PDA

Xem đầy đủ chức năng : Tìn online ?

becon_momong
25-06-2005, 03:21 AM
vấn đề này mình đã suy nghĩ rất lâu rùi,mình rất mến 1 người trên mạng....người đó cũng nói như thế,cũng liên lạc rùi nhưng chưa gặp mặt bao giờ,chỉ là hứa hẹn thôi :cry: ...vậy theo mọi người thì có hay ko 1 tình yêu thật sự trên mạng??? :bangxiu: mình thì có cảm giác rất thật,lời nói ngọt ngào...thế nhưng.có lẽ chỉ là mạng ảo,vậy thì mình phải làm sao??minh ko muốn lún sâu vào những dứt ra rất khó,nói cho mình biết mình có nên tin người đó ko vậy???? :duh: mọi người nói cho mình nghe đi.......cám ơn nhìu nếu có ai trả lời câu hỏi của mình nha :byebye:

Bạn nhớ type có dấu nha bạn

becky_bulk88
25-06-2005, 04:05 AM
nói thât thì mình cũng có 1 tình yêu giống nhu ban nhung mình thât su chi là 1 trò choi rất vui thôi vì tren mang mình có rất nhiều người iu nhung ai mình cũng thích hết tron vì mỗi người trong ho dem lai cho mình nhung cam giác khác nhau mình that su rat vui khi có dươc ho nhung thât su trong ho ko ai biet mình dang choi trò này voi lai thât ra o ngoài mình cũng có ngươi iu rùi

EmAnh
25-06-2005, 09:07 AM
có hay ko là phụ thuộc vào bạn và người ấy của bạn mà thôi. Nhưng bản thân EA tin là có tình iu trên mạng mà.

xCi
25-06-2005, 09:20 AM
:tim: yeah.... sis EA nói đúng ũng hộ tình iu trên mạng nhưng nhìu khi nó đem lại niềm xấu.........lẫn tốt :) :tim:

boyhateLOVE
25-06-2005, 09:57 AM
Tình yêu trên mạng tồn tại cũng hay đó....vì nhiều lúc buồn hay gặp vấn đề gì đó,thì ta sẽ có người gọi là " người yêu " để mà tâm sự ,tình yêu trên mạng luôn luôn là một con dao hai lưỡi đóa bạn ah, có khi nhờ vào mạng mà ta tìm được người ta mong ước,có khi ta lại bị lợi dụng.....hãy cẩn thận đó bạn ơi .....

okanobee
25-06-2005, 04:41 PM
Tình online ??????? Oka nghĩ rằng : tình online là có , nhưng chỉ tồn tại một thời gian nhất định . Nếu thật sự bạn và người đó hoàn toàn nghiêm túc trong chuyện này thì nên chính hai người sẽ nhanh chóng và tìm mọi cách có thể để biến cái được gọi là " tình online " kia thành " tình thật " và duy trì mối quan hệ này ; nghĩa là tạo điều kiện gặp gỡ nhau , phone , email , .......... Nhưng quan trọng nhất vẫn là gặp gỡ , tiếp xúc với nhau . Khoảng cách không gian và thời gian đóng vai trò khá lớn trong mọi mối quan hệ ; và với tình online là điều vô cùng quan trọng .
Chúc bạn mọi điều tốt đẹp .

marry
25-06-2005, 08:35 PM
Quái thật.....!!!
Troài ơi là troài ....
Có người tin vào những thứ như vậy sao hở troài ?
hix ...!
Mà bị người ta đá thì đáng đời
ai biểu ngu chi ...^__^

vip_girl_88
28-06-2005, 04:09 AM
hì tin chứ....chat nè...rùi gửi wc.....gặp mặt....và yêu :hihi: có đầy tình yêu như thế mà bạn
ủng hộ tình yêu ko cần quan tâm là từ đâu chỉ cần thật lòng thui mờ :huglove:

becon_momong
28-06-2005, 07:48 PM
cãm ơn moi người nha,mình ða~ có câu trã l`i rùi,thanks

hì hi...mình đã có câu trả lời rui....rất cảm ơn mọi người đã cho mình lời khuyên....chân thành cảm ơn nghen

_ Girl Buồn _
28-06-2005, 10:22 PM
mình có một người bạn vừa cưới , cưới với một người trên mạng , đó là minh chứng rằng hoàn toàn có và tồn tại tình yêu trên mạng

allia_inlove
28-06-2005, 10:51 PM
nói về TY trên mạng uh ? angel nè Tình yêu thực sự của bây giờ là TY bắt đầu từ TY trên mạng đó :)
Có nhiều người nghĩ TY trên mạng chỉ như là trò đàu hay thú vui chẳng mang được gì mà lại hay gây khổ đau ....yeah cũng co thể thế ,... nhưng không phải bao giò cũng vậy ah` nó phụ thuộc vào hoàn cảnh của hai người .... và điều tốt đẹp có thể đến với bạn không chỉ ở thực tại mà trên mạng cũng có thể .... đừng bi quan nghĩ rằng TY trên mạng là không có :)
angel là một ví dụ nè hi hi bắt đầu chỉ quen nhau ở 4rum hht chat với nhau lâu rồi có vấn đề và đến tận bây giờ nó đẹp hơn nhiều ... mình vui lắm :)

Nhoc_Chip
29-06-2005, 01:20 AM
tui và anh quen nhau trên mạng được khoảng nửa năm bọn tui coi nhau như là người yêu
nhưng rồi tui cũng đã nhận ra đó chỉ là tình yêu ảo tui ko hề yêu anh thật sự và anh cũng ko yêu tui
và tui đã nói lời chia tay............ chuyện là thế đóa ko biết bạn có phải như tui ko
nhưng mà tui nghĩ tình yêu trên mạng thì thật quá mơ hồ tui ko tin.

vothuong1402
29-06-2005, 01:41 AM
nói vậy thôi chứ nếu như bạn có một TY trên mạng thì cũng hay chứ. Tuy nhiên cả hai người phải cùng hướng đến một chuyện mà hai người đã tâm đắc, hãy làm cho câu chuyện của bạn trở nên lạng mạn một chút nha. Tui cũng có một lần giống bạn mà, vì vậy nên tôi biết chuyện đó sẽ như thế nào mà. Hay đấy, cố gắng lên nha

Má Lúm
30-06-2005, 12:55 AM
hay nhưng mờ khó duy trì lắm :(, thử đi ùi bít

vip_girl_88
30-06-2005, 10:54 AM
tùy từng người thôi bạn à duy trì hay ko là do mình và hoàn cảnh...
"nếu mai này 2 đứa 2 nơi ta bít đó là ý trời...."ok???

xCi
30-06-2005, 04:29 PM
:tim: well....giờ dín rồi rút ra càng khó hơn :) :tim:

huyenlano1
02-07-2005, 06:19 PM
ac.ac. mình cũng đang đau đầu vì chuyên này đây , nhìu khi mình cũng nghĩ như vây . Mình đã gặp 1 người trên mạng rùi mình kết người đó luôn mới khổ chứ , nhìu khi mình muốn quên người đó đi nhưng mà chẳng đc . hic hic .

xieo
02-07-2005, 06:48 PM
mình thì không tin có một TY như thế đâu
cho dù có thì kết quả của nó cũng chẳng có gì

nukhach_phongba
02-07-2005, 07:17 PM
Có nằm trong chăn mới biết chăn có "rận".Chỉ có những người đang có tình yêu wa mang mới biết được tình yêu của họ ra sao thui mừ.Mình ko nên bàn tán linh tinh mà...Đúng ko cả nhà...??? :think:

Yeu_Tham
03-07-2005, 11:12 AM
Nói thật Yeu_Tham cũng dã có niềm tin vào tình yêu trên mang đó các bạn ah ( mình nói ra đừng cho mình là ngốc ). Nhưng bây giờ thì điều đó chẳng còn nữa . Bởi vì mình người đó đã ko thật lòng với Yeu_Tham ( Yeu_Tham that ngu ngốc ) . Có lẽ giờ đây Yeu_Tham chẳng thể nào có thể tin vào tình yêu trên mạng nứa . Yeu_Tham đã thật sự tin tưởng người đó vậy mà ... ~_~ ngay đến cả bây giờ Yeu_Tham vẫn chưa thể quên được người ấy - mặc dù Yeu_Tham biết tình cảm của người ấy ko dành cho mình nhưng Yeu_Tham vẫn mãi mãi chỉ dành tình cảm của mình cho người ấy ( chang hieu noi minh nữa ). Mình đã tự hứa với lòng mình rằng mãi mãi chỉ có môt tình yêu và dành cho 1 người mà thôi . ko biết mình có hành động sai ko ? các bạn có điều gì nhắn nhủ Yeu_Tham chút nha !

becon_momong
04-07-2005, 11:43 PM
mình cũng ko bít nữa,chỉ bítt mình rấy thĩ ng` đó àh,khoảng cách nói xa thì ko xa but gần cũng ko gần lắm ng` ở BT còn ng kia ở Q.10,vay làm sao giám sát dc đây??? đau đầu wạ.......

kenshin_nmt
05-07-2005, 03:23 AM
Mình tin là có nhưng bạn phỉa gặp cô ấy chứ!!!!!