PDA

Xem đầy đủ chức năng : Biển Nhớ ( Send Quỷ Dzà )

kiep lieu trai
22-11-2006, 11:22 AM
http://www.trinh-cong-son.com/meta/biennho.wax
Mến Tặng (http://www.trinh-cong-son.com/meta/biennho.wax)

Cũng lâu rồi chúng mình chưa gặp gỡ em nhỉ , kể từ hối em bỏ HHT mà đi tới giờ , có lúc nào em chợt nhớ về ngày xưa của chúng mình không em? riêng anh thì có đấy , đôi khi chợt nhớ em ghê , như lúc này vậy :mi:

Tặng em bài hát mà em luôn yêu thích , loay hoay mãi mới tìm ra nó đấy , tìm được mấy linhk mà nhạc rè quá anh ko dám bost lên , linh này là khá ổn , hì chúc em luôn vui nghen :mi:

Ngày mai em đi
biển nhớ tên em gọi về
gọi hồn liễu rũ lê thê
gọi bờ cát trắng đêm khuya

Ngày mai em đi
đồi núi nghiêng nghiêng đợi chờ
sỏi đá trông em từng giờ
nghe buồn nhịp chân bơ vơ

Ngày mai em đi
biển nhớ em quay về nguồn
gọi trùng dương gió ngập hồn
bàn tay chắn gió mưa sang

Ngày mai em đi
thành phố mắt đêm đèn mờ
hồn lẻ nghiêng vai gọi buồn
nghe ngoài biển động buồn hơn

Hôm nào em về
bàn tay buông lối ngỏ
đàn lên cung phím chờ
sầu lên đây hoang vu

Ngày mai em đi
biển nhớ tên em gọi về
triều sương ướt đẫm cơn mê
trời cao níu bước sơn khê

Ngày mai em đi
cồn đá rêu phong rủ buồn
đèn phố nghe mưa tủi hờn
nghe ngoài trời giăng mây tuôn

Ngày mai em đi
biển có bâng khuâng gọi thầm
ngày mưa tháng nắng còn buồn
bàn tay nghe ngóng tin sang

Ngày mai em đi
thành phố mắt đêm đèn vàng
nửa bóng xuân qua ngập ngừng
nghe trời gió lộng mà thương.

kiep lieu trai
24-11-2006, 07:50 AM
Mãi mà không thấy nhỏ vào nhận quà , có khi nào là nhỏ đã bị chồng lấy rồi không ta?:D:D:D

quỉ dzà
25-11-2006, 09:07 AM
Hơ hơ... Tình hình là... thiệt tình là... em zô cái topic này từ lúc anh mới vừa gửi kia, dưng mà... tại... hổm rày, cực kì "tâm trạng" nên...
Hơ hơ... "từ hồi em bỏ HHT đi tới giờ" ---> anh S nói gì nghe ghê wé :D thiệt tình thì... suỵt, lói nhỏ anh nghe anh đừng lói ai nghe hen :so_funny: tuy hoh on nick nhưng mờ ngày nào chả lên mạng, ngày nào chả bò zô HHT, trong ni có cái gì là em biết hết á :rang:
Hơ hơ, rất... rất... rất... rất cám ơn anh vì còn nhớ đến em :D cám ơn anh về món quà, em xin ghi nhận tấm lòng của anh :flower: còn quà thì... hmm, có cái lày em lói anh nghe anh đừng giận nghen :thatall: tại cái tật của em hễ hổng nói thì thôi chứ mà nói là nói thẳng nói thiệt àh, hmm, đúng là em thích bài này thiệt, nhưng mà hổng thích qua giọng ca của Khánh Ly, uhm, em thích 1 giọng ca truyền cảm và da diết hơn... như... đích thân anh hát tặng em chẳng hạn :hihi:

kiep lieu trai
26-11-2006, 03:30 AM
té ra thế , hèn gì anh thấy lượt người vào xem thế , ra là ngày nào nhỏ cũng bò dzô đây nghe bản nhạc này:ex8: :so_funny: , nếu nhỏ muốn anh hát tặng thì trước hết nhỏ hãy hát tặng anh nghe trước đã :ohno: rồi mai này anh hát cho ma nghe bản tình ca du dương , con cò be bé mà nghe:moood: