PDA

Xem đầy đủ chức năng : A song for lady -> iem iêu

Thiên Thần Bay
29-08-2006, 10:25 AM
http://www.powow.com/playboy/ChanTinh.mp3

Chân Tình

Mùa xuân vừa đến hoa về trên những bàn tay . Và em vừa đến thay màu áo mới vì anh Nguyện cho ngày tháng êm đềm như những sớm mai những nhọc nhằn chớm quen vẫn trong ngần mắt em đang nhìn về anh .

Và anh lại nhớ giờ em đứng chờ trông 1 mình lặng lẽ ướt lạnh trong mưa vì anh . Tình yêu tìm thấy nguyên vẹn sau đêm bão giông Giữa hoang tàn lãng quên .Nơi cuối đường có em riêng chờ đợi anh

Như chưa từng có những phút lìa xa , dẫu gương mặt trên vai anh khoác oà , những con đường anh đi rồi cũng đưa anh về bên em ....Như anh được sống giây phút đầu tiên , có em tận đến nhưng giây cuối cùng .... Suốt cuộc đời anh không quên chân tình giành hết cho em

Và anh lại nhớ giờ em đứng chờ trông 1 mình lặng lẽ ướt lạnh trong mưa vì anh . Tình yêu tìm thấy nguyên vẹn sau đêm bão giông Giữa hoang tàn lãng quên .Nơi cuối đường có em riêng chờ đợi anh
Như chưa từng có những phút lìa xa dẫu gương mặt trên vai anh khoác oà , những con đường anh đi rồi cũng đưa anh về bên em ....Như anh được sống giây phút đầu tiên , có em tận đến nhưng giây cuối cùng .... Suốt cuộc đời anh không quên chân tình giành hết cho em
Suốt cuộc đời anh không quên chân tình giành hết cho em

mashi_barbie
29-08-2006, 08:19 PM
bài này bạn tặng cho ai dzậy ????
seo hổng thấy ai nghe hết dzậy...............!!!
nói thiệt chứ bài này ai hát nghe hổng có hay................

sweet_bear
05-09-2006, 04:13 AM
:hihi: nghe hay nhở ^^