PDA

Xem đầy đủ chức năng : ~*~*làm sao để có một khuôn mặt đầy đặn*~*~

cute_lollipop_2301
17-09-2006, 02:37 AM
Mặt tui nhỏ quá hà. Tui muốn có một khuôn mặt đầy đặn có da có thịt chút để có thể có nhìu kiểu tóc cute and modern của tuổi teen. Help me! Thanks a lot:kis :helpme: :DD:

Xấu Mà Chảnh
17-09-2006, 03:38 AM
en uống dô hay ngủ nhìu vào là đầy đặn mờ :hihi: tớ ngủ nhìu nà mập cái mẹt lên ược ó :hihi: :so_funny:

vn_chsec
18-09-2006, 02:00 PM
nếu muôn măt đây đăn thi em nên danh thơi gian moi buôi tôi hay môi sang thưc dây mat xoa ,+ăn uông đây du ,chi nghi se rat co hieu qua do

cute_lollipop_2301
18-09-2006, 07:57 PM
en uống dô hay ngủ nhìu vào là đầy đặn mờ :hihi: tớ ngủ nhìu nà mập cái mẹt lên ược ó :hihi: :so_funny:
thanks. Em cũng hổng thik uống sữa lắm nhưng đợt nào gầy quá mới uống cho lại sức. Ai cũng nói mặt có da có thịt hơn. Nhưng uống một thời gian lại biếng nên thôi không uống nữa. Giờ có chị khuyên thì em sẽ cố gắng xem sao. Còn ngủ là sở trường và sở thik của em nhưng hổng được tại vô năm đi học trường với học thêm tới tấp nên giờ để ngủ ít lắm. Cứ chực khi nào rảnh là ngủ hoặc mong có ngày được cho nghỉ. Kaka. Tiện đay làm quen lun ha. Em cũng chưa được thân với ai trong 4room này.:cungly: