PDA

Xem đầy đủ chức năng : from [me] to [me]

♥ღ.:*b3'*:.ღ♥
21-11-2006, 09:35 PM
http://www.fileden.com/files/2006/8/23/180904/NeverEndingDream.wma

Có ai đó đã nói với mình rằng "Đừng từ bỏ giấc mơ của mình vì bất cứ lý do gì" , mình thầm cám ơn người ấy. Thế nhưng sức mình có hạn, ừh, nói thẳng ra là không đủ sức, ước mơ của mình xa vời quá , viển vong quá. Mình luôn mong 1 ngày nào đó, mình sẽ dc khoác lên người chiếc áo trắng ấy , nhưng..........dường như có cái gì đó níu chân mình lại, mình muốn bước tới nhưng không được, nản thật :cuoi:. Mình thèm có vòng tay của một ai đó để chia sẻ và an ủi mình, ba hay mẹ hay ai cũng dc , nhưng hoàn toàn không, xung quanh chỉ có mỗi mình thôi. Nhưng không sao, mình quen với cái cảnh đó rồi, người như mình thì dường như không được quyền kết bạn, không được quyền có người để chia sẻ và không được quyền yêu. Bi quan quá, ừh, nhưng đành chấp nhận, thế thôi :cuoi:. Đôi lúc muốn khóc thật to nhưng không thể, lại đành phải cười :cuoi:. Uh`, cười sẽ thấy thoải mái hơn, thế nên, cứ cười mày nhá :)

Never ending dream, đừng bao giờ từ bỏ giấc mơ của mày, của ba mẹ , của gia đình, mày nhá :cuoi:

21-11-2006, 10:18 PM
:):) cố gắng vượt wa :):) , nhưng dường như là ko thể :):)

PlanetVN
22-11-2006, 12:37 AM
Bé ui... Bé sao thế??? :om: :om: :om: Hãy cố gắng và vui vẻ lên nghe Bé... :huglove: Đừng có nghĩ quẩn chứ... Bé đang iu ai hay sao mà kỳ lạ thế này chứ??? :cr: Cười lên cái nào... :hug: :om:

Iu Bé nhứt luôn đó... Mau mau dzui lên nghe Bé... ^_^

vitaminMM
22-11-2006, 12:57 AM
"realize that you're not alone, i'm always by ur side......"----where r u now??? do u know my felling? u said that u will share with me all things, will be beside me wherever i go!!!!!
....but now u had gone, far of my life, i'm still thinking of u, feel ur voice when i'm close my eyes. and ur smile is killing me day by day

22-11-2006, 07:43 AM
Bé ui... Bé sao thế??? Hãy cố gắng và vui vẻ lên nghe Bé... Đừng có nghĩ quẩn chứ... Bé đang iu ai hay sao mà kỳ lạ thế này chứ??? :cr: Cười lên cái nào... :hug: :om:

Iu Bé nhứt luôn đó... Mau mau dzui lên nghe Bé... ^_^

Bé ko sao đâu PL ^^ , chỉ là những suy nghĩ vớ vẫn đó mà ^^ , bé vẫn thế thôi ^^ , PL yên tâm đi :huglove: :huglove:

ps : bé đã bảo là bé chưa bik iu mà :hihi:

Raito
22-11-2006, 08:21 AM
B3 lại tương tư anh rồi :rain:

22-11-2006, 08:27 AM
ạck :rain: giàu trí tưởng.....bở , nhờ :rain: :so_funny:

THANH THAT
22-11-2006, 03:22 PM
người như mình không được quyền kết bạn có nghĩa là sao?

không lẽ muốn kết bạn thì cần phải có điều kiện đặc biệt à? mà 3b hôm nay bị sao đấy nhỡ nếu như thấy một mình buồn thì thành thật kết bạn với 3b có ok không nếu ok thì kể từ này thành thật sẽ liệt 3b vào danh sách làm bạn?

22-11-2006, 09:26 PM
người như mình không được quyền kết bạn có nghĩa là sao?

không lẽ muốn kết bạn thì cần phải có điều kiện đặc biệt à? mà 3b hôm nay bị sao đấy nhỡ nếu như thấy một mình buồn thì thành thật kết bạn với 3b có ok không nếu ok thì kể từ này thành thật sẽ liệt 3b vào danh sách làm bạn?
điều kiện? uh`, b3 chỉ sợ người ta ra đk với b3 mà thôi :cuoi:
TT này :hihi: , tớ là b3, chứ ko phải là 3b , TT nhầm với 1 mod khác roài đấy :hihi: , 3b là tên viết tắt của bebadboy87 :hihi: :lol:. Tớ với bạn í cứ hay bị nhầm :hihi:

ps : thx TT nhá :hug:

Khắc khoải
23-11-2006, 06:53 AM
Chào bạn b3,mình cũng vô tình đã nghe và đọc bài của bạn,mình thiết nghỉ bạn hảy cố gắng nhé như lời bài hát "Don't be afraid, open the door to your heart you'll find..................All the dreams that you believe it's waiting for you" dù mình là new but anyways mình ủng hộ bạn hoàn thành ước mơ giống như người bạn của bạn đã nói,giống tựa bài hát "Never ending dream" cũng như ước mơ của bạn vậy đó b3..Mong bạn vượt qua mọi khó khăn và chúc bạn thực hiện được mơ ước của mình.Hảy cố gắng lên!!!!!!!!!! :)
Bài hát rất hay và ý nghĩa....thx for sharing ;)

PlanetVN
23-11-2006, 07:40 AM
Bé: :om: :om: :om: :om: :huglove:

23-11-2006, 08:12 AM
Chào bạn b3,mình cũng vô tình đã nghe và đọc bài của bạn,mình thiết nghỉ bạn hảy cố gắng nhé như lời bài hát "Don't be afraid, open the door to your heart you'll find..................All the dreams that you believe it's waiting for you" dù mình là new but anyways mình ủng hộ bạn hoàn thành ước mơ giống như người bạn của bạn đã nói,giống tựa bài hát "Never ending dream" cũng như ước mơ của bạn vậy đó b3..Mong bạn vượt qua mọi khó khăn và chúc bạn thực hiện được mơ ước của mình.Hảy cố gắng lên!!!!!!!!!! :)
Bài hát rất hay và ý nghĩa....thx for sharing ;)
ui xúc động wá :mecry: thx bạn đã chia sẽ với b3 :cuoi: , uh`, ko bao giờ, quyết định rồi, nhất định sẽ ko bao giờ từ bỏ nó, ko bao giờ :) :) :). Đọc bài reply của bạn b3 cảm thấy tự tin hơn nhìu lắm ^_____^ , thx again ^_____^

ps : cái người nói cái câu đó ko hỉu rằng.................................... :rain:

23-11-2006, 08:14 AM
Bé: :om: :om: :huglove:
ui, vừa nhìn thấy PL ol đây mà :khocnhe: sao lại out mất tiu rồi :khocnhe: , lại bỏ bé nữa rồi :khocnhe: :khocnhe:

Khắc khoải
23-11-2006, 06:36 PM
Hì cũng rất mừng vì bạn đã không bỏ cuộc .........tìm lại và đeo đuổi theo những dreams của mình ;),chúc bạn sớm đc hoàn thành nhé.
Bài này nghe hông chán hôm qua nghe cả chục lần ah...hôm nay thức dậy bật cái comp lên nghe lại cũng chưa chán ^^.

THANH THAT
24-11-2006, 01:19 PM
điều kiện? uh`, b3 chỉ sợ người ta ra đk với b3 mà thôi :cuoi:
TT này :hihi: , tớ là b3, chứ ko phải là 3b , TT nhầm với 1 mod khác roài đấy , 3b là tên viết tắt của bebadboy87. Tớ với bạn í cứ hay bị nhầm

ps : thx TT nhá :hug:

nhưng mod mà TT đang muốn làm quen với là mod nào làm ra cái topic này mờ :haha: nếu mod biết bị nhầm thì sao mod không đổi tên đi nhỡ?:haha:thế tt có thể coi b3 là bạn không đây?

nilin
24-11-2006, 06:55 PM
cháu vào nhưng link die rùi cháu hem nghe được
nhưng dù sao bác cũng cố lên bác nhé

Đừng bao giờ nói lời tạm biệt nếu bạn vẫn muốn cố gắng!
Đừng bao giờ bỏ cuộc nếu bạn vẫn còn cảm thấy có thể tiếp tục!
Đừng bao giờ nói bạn không còn yêu ai nữa nếu ánh mắt ai đó vẫn có thể giữ chân bạn!

25-11-2006, 12:51 AM
Hì cũng rất mừng vì bạn đã không bỏ cuộc .........tìm lại và đeo đuổi theo những dreams của mình ;),chúc bạn sớm đc hoàn thành nhé.
Bài này nghe hông chán hôm qua nghe cả chục lần ah...hôm nay thức dậy bật cái comp lên nghe lại cũng chưa chán ^^.
Khắc Khoải, cái tên nghe có vẻ sao sao í nhờ ^.^. Cám ơn KK lần nữa nghen ^____^ , chịu chia sẻ với b3 ^___^

nhưng mod mà TT đang muốn làm quen với là mod nào làm ra cái topic này mờ :haha: nếu mod biết bị nhầm thì sao mod không đổi tên đi nhỡ?:haha:thế tt có thể coi b3 là bạn không đây?

:hihi: b3 đây :hihi: , chả phải mod gì đâu :lol:
ơ, đổi tên hóa ra 2 3b cơ à :hihi: , cứ nhớ thế này , 3b là con trai, b3 là con gái :hihi:

ps ::cungly: sao lại ko là bạn dc chứ nhỉ ^_^

Khắc khoải
25-11-2006, 02:01 AM
Khắc Khoải, cái tên nghe có vẻ sao sao í nhờ ^.^. Cám ơn KK lần nữa nghen ^____^ , chịu chia sẻ với b3 ^___^

Nickname của mình có vẻ nghe sao sao í nhờ gì vậy?Hì my nickname just a secret :P,hông có chi vì mình nghe bài này lần đầu tiên đã thấy thích gùi ........và thấy bạn vậy muốn có 1 lời nho nhỏ nói với bạn mà thôi ^_^.À hôm ni mình nghe cả 50 lần :P ...........

@nilin :Link still working