PDA

Xem đầy đủ chức năng : ♡ TặNg TrAnGĐ, TrAnGN, H0a AnD HuỆ ♡ vÀo NhÉ tỤi MàI ^.^

♡25251325♡
28-07-2006, 02:09 PM
http://media.nh4ever.net/files/15/TiNh%20BaN%20-%20TaNg%20TuI.%20mAi%60%5E.%5E%20luv.wma
♡ BFF ♡ (http://media.nh4ever.net/files/15/TiNh%20BaN%20-%20TaNg%20TuI.%20mAi%60%5E.%5E%20luv.wma)

To Trang Đ, Trang N, Hoa and Huệ :
Từ ngày đầu tiên tao qua tiểu bang nài đã ngặp tụi mài.
Từ đó trở đi 5 đứa mình luôn chơi với nhau, chia sẻ buồn vui phải hoh ^^! Đi học đi cũng cùng nhau. Những lúc cần đều luôn bên nhau, biết bao nhiêu vui buồn xảy ra trong 2 năm học wa và bây h tụi mình đều khôn lớn cả :). Tao biết tao đôi có những lỗi lầm, xích mích nhưng mah trên kái đất khách nài chúng mình phải luôn có nhau nhé. Những đêm sleep over, tao đã kể cho tụi mài nghe những câu chuyện ngớ ngẩn của tao, những ước mơ tao với chúng mài sẽ quyết định thực hiện trong tương laị Có bao lần cùng khóc cùng cười, cùng giúp đỡ lẫn nhau. Nếu như thực sự 1 ngày nào đó tao phải xa tụi mài, tao ko biết sẽ phải làm sao. Nhưng mah tao nghĩ còn xa lắm vì nhà tao mua nhà trụ chân đây rùi :hihi: ^^! hìhi`..... Tao tặng tụi mài bài hát này. Có thể thay 1 phần lời nói, tao định hát tặng cơ, nhưng mah giọng tao thì tụi mài biết rồi đấy :so_funny: nhưng đó là tình cảm của tao thực sự :gladd: Mong tụi mài nhận nhé.....
~ Tao mong rằng tình bạn của chúng mình là mãi mãi BFF T3H2 :huglove: ~
Iu Nhìu: ♡ TrC ♡

** Ah ah p/s: Hôm nay tao hơi bị tình cảm đấy nhớ :haha:, đứa nào cừi chọc tao đừng trách khi tao wa nhà bảo tao ác :so_funny: hì.....................^^! :lelele:

nick hht: giangho_hiepnu, gjà_rồj_vẫn_kute

NHÓC
29-07-2006, 09:36 AM
Nhóc Đã Nghe Trước 2 Bạn Kia Roài ! ^_____^ Ai Em Sâu So Rì

Híc Híc Thiệt Là Cảm Động Tình Bạn Của Tao Với Mày !

♡25251325♡
29-07-2006, 09:37 AM
Nhóc Đã Nghe Trước 2 Bạn Kia Roài ! ^_____^ Ai Em Sâu So Rì

Híc Híc Thiệt Là Cảm Động Tình Bạn Của Tao Với Mày !
hihi hoh có sao.....Tr đang bảo mí đứa nó onl thì lên nghe :hihi: mah nó thì ko type da^u' :haha: gọi Tao với Mày tình cảm mah, gần gũi. Đâu có cần chị chị em em :)

giangho_hiepnu
29-07-2006, 09:40 AM
uh nghĩ lại cũng đúng :) tha lỗi cho may đó cứ việc xin lỗi đi nghe đã tai lém:haha: . Để hôm nào đền ơn mày nhé.

♡25251325♡
29-07-2006, 09:43 AM
đền đê mài đền đê..........:haha: đó tao tình cảm thế, tụi mài thì.........:rain:.......... tao ngồi 30' làm a'.........>.< chúc tao wa tao ziết :haha:...mò quên ở đây ko buôn dưa dc mài :)

TÓC THỀ
29-07-2006, 09:46 AM
hihi hoh có sao.....Tr đang bảo mí đứa nó onl thì lên nghe :hihi: mah nó thì ko type da^u' :haha: gọi Tao với Mày tình cảm mah, gần gũi. Đâu có cần chị chị em em :)

ĐÚNG RỒI ĐÓ NHỎ GỌI MÀI TAO CHO NÓ GẦN GŨI HƠN.THẾ THÌ CHO TÓC THỀ SORRY NHỎ LUÔN HEN VÌ MẤY BỮA GIỜ CỨ CHỌC NHỎ HOÀI LÀM NHỎ SỢ:haha: NHỎ CŨNG CÓ CẢM TÌNH GIỮ TA.

HIẾU TỬ
31-07-2006, 11:12 AM
BÀi NÀy RẤt Hay ĐÓ Tr.c. Nghe BÀi NÀy BỖng H. NhỚ ĐẾn MẤy ĐỨa BẠn BÊn ViỆt Nam:sosad:

Đồ.Rê.Mi.Fa.Son.La.Xí_Xọn
02-08-2006, 01:20 PM
mình cũng tên Tr. mà ko được tặng chi hết rứa :so_funny:

Black & White
02-08-2006, 01:52 PM
hum ni bé Tr tình cũm ghia.... hay lém kưng :clap:

ss cũng nghĩ gọi mày... tao cho tình cũm :D.... bạn bè thưng mờ :D

THANH THAT
11-08-2006, 01:09 PM
BEING HUMAN, WHO DOESN'T WISH TO HAVE A SPECIAL FRIEND TO SHARE AT BAD AS WELL AS HAPPY MOMENT TOGETHER. IT CAN ONLY BE CALL"FRIENDSHIP"WHEN WE KNOW HƠW TO CARE FOR EACH OTHER AND GOT OUR FRIENDS BACK WHEN THEY NEED.WE CAN'T BE JEALOUS OR BEING A FAULTFINDER. WE WILL HELP THEM THROUGH THE STORM OF THEIR LIFE. CHEER THEM WHEN THEY ABOUT TO GIVE UP HOPE.
SO CALL ME WHENEVER YOU NEED, I'LL BE THERE JUST FOR YOU AS SOON AS POSSIBLE.SO CALL ME WHEREVER YOU WANT, I JUST WANT YOU TO KNOW THAT I'LL ALWAYS GOT YOUR BACK. LIFE IS NOT EASY SO PLEASE HELP EACH OTHER OUT WHILE YOU STILL CAN. PLEASE DON'T FORGET ME,LET BUILT OUR FRIENDSHIP TOGETHER AS CLOSE AS WE COULD, TRY NOT TO LET IT DIE!.

MONG RẮNG NÓ SẼ GIÚP ĐƯỢC CHO EM KHI BÀY TỎ TÌNH CẢM CỦA EM VỚI BẠN MÌNH

Sư_CỤ_Slim
11-08-2006, 04:42 PM
bản nhạc của những thành viên xa quê đây mà.
tại sao mình cũng thuộc loại QUÊ XA mà lại ko nghe được nhỉ.buồn qué
anyway, vẫn cẻm ơn vì đã posst bài nì ( mặc dù ko nghe được ) hihhihihi