PDA

Xem đầy đủ chức năng : Bạn Phong vào bạn "xọn" nói nghe cái này ^.^

Xí Xọn Pà Pà
25-11-2006, 09:41 PM
Không gọi người ta nà Mèo thì cũng gọi nà Xí xọn chớ , ai đời cứ réo mỗi "xọn" không thoai :blushing: Nghe nó cứ ngồ ngộ thế nào í :rang:

Cứ theo cái công thức : ngu xuẩn + ngốc xít = Fá hoại
thì có thể suy ra ==> bạn Phong + bạn Mèo = 2 kẻ fá hoại :haha: ( đấy là suy luận logic của bạn Phong nhá :rang: )

Makeno , bạn Mèo cứ post tặng bạn Phong bài hát này , chả biết thích hay không nhưng cứ fải nghe ( không nghe là ... :andon: thế này này ^.^ )

http://files.myopera.com/vetuly/files/NhanTuoi20-DHBT.wma

Nhắn Tuổi 20 (http://files.myopera.com/vetuly/files/NhanTuoi20-DHBT.wma)

[ Sớ rì nhưn tiện cho tớ nhắn nhủ tẹo : Tớ tìm bài hát này mãi màh không được nên mới sang Nhạc iu cầu nhờ vả ( định vác vào blog viết cảm nhựn í mờ :P ) và bạn Vệ Tư Lý đã tìm hộ tớ ^.^ Nghe nhạc rùi nhìn xuống cái WMedia thấy dzòng chữ "Tặng Meodzo" cũng chớ thắc mắc héng :rang: , vì tớ xài luôn link opera của bạn í mờ ]

Tình hình nà bạn Phong cũng xấp xỉ 20 rùi nhỉ ( vẫn bé hơn bạn "xọn" đấy nhé ,cấm cãi :P ) Mặc cho bạn Phong có "nghi ngờ" dzì đi nữa thì bạn "xọn" vẫn già hơn bạn Phong rõ rành rành :haha: Bé thì chịu bé đi , cứ "chạy trốn thực tế" mãi thoai =))
Không biết với bạn Phong thì Nhắn tuổi 20 nó ý nghĩa dzì không , nhưng với bạn Mèo thì nó có một vị trí nhất định trong lòng ^.^

Mặc kệ là Cold wind hay Stupid cat , kỷ niệm ngày bọn mình wen nhau bằng bài post bày đi :dance:

tea_young
26-11-2006, 11:59 PM
Fong dzà hớ Mèo , lão này là trùm đặt tên quái zị .. Chỉ mỗi tên lão là hay thoy ( cả tên kưng là " ngốc xít " cũng hay :D ) Ké miếng chạy ra nghen Mèo :D

Raito
27-11-2006, 12:09 AM
Nhắn Tuổi 20
Ôi ! Thời trai trẻ nay còn đâu :rain:
Lâu lắm mới được nghe lại bài này :hihi: Vẫn hay như ngày nào ^^

Xí Xọn Pà Pà
27-11-2006, 01:56 AM
Kiu : ừh thì ss có bảo là mình không già bao giờ đâu nào :rang:

Hét : Thoải mái , nghe đi và cố gắng "đừng như con ốc sống đời lẻ loi" , chắc em không fải thế đâu , nhỉ ^.^

Raito : Uh huh , vẫn hay như ngày nào ^.^ Ra là vẫn có người thích bài này giống mình :huglove:

Ngọc seng wu : Àh háh , bạn Fong ấy đấy :D bạn Cold wind đấy :dance:

Lời của "thân chủ" chua xót thốt lên : ÔI tuổi 20 của tôi nó đã trôi qua mất roài :so_funny: oánh răng fát đã :rang:

Bạn Fong vẫn không bik đường màh bò vào nhờ :D

...như cuối cùng
27-11-2006, 02:09 AM
Xe đạp nộn đường vào nghe nén .....bài này cũng thú vị ghê ....
Nghe rùi giờ cũng gửi lại mọi người một bài hát

Về Với Tôi (http://store.lifavn.com/musicdownload/vietnamese/Vietnew19/My Dung - Ve voi toi.mp3)

http://store.lifavn.com/musicdownload/vietnamese/Vietnew19/My Dung - Ve voi toi.mp3

Raito
27-11-2006, 02:44 AM
Nhạc nghe hơi giống một bài hát khác mà mình được nghe hóa ra không phải :hihi: Nhưng cũng được :hihi:
Mà bạn này vô tranh đất với XXPP à :so_funny:

...như cuối cùng
27-11-2006, 02:48 AM
Tớ chỉ là có qua có lại thôi...nghe của người khác cũng phải để tặng lại cho họ chứ..mà bạn đc tặng nhạc không vô nhận quà àh...không biết bạn Phong này là cơn gió miền nào nhỉ :D

Xí Xọn Pà Pà
27-11-2006, 05:00 AM
xe đạp cũ : :om: cứ đường hoàng quẳng xe vào một góc rồi nghe thoải mái , không cần fải nghe nén , mất cả hay :rang:

Bạn Fong này chắc nà Gió độc :chayle:

Hét : chị có thâm ý dzì mô . Lòng tốt cứ hay bị hiểu lầm :rang: chán vật !
Có ai yêu mến không thì chưa chắc , tuy nhiên dzĩ nhiên là chị fải ngủ ngon rồi !

Băng Tước
27-11-2006, 05:46 AM
Sao có từ " NGỐC XÍT " làm em thấp thỏm quá.... :cwm23: :cwm23:

Xí Xọn Pà Pà
27-11-2006, 07:40 AM
Ngốc xít ở đây là ví von chị , không ảnh hưởng dzì đến em đâu ^.^

Bạn Fong mồm dzẻo đâu rồi nhờ , không biết đường tự mò vào nhựn quà nà bạn Xọn del đi đấy :cr:

kid_007
27-11-2006, 08:15 PM
]:rain: ơ hơ , có người nói xấu mình , hèn gì mấy hôm nay cứ hắt xì lại tưởng bị ốm , hjz hjz
cơ mà còn 2 tháng 28 ngày nữa bạn phong mới tròn 20 cơ :meo:
mí hôm nay lười vào hht nên kô biết có quà , hèn gì tối hôm qua bị bạn xọn đá đẻo sao ko thấy bạn phong vào hht. Thôi thì bây giờ bạn Phong vào nhận vậy... sozi bạn xọn nhìu nhìu :huglove:
Bạn phong củng thích bài này lắm í , tuổi 20 với bạn phong củng í nghĩa lắm lắm , thanhx bạn xọn nhìu nhé :huglove:

@ em hét : phong = kid_007 ^^:om:

@ kưng : ai cho em vào đây nói xấu anh:ex7: ... đá cho phát bi giờ .. mà anh toàn đặt tên hay thế mà bảo anh đặt tên quái dị mới sợ chứ :bicycle:

@ all : mọi người nghe thoải mái nhưng cấm xì pam bài nhớ
pi ét bạn xọn : bạn phong làm xong cái bản hợp đồng rồi í , bạn xọn muốn kiểm tra trước kô :bay:

tea_young
28-11-2006, 12:15 AM
Ngọc seng wu : Àh háh , bạn Fong ấy đấy :D bạn Cold wind đấy :dance:

Hí , Fong ấy 20 ròy mò tính tình như cong nick í >.< Mèo cẩn thận , hay zỗi vặt lắm ấy , nhở Fong của kưng nhở :D

@ kưng : ai cho em vào đây nói xấu anh:ex7: ... đá cho phát bi giờ .. mà anh toàn đặt tên hay thế mà bảo anh đặt tên quái dị mới sợ chứ :bicycle:

[/I][/B]

Ối zời ơi hoh zám đâu :so_funny: Kưng sắp chít với câu nói của anh ròy nài ... Nào thì kưng ngốc , nào thì bé ỉn , nào thì xọn .. Anh cứ fải nói là trùm đặt bịk zanh >.< Mò cái Blog edit xong chưa , vẫn giữ pass cũ nhá , để em thử sửa :huglove:

Xí Xọn Pà Pà
28-11-2006, 01:35 AM
Uầy , vào rồi đấy àh :rang: Cứ tưởng là để úng lun chứ :D

pi ét bạn xọn : bạn phong làm xong cái bản hợp đồng rồi í , bạn xọn muốn kiểm tra trước kô
Èo , bạn Fong làm thật áh :rain: đấy là bạn Xọn dzỗ ngọt bạn Fong để bạn Fong từ bỏ cái í định dzở hơi bik bơi í đi thoai :rain:

làm roài thì cho xem các điều khoản trong hợp đồng có hợp lí không đã nào :rain:

Ngọc seng wu : Uầy , con nick cứ vòi vĩnh làm ngừi lớn cơ :bay:

kid_007
28-11-2006, 08:16 PM
@ kưng : anh thế này mà bảo kon nick mới sợ chứ :ex7: :ex7:
@ bạn xọn : Bạn phong nàm thật chứ chẵng lẽ là nàm chơi ah`.:rain: .. mà cái í đinh của bạn phong hay thế mà bạn xọn lai bảo dở hơi:rain: . Đợi hôm nào đẹp trời sẽ post lên...hê hê:so_funny:

Pi ét : mần răng muhf 2 người cứ bảo kid nà con nick thế nhờ :gian:

Xí Xọn Pà Pà
28-11-2006, 08:55 PM
Bé hơn người ta , không con nick thì đòi làm người lớn chắc :rang:

Chỉ có người dzở hơi mới có ý định "hay" như bạn Fong :rang: Cả diễn đàn này chắc mỗi bạn Fong hâm đơ như thế :rang: Bạn Fong không sợ bạn xọn àh :rang:

Muh ... "Bỗng một ngày đẹp trời" nào đó gần gần thoai nhé , qua ngày thứ sáu tuần này màh vẫn chưa post thì có khi bạn Fong đợi tuần sau nữa hẵng post :rang: Khi đấy bạn xọn mới xem xét được :rang:

Pi ét : Này bạn ơi , chớ quên ta đang tuổi 20 :3nhay:

Pi ét fát nữa : Bạn xọn với bạn Fong hông có dziên , onl trật giờ hoài :rang:

*Rain*
29-11-2006, 12:26 AM
Xọn :so_funny: :so_funny:

...như cuối cùng
29-11-2006, 12:47 AM
Nói một phát thôi.Bác xọn oánh răng dã man nhể đi đâu cũng thấy vệ sinh ....đừng rượt nhá :chayle:

Xí Xọn Pà Pà
29-11-2006, 01:26 AM
Rên : đằng ấy coá vấn đề khó nói àh :rang: Tự dzưng vào trơ mồm ra cười chế kia :rang: Mod xì pam nhá , cách chức cắt lương đuổi về vườn túm váy vợ bây giờ :rang:

xe đạp cũ : Vứt xe đấy , ra đây bác oánh răng hộ . Khíp , mỗi hai dzợ chồng nhà cỏ màh cứ nhai mãi , răng xanh lè , mất dzệ sinh cực :rang:

Bạn Fong : Tình hình nà thời gian rất chi nà quí giá nhá :3nhay:

kid_007
29-11-2006, 06:56 AM
bạn phong mà dở hơi mí cả hâm đơ thì bạn xọn là jề nhở :meo:

thế qua thứ 6 thì bạn xọn buzy àh , mà tuần này bạn phong củng buzy , ít ol , mà ol thì toàn kô gặp bạn xọn , đen thế cơ chứ :khocnhe:

pi ét : chớ ru ta như là con ốc đó :rain:

piét phát nửa : Sáng nay bạn Xọn ăn gì :so_funny:

Xí Xọn Pà Pà
29-11-2006, 07:55 AM
Gặp dzồi nhá :om: 8 dzồi nhá :om: ( xoa đầu fát nhá :D )

Tình hình nà bạn xọn hơi bị sốt xờ ruột rồi bạn Fong oai :rain: Có mỗi cái bản hiệp ước thảo trong vòng 5' 36s màh cứ giấu nhẹm mãi :meo: Hơi bị tò mò rồi đấy :rang:

Pi ét : Này bạn ơi , chớ quên ta đang tuổi 20 :3nhay:

Pi ét fát nữa : Vưỡn bánh mỳ Vip và sữa chua như mọi ngày :rang:

kid_007
29-11-2006, 07:55 PM
:rain: Bạn xọn kô được xoa đầu bạn Phong (lí do nếu bạn xọn đọc bờ lốc bạn phong sẽ biết )

hê hê thì bạn Phong cứ cho bạn xon tò xờ mò đấy... như thế mới thú vị:3nhay:

mai bạn xọn có đến nhà bạn phong thì đừng gõ cửa , bạn phong để cửa sổ bạn xọn cứ bò vào , đi thẳng 10m , đấy...cái thau đồ to oành ấy đấy , cho bạn xọn , hê hê:so_funny: . Giặc xong thì sang nhà bác hàng xóm bên cạnh nhà bạn phong xin bác í cho phơi hộ , yên tâm bác í hiền lắm , mọi hôm bạn phong phơi nhà bác í :D

pi ét part1 : bạn phong mới 19t 9 tháng 5 ngày thôi

pi ét part2 : bác hàng xóm nhà phong hiên` nhưng con Lu Lu nhà bác í thì kô nhá :so_funny:

pi ét part3: người ta dùng cái chày to oành winh' vào mông thì gọi là tẩm quất ah` :rain:

pi ét part4: cái chổ kô bao giờ mòn í của bạn phong hết mõi rồi :meo:

pi ét part5: sáng nay bạn xọn cho bạn phong ăn gì :rang:

*Rain*
29-11-2006, 07:59 PM
mới sáng đã tâm tình rầu :rang:

Xí Xọn Pà Pà
29-11-2006, 08:47 PM
Có đứa ghen tỵ :rang: ( Này , dzả cái bàn chải quín găng đây , chôm chỉa tắng tợn :khocnhe: )

Bạn Fong : Cứ xoa đấy , vì cí bờ nóc đó chả niên quan dzì đến bạn Fong cả , nà của bạn Hà Nội Hiền mờ :om:

Cái chỗ không bao giờ mòn í hết mỏi rùi à ? Thế thì bạn xọn không cần vác cái chày to uỳnh đó đến thăm bạn Fong nữa roài :rang: Để bạn xọn ném cho con cún bên nhà bác hàng xóm khúc xương , rồi bảo nó tẩm quất giúp bạn Fong nhá :rang:

Pi ét : Sáng nay bạn xọn en bún ziêu , màh dzưới bếp còn bát cơm nguội từ tối hôm kia đấy , bạn Fong xịt tương xì dzầu vào màh ăn đi , xem chừng vẫn còn ngon lắm :rang:

*Rain*
29-11-2006, 09:05 PM
này thì trả nè :rang:
xi xi xi xi :rang:

kid_007
29-11-2006, 09:39 PM
nhưng mà cái dzụ xoa đầu thì không phải của bạn HHN , thật đấy, nên bạn xọn kô được xoa đầu bạn phong:rain:

pi ét : trời mưa rồi , lấy đồ về cho bạn phong cái:rain:
]pi ét phát nửa : mần răng kô ol YM

Xí Xọn Pà Pà
29-11-2006, 09:46 PM
Thế hoá ra là trùng hợp àh :rang: HNH chứ , sao lại HHN :rang: Cứ tưởng là thick bài đấy của HNH nên vác về share :rang:
thế thì không thèm xoa :rang: động chạm quá khứ là không ổn :rang:

Pi ét : đã bảo là không hay onl YM mờ :rang:

Pi ét fát nữa : Nóng quá , lại còn nắg nữa , đi mua kem ăn đây :rang:

Xí Xọn Pà Pà
29-11-2006, 09:46 PM
*Rain* : Vớ vửn kin :rang: Mờ nick ken... dzì dzì đó add tớ ở YM là đằng ấy đó àh :rang:

kid_007
29-11-2006, 09:54 PM
mua kem cả cho bạn phong nửa nhá bạn phong en kem quế:3nhay:

pi ét : lấy đồ vvề cho bạn phong rồi mới được đi nhá:rain:

pi ét phát nửa : Trưa nay bạn xọn cho bạn phong ăn gì :rang:

pi ét phát cuối : kô en cơm từ hôm kia mí cả xì dầu đâu nhá :meo: