PDA

Xem đầy đủ chức năng : [Giấc mơ chỉ là giấc mơ - Hồ Ngọc Hà] - tặng 1 người bí mật

Lãng Quên
01-09-2006, 05:52 PM
http://gdty.net/mods_16_08/gdty182006/GiacMoChiLaGiacMo_HoNgocHa.wma

dl (http://gdty.net/mods_16_08/gdty182006/GiacMoChiLaGiacMo_HoNgocHa.wma)

Ðêm nay lại một đêm nữa em nhớ mong anh đến từng phút giây trôi qua vô tình
Anh đang ở một nơi xa em nhớ mong anh vô cùng
Uớc sao mình đuợc bên nhau đêm nay
Giấc mơ chỉ là giấc mơ !
Em mơ về ngày xa xăm ta sống bên nhau không còn cách xa không còn mong chờ
Em mơ đuợc ngồi bên anh ta nói với nhau bao điều .Những vui buồn ta cùng trong tay nhau
Giấc mơ chỉ là giấc mơ ! Rồi anh cứ đi ,để rồi đây em vẫn mong chờ .Vẫn thầm mong anh yêu nơi xa sống vui bình yên . Ngày trôi mãi xa sao tình yêu vẫn cứ ở lại .
Tháng năm dài tình em héo khô theo bóng ai kia hững hờ

tặng 1 người, bài này có lẽ là chính tâm trạng người đó...cầu mong người đó luôn vui vẻ :)

tea_young
01-09-2006, 06:31 PM
Giấc Mơ Chỉ Là Giấc Mơ - Bài hát hay tuyệt , rất tâm trạng . Chúc người nào đó đã - đang và - sẽ hiểu bạn :)

ngưu lang
02-09-2006, 09:17 AM
bài hát hay quá ,nghe ké tý thôi

nghe ké mà sao cứ nghe hoài nghe mãi thế này ko biết ?Ðêm nay lại một đêm nữa em nhớ mong anh đến từng phút giây trôi qua vô tình
Anh đang ở một nơi xa em nhớ mong anh vô cùng
Uớc sao mình đuợc bên nhau đêm nay
Giấc mơ chỉ là giấc mơ !
Em mơ về ngày xa xăm ta sống bên nhau không còn cách xa không còn mong chờ
Em mơ đuợc ngồi bên anh ta nói với nhau bao điều .Những vui buồn ta cùng trong tay nhau giá mà giấc mơ có thể trở thành hiện thực thì hay biết mấy :(

ước gì thời gian có thể quay trở lại ...

Lãng Quên
02-09-2006, 12:38 PM
giấc mơ thì mãi vẫn là giấc mơ ... thời gian cứ vô tình trôi qua làm sao có thể quay trở lại ?? nuối tiếc mãi làm chi ... thôi thì hãy cứ mơ đi ... mơ 1 giấc mộng yêu đương ko trọn vẹn ....

ngưu lang
03-09-2006, 09:22 AM
muốn quên nhưng liệu có thật sự lãng quên được hay ko ?thời gian vô tình trôi qua ko thể nào trở lại biết vậy mà sao cứ mãi hối tiết ,cứ mãi mơ về một giấc mơ ,một giấc mộng yêu đương ko trọn vẹn ...để rồi lại hối tiếc ...có ko sao cơn mưa trời lại sáng ?
_một buổi tối chỉ để ngồi nghe mãi bài hát này ,nhảm nhí quá