Gin:tình giè :think:,em dzòm lại em coai,có beo rờ tặng bài hét choa enh hông :rain: :dan:???

@au chùm:thế mún tớ tẹng í bài gì :D??

@Ox:ko được chọc em gái :gian:

Vì con em gái và em đá anh.....:mercy: đả đảo phân biệt đối xử

*:Ngây_Thơ:*
09-02-2007, 03:07 PM
oài hai ông bà tình củm gớm :)

09-02-2007, 03:27 PM
oài hai ông bà tình củm gớm :)
Dzợ chồng iu dấu mà...hông tình củm mới lạ.......:hihi:

Seafoam
09-02-2007, 04:54 PM
Nghe bài hát này...lạnh hết cả người ,đừng hiểu nhầm V nha Pain!Chẳng qua bài hát hay quá thôi !Con gái khi yêu bao giờ cũng yếu đuối và dễ bị tổn thương !Heart broke bao nhiêu lần thì mới có được tình yêu đích thực !Pain đã tìm thấy rồi phải ko? thì hãy cố gắng giữ lấy nha !Chúc' cho Pain và người ấy luôn hạnh phúc,gặp nhiều may mắn trong tình yêu và hạnh phúc ,chúc tình yêu hai người bền chặt mãi mãi !
Thân
V

09-02-2007, 05:29 PM
Nghe bài hát này...lạnh hết cả người ,đừng hiểu nhầm V nha Pain!Chẳng qua bài hát hay quá thôi !Con gái khi yêu bao giờ cũng yếu đuối và dễ bị tổn thương !Heart broke bao nhiêu lần thì mới có được tình yêu đích thực !Pain đã tìm thấy rồi phải ko? thì hãy cố gắng giữ lấy nha !Chúc' cho Pain và người ấy luôn hạnh phúc,gặp nhiều may mắn trong tình yêu và hạnh phúc ,chúc tình yêu hai người bền chặt mãi mãi !
Thân
V

thay mặt bx của mình..cám ơn rất nhìu về thành ý của bạn đối với 2 chúng tôi...tất nhiên cả 2 sẽ biết quí trọng và giữ lấy những gì đáng có hiện tại và mai sau...và mình cũng hy vọng bạn sẽ có đc 1 hạnh phúc với người mà bạn luôn thầm iu trong lòng

Bluelover
09-02-2007, 06:01 PM
KO Cần khách sáo đâu...have fun !:D

♥† Dung †♥
10-02-2007, 11:52 PM
Thanks Sea đã ủng hộ chúng tớ nhé,cầu cho bạn cũng sẽ tìm được 1/2 đích thực của mình :huglove:

*[£iµ £i€]*
11-02-2007, 02:41 AM
ồi ông xã.....em xin nỗi mừ....tại chưa kiếm được bài nào thật ý nghĩa cho ông xã thoai mờ :(