PDA

Xem đầy đủ chức năng : gửi cho tình đã xa !

Seafoam
18-03-2005, 05:09 PM
Ngôi nhà chung vừa được gây dựng lại!Em lại có nơi dãi bày tâm sự...đã thật lâu lắm rồi, bao nhiêu tâm sự cứ mãi dồn nén trong lòng !
Nhất là từ khi mình dứt khoát chia tay , em mất anh mãi mãi !Vậy là câu chuyện về những cơn mưa thành ko linh nghiệm, những mong ước thành dở dang , hạnh phúc lỡ làng !Em đã buồn đã thất vọng , ko khi nào tâm trí không khỏi suy nghĩ về anh...
Em giận anh thật nhiều mỗi khi nhơ@ lại những gì anh đã nói , tại sao chứ...tại sao con trai nói Yêu dễ như vậy , để rồi khi phủ nhận nó cũng dễ như phủi một hạt bụi?
Nhưng em chưa hề rơi một giọt nước mắt....em có cảm giác chỉ rơi nước mắt khi người ta nói yêu thương mình chứ không bao giờ ngược lại !em phải mạnh mẽ phải sống vì tương lai!Em luôn tin tưởng vào ngày mai mà _sống cho hiện tại vì tương lai !
Em đã tự tìm niềm vui cho mình để tâm trí quên nghĩ về anh , em đã thành công một chút, nhưng ngay sau đó hình ảnh anh lại tràn về....Hai năm em nói sẽ chờ anh , em không hiểu nói ra điều ngớ ngẩn đó làm gì ,...sao còn muốn níu kéo chứ !Một khi người ta muốn quên mình,hãy để người ta ra đi !
Em đã hiểu rõ vì sao anh rời bỏ em....em tồi tệ ngu ngơ dưới mắt anh , em đã mất điểm !Nhưng những gì về những cơn mưa , những bông tuyết...sẽ còn in đậm mãi trong kí ức em !Một bước chân qua đời em , một mối tình đến thật nhẹ nhàng ra đi cũng êm dịu !Một kỉ niệm bên cạnh màu vàng của mùa thu và cái se lạnh của đông tàn , anh và em khoác vai nhau dưới hàng cây!
Em vẫn còn cảm nhận được sự ngọt nồng của nụ hôn anh !
Em bỗng thấy lạnh...lạnh vô cùng !
http://www.tangv4e.com/thac/Music/instrumental/SealedWithAKiss.MP3
for NAM....fromLOVERSealed with a kiss

Kẻ_bên_lề_đợi_em
18-03-2005, 05:23 PM
whoa !! tình cảm của bạn này tràn trề wá !! thời nay mình chỉ thấy con gái đòi giết người ta, wánh người ta, đòi trả thù !! chứ có ai mà mỏi mòn chờ đợi nhu blue !!! có lẽ mối tình này Blue đã trao wá nhiều !! Blue có biết bài yêu người ta chỉ yêu một nữa không? nếu như ai cũng làm được vậy thì hay wá hả !! Minh cũng đang nhớ thương một người !! dù người đó có ra sao, có như thế nào Minh cũng sẽ chờ !! Minh tin tưởng rằng con chim kia rồi sẽ quay về lại với cái tổ thân yêu của nó, nơi mà nó dùng để lánh phong ba !!
cuộc đời như dòng sông !! mình như là con thuyền !! tình là những đợt sóng , người tình là bờ bến mơ
không biết rồi đây thuyền sẽ về bến nào nữa !! nếu như thuyền mãi nhớ về một bờ bến cũ thì dễ bị lạc sóng lắm đó !! phãi kien cường lên!!! ngày mai trời lai sáng mà

Seafoam
18-03-2005, 05:37 PM
Mình hiểu lắm chứ , không phải vô cớ người ta nói "yệu là chết ở trong lòng một ít "Và mình càng thấm thía hơn khi đã bước vào yêu !Tại mình thôi , khi đang có hạnh phúc trong tay , mình đã không biết gìn giư@ , để nó trôi đi mất !Có nói gì đi nữa thì tất cả cũng quá muộn mất rồi !Bây giờ trong mình là những bản nhạc buồn.....và tất cả đều cho riêng người ấy !

http://harmonylove.lunaticsworld.com/music/Richard%20Clayderman%20-%20Perhaps%20love.mp3
perhap love (http://harmonylove.lunaticsworld.com/music/Richard%20Clayderman%20-%20Perhaps%20love.mp3)
for Nam _Lover

Kẻ_bên_lề_đợi_em
18-03-2005, 05:47 PM
khi chia tay không phãi lỗi ở bạn đâu !! tại sao cứ phải trách móc mình chứ !! nếu như mình còn cảm thấy mình có lồi thì người đó cảm thấy Blue có lỗi là đúng rồi !! nên người đó bỏ đi là đáng !!
what im saying is tình yêu như con thieu thân !! loé sáng lên trong khoảng khắc rồi biến mất !! hãy yêu thật lòng đi rồi sẽ không hối tiếc !!
tặng bạn bài hát nèhttp://www.cafebanbe.net/uploads/AXN_HayYeuThatLong.wma
vui lên đi !! đòi có là bao !! đừng để ưu hoài chiếm lấy bạn !! hãy sống vui tươi ! hãy để cho mọi người biết rằng: bạn đã yêu và đã yêu thât lòng !! không có gì để hối tiếc hết
chúc bạn sẽ được vui vẻ :D

ps: nếu như bạn không thích nhạc trẻ thì Minh sẽ tặng bài khác !! thich nhạc lắm trẻ + old!!

Seafoam
18-03-2005, 06:12 PM
cảm ơn bạn !Bài hát hay lắm !
Mình tin là cái gì rồi cũng sẽ qua , nỗi buồn là vô kể...điều quan trọng là thắp sáng lại niềm tin....
Chúc bạn vui vẻ !see U again !

Kẻ_bên_lề_đợi_em
18-03-2005, 06:14 PM
bai bai then i guess !!! wish u'll always happy and find ur true love

Seafoam
19-03-2005, 04:13 PM
what 's true love?
i don't know but just hope...one day i might fall in love again and know that wat true love is....that's be fun !:D

Kẻ_bên_lề_đợi_em
19-03-2005, 04:20 PM
well i wish you will !! but dont put tô much efford into it cause it might takes you ur whole life to seek for ur true love !! maybe your true love is somewhere around you now but u dont know !! well who knows

Seafoam
19-03-2005, 04:28 PM
yup...who knows !

how about U? have U found UR true love?

Kẻ_bên_lề_đợi_em
19-03-2005, 04:29 PM
nope !! not yet !! im seeking for one now !! sea of people out there !! phew phew !! hard to find one u know !!

Seafoam
19-03-2005, 04:45 PM
i knew that , more difficult if U don't try hard...i don't know...but life will give U one...

Kẻ_bên_lề_đợi_em
19-03-2005, 04:55 PM
hopefull i say !! i've been waiting, searching, fighting, crying for it !! but...u know !! sad :(

Seafoam
19-03-2005, 04:59 PM
U know...its not easy at all , i think be patient...

Vị_NgỌt_ĐôI_mÔi
25-03-2005, 03:00 AM
Chà, bài vít của Blue hay zdu~ ha...

thienthan_aotrang_787
20-03-2007, 08:55 PM
:slider:
cuộc sống cho ta nhiều thứ và cũng lấy đi của bạn rất nhiều, hãy biết vươn lên mà sộng

gửi đến bạn tôi

hi a!
buồn không.
mình biết bạn buồn mà, đừng như thế nhé, lo học đi

HT
21-03-2007, 11:02 PM
ui xời, bà này còn lo học gì nữa, lo lấy chồng đi, suốt ngày iu với chả đương, lấy chồng đi cho khỏi nghĩ đến 3 cái chuyện vô bổ :rang:

Ken X
22-03-2007, 02:21 AM
Haha, sao nghe giống kiểu tỏ tình thế Huma :dance: