PDA

Xem đầy đủ chức năng : Một ngày như mọi ngày ...

Meodzo
24-06-2005, 10:01 PM
Uh huh ! Một ngày vẫn như mọi ngày _ Nhàm chán ...

Cả tuần nay hoh vào đọc cũng như hoh viết Nhật Ký ... Có cảm giác thiếu thiếu cái dzì đó ...
Hôm wa nghỉ ở nhà ... Lòng dzòng ngoài chợ ... Về nhà nấu ăn ... Giặt giũ , dọn dẹp ... Xong béng một ngày ... Tính đi chơi đâu đó ... mah trời lại mưa ... Đọc hết quyển trinh thám dzày cui , lăn đùng ra ngủ hồi nào hông hay ... Sáng dzậy trễ ... Cuống quýt , wa loa ...

16/5 ... Đúng một năm rồi ... Lẽ ra ngày này vui ... mah giờ lại hóa buồn ...
Do mình cả thôi ... Bất chợt nhớ thật nhớ ...
Híc híc ... ai đó .. làm ơn đưa tôi trở về thực tại xíu đi ...
Mèo ơi ! Sao thế này hah ??? :( :(

Meodzo
25-06-2005, 09:38 PM
Bỗng chốc thấy lòng sao ấm lạ ... Thế nhưng Vẫn hoh dzám tin ... Có lẽ Niềm Tin trong mình đã vụn vỡ mất rồi ... Từng lời từng lời ... nhẹ nhàng ... êm dzịu ... Mah nào biết được rồi sẽ ra sao ??? Vẫn vậy thôi ... Hoh khác được ... :(

lilazngrl17
26-06-2005, 05:45 PM
co nhieu khi cươc song chung ta ko biet minh fai nen lam gi, moi ngay nhu moi ngay fai ko? nhung ma chung ta luôn luôn co 1 ngay tươi mới moi ngay day, bat dau tu suy nghi cua minh do bạn ơi

Meodzo
26-06-2005, 09:58 PM
Uh huh ... Thx you nhé ! :) Với Mèo thì ngày nào cũng như ngày nào thôi ...

Dzô trong ni dziết nhật ký lun cho gùi .... 3` kon dạo này nhìu tâm sự quá xá quà xa ... Nhật ký tăng trang hà rầm ... :hihi:

.... 12 h 30 ' ... 27 / 6 ....
Mèng ... Chạy dzòng dzòng dzới cái sig muốn khùng theo luôn .... Cúi cùng cũng xong .... Hoh phải là dzừa lòng gùi ... mah là ghét quá hông thèm change nữa :D :D
Đói bụng quá xá ...

Híc híc ... Muốn làm _ cái _ dzì _ đó ... mah lại hoh có đủ can đảm ... Liệu ... có dzì xảy ra ngoài ý muốn hoh ??? ...

Ặc ặc ... Nguyên buổi sáng ... cà dzựt cà tưng ... đợi muốn hụt hơi mah cứ như là rùa què ... dzờ thì dzọt te te như ...như .. như dzì hông dzám nói :D :D

Meodzo
27-06-2005, 06:34 AM
Ahhhhhhhhhhhhh Buồn muốn chết ... Toàn cannot .. hoh àh :khocnhe:

Ngồi riết cái con mắt lờ đờ ... Đau thí bà cố áh ... Hoh biết bị sao ... Còn chảy nước mắt nữa chứ ... Dzô dziên chưa kìa ...

TL dạo này bị sao á ta ??? Hoh hiểu nổi nữa ??? Hoh lẽ nào he khìn dzúng mình y chang ??? :D :D

Mèng ! Hum ni nhận thim một đứa cháu nữa ... Mình dzà thim bởi dzì lên chức cố nụi ( Ặc ặc ... nghe đã rợn gùi :hihi: )

Mèng .. Chuông điện thoại của thằng cha Thục ... nghe bắt gúm òm .... Thứ dzô dziên ... Tuyên truyền tầm bậy ... Mah hoh hiểu sao lớ quớ lại mang trúng đôi dzép của thằng chả ... Biết dzị ... giấu luôn .. cho ổng mang chưng không chạy xe ngoài đường cho dzui :D :D

( Hơ hơ ... Hum ni mình tưng tưng hay sao mah toàn dziết bậy bạ dzô NK dzị chời :hihi: )

Meodzo
27-06-2005, 10:18 PM
28 / 6 / 05

Dzãnh cẳng nằm đọc báo ... riết tới gần 2 giờ sáng ( Mèng .. công nhậng rãnh gơ :D ) .....
Ngủ mấy tiếng lại lật đật bò dzậy .... Luống ca luống cuống ...

Hơ hơ ... ( Ngáp :D ) Buồn ngủ quá xá ... Tranh thủ giờ cơm trốn dzô phòng ngủ ... Có chút xí lại dzô kiu dzậy :khocnhe: :khocnhe:

Thề ... tối nay cất truyện dzô ngăn tủ ... Khóa lại .... Cầm chìa khoa trên tay ==> Bùn bùn mở ga lấy đọc típ :hihi:
Dzà cái đầu còn ghiền truyện tranh ... Mèng quơi .....

Thiên long
28-06-2005, 08:39 AM
khùng nặng hơn mèo nhiều :)

Meodzo
28-06-2005, 10:06 PM
Mèng... Chừa chỗ cho Mèo đi ... Ai cũng nói Mèo khùng ... Có mình TL giành phần khùng của Mèo ... ( Công nhậng thương mình ghê ta quơi :D :D )
Thế thôi ... Đứa nào cũng khùng y chang nhau :so_funny:

12 h ( đúng ngọ :D ) 29 / 6 /05

Mèng ! Bùn thúi dzuột túi ga thúi phèo thúi phổi <<< Lục phủ ngũ tạng chỗ mô cũng một mùi như rứa :hihi:
"Nấu cháo" dzới nhỏ khùng kia cả buổi sáng . Mèng ! Mỏi miệng dzã man ! Đồ nhìu chiên _ y chang mình :hihi:

Dzô HHT quài chả được ...

Buồn quá ............. Thấy ngừ te iu nhau mah phát thèm .... Seo hem kóa thèng ku nèo nóa iu mình hả chài :khocnhe: :khocnhe:

Kitty
02-07-2005, 09:30 PM
trong lòng đang lung tung.Dzô coi nhật kí sis dziết còn bùn dzã man hưn.Hic.Sis đã khoẻ lại chưa?Sis phải giữ sức khoẻ á hong có được để phải dzô viện như lần nè nữa nhen.Thương sis nhiu.Chútttttttttttttttt.....

Meodzo
07-07-2005, 10:23 PM
Ahhhhhhhhhhhhhhhhh ! :( Ngày wa ngày ... Híc híc ... Phải làm sao đây ??? Tiếp diễn thế này hoài sao trời ??? Có phải là Sống hoh ??? Hay chỉ là sự Tồn Tại ???

To cưng : Chị 2 của cưng ... hoh chết được đâu mah lo :D ... Dzẫu sao cũng thx cưng ...

CoeeLove
07-07-2005, 10:31 PM
Một ngày như mọi ngày...mình đang đuối sức...3 sáng mới ngủ...sáng còn phải dậy sớm...chịu sao nổi đây??....nghi một ngày ko xa mình sẽ ngã quỵ mất...đêm nào cũng thế...nhớ em đến đau tim...nỗi nhớ đã dâng đầy tim...nhớ em nhiều

Thiên long
08-07-2005, 04:03 PM
ko chết nhưng sống như người ko hồn ,lơ đãng buồn bã ,nhìn cứ như người gỗ vậy :(

Meodzo
08-07-2005, 08:40 PM
Hơ hơ ... TL nói ai Lơ đãng buồn bã ??? Ai hoh hồn ?? Như người gỗ ??? :oh:

tiểu quỉ
09-07-2005, 09:40 PM
mèo đang có tật giật mình hử :D

tieuthu_rose
09-07-2005, 09:50 PM
Hôm qua , hẹn thằng bạn thân chí thân chí cốt , sống chết có nhau đi ăn kem nhân dịp nó vừa chia tay bạn gái............Hix , đợi tới 7h , hẹn nó 6h30 , thằng đó ko bao giờ tới trễ vậy mà.......Đang ngũ :
" alo, mày hã , toa sorry , vừa ra cửa , bạn gái tao gọi. sorry, tao phải chở nàng đi ,
Nói chưa hết câu , tui vội gác máy ...........ngủ nữa..............

Meodzo
09-07-2005, 10:04 PM
mèo đang có tật giật mình hử :D

:so_funny: Đâu mah ... TL nói ai xa xôi đó chứ ... nào có phải Mèo :hihi:

tiểu quỉ
09-07-2005, 10:05 PM
quỉ coá nói là TL nói mèo đâu mừ vội chối thế :D

Meodzo
09-07-2005, 10:07 PM
Mèng ... khi không chui dzô nói một câu ... dzô dziên .... dzờ thêm câu nữa ... dze ry dzô dziêng :D :D

tiểu quỉ
09-07-2005, 10:10 PM
... thua mèo :D

Meodzo
09-07-2005, 10:16 PM
Súp Pờ dzô dziêng :D

tiểu quỉ
09-07-2005, 10:21 PM
.. vẫn thua mèo :D

tomato123
09-07-2005, 10:21 PM
Ngày wa ngày lại wa ngày
mượn câu thơ cũ nói chuyện xưa
trút vào đó những nỗi buồn vụn vặt
sẽ có ngày người ta cuối nhặt
câu thơ vô tình góc phố bỏ quên

hôm nay SG lại mưa ,ở nhà một mình buồn ghê....
cũng ngày này 4 năm trước chúng mình chia tay , khi em nói rằng....anh ko bít mình có lỗi gì , nhưng bây giờ anh đã hiểu.....

nhờ iu em anh mới biết thế nào là mơ mộng viễn vong
nhờ iu em anh mới biết nghèo vẫn còn là cái tội

tiểu quỉ
09-07-2005, 10:23 PM
nghèo ko là tội nếu nghèo tiền, nghèo bạc, nghèo vật chất.. nhưng nghèo sẽ là cái tội nếu ta nghèo tình nghĩa.. nghèo ý chí, nghèo nghị lực..

Meodzo
11-07-2005, 09:12 PM
11 h 35' ...

Chả biết hôm nay ngày mấy .. Chỉ biết rằng _ Hôm nay thứ ba ....

Hôm wa dzọn nhà ... mới biết mình ở dzơ khủng khiếp :D Cả buổi chiều mah vẫn chưa đâu vào đâu ...
Bất chợt lục tìm thấy mớ giấy tờ cũ ... Những tờ giấy in ... mail ... chat .... hình ảnh ... Bao nhiêu kỉ niệm chợt ùa về ...
Cái góc phòng nhỏ bé chật chội này đây ... in dấu biết bao buồn vui ... mới đó mah đã xa quá ...

Nhỏ bạn ghé chơi ... nấu cơm ăn ... rồi chui dzô dzường nằm nhìu chiện ...
Nhỏ bạn rủ đi chơi .... Mình hông đi ... Nhỏ dzề ... Hẹn tối đi hát ...

Buông mình xuống ... nghĩ vẩn vơ ...
SAo lại có thể thế được nhỉ >??? Ha ha ha ... Mắc cười quá đi .... Thế mah đêm hôm trước ... mình đã thức đến tận khuya.... chỉ để viết một lá thư cho người ta ... Đơn giản chỉ là hỏi thăm vài lời .... Nói điên nói khùng .... Như một người bạn lâu ngày hông gặp mah thôi ... ngờ đâu .... người ta ... nỡ thốt ra câu nói đó ... Ừ thì mình chẳng giận hờn dzì đâu ... "Chuyện nhỏ... Tao không wan tâm ... Ba cái chuyện đó ... tao vứt hết rồi .... Cái tao cần làm bây giờ hông phải là nghĩ vớ vẩn" <<< Mình mạnh miệng nói thế đấy ... Dối trá thật ... Bao dzờ cũng thế .... Lấp liếm cho wa chuyện ...
Lá thư vẫn còn dang dzở ... Đang nằm lăn lóc trên bàn kia .... Có nên viết tiếp .??? Có nên gởi đi ???
Tấm ảnh bấy lâu ở trên tường ... Rớt xuống từ hồi nào hoh hay ... Đưa tay nhặt lên nhét vào góc tủ ... Có chút dzì đó ... cũng chả biết là cái dzì ... Chỉ hiểu rằng tâm trạng hoh ổn ...

Buổi tối .
Đi dzạo ....
Gặp mấy đứa bạn cũ ... Nói chuyện phiếm linh tinh ....
Đêm về ... lôi lá thư ra ... viết tiếp .... Nhưng vẫn chưa gởi ... Có lẽ sẽ hông gởi ... Viết ra rồi đọc ... Bấy lâu nay vẫn thế .... Thói wen vẫn thế ...

Ngày wa ngày vẫn thế ....

Meodzo
12-07-2005, 10:11 PM
12 h Hôm nay thứ tư ...

Mắc cười ...
Mình biết làm thơ ??? Ha ha ha ... Ngộ quá dzị kà ... Mah thơ Tình iu mới chít chứ ... He he ... Chuối nguyên buồng ... Dzở ẹc ...
Thức suốt đêm wa để viết truyện ... Tận sáng đọc lại ... thấy .. lãng nhách ... Trẻ con hoh ra trẻ con ... Người lớn cũng hông ra người lớn ... Khoảng giữa lưng chừng của cái tuổi biết mộng biết mơ .. biết nhớ thương ... ngỡ mình đã biết yêu nhưng nào đâu có phải ... Mượn tên một người xa lạ để đặt cho nhân vật ... Gần gần mah lại xa xôi .... Kết thúc khác ... hông giống như những dzì đã xảy ra ...
Có phải những lo toan vụn vặt đã dziết chết ta ???

tomato123
13-07-2005, 06:49 PM
Nhưng lo toan vụn vặt đời thường
Biến tim ai trở thành già cỗi
Anh cầu mong mùa xuân quay trở lại
Hạt lại nảy mầm, mơ ước chấp tim bay

Mèo còn nhỏ ai kiu dziết chuyện tình iu chi , dziết ko được đâu :hihi:
Dạo này lấn sân wa' nha , hết viết truyện rùi wa làm thơ
Đừng thức khuya wa' sẽ bị xấu đó :hihi:

Bây giờ chỉ mình ta quay bước
Bát nước đổ đi ai nói chuyện vơi đầy
Chỉ mong trời tháng ba tháng bảy
Lối em về không bão táp mưa bay

Kitty
13-07-2005, 08:20 PM
lại một ngày nữa trôi qua như những ngày buồn và im lặng trước đây...

Meodzo
13-07-2005, 09:46 PM
Mèo còn nhỏ ai kiu dziết chuyện tình iu chi , dziết ko được đâu :hihi:
Dạo này lấn sân wa' nha , hết viết truyện rùi wa làm thơ
Đừng thức khuya wa' sẽ bị xấu đó :hihi:

:hihi: kakakak ... Lấn sân chút xí mah cứ ghẹo quài ...
Mah cà chua cũng lấn sân lắm nha ... wa nhà Mèo ghẹo riết .. Mèo nổi khùng luôn :lol:
Sầu đời nên chuyển wa làm dzơ dziết truyện .... Nỏ có chi mô nà :D

Tái dziết : Mèo xấu sẵn gòi .... hổng có sao :D

Đã nói ngừ ta dzà khằng dà chát gùi mah cứ nói kiu nhỏ xíu quài ... :le: Ăn guốc bi chừ :D

Meodzo
14-07-2005, 07:23 AM
Hôm nay mình vui ... :)

Hì hì ... Nói out gùi mah còn luyến tiếc on típ nè ... :D Người dưng quơi ... Cũng out mất tiêu gòi :khocnhe:

Hít ... hít ... Bùn ngủ ...Cơ mah hông mún ngủ :D

Meodzo
14-07-2005, 10:25 PM
Hít hít... Khịt khịt.... Nói hông ra hơi... :khocnhe: Mỗi lần cất tiếng là người người cười rần ... một mình bùn bùn :khocnhe:

Mình vui vì Vừa biết ... wanh mình có rất nhiều bạn bè ... Hiểu mình ... Thông cảm ...Thương mình ... như người thân ... Dẫu chưa một lần gặp mặt trực tiếp ... Chưa được ngả vào lòng nhau ... mượn bờ vai để trao giọt nước mắt ...
Hì hì ... Nhưng mah sắp gặp rồi đó ... đúng hoh nè .. :)

Ngộ nhỉ ... Vui và mình khóc ...
Có người ... cười trong nỗi đau ...

Vậy đó ... Có phải bao giờ Cười cũng Vui ... Có phải bao giờ ... Nước mắt rơi là đau khổ ???

tomato123
15-07-2005, 03:42 AM
Những đêm lạnh chăn không đủ đắp
Trút nổi buồn lên gối cô đơn
Nước mắt rơi đâu phải dỗi hờn
Cười chưa chắc là niềm vui đến

tiểu quỉ
15-07-2005, 09:38 PM
cười chưa chắc là vui... vì nụ cười là tiếng khóc khô không lệ..

Meodzo
17-07-2005, 09:43 PM
..... Trời ơi .. Sao thế này cơ chứ ....
Thay cì Coppy ... Thì lại thành Delete ....
Bấn loạn đến mức đó sao trời ???

Kitty
22-07-2005, 02:01 AM
eheeeeeeeeee.Hum ni ngồi nghe mí bài hát người ta post gửi tặng người iu của người ta mà thấy xèm .Như xèm kem khi trời nắng ý .hichicccccccc.....Anh iu ơi ! em nhớ anh lém .Nhớ anh gùi mún đi chơi lun ........huhuhuuuuuuuu...........

Meodzo
24-07-2005, 08:15 PM
Nói hông phải mê tín chứ... Thèm chè Nha Trang quá... :D Chè SÀi Gòn.... dzở như..... ( tự hỉu :D )

Quỉ.... Boy... Xiên Noai.... Bae... Lu.... Soli <<< Mấy tên ni thấy mình đòi uống cafe cí lủi đi đâu mất tiêu hà... Kím mún lòi mắt hem thấy mô.... Tụi nì trốn mình hay sao á..... :khocnhe:
Mai mốt mah có dzịp ga NT... bà cho tụi con uống nước bỉên nghen con... Grrrrrrr

tiểu quỉ
24-07-2005, 08:53 PM
oái, tui đi chơi zí bà mừ bà hăm cho tui uống nước biển hử :nono: bà coai chừng tui bay xuống TB hỏi tội bà bi giờ :D nhà nhỏ bạn tui cũng TB nhá :D

Meodzo
24-07-2005, 09:58 PM
Hờ hờ... Xuống đây đi.... Mèo đang quởn nè... Ăn gòi ga Công dziên dzòm tụi nó ôm hun nhau <<< Xèm mún chảy nước miếng hà :haha: Riết ngán tới tận cổ

tomato123
25-07-2005, 03:25 AM
hahahha
Trốn mèo là phải rùi ,ai kiu uống càfê mà uông; một lần 5 ly chi :hihi:
Chè SG ngon lém , chỉ là Mèo ko bít chổ ăn thui :wink:

Meodzo
25-07-2005, 06:10 AM
Ẹc ẹc ... Mí người đã dzắt Mèo đi hùi mô mah nói là 5 ly :no: Đá dzính dách dzờ ...

Chè hah ??? Kiếm hoài cái món chè kia .... Híc híc .... NT ngon hơn :D :D Hờ hờ ... Thế .... Cà chua dzắt Mèo đi eng héng :wink:

Meodzo
25-07-2005, 07:42 AM
Hờ hờ ... Dzã man ... Có người nói rằng .. tui ghét những ai mang tính cách như bà
Hahaha ... Măc cười quá đi ... Uh huh ... Ghét thoải mái đi mah ... Tui đâu có cần ai thương tui ... Ha ha ha ... Những người mah tui thương yêu ... cứ rời xa tui ... dần dần xa tui ... :(

Thiên long
25-07-2005, 05:07 PM
đâu có ai rời xa mèo chứ ,trong cuộc sống hằng ngày luôn có những biến đỗi bất thường mà ta ko lường trước được ,nhưng TL nghĩ sao cơn mưa trời sẽ sáng thôi mà :) những người mà mèo coi như người thân của mình sẽ ko ai rời xa mèo đâu ,ko ai hết .

Meodzo
25-07-2005, 07:36 PM
Hope So ! :)

Kitty
26-07-2005, 02:18 AM
hôm nay mình sao ý????????............Đang bùn mà nhẹ cả người.........ngày mai mình mong được gặp lại nó cùng nó đi chơi,học tập và sống trong cùng 1 căn phòng.Nhớ....

Meodzo
26-07-2005, 02:33 AM
Híc híc ... Mỹ Tâm đang hát ... :(

Ước gì ... anh ở đây giờ này ... Đi xa em nhớ anh thật nhiều ...

Mèo ơi ... Trốn chạy cái gì thế huh ??? Sợ cái gì thế hưh ??? Có nên ... Hay hoh ??? Đừng tự hành hạ mình như thế chứ ??? Để cho mọi việc tiến triển tự nhiên đi mah ... SAo thế huh ???
Không không... Đừng để tình cảm lấn át lý trí ... Cố gắng vượt wa đi ... Mày còn bé lắm .. Khoan đi ... Mày cần làm những việc khác cơ ... Cô đơn thật đấy ... Trống vắng thật đấy ... Nhưng hãy cố gắng chịu đựng đi ... Rồi sẽ wa ... Niềm vui sẽ đến mah ....

Meodzo
26-07-2005, 07:07 AM
Dzớ dzẩn... Mình thật dzớ dzẩn... Mọi cố gắng của mình ... Chẳng ra sao cả ... Đổi lại là dzì cơ chứ ??? Có giúp dzì được ai đâu ? Chỉ toàn mang phiền muộn rắc rối đến cho người ta mah thôi ...
Nên cười hay nên mếu ??? Rõ điên ...

tomato123
26-07-2005, 07:56 AM
cười đi , vì trong bất cứ hoàn cảnh nào nụ cười cũng có giá trị hơn là nước mắt

mọi dòng sông đều đổ từ nguồn ra biển cả , và mọi câu truyện đều có lời mở đầu,trong phiền muộn sẽ có niềm vui , biết đâu nếu mèo ko làm điều đó thì người đó sẽ buồn hơn
Bề ngoài vậy thôi nhưng trong lòng chắc người đó vui lắm vì được mèo wan tâm nhiều đến như vậy

tiểu quỉ
27-07-2005, 03:13 AM
mèo ới mèo bà hứa lo dzụ thi dùm tui mừ seo giờ hoh thấy gì hết zậy nà :khocnhe: :khocnhe:

Hahaha ... Măc cười quá đi ... Uh huh ... Ghét thoải mái đi mah ... Tui đâu có cần ai thương tui ... Ha ha ha ... Những người mah tui thương yêu ... cứ rời xa tui ... dần dần xa tui ... :(

ai rời xa mèo đâu nà :) chỉ là đôi khi giận quá mất khôn nói những câu ko hay thui.. rồi đâu sẽ lại vào đó mà mèo..... :) phấn chấn lên.. :cool1:

tomato123
27-07-2005, 08:03 AM
hahahha , hết ngừ nhờ rùi seo tiểu quỷ
hổng biết là mấy bữa này mèo bận... ăn dzụng không :D

tiểu quỉ
27-07-2005, 09:09 PM
uh, cũng ko fải là hết.. còn cà chua.. nhưng.. nếu là cà chua.. thà nhờ mèo coàn hơn hòho` :so_funny:

mèo: hồi sáng khoảng gần 10h mèo đt cho quỉ fải hoh?? nghe như giọng mèo.. mới alo có mấy cái bên kia đầu dây đã tút.. tút.. tút... ko hiểu có chuyện gì mừ mèo gọi??

Meodzo
27-07-2005, 11:30 PM
Hết pin :D :D

Ô kơ ... Làm liền nè ... Tại dzì quên mất tiêu ... Lo kua chai ( Mí cái thằng sinh dziên ở phòng trên nó mắc cừ qué ... Mah lẹp chai ghê cơ ... Tình nguyện mua dzé ... gùi đưa tiễn ... í dza còn tặng quà cho Mèo nữa mới ghê ... Kakakak ... <<< Chuyến này thắng lớn :D )

Cà chua : Ông cứ nói xí tui quài hà ... Tui đá ông lọt xuống gầm giường ngủ dzới mũi dzí dzán cho nóa cén ông chít choa goài :hihi:

Meodzo
28-07-2005, 03:03 AM
Hơ hơ ... Hem ni kóa hai thèng ku kia .... tẹng mình bông Hồng ... Mình noái là mình ghét cái thứ bông ni ... kakakk ... Dzã man xiệt ... Chưa thấy nhỏ nào dzã man như mình :D
Công tình con người ta dzô Công dziên HVT hái trộm ==> Bị mí anh bảo dzệ rược chạy gần chít ... :hihi: <<< Đáng đời ... Ai bỉu "nhu" ... dại gái chi :D

Hờ hờ .... Có ngừi tình nghiện đưa rước mình .... Kà kà ... Mắc cừ ghia :so_funny:

tomato123
28-07-2005, 03:23 AM
:nono:...... :ranting: ................. :le:............. :gian:............... :plz:

Tình Nhat Phai
28-07-2005, 03:30 AM
Hờ hờ ... Dzã man ... Có người nói rằng .. tui ghét những ai mang tính cách như bà

:) :) :) :) :D:D:D

Meodzo
28-07-2005, 01:56 PM
Hờ hờ ... Hai ông dziễn kịch câm hah ??? :hihi: Tui hem kóa hỉu chi hít óa :D :D

Meodzo
28-07-2005, 02:13 PM
------------------------------------------------------------------

12 h 45' 28 / 7 / 05

Ghét cái thái độ ! Thằng cha kế bên ngáy khò khò toàn tập ( Cứ như mấy tháng gòi hem được ngủ dzị é ) dzô dziên thấy ớn ( Mấy tên lẹp chai hình như tên nào cũng dzô dziên y chang nhau thì phải :D ) Cái cặp đối dziện thì ôm nhau ... dzuốt dzới chả dze .... Hun thì hun đại đi ... Đồ quỉ sứ .. làm tui xốn con mắt ... Chỗ công cộng mah cứ làm như ngừi ta mù ... hoh thấy đường dzị á ... Kím cái bụi nào chui dzô gùi mún làm dzì thì làm .... Bực cái mình ...
Ngủ được mới là lạ ! Tàu gập ghềng ... Loi choi như con dzòi dzị á ... Lại đau bụng nữa chớ , Cầm cái bánh từ lúc lên tàu tới nửa đêm vẫn chưa hết <<< Ngán tới tận cổ . Có mền đắp nhưng mah cũng lạnh thí bà cố keo lun ...
Híc ... Mèng quơi ... Cái hông của tui ... Nhói quá dzị ?? Bị sao hoh biết nữa ???
Chỉ mỗi bó hoa trong giỏ mình là thơm hà ... He he .. Mùi thơm dzìu dzịu dzễ chịu xiệt á :hihi:

Hờ hờ ... Người ta ngủ hết trơn ... Mình ngồi chóc ngóc dzúng con cóc ( bà Chanh Chua nói tướng mình đi dzúng Cóc nhảy .... ặc ặc ... )
Xí hổ xiệt ! Mí cái ngừi ni tự nhin hỏi tui tùm lum dzề NT , tui nỏ có bít chi mô mah trả lời :D <<< Mù tịt >>> Cuốn chiếu chấm cum :so_funny:

Hụ hụ ... thức đêm nay nữa là tròn một tuần mất ngủ .... Xót thương cho cái dzung nhan phù thủy của mình ... vốn dzĩ đã gúm ghiếc , giờ càng khủng khiếp hơng nhìu :khocnhe:

Lúc chiều nghe Bé Trang nói mah mắc cừi ghê ... Nhỏ này khéo tưởng tượng thiệt ... Dzã man ... Thiệt cái tình mah ^_*

Lạnh quá !
Sao những lúc như thế này mình toàn nghĩ đến một _người _dưng .... Phải chi He đang ở gằn mình thì tốt biết mấy ... Có khi nào he nghĩ về mình hoh nhỉ ??? Vớ vẩn ! Lại linh ta linh tinh vớ va vớ vẩn nữa gòi mah ... Quên đi nhóc ! Viễn vông quá .. Ai rãnh đâu mah wan tâm tới cái mặt mốc mày :D Mày là cái khỉ dzì chứ .... Có ngủ đâu mah mơ nhỉ ???

-------------------------------------------------------------------------

3 h 5 ' 29 / 7

Loong ta loong toong ... Bỏ quên bó hoa :khocnhe: Ghé tiệm Net .... Mệt mỏi quá ... Lại nằm liệt giường nữa đây .... :(

Meodzo
28-07-2005, 03:35 PM
7 giờ sáng .... Wow ... Gục mất thôi ....

Nhân..sầu
28-07-2005, 03:48 PM
chà thức khua nhĩ, có cần thuê "cái vai gầy" để đi vào giất ngủ không hay là ngủ khò ra rồi :D
Một ngày lại gần trôi qua hết.. lại vứt qua cửa sổ cái chữ thời gian rồi..thằng vô dụng, đào cái hố chui xuống đi cho rồi...cứ thế này thì chắc là tương lai "sáng sủa" như đèn pha đây hic..hic
Hey nói nhỏ nè mèo (bà có tin có người hùng hơn bà không, không cần tìm trong bệnh viên đâu đi hỏi tui tui chỉ cho, xứng đôi với bà lắm :D )

Meodzo
28-07-2005, 08:26 PM
Hơ hơ .... Nhân sầu = Ngừi bùn = Dzơ dzáy ( Ngừi dzì mah dzính đầy bùn đất lem luốc :hihi: )
ông là ai rứa hửh ??? :oh: ông nói cái chi mah lung tung xèng hít dzạ ??? Tui hỉu miếng nào ... tui xỉu ngay tại chỗ cho ông coi liền áh :D

P/S : Ngủ đâu mah ngủ ...

Chạy lòng dzòng hết các đường ... Dzô chợ ... Xiu thị ... Quậy ... Lạng xe cho mí ông tài chửi chơi :hihi: Gùi đi eng chè "Cung đình Huế" ( Ặc ặc ... ớn tới não :D ) ..... Hờ hờ ... Túm lại là nóng nực quá xá quà xa xí mụi cà na hột gà hột dzịt :khocnhe:

Nhân..sầu
28-07-2005, 08:28 PM
oh ra mèo không hiểu tiếng người à :D. Thế sao lại vào HHT, trang web này chỉ dành cho người thôi , vô phận sự miễm vào :D.
dịch lại sang tiếng mèo cho meodzo hiểu nhé : meo mẹo méo mèo medzo
Hồi sáng thức đến hơn 7:00 sáng mà giờ này lại lên mạng tài thật, hay là mèo béo quá định giảm cân bằng cách "thức khua chờ chàng" :D
Khi nào khó ngủ như vậy thì nói tui một tiếng là có thằng điên giống như bà cho thuê cái vai ngủ liền à :D bảo đảm có hiệu quả tức thì :D

Meodzo
28-07-2005, 08:56 PM
Òh òh .. yéah yéah .. Hoá ra "dzơ dzáy" là thèng điên hah :hihi: Dzui ác ...

Có chàng để mah chờ ... tui cũng ngậm đắng nuốt cay hoh kêu ca ... Đăng này ứ thèng ku nèo xèm tui mới chít :so_funny:

Mah ông là ai dzị huh ???

-----------------------

Hờ hờ .. . Má quơi ... Tự nhiên gục mặt dzô màn hình :khocnhe: U cái đầu .. Đau điếng :khocnhe: Dzồ càng dzồ thêm ... Xấu càng xí thêm :khocnhe:

tiểu quỉ
29-07-2005, 05:56 PM
một ngày như mọi ngày nghĩa là ngày nào mình cũng ngốc, ngốc từ đầu tới chân
ngốc gì ngốc thế không biết
người ta nghĩ gì mình không biết là ngốc
ngay bản thân nghĩ gì cũng không biết là ngốc nhứt
ôi đáng buồn thay ngốc ơi
ôi giá như có ai cốc mình 1 cái mình hết ngốc nhỉ
quỉ đây rất sẵn sàng cốc cho Ngốc ko những 1 cái mà là rất nhiều cái nà :D

Kitty
29-07-2005, 09:50 PM
Lại thêm 1 ngày ngồi lì internet.Nghe nhạc phát điếc tai.Đọc nhừng bài viết của người ấy lại thấy nhói 1 cái trong tim.Lại thấy mình có lỗi.....huhuhu.....đúng là tiến thoái lưỡng nan......Mình phải làm sao giờ...????......Đau lòng we' đi thui..... :mecry:

Hến Sò
02-08-2005, 02:05 AM
1 ngày của bạn bùn ghê ha :mecry:

Kitty
02-08-2005, 02:23 AM
Hôm nay ở Nha Trang chắc vui lém đây ? Sinh nhật chị 2 của mình mà .Làm mình bứt dứt đứng ngùi hung in ...chỉ mún chại 1 phát dzô trong đó thui hè....Cả ngày hum ni chỉ nghĩ tới chị 2 thui á ......Nhớ chị 2 .....iu iuuuuuuuuuuuu chị 2 .. :tim:

tomato123
10-08-2005, 06:12 AM
Sài Gòn, ngày 05 tháng 7 năm 2005
Anh yêu quý,
- Cho em được một lần cuối gọi anh như thế để rồi em giã từ cái cảm giác trống vắng hai năm qua, khi anh bỏ rơi em vì lý do thật đơn giản như một phép tính cộng, anh quay về với người yêu xưa.

Anh rời xa em nhưng khoảng cách ấy đâu làm tình yêu của em dành cho anh thay đổi. Ở đâu, lúc nào hình bóng anh cũng tràn ngập tim em, mọi con phố, nẻo đường đều thấy hình bóng anh, trong mưa em cũng còn cảm nhận được hơi ấm của anh.

Mùa này nơi ấy bằng lăng nở tím cả con đường anh nhỉ, anh bảo Nha Trang đẹp vì những hàng phượng xen lẫn với bằng lăng, cái màu tím trầm buồn mà em rất thích. Tình yêu chúng mình tràn ngập niềm vui và nụ cười, chẳng bao giờ cãi nhau anh nhỉ, vây quanh em chỉ toàn là những yêu thương. Rồi em mơ đến ngày chúng mình ở bên nhau với những bé con xinh như tranh mà anh hằng mơ ước nhưng rồi…“giá như ấy là con mắt bên trái, tớ là con mắt bên phải và không có một con mắt thứ ba nào cả”.

Người ta của anh quay về, anh bảo rằng anh sẽ chẳng bao giờ tìm được người hiểu anh hơn em, anh sẽ hối tiếc nếu phải mất em nhưng anh đã không lựa chọn em vì gia đình và vì trách nhiệm. Em đã cố gắng tìm ra những điểm xấu của anh để quên anh nhưng càng tìm em càng lấn sâu vào nỗi thương nhớ không nguôi. Em đa mang quá nên em tự chuốc lấy đau khổ phải không anh?

Em nhận được thiệp mời dự đám cưới của anh, em đã khóc rất nhiều, giá như người ta hơn em thì em đã không tức tưởi như thế, buồn đau như thế. Em đem theo cả lòng tự trọng và sự mất mát, xa rời Nha Trang vì sợ những cánh hoa bằng lăng làm em quỵ ngã.

Em đã âm thầm theo dõi từng bước chân anh, mỗi khi có dịp về ngang nhà anh, em đều nhìn vào, mong tìm lại bóng hình xưa cũ nhưng tất cả chỉ như là cơn gió, thảng hoặc làm lay động rồi cuốn vào hư không.

Hai năm trôi qua, em vẫn thế, vẫn yêu hoa bằng lăng, vẫn yêu anh trong hoài niệm về một tình yêu chân thành của em.

Anh giờ xa xôi quá, liệu nơi đó anh có còn nhớ đến em mỗi mùa hoa bằng lăng tím cả khoảng trời? Sài Gòn mùa này cũng là mùa bằng lăng, nó nhắc em những kỷ niệm của chúng mình như những vết dao. Nha Trang cát trắng, biển xanh thẳm và hoa bằng lăng có làm anh nhớ đến những kỷ niệm của chúng mình? Anh ơi, tự nhiên em lại thèm được một lần nép vào anh tránh mưa như dạo đó.

Hãy hạnh phúc anh nhé để rồi mai đây trên đường đời, chúng mình vô tình gặp lại nhau anh sẽ không còn nhìn thấy một cô bé với đôi mắt to của con gái phố núi ở giữa lòng thành phố nhộn nhịp ngước nhìn với vẻ ngạc nhiên vì một ý tưởng lạ của anh, cũng không còn gặp lại một cô bé hay lý lẽ với anh về một chuyện không đâu. Em và anh vẫn mãi là hai cực xa lạ.

Buồn quá, tự nhiên em lại muốn khóc…

Tặng BX ,tình cờ đọc được bài viết này nên gửi tặng bx

Meodzo
11-08-2005, 08:05 AM
BX nào ở đây huh ???

Topic này là nhà của Mèo .... Hoh lẽ Du vào đây .... tặng cho ngừi iu cũ của Du ???

Bài viết buồn thế ... Tâm trạng Mèo cũng chẳng khá hơn xíu nào cả .... Ghẹo Du và mọi người là bản tính cố hữu của Mèo ... Thực ra ....

----------------------------

Kitty : Vui quá vì có ngừi nói thương mình :) 2 / 8 năm nay , chị 2 hoh ở nhà .... Nên hoh có party ... hoh có dzì hết cả ... Đúng vào ngày đó chị 2 đi xa ... ... Dẫu sao cũng vui vì còn có những lời chúc mừng của mọi người ở HHT ....

Hồi chiều mới 8 dzới anh 2 , ghẹo anh 2 , cãi nhau dzới anh 2 .... Dù có ra sao đi nữa thì anh 2 cũng mãi là anh 2 .... Cưng hiểu mah ...

-------------------------------------------------

Một ngày dài xui xẻo và thất vọng tràn trề ... Chán ơi là chán .... Xui từ sáng sớm đến tối mịt ... Bây giờ vẫn cảm giác như có cái dzì đó đeo bám lấy mình ... Một khoảng không gian tối đen như mực ... Trời mưa hoài ... mưa hoài ....

------------------

Bằng Lăng .... Mình cũng yêu BL ... Nhưng hoh bằng Hoa Sữa ....
Hôm wa nhận được thư của T ... Đọc mah thấy buồn rười rượi ... Giá như ... Ừ ... Phải rồi .... Lỗi của mình cơ mah .... Trách ai được cơ chứ .... Có còn trở về những tháng ngày như trước nữa hoh >>>> Mình của ngày hôm nay khác xa với mình hồi đó ...

Thôi ... chẳng muốn type thêm dòng nào nữa ... Cố dzỗ giấc ngủ đi thôi .....

Kỉ niệm ..... 2 / 8 của 2 năm về trước .... Biết bao điều làm mình đau nhói ...

Em và Anh vẫn mãi là hai cực xa lạ ......

Tình Nhat Phai
11-08-2005, 08:50 AM
mỗi ngày như mọi ngày..hôm nay mình cũng onl.. và cũng đã thấy người onl.. mình vui lắm muốn vào bắt chuyện ngy với ngươi. nhưng sao mình lại câm nín..im lặng không nói gì..ngồi yên một chỗ theo giõi..mà theo giõi cái gì đây..cái nick của người sao...
hỏng biết nữa thôi..mặc vậy..
..nhưng xem ra mình cũng thật ngôc nghếch và khó hiểu ghê../? không phải mình lôn mong người onl.. và nói chuyện tâm sự niềm vui nổi buồn sao...?
***********lại một ngày trôi qua rồi *********

Meodzo
13-08-2005, 07:23 AM
Mưa hoài ....

Long rong ngoài đường như con khùng.... Rớt !!! Hỏi đứa nào cũng rớt , cũng than , cũng thở ....

Mưa mah chui dzô quán kem ngồi cả buổi , ăn la liệt kem ... Ăn xong ngồi ... run ....

--------------------------
Tính ghé rửa mấy tấm hình , ai dzè gặp P .... Dzà quá , hốc hác quá ...
Mình cũng vậy ... Ai cũng nói dzòm hơi dzà , hơi gầy ...

Chán quá .....

Tình Nhat Phai
13-08-2005, 07:30 AM
nghe ai nói mưa mà lòng thấy buồn mấy hôm trước mưa chỗ mình cũng dzữ lắm chứ...
mưa tầm tã mưa làm cho mình nhớ nhà ghê ...mấy năm rồi nhỉ..3 năm uh đúng rồi đã 3 năm mình luồn phải sống cảnh vật vờ nơi xứ lạ này sao mình ko về nhỉ..có phải mình bị ngố ko ta..thôi cứ cho là như dzậy đi cũng được....mình ngố thật rồi...

Meodzo
13-08-2005, 08:14 AM
Buồn ngủ nữa gòi .... Mưa quài dzị chời ??? Trú mưa tí xíu mah phải ngồi quài ở dv net ... Hờ hờ ... Dzọt dzìa cho chắc ăn ... Lỡ cảm gòi .... Nằm thêm mấy ngày nữa cũng hoh sao :so_funny:

Ngộ nghỉ ! Lúc trước có bao giờ mình trú mưa đâu cơ chứ ???? Thấy mưa là khoái , từ trong nhà xách xe chạy dzòng dzòng ngoài đường ... Thay đổi quá ....

Thiên long
19-08-2005, 07:21 AM
vậy là có người quan tâm đến người rồi ,vậy cũng tốt ,mình ko làm gì giúp được thì... ,hà tuy vậy ko hiểu sao mình lại thấy ko vui vậy nhỉ? người ơi ,cố lên nhé :)

Meodzo
13-09-2005, 06:47 AM
Tìm mỏi cả mắt ... Tuột xuống tới trang 6 <<< Dzữ hông :D Lâu nay tao "bỏ rơi" mày há Nhật Ký iu iu của tao .... Đừng giận tao à nha ... Tại ..tại ... tại cái dzì ta .... ?? À đúng gùi , tại ... tao hho biế nữa .... Hì hì ... Mày thấy tao có nhí nhảnh hoh huh NK ??? ( Nhí nhảnh như con cá cảnh í chứ _ héng ) ....

Mà thui , chào hỏi mày nhiu đó đủ gòi ... Dzọt thui ... Hì hì ...:hihi: ( Lưu manh bạo ... Nói tía lia gòi biến mất tiu )

Tetsu Kòi
13-09-2005, 07:03 AM
Dzọn dzẹp nhà cửa ...
Tình cờ tìm lại được mớ giấy tờ ... Những lá thư của ngày cũ , email , chat ... Nhật ký Nó viết từ hai năm trước ... Vết mực hoen ố nhưng vẫn còn rõ lắm ... Nó đọc lại một lượt ...chợt cảm thấy ngớ ngẩn ... Nó của Ngày Cũ ngốc xít đến thế ư ??? Liệu có thể nào ... một lúc nào đó Nó trở về với cái khoảnh khắc ấy ... Khờ quá đi ... Thời gian có trở lại bao giờ ??? Kỉ Niệm dẫu vui dẫu buồn vẫn đẹp làm sao ...
Nó đứng phắt dậy ... chạy ra sau hè ... Tất cả chỉ còn là một đám tro bụi _ Nó đốt ! Đốt sạch ! Nó hoh quên .. hoh cho phép mình quên ... Nó sẽ giữ mãi ... ở đây ... phía bên ngực trái ... Nơi Trái Tim Nó đã , vẫn và sẽ rung lên bần bật trước mỗi trận gió rét ... mỗi khi Kí Ức cứ như một kẻ lãng du ... vờ đến rồi đi ... Nó nhói đau ...

Meodzo
14-09-2005, 02:01 AM
Ngáo quá đi ... Tự nhiên hôm nay ngồi cả buổi ...chỉ để xem ... Tom và Jerry ... Hì ... Ai cũng ghẹo .. Mặc kệ ... Xía ... Dzà cũng quở , nhí nhảnh cũng quở ... Coi film hoạt hình thì có dzì là xấu ... Hồi xưa ..đứa nào chả thế :D

----------------
Lão Pi chết tiệt ... Chở đi dzòng dzòng ngoài đường ... Nửa đêm khuya lơ khuya lắc ... mah đòi đi ăn Bún .... Po' tay ... Kiếm mỏi mắt hổng ra , cuối cùng bắt người ta ăn Bánh Canh <<< Ớn thí mồ hà ...
Ơ nhưng mah cũng được ... Có còn hơn không :D

Sầu Đi Hoang
16-09-2005, 07:20 AM
híc ngày kia là trung thu rồi. nhớ cái tết trung thu năm nào dù nhóm mình ai cũng lớn cả rồi có người đã lập gia đình nhưng đêm nào của dịp này cũng trao tặng nhau vài chiếc kẹo :D nghĩ mà buốn cười nhưng thiệt vui là vui , giờ đây tha phương đất khách mỗi người một nơi , biết có còn ai nhớ đến.......
*
..... ước gì giờ đây có ai đấy đem cho mình vài chiếc kẹo như cái ngày nào nhỉ !...

Meodzo
16-09-2005, 08:12 AM
Hì ... Thế để Mèo gởi kẹo cho Viễn xứ há :hihi:

------------------------------------
Trung Thu năm ngoái ... Vui ghê ....
Năm nay ... hoh một ai ....

Lúc nãy Pi em rủ mình đi mua lồng đèn ... Dzòng dzòng ngoài đường ... Gặp Pi anh ... <<< Ặc ặc ... "Mày dzụ em tao hah con dzồ kia" Kà kà kà ... "Dzụ hai anh em ông luôn" <<< Dzã man ác ...
---------------------------------------

wow ... Ngồi một hồi thấy hỏng còn ai nữa hết ... Mỗi mình cái nick tím tím xinh xinh của mình lạc loài :D :D ... 11 giờ đêm ...

Hôm nay mình mạnh tay quá ... Sát rạt từ đầu đến cuối , chắc chắn ngày mai online sẽ nhận được nguyên một đống PM của Mems ... Hơi ác , cơ mah cứ theo quy định mah làm thôi ... Hoh nhân nhượng được ...

Mai thứ bảy ... uhm .... Mấy hôm nay trời mưa dzữ quá ... Ướt hoài ...
Lúc nãy chú Dzũ nói rứa ... chắc nghe lời ổng quá ... Kệ ! Phiêu lưu một lần nữa xem sao ...

Meodzo
19-09-2005, 01:40 AM
16 h / 19/9...

Uh huh ... Mệt quá hà ... Mắc mưa ... lại sốt nữa :( Dạo này sức khoẻ tệ quá ... Lúc trước , mỗi lần ốm là có người lo lắng cho từng viên thuốc , từng hớp nước ... Dzờ thì ... mình mặc kệ ... hoh chết đâu mah lo ... Chỉ cảm thấy mệt mỏi , rất mệt mỏi ... Sáng dậy khò khè thở hoh nổi , chân tay rã rời tựa như bị đá đè , đầu nặng trịch ...

Chiều nay mưa to quá ... Trung thu năm nay cũng bình thường lắm thôi ... Hoh vui hoh buồn , người ta đi chơi _ mặc kệ chứ ! Đâu liên wan đến mình ... Rước đèn , Hội chợ _cũng kệ ! Chẳng biết từ lúc nào mình thờ ơ với tất cả ... hư quá đi ...

Mah thôi ... Tí nữa phải đến lớp , mai còn phải đi làm ... Uhm ... Hoh tính viết dzì cả ..cơ mah hoh vô room này thì chịu hoh được ... Nhỏ weo. kêu vô SG với nó _ chắc là hoh đi được rồi ... Bài hát nghe não lòng quá ...

Tệ thật ! Mình chẳng muốn nói chuyện với ai , chẳng hề wan tâm đến ai ... Càng ngày càng xa lánh mọi người _ kể cả những người bạn trong cái 4rum này ... Status lúc nào cũng Busy chạy dài thườn thượt ... Mình chẳng thiết nói chuyện với bất cứ ai ... Và dường như mọi người cũng thế ...Có thấy ai ava đâu ??? Ai cũng có nối niềm riêng , chẳng như lúc trước nữa , kể cả người mah mình nghĩ rằng rất thân ... Mah lạ , tại sao mình cảm thấy hụt hẫng đến vậy ??? Mình thấy mình thật xấu xa , chắc là nhiều người ghét mình lắm , họ tránh mình cơ mah .. Uh huh ... Lâu, lâu thật lâu lắm rồi ... Mình cứ dần dần trở nên xa cách ... Cũng phải , mình muốn vậy cơ mah ... Cố gắng tạo khoảng cách cơ mah ... Thế sao _ mình chẳng thấy vui ??? Chẳng thấy như ngày trước ... Tệ đến vậy sao ??? Mọi cố gắng của mình _ để được dzì ??? Mình nhận được dzì ???

Tình Nhat Phai
19-09-2005, 01:44 AM
Ai ơi đừng bi quan vậy chứ !
Tuy rằng mọi người có mỗi nổi niềm riêng của mình , nhưng không vì đấy mà họ trở nên xa lạ và thiếu quan tâm đến mình đâu ! hãy cứ sống cho thoải mái vào , bên ai đó vẫn luôn có những người bạn luôn giõi mắt tho dõi mình đấy ...
mình viết cái gi vậy nhỉ ! :sick:

Meodzo
19-09-2005, 01:55 AM
Ông hử ??? Ý tôi hoh phải là trách người khác hoh wan tâm đến mình .. Mah là tự trách mình dạo này sống khác quá ... Tôi thấy mình tệ lắm ông dzà ạ ... :(

Tình Nhat Phai
19-09-2005, 01:59 AM
có gì chứng mình người ấy tệ đâu cơ chứ fai tôi thấy người ấy vẫn vậy mà ! vẫn ko có gì thay đổi ,
người ấy đừng tự mưỡng tượng mà làm gì cho bùn dzui lên héng > :wink:

Meodzo
19-09-2005, 02:02 AM
Vẫn vậy là sao ??? Ông hoh gặp mah dám chắc thế à ???
Có ai nói là dzòm tôi hoh vui đâu ??? Có ai thấy lúc nào tôi hoh cười đâu ?? Ngay lúc này cũng thế _ đang cười nè _ tin hoh ???

Tình Nhat Phai
19-09-2005, 02:05 AM
cười vì ai đấy không giữ lời hứa chứ gì ! ah khong nói cách khác là vì ai đấy đã nói mà ko làm được chứ gì ! :sing: tỉnh bơ :sing:

Meodzo
19-09-2005, 02:08 AM
Hở ??? Ông nói cái dzì cơ ??? Tui hho hiểu ??? Lời hứa dzì huh ??? :oh: :oh: <<< Súp pờ Ngạc nhiên :oh:

Tình Nhat Phai
19-09-2005, 02:11 AM
fai tôi vào đây nói chuyện là đã sai lời rồi còn gì ! fai:ham: ai đấy

Meodzo
19-09-2005, 02:23 AM
Hử ??? Càng hoh hiểu ??? Chắc là ông nhầm rồi á ... Chẳng có ai thất hứa với tôi điều dzì cả ...
Cơ mah hoh sao .. Nhầm nhọt trồng trọt tí teo thui mờ ... Héng ...

Tới dzờ rồi , tôi dzọt đây ...

Tình Nhat Phai
19-09-2005, 03:00 AM
thì bấm nút dzot đi dzô duyên :tongue4: không thui ngồi lát nữa là tôi giở trò nham hìm ga bây dzừ :D :huglove: :so_funny:

Meodzo
19-09-2005, 03:05 AM
Chết rồi ... Mải nói chuyện với Cà Chua ... lại trễ học nữa gòi .... Ghét cái lão này ghê :hihi: Tự nhiên hôm nay mình nói nhiều quá ... Mah lạ một cái là nói chuyện với he ... cảm giác rất dzễ chịu _ hệt như một gã anh trai :) Vơi một chút buồn ...

thì bấm nút dzot đi dzô duyên :tongue4: không thui ngồi lát nữa là tôi giở trò nham hìm ga bây dzừ :D :huglove: :so_funny:
Hí ... Ông dzô dziên thì có á ... Xía ... Nham Hỉm hay là Nham Nhở huh ??? Đá dzính dzách dzờ ... :guoc: ( Lâu quá chưa liệng guốc ...:D )

Dzép Lào
19-09-2005, 03:30 AM
Hì ... Thoát gùi mah còn luyến tiếc .. vô lại :D Dzù dzì thì cũng lỡ gòi ... Gần thi gòi mah cứ "Thưa thầy cho em nghỉ bữa nay ..." Po' tay !

Hì , có tên nào PM , hỏi mình có phải tên là Kiều hoh ??? Dzĩ nhiên là hông gùi .... Mình thích cái tên kia ... Mỗi lần ai hỏi là lại xạo .... Hè hè ...

ba by girl
19-09-2005, 04:05 AM
trùi ! nói gì dzậy ?

Tetsu Kòi
19-09-2005, 06:27 AM
Hì hì ... Dzĩ nhiên là bạn hoh hiểu dzì rồi ... Thậm chí invisible còn hoh hiểu mình dzới lão fai nói dzì _ huống hồ bạn :hihi:

Mèng ... hết 10 trang là block lại nhá ... bà Mèo :D

Sầu Đi Hoang
19-09-2005, 06:29 AM
lão fai là ai dzậy bạn ! có phải cái anh chàng lẹp chai nói chuyện có duyên nhưng thích gây sự ko dzậy bạn /?

Tetsu Kòi
19-09-2005, 06:36 AM
Hì ... Là cái lão ... post quá chừng ở trên á ... Lão mah nhìu chiện dzới nhỏ Meodzo á :)

Hội chợ ... Lạng một dzòng .... chỉ còn đủ xiền mua một cây kem ... Ặc ặc ... Cháy túi :D :D

Meodzo
19-09-2005, 07:04 AM
Uh huh.... Tự nhiên hôm nay lại gặp bé Ty... Nghe nhỏ nói mah thấy lòng buồn rười rượi ... Lại nghĩ đến mình của khoảng thời gian trước ... Mình nghĩ ... chẳng thể nào xảy ra chuyện đó ... Mình và Anh _ thế đã đành ... Vì thật sự mah nói ... Uhm , có lẽ anh đã đúng khi nói vậy ... ( Nhắc làm dzì nhỉ , chỉ cần nhớ là được rồi ... Chẳng biết Anh có nhớ hoh ??? ) Còn bé Ty và ... Uhm ... Nói sao bây giờ huh trời ??? Đó , thấy chưa ! Mình tệ thật mah, vô tâm đến thế là cùng _ Thằng "bạn xấu" của mình ... Vậy mah mình chẳng hay biết dzì cả ... :( Thằng này cũng tệ , nó hoh thèm đếm xỉa dzì đến mình ... Chẳng biết dzờ nó ra sao ??? Còn bé Ty , chắc là mình lại vô tình ghẹo bé mít ướt rồi ... Thương quá hà ... Ngày trước , những lúc "khủng hoảng" lúc nào cũng có bé Ty ... dzờ thì mình chẳng giúp dzì được ... Buồn ghê á ... :( Hoh thể như thế được ... Hoh mah .... :khocnhe:

Meodzo
19-09-2005, 08:34 AM
Hic ... Gần 12 giờ rồi ... Đói , mệt , đau đầu ... Hoh biết sáng mai dzậy nổi hoh nữa ....

forever love
19-09-2005, 09:00 AM
vay thi di ngu di con ngoi do lam chi ah

tiểu quỉ
19-09-2005, 08:08 PM
mèo ui.. 10 trang rùi... mèo mở cái khác viết tiếp nhé :)

Meodzo
20-09-2005, 01:47 AM
Ô kơ nâm bờ quăn tơ tơ :D