PDA

Xem đầy đủ chức năng : một lần lầm lỡ là như thía sao?????(của nhok)

anhnodepzaidau_90
01-08-2006, 06:31 PM
Nó, tức là Nguyên, lang thang wa hàng net wen thuộc 126- đại la sau khi quyết định đi dạt nhà cùng Cường- bạn thân nó. Tất nhiên là bước vào một cách hoàng tráng với wa? đầu keo, chị chủ hàng nhờn mặt Nó roài mà. Nó đành chấp nhận ngồi vào cái ghế số 5 cái ghế mà Nó cho là đen đủi với mình....Mặc dù bên kia là cái ghế số 7, may mắn của Nó đóa, thằng Cường chiếm mất roài..........
- " chị" ui bật hộ em cái wat ah!
"chị " ngòi bên cạnh nó là một bé hơi mập, hơi lùn, tóc ép nhìn bt như bao người khác mà thoai. Nhưng cái tật xấu khó đổi của Nó với Cường thì bt cũng..chiến. Yên tâm, một thằng kưa hơn chục đứa, một thằng 2 tháng đá 2 kon, chuyện nhỏ......zo công việc nào. Audition thì kệ, ta cứ chêu em tí đã. Với trình 2 thằng thì chuyện làm wen được là thừa sức, đã ai nói thía chưa nhỉ. kakakkakka..........okei luôn
- em thik anh nào, anh ngồi bên trái hay bên phải?
- em thik cả hai anh. :D
Chuyện trẻ con ai chả bik. Thường thui. Chả có gì lạ với cả hai đúa nó cả, mặc dù hai thằng nhìn chỉ hơi ổn thui.

* * * * * ** * * **
thứ 5, tức là 2 ngày sau đóa, Nó vào hàng net cũ và vẫn gặp người cũ- kon nhỏ đóa chớ ai nữa. Kon nhỏ đóa nhìn cũng kể ra hơi xinh xinh một tí nhưng mà hok sao, có wa? xe xịn là được roài, có gì mượn xe em đi chơi một tí cũng chả sao miễn là cưa được thì chuyện gì chả xong.
Tất nhiên cái trình tán gái cũng vẫn thừa sức đối với Nó mà. Thêm 10' nữa thui chứ mấy.
- anh có thik em đú hok anh?
- anh điên hay sao mà lại thik em như thía được hả em
- vậy anh có thik em iu anh hok ?
- oh` thì.........chịu
- anh em mình làm bạn thân rùi iu nhau sau được hok anh. Nếu hợp thì mình iu nha anh!
Đành chịu thui. AI bảo cái mã nó ổn nèo. Cười thầm một phát cho nó có khí thế cái coi.

AI mà ngờ được sau nài chứ, chính Nó cũng chả hỉu sao một thằng như Nó, đá gái như đúng rùi lại phải lòng một kon nhỏ vừa hơi mập, hơi lùn cơ chứ. Đời cay đắng. MÀ cũng chả hỉu có duyên hay là gì nữa, trường nhỏ học đối diện trường Nó, lớp học thêm thì cũng một chỗ mỗi tội khác lớp mà nhà Nó lại ngay đối diện. AI hỉu đâu được chữ ngờ. Chính Nó cũng chả nhận ra là nhỏ học ở đóa trong khi nhà Nó ở đối diện và hai đứa học khác lớp nhau.
Nó bik, mặc dù Nó có như thía nào đi nữa thì cái mã của Nó vẫn còn kém xa bao người khác, và nhất là người iu cũ của nhỏ, 1 năm đá 10 kon. Đành chịu. Và cho dù là Nó có đẹp mã hơn tí nữa thì kết wa vẫn là như thía. Điều kiện nhà Nó hok tốt, trong khi đóa điều kiện nhà nhỏ wa sang. Hai người cách xa nhau wa. Nhỏ có xe máy, Nó thì hok. Iu làm sao được chứ. Nó bik chớ có phải hok bik đâu. Mà sao Nó vẫn iu nhỏ. Nó khóc. Lần khóc đầu tiên sau 2 năm vì kon gái của Nó. Khóc cho lần iu thiệt lòng mình sau 2 năm zoi` của Nó. Khóc cho số phận minh wa hẩm hiu đến mức 2 năm sau bik iu thiệt lòng mình là gì thì đành chấp nhận một đau đớn như zay. Nó bik. Nhưng mà có thể thay đổi được hok. Giá như lúc đầu Nó hok đểu, giá như lúc đầu Nó hok có ý định tán đểu nhỏ thì đâu đến nỗi nào........Nó bik chớ có phải hok đâu mà sao Nó vẫn iu nhỏ. Iu là đau khổ thía sao..........
- ta bik ta hok bằng người. Ta bik điều kiện ta hok thể bằng được người, cũng như người hok thể iu được ta. Mà sao ta vẫn iu người, ta ngu, uh` ta ngu........ta xin người đừng nói câu nào iu ta nữa vì ta bik đóa chỉ là đùa vui của một đứa em.........ta bùn, ta khóc.........khóc.com
- em hỉu. Nhưng anh hãy iu người khác đi!
- em nói dễ nghe như thía sao?
- anh đừng bùn vì em, em buồn lây đấy
Nó bik chứ. Nó bik Nó hok hợp. Nó cũng bik nhỏ hok muốn làm Nó buồn nên nhỏ nói với Nó như thía. Nó cũng bik nhỏ chỉ có thể làm bạn với Nó mà sao Nó vẫn iu nhỏ..........Tại sao??????????

Một đêm trời mưa gió ở hà nội trong vòng 3 ngày mới ngớt được mưa. Nó ngồi nghĩ. Nghĩ cho cái số phận của Nó. Cấp 2 Nó chả là cái gì, đã iu nhìu người cũng như đã khóc rất nhìu. Nó wa suy sụp. Để rùi lên cấp 3 Nó đã là một con người khác, thay đổi hoàn toàn. Hok còn bik iu thiệt sự là gì nữa, trong đầu Nó chỉ có một điều suy nhất mà Nó muốn nghĩ, làm cách nào để đá kon nài, kiếm kon tốt hơn. Để rùi đến bi h, lúc Nó trở lại là Nó như xưa sao, bik iu thiệt lòng nhưng mà lại hok được đáp trả lại sao......Nó hok muốn một tí nào cả, mặc dù hok thể thay đổi. Nó khóc rất nhìu, nhìu khi Nó nghĩ lan man sang cả cái khác và đổ cho số phận mình hok tốt. Nhưng thía làm được cái gì chứ, có thể thay đổi được cái gì chứ..... Liệu đóa có phải là kết cục của sự đểu giả, của sự lừa dối. Để bây h Nó cũng lại phải chịu nỗi đau đóa hay hok.......Nó khóc..........

hoangtungo_mc
01-08-2006, 07:17 PM
Biết ... nhưng Ta vẫn Yêu ... Muốn Quên mà vẫn nhớ ... Một hình bóng ... Nhóc ơi ! Em hãy là em của 2 năm trước , Hãy sống với chính mình , lần vấp ngã này cũng đã giúp em nhận ra em và ý thức của em . Anh Ngố hy vọng với quả đầu mới em cũng sẽ mới như vậy em nha !

anhnodepzaidau_90
01-08-2006, 07:39 PM
hixhix
nhok bik là thía mà
nhok bùn we anh ah`
hum wa
6h em về
em lại gặp nó
lần nhìn nó thật kỹ lần đầu tiên
no gửi xe ở nhà cô em
hixhix
sao nó lại học đúng cái nơi đóa
đúng cái chỗ đóa
sao nóa lạ cứ để nhok nhìn thấy nó chứ
sao nó lại gửi xe chỗ đóa
sao lại là nhà nhok
huuuuuuuuuuuu
nhok bùn we anh ui

anhnodepzaidau_90
02-08-2006, 06:09 PM
hixhix
nhok cám ơn chị
nhok sẽ cố wen người đóa đi
nhưng mà điều đó khó wa
nhok đã từng khuyên anh ngố, anh tuấn nếu hok đạt được thì nên bỏ đi
nhưng mà đến nhok cũng hok thể nào làm được
nhok đã muốn wen sao người lại cứ xuất hiện trước mặt nhok
vào đúng cái thời gian đóa
nhok hok bik tại sao
nhưng mà rùi nhok sẽ wen được
nhok sẽ cố
và sẽ hok bao h để mình phải khổ như thía nữa
nhok là thằng của 2 năm trước trở đi
nhok là thằng của những ngày tháng chỉ bik làm người khác đau khổ mà thoai
:))
nhok sẽ như thía
nhok chán......................

phương_19
02-08-2006, 07:57 PM
đừng làm lại con người trước vì nếu mình mang đau khổ cho người mình sẽ nhận lại đau khổ như thế cho nên hãy làm con người mới , đừng cố quên mà hãy thẳng thắn đối diện nó hãy nghĩ lạc quan hơn hãy vẫn tiếp tục làm bạn với cô ấy tuy khó khăn nhưng nhóc sẽ thấy sau đó dần dần tình cảm của nhóc sẽ lắng đọng bớt thiệt đấy bởi nhóc càng lẩn tránh thì nhóc sẽ càng khó quên , hãy hòa mình vào mọi người tìm cho mình nhiều việc hữa ích để làm như thế sẽ chảng có thời gian để sống với nỗ buồn của mình nữa

anhnodepzaidau_90
02-08-2006, 09:44 PM
hixhix
nhok sợ trở lại con người trước
người của 2 năm về trước
chả bik zui ze là gì cả
nhok sợ
nhok muốn wen nó đi
nhưng mà sao khó wa
đã muốn wen sao lại cứ gặp
đã hok muốn iu sao lại càng iu nhìu hơn
khó wa'
người của 3 tuần trước, zui ze chen lẫn bùn đau
chẳng lẽ hok buồn ưh
sau mỗi lần đá đểu nhok cũng thấy chán chứ
nhok chán bản thân nhok
nhok chán sao nhok lại làm như thía
nhok chán sao nhok hok tìm được ai để mà bi h phải làm như thía chứ
nhưng mà bik làm sao đây
khi h đây nhok iu người đóa thiệt sự
thì mọi chuyện lại hok như ý nhok muốn
cuộc đời nhok là thía sao
có lúc nhok nghĩ sao mình hok thể có một cái gì đóa hợp với người
sao ta hok thể bằng người để rùi ta tự tin sẽ có được người
nhưng mà mọi chuyẹn đâu theo ý nhok
hixhix
nhok đã khóc
nhìu lắm
h cũng muốn khóc mà sao hok thể
....................................khoc.com

phương_19
02-08-2006, 10:36 PM
không có gì buồn cả chỉ là người đó không yêu mình mà thui . mỗi người đều có một nửa của mình cả mình tin một ngày nào đó nhóc sẽ gặp được đó . nhóc phải luôn tin rằng dù có chuyện gì xảy ra , dù không biết ngày mai ra sao nhưng ngày mai luôn là một ngày mới , một khởi đầu mới ,đừng cố chấp nhìn lại con đường phía sau nhé , hãy cứ bước tiếp bất cứ đau khổ nào rùi cũng qua thui , đó sẽ chỉ là kỷ niệm đẹp mà thui , ngày mai còn dài mà

anhnodepzaidau_90
03-08-2006, 03:44 AM
hixhix
nhok sẽ cố
wen hết đi tất cả
mặc dù chưa bik ngày mai sẽ ra sao
sẽ gặp đau khổ gì
nhưng nhok sẽ cố
cố wen đi để hok còn cảm thấy đau bùn nữa
sẽ lại là một thằng zui ze
nhưng mà theo cách khác, hoàn toàn khác
:D
rùi sẽ vượt wa được
nói trước bước hok wa
:D
đành chấp nhận số phận zay

bena200589
22-05-2007, 08:09 AM
hey que ba con oi ban

thaophuongnguyen
22-05-2007, 05:06 PM
hey que ba con oi ban
kon này nói nhảm kinh khung..........định câu bài hả na????????