PDA

Xem đầy đủ chức năng : Tình bạn là mãi mãi

ice_li89
26-07-2005, 03:52 AM
Mọi người hay nói rằng chúng ta sẽ mãi mãi là bạn thân , nhưng mãi mãi là đến bao giờ ? các bạn có thể là bạn thân trong 1 hoặc 2 năm . nhưng sau đó chúng ta ko nói chuyện thường xuyên với nhau năm sau nữa , và cuối cùng là nhiều năm sau ! Và tôi cũng muốn nói với những người bạn cũ của tôi rằng tôi vẫn ko quên họ đâu . hãy nhớ mỗi người đều cần có một người bạn thân trong cuộc sống . rồi một ngày nào đó một trong chúng ta sẽ nhận thấy ko có bạn bè . nhưng hãy nhớ những điều này và biết rằng luôn có một ai đó quan tâm đến bạn . Nhưng tôi vẫn muốn nói với bạn thân của tôi rằng , dù chúng ta ko nói chuyện với nhau nữa nhưng bạn vẫn là người bạn đặc biệt đối với tôi vì đã mang đến cho tôi sự đổi thay trong cuộc sống . tôi luôn nghĩ về bạn , tôn trọng bạn và thật sự yêu mến bạn !

Friends Of Life & Friends Forever

kính tặng các bạn tham gia trang web hoa học trò ! mình là thành viên mới !
mong các bạn sẽ luôn luôn ủng hộ mình

Love Is Just a Dream But Dream Never Come True !

CloudyRiver
26-07-2005, 12:46 PM
Friends Of Life & Friends Forever
Trước khi đọc bài này mình từng nghĩ rằng "ko có gì là mãi mãi cả" nhưng bây giờ thì nghĩ lại và mới nhận ra, có lẽ tình bạn là mãi mãi chăng?

Love Is Just a Dream But Dream Never Come True !
Đọc câu này bít CR nghĩ gì hông? If love is just a dream then now I know, dreams do come true :D Nếu thực sự tình yêu chỉ là những giấc mơ thì bây giờ mình tin là giấc mơ cũng có thể trở thành sự thật. Bạn tin ko :blinking:

Và cuối cùng, Welcome bạn đến với HHT hén!

kristinz_fly
19-08-2005, 03:26 PM
...If love is a dream...and dream never come true to you...then why dont you make it come true?....welcome you to H2T..^.^

bigbangs
19-08-2005, 11:52 PM
hehehe yeah welcome to hoahoctro.com KF

beginning
20-08-2005, 12:04 AM
To ice : mình chắc chắn là bạn sẽ có nhìu bạn tốt
Luôn luôn ủng hộ bạn

dracula_king
01-09-2005, 03:28 AM
tui cũng nghĩ vậy
dù biết chắc nhưng người bạn xung quanh tui sẽ ko như vậy

bigbangs
01-09-2005, 03:35 AM
DK có vẻ có nhìu chuyện bùn wa nhỉ

dracula_king
01-09-2005, 03:40 AM
trời
làm gì mà nhiều thế

bigbangs
01-09-2005, 03:44 AM
nhưng tui thấy ông có vẻ bùn wá

Sao chổi
01-09-2005, 04:00 AM
Tình bạn là mãi mãi => đúng thế nhưng rất khó tìm cho mình tình bạn như thế

bigbangs
01-09-2005, 04:02 AM
SC nói đúng đóa

http://cut-di.com/flash/Vietnamese_music/Yeu_mai_ngan_nam.swf

dracula_king
01-09-2005, 04:18 AM
khó nhưng ko phải là ko thể
có một định mệnh biến chúng ta thành anh em
ko ai đi đường một mình
tất cả những gì ta đem ra từ trái tim sẽ trở lại với chúng ta

¯|¯ïN
27-08-2006, 12:50 AM
Trong một giây phút nào đó trong cuộc sống, bạn tìm thấy đươc một người bạn thân...

Đó là người có thể thay đổi cuộc sống của bạn dù chỉ là một phần nhỏ nào đó

Là người có thể làm cho bạn cười đến ngặt nghẽo đến nỗi bạn không thể dừng lại

Là ngưởi làm cho bạn tin rằgn thế giới này thật sự tốt đẹp

Là người đã ngồi hàng giờ để thuyết phục bạn rằng thật sự cánh cửa cuộc đời vẫn chưa đóng lại với bạn và nó đang cho bạn mở ra

Đó chính là người bạn mãi mãi...

Khi bạn ngã qụy và thế gíơi quanh bạn dường như qúa đen tối và trống rỗng, người bạn ấy sẽ nâng bạn lên và làm cho sự đen tối , trống rỗng của thế giới ấy bỗng vụt sáng lên và lấp đầy những tróng rỗng ấy

Người bạn ấy có thể dắt bạn qua những giây phút khó khăn của cuộc sống, lúc buồn và cả những lúc rối trí, Người bạn ấy sẽ nắm lấy tay bạn và nói với bạn rằng mọi chuyện rồi sẽ tốt đẹp

Và nếu bạn đã tìm thấy một ngừơi bạn như thế, bạn đã cảm thấy hạnh phúc và đầy đủ, bởi vì bạn không cần lo âu, bạn đã có một tình bạn mãi mãi trong cuộc đời và nó sẽ khôgn bao giờ kết thúc...

Nghĩ về bạn và tôi muốn nói rằng ...những ý nghĩ của bạn làm sáng lên những ngày tháng cô đơn, bằng cách nào đó mà bạn luôn ở đó, với nụ cười và sự vui vẻ, với tình cảm dành để chia sẻ....Bạn làm tôi mỉm cừơi những khi tôi buồn bã nhất...Bạn là ngừơi bạn thân nhất mà tôi đã có ....Cảm ơn vì đã là bạn của tôi :)

hotaru_216
27-08-2006, 01:05 AM
Đúng vậy..............tình bạn là thứ cao quí nhất.......................là thứ đẹp đẽ nhất mà có thể mãi trường tồn theo thời gian.........................tôi cũng rất cảm ơn vì đã có những người bạn thật thân luôn đỡ tôi dậy sau mỗi lần tôi ngã....................thanks so much

acquy152
27-08-2006, 05:42 AM
Tui cũng thật may mắn vì cũng có bạn thân, tui lôn quí trọng tình bạn này.
Beo yêu quí ù lắm ù biết không