PDA

Xem đầy đủ chức năng : ♥ - ♥ cHỊ Em nàO mUỐn cÓ nGỰc đẹP....dzÔ ♥ - ♥

°¤ l3mOn sIrUp ¤°
28-07-2006, 02:41 AM
............Có ai teo tóp như Fe^ hem....:so_funny: Nếu có thì dzô chia sẻ tý kinh nghiệm nè...hỉ hỉ...

.Bộ ngực đẹp luôn là niềm mơ ước của bất cứ bạn gái nào. Xin giới thiệu một số món ăn hết sức đơn giản và dễ làm giúp bạn có một bộ ngực nở nang, săn chắc.

1: Mướp trộn tôm

Mướp vốn là loại quả làm thông tuyến sữa, giữ gìn bộ ngực không dễ bị biến dạng. Ngoài ra ăn mướp thường xuyên còn giúp cơ thể tiêu độc và làm đẹp da hữu hiệu.

Nguyên liệu: 1 quả mướp trung bình, 50-100g tôm, 150g cẩu khởi (bán tại các tiệm thuốc bắc).

Cách làm: Mướp gọt vỏ chia thành những miếng nhỏ, dài, xào qua với dầu thực vật nêm muối ăn vừa đủ, cho cẩu khởi đã rửa sạch vào xào chung. Cuối cùng cho tôm đã hấp chín vào đảo đều cùng mướp. Ăn nóng!

Món 2: Tôm viên sốt cam

Tôm là loại thực phẩm giàu canxi và nguyên tố vi lượng có tác dụng chống lão hoá, thúc đẩy quá trình tạo máu. Khi kết hợp tôm với cam, quýt tươi và vitamin C hiệu quả càng cao. Thường xuyên ăn có thể giúp bộ ngực nở nang săn chắc.

Nguyên liệu: 400g tôm nõn, nấm hương, đậu bắp, 1 trái cam tươi vắt lấy nước cốt (có thể thay bằng quýt).

Cách làm: Tôm nõn quết nhuyễn thêm một chút dầu ăn, muối, lòng trắng trứng và một chút bột, viên thành từng viên nhỏ. Đun nóng dầu ăn, cho tôm viên, nấm hương, đậu bắp (đã ngâm rửa sạch) vào xào, nêm gia vị vừa ăn, cho nước cam vào đảo đều, thêm một chút nước đã hoà ít bột đao cho sánh, đậu bắp chín là được.

Món 3: Sữa và trứng gà
.............Mới lụm được ở 1 trang Web đó :so_funny: Mà sao ăn máy món này hoài...mà nó dzẫn lép....xẹp như con mắm nà sao :so_funny:...

_7:30_PM_
28-07-2006, 05:20 AM
Bao nhiu xen ti mét mờ kiu lép kẹp hửh Fê :so_funny: ...

¤°º::sÓI::°º¤
28-07-2006, 07:42 AM
:haha: Lép như con tép thì đúng hơn :haha: Mắm vẫn có :haha:

giacmo_thuytinh993
28-07-2006, 08:14 AM
hiiiiiiiiiiiiiii
tuy còn nhỏ nhưng cho emtham gia luôn nhan!!!!!1

Nàng Tiên Cá
28-07-2006, 08:17 AM
em 85 chắc được rồi chắc ko phải ăn đâu !!!!!!!!!11

♥ Fee ♥
28-07-2006, 08:28 PM
.........có mỗi mình xì ke :rain:

.:*~Tawny~*:.
28-07-2006, 08:45 PM
chài ai JOIN THE CLUB, em cũng teo tóp, mỏng manh :so_funny: . Nhìn vào ai cũng bảo :" chưa phát triển" , khổ, cao nhòng roài í chứ chưa phát triiển rì , mỗi tội bề ngang, bề sâu không dày dặn thoai :so_funny::so_funny:
ơ thế sis iem cũng tóp tép à :haha:

♥ Fee ♥
28-07-2006, 08:53 PM
** Tà Ny : nói teo tóp thì nóa dzã man quá :so_funny: chỉ nà...hem bằng chị băng em thoai :so_funny: Tình hình nà phia' sau với phia' trước hem khác nhau gì cho nhắm :so_funny::so_funny:
...........Ơ hay :blushing: Thế em cũng thuộc dzạng Ti dzi mang` hình phẳng hẻ :so_funny: Đồng cảnh ngộ

.:*~Tawny~*:.
28-07-2006, 09:05 PM
à thì thế, phải chi có chút da thịt, đằng này đã xương, gặp quả đồi phẳng, nên ....sao sao í !!!! Flat screen tv cũng hem đáng ngại sis oai, giờ ai chả xài màn hình phẳng :so_funny: !!!!!
hic, em khoái mướp, món gì có mướp đều ăn tuốt, cũng tập thể dục cho ....bớt phẳng, nhưng đợi mãi cũng vẫn "xì ét tra xì mô " :so_funny: , riết muốn giết người

sUp3r Sh0cK
28-07-2006, 09:14 PM
muốn có bộ ngực đẹp wa' dzể ...thẩm mỹ viên...chỉ cần 30' thế là xong :hihi:

baby_Iloveyou
28-07-2006, 11:10 PM
chời............ thẩm mỹ viện thì làm sao bằng được tự nhiên................

be_yeu29
29-07-2006, 02:08 AM
con trai bao giờ cũng thích con gai tụi mình ở chỗ dó hết ah`
vậy mới khổ chứ.Cho nên ngực xẹp cũng là một diểm yếu của con gái tụi mình
chán quá kô ai muôn bị cái dó chút nào

°¤ l3mOn sIrUp ¤°
29-07-2006, 03:14 AM
** Tà Ny : Tình hình nà giờ chị em mình phải nàm răng cho nóa gồ ghề 1 chút đây em :so_funny::so_funny: chứ như dzậy...dziện áo 2 dzây quần sóc ra đường máy thằng Mỹ nó nhìn dzô....:so_funny: nó nói mình nà trai giả gái nữa thì chết mẹ :so_funny:
Tình hình nà Ss cũng thích ăn mướp :so_funny: Mới đây thoai à....koàn 2...3 ngày trước...Ss hem ăn mướp dzì Ss tưởng ăn mướp thì ngực nó cũng dzài như chái mứp :so_funny:
** No : Thôi........ai mà đi thẩm mĩ...dzừa hem chứt nượng...dzừa đát xiền....để xiền mua sắm coàn hơn.....:so_funny:........................Dzả nại....sợ có bín chứng dzìa sau nắm....hem chơi đồ nhưn tạo....:so_funny:.

Bë|\|h|M†X|tA
29-07-2006, 08:20 AM
ss dạy cả cái này hả ss :so_funny: ............

Nàng Tiên Cá
29-07-2006, 08:59 AM
em thấy đi bơi được lém á !!!!!! mà còn tùy theo gen nữa, nếu mà thân mẫu ...... thì khó có cơ hội ngực ..... lên lắm...

hot_ice-cream_cup
29-07-2006, 10:33 AM
ui chài, cái nài mua lót về là được thui mà, đâu cần lao tâm khổ tứ....chọn cái bra nào có lót dày vào ấy :hihi:, suỵt cái này nói khẽ, kẻo hội nó phát hiện chết em :so_funny:

♥ Fee ♥
31-07-2006, 06:21 AM
** Nhím : Cái chi Ss chơi cũng nại hết em oai:so_funny::so_funny:
** Cá : Gien nép thì nép cả đời phải hem em :so_funny:
** Kem nóng : Tình hình dó nà biện pháp tạm xời thui em ơi :so_funny: Ss cũng thử như em....độn dzã man lắm :so_funny: Nhưng xao mà nhìn cũng chẳng khá hơn chút nào :so_funny:

Nàng Tiên Cá
01-08-2006, 06:19 AM
ss flirt : ko hẳn, em tháy cứ eng nhìu đồ béo như sữa, phô mai + tập thẻ dục nà noá bự ra thui mà..........

Băng Tước
02-08-2006, 10:16 PM
Em cũng cần ngực đẹp đó.... :D2 :D2

hanh_mos
03-08-2006, 08:08 AM
.....iem 14 tũi.....:haha:......85 liệu kos nhõ hem.....:so_funny:....iem ỡ nga maf ỡ đây cũa đứa nào cũng to(tây mừ)...:so_funny:.....

Biin Boon Boon
03-08-2006, 08:31 AM
** Tà Ny : Tình hình nà giờ chị em mình phải nàm răng cho nóa gồ ghề 1 chút đây em :so_funny::so_funny: chứ như dzậy...dziện áo 2 dzây quần sóc ra đường máy thằng Mỹ nó nhìn dzô....:so_funny: nó nói mình nà trai giả gái nữa thì chết mẹ :so_funny:

:so_funny: ss Fe^ oai!Mấy ổng hoh có nhầm đc đâu dzù dzì thì ss cũng chứng minh ss là con gái đc mà :so_funny: mà cách thì tự ss bik á.......:so_funny:

the_queen
04-08-2006, 12:51 AM
hahaha :D cái này dzui nà >:< bao nhiu cm mới bị kuê là lép dzạ ? :hihi: Fê bao nhiu mà kêu lép dzị ?

-DC*girl-
04-08-2006, 06:57 AM
nhìn qua nhìn lại chẳng có món nào ngon hít,có món cúi ngon thì lại............................................. ......................:haha:

votinh15
06-08-2006, 08:01 AM
có cách nào giúp ngực con trai to bang con gái ko hả chỉ tui với

Oriole7610
06-08-2006, 09:30 AM
Hơ, cái này có chắc hiệu quả ko thế :P

bagiasunrang99
07-08-2006, 10:10 AM
híc mí ngừi ơi..... thui ko phiền nữa rùi đâu sẽ có đó mừ.nếu hông có thì chúng ta sẽ đi mượn ở mí hàng triump là được muh....cùng lém là 2 ngàn lá 8 ngàn xôi muh.phải hông bà con?:P

♥† Dung †♥
08-08-2006, 08:20 AM
Anh po' trym dzí em dzầu :so_funny: