PDA

Xem đầy đủ chức năng : YÊu LÀ QuÁ KhÓ !!!!

can_1caiten
24-06-2005, 06:41 AM
" Đừng trách tại sao tôi lại trở nên như thế không phải thật lòng tui muốn yêu như vậy đâu... " đó cũng là tâm trạng của mình , tại sao mình không thể mở lòng để yêu 1 người ??? Có lẽ mình rất sợ cảm giác bị lừa dối , bị tổn thương nên cho đến bây giờ mình thật sự chưa cảm nhận được thế nào gọi là yêu ???!!! , đến 1 ngày mình gặp được người ấy đã làm con tim mình " rung động " thì mình mới biết được cái cảm xúc tuyệt vời ấy ... nhưng vì mình là người quá khô khan nên vẫn hoài nghi tình cảm đó , không cho người ấy 1 cơ hội để tìm hiểu sâu hơn về đối phương có lẽ ví vậy tình yêu ấy đã vụt xa tầm tay của mình rồi , chỉ còn lại sự nuối tiếc mà thôi .....

pily_89
26-06-2005, 11:04 AM
sao u giống mình quá dzậy , bây h mình ko muốn iu ai cả , mình cảm thấy chán nản vô cùng cái mà người ta gọi là tình iu .Iu chi để cuối cùng phải nhận lấy sự đau thương, chia ly, nước mắt .Ko hỉu tại sao bây h quá nhìu người lấy chuyện tình cảm của mình ra làm trò đùa như thế , họ vui đùa trước sự đau khổ của người khác ( 1 thú vui có lẽ ác nhất từ trước đến nay ) .Ko lẽ bây h ko còn được 1 ai đáng tin tưởng để giao trọn con tim của mình sao ???????????????????

lilazngrl17
26-06-2005, 01:51 PM
hi bạn, thật ra tình iu mình ko thể nào nói đến dc...nó rất là nhiều và doi hoi những gì mình khổ lắm dc...nhưng nếu bạn sợ bị lừa dối hay là sao đó thì thật sự bạn wa' nhác đi...nếu bạn ko iu sao bạn có thể hiểu dc tình iu, nếu bạn ko iu hay hiểu dc vì sao? sao bạn có thể thấu hiểu dc tâm trạng của những người đang iu hay cần sự giúp đỡ của bạn...ko lẽ bạn ích kỹ đến vậy sao? ko lẽ bạn muốn nhốt chính bản thân mình như vậy hoài và chờ đợi 1 người bạn nghĩ là hợp với bạn sao? KO DẤU, tại vì bạn phải trải wa những cuộc tình đó như vậy, và người mà bạn sẽ wen và cười thì lúc đó bạn mới quý và quyến luyến nó

Nhớ lần sai bõ dấu nhen bạn >.<*-