PDA

Xem đầy đủ chức năng : oOo !====! Thằng bạn thân của người iêu tui!====!oOo

hoangtucodon2456590
20-01-2007, 08:46 PM
:thatall: :thatall: Tôi đã có người yêu và người đó rất yêu tôi.Nhưng có một truyện mà tôi không thể hiểu nổi tại sao người yêu tôi lại không thông cảm cho tôi.Thật sự bây giờ tôi rất khó sử , chả biết nói gì và làm gì để cho người tôi yêu hiểu tôi nữa:1_question: :1_question: :1_question: ?Chỉ vì thằng bạn thân của người iêu tôi mà sảy ra chuyện này. Tại sao có măt tôi ở đó mà người yêu tôi lại bỏ mặc tôi ở đó đi về cùng với thằng bạn thân. Đã có rất nhiều lần tôi phải trải qua chuyên đó nhưng tôi đã cố gắng chịu đựng.Nhưng mức chịu đựng của một con người nó phải có giới hạn của nó.Chính vi thế tôi đã nói thăng chuyện này cho người yêu tôi biết.Nhưng bây giờ điều mà tôi lo lắng nhất là khi tôi nói ra chuyện này rồi thì, tình bạn của 2 người sẽ không còn như ngày trước nữa. Thật tình không phải là tôi cấm người iêu tôi đi với thằng đó nhưng tôi nói chuyên này mong người yêu tôi đừng bao giờ cũng kè kè bên cạnh nó.Tôi nói chuyện này chắc các bạn sẽ nghĩ tôi là một người ích kỷ.Nhưng thà là một người ích kỷ còn hơn cứ giữ kín trong lòng.Tôi mong mọi người và người tui yêu hãy hiểu & thông cảm cho tôi.CÁM ƠN CÁC BẠN ĐÃ ĐỌC NHỮNG LỜI TÂM SỰ NÀY CỦA TÔI :thankyou: :thankyou: :thankyou:

=*HennessY*=
20-01-2007, 10:50 PM
sông vào cho nó 1 trân đi có gì đại ca giúp ok

boy_8xpro
21-01-2007, 02:19 AM
come on let fight,xử nó ngay,anh đại giúp ku,^_^

quyhoang_abc
21-01-2007, 02:27 AM
vì đã nói là rất yêu nhau rùi thì ko còn gì phải sợ nữa
hãy coi đó là một thử thách cho tình yêu

quangbeo
21-01-2007, 02:43 AM
sông vào cho nó 1 trân đi có gì đại ca giúp ok
đúng đóa. có gì anh em team giúp :rang: :cr:

hoangtucodon2456590
21-01-2007, 03:14 AM
Cám ơn các anh đã góp ý kiến cho em.Nhưng em không thể làm như thế được , nếu làm như thế thì người iêu em sẽ nghĩ gì về em

anhchang_depzai
21-01-2007, 03:21 AM
Cám ơn các anh đã góp ý kiến cho em.Nhưng em không thể làm như thế được , nếu làm như thế thì người iêu em sẽ nghĩ gì về em

oai cu cho thang do 1 tran di no ma bep xep voi ban gai em thi no la thang chang ra gi ca.Anh dong tinh voi y kien cua cac dai ca tren:clap:

hoangtucodon2456590
21-01-2007, 03:22 AM
Có lẽ em cứ lặng im để chụi đựng thôi các anh ah`?

Anh ah` bây giờ em khó sử lắm. Em cho thăng đó 1 trận thì quá dễ dàng nhưng mọi chuyện không như các anh nghĩ đâu

anhchang_depzai
21-01-2007, 03:33 AM
anh thay no la thang chang ra gi ca den ban gai cua ban than ma con cứp thi con gi de ma noi cho an dam ngay thui

parkminzu
21-01-2007, 04:08 AM
hờ hờ....cóa thấy lien quan gì đâu.....chẳng có ji` đáng lo cả????? thế mà cũng nhờ X giúp ah`........
cho 1 trận thì bạo lưc quá đó Haiconvrse.......DEVIL là vậy sao????
im lặng chịu đựng rùi thì hết có X iu luôn đóa nhóc ạ !!!:D
keke......mà sao kêu là X iu iu lắm mà.....thế mà còn sợ sao??? kô tin tưởng thì thui.....paipai là ok:D

hoangtucodon2456590
21-01-2007, 04:08 AM
Anh ah` bây giờ phải do cô ấy quyệt định thôi. Nêu mà em cho nó ăn đấm thi mọi chuyện sẽ rắc rối hơn.

Anh dũng có ý kiến giông em ghê , có lẽ là cứ im lặng rồi mọi chuyên sẽ qua chăng?

parkminzu
21-01-2007, 04:15 AM
tg sẽ chứng minh cho tất cả......cứ ở đóa mà chờ nhé nhóc !!!! hihi......X iu mà đi iu thằng khác rùi thì còn gì nữa để mà phải hối hận,đau khổ :D:D:D