PDA

Xem đầy đủ chức năng : Yêu Một Người - Hiền THục - From thienthantuyet008 To visaokhongten68 (Req)

*Rain*
16-08-2006, 07:56 PM
DẠ NICK EM LA :[email protected]
NICK CỦA ĐÓ LÀ:[email protected]

BÀI HÁT LÀ :YÊU MỘT NGƯỜI (HIỀN THỤC )NHẠC HOA LỜI VIỆT

Đó cũng là lời em muốn nói với anh đó(bé còm a)em yêu anh !!!!!(nhiều lúc em ghét anh lắm ! anh có biết đã bao nhiêu lần em khóc vi anh chưa?có bao giờ anh dành 1 ngày để nghỉ về em chưa?nhiều lúc em ước gì mình có thễ gặp anh!!!! nhưng dù sao thì em rất cám ơn anh!!!!dù chúng ta ko là của nhau!!
mong anh luôn hạnh phúc!dù ở đâu em vẩn nhớ đến anh!!!!!

thank nha RAIN!!!!!!BẠN ĐANG LÀM ĐIỀU TỐT ĐÓ!!!!!SnowAngel sẻ luôn bên bạn!!!!!

Yêu Một Người - Hiền Thục

http://laihuutuan.nghenhac.info/amnhac/vn/hienthuc/Yeu1Nguoi_HT.wma

Yêu một người
Nhạc hoa lời việt

Này anh ơi, hãy nói yêu em từ trong trái tim, đừng trên môi, đừng đẩy đưa tinh yêu quá nhiều, đừng hoa mỹ nào ích chi một khi chúng mình ,đã không còn thật lòng muốn, nói tiếng yêu một lần nữa
Này anh ơi ,hãy nhớ khi ta còn chung ước mơ ,anh đã hứa rằng sẽ luôn yêu em suốt đời, lời anh hứa em vẫn mang theo trong những ngày đầy cô đơn, và em tin rằng đôi ta lại có nhau
Một tiếng yêu học mãi thôi học sao cho đến khi tàn hơi trái tim vẫn còn còn yêu mãi một người trọn đời thuỷ chung cho dù thế gian đày đổi thay màu tim em vẫn không hề phai trước sau một lời hãy nhớ anh ơi yêu một người anh thôi
Một tiếng yêu học mãi thôi học sao cho đến khi tàn hơi trái tim vẫn còn còn yêu mãi một người trọn đời thuỷ chung cho dù thế gian có ra sao màu tim em vẫn không hề phai trước sau một lời hãy nhớ anh ơi yêu một người anh thôi yêu anh suốt đời

Meodzo
16-08-2006, 08:38 PM
http://hoahoctro.com/4rum/showthread.php?t=152150

Rên ku ku :rain: Hình như ông đã chậm chân :rain: Có một lão biu điện khác đã chuyển fát nhanh hộ ông roài :rain:

Sư_CỤ_Slim
16-08-2006, 09:37 PM
hhahaahahah thía này thì đau quá nhỉ,chậm chân mất òi

pagman
17-08-2006, 08:48 PM
Hi Hi nghe mí câu nói kia mà xúc động dạt dào quá ! đúng là con gái có khác đã kô còn là của nhau mà vẫn nghĩ về nhau hic hic khổ thân
Chúc bạn sẽ sớm lại là của nhau nhé !!
@ Rên : ơ tại mạng hay tại link mà pagman hoh có nghe đc nhạc bài này hay lắm đấy

..:>.<Mắt Một Mí>.<:..
22-08-2006, 09:47 PM
cHoAiEM kÁI liNk dOwn pA`i nì :rain: