PDA

Xem đầy đủ chức năng : Không biết các bạn nghĩ sao về một người ....

con1ngay2002
06-06-2005, 04:40 AM
Các bạn nghĩ sao về một người bạn trai mà lúc nào cũng không thực hiện nổi một lời hứa với bạn . Dù rằng tất cả lý do điều chính đáng và đáng được thông cảm . Ví dụ : anh hứa là sẽ đưa bạn đi xem phim tối thứ bảy tới . Nhưng đột nhiên tối thứ bảy đó nhà anh có một vị khách từ xa tới . Anh đành phải bãi bỏ cuộc hẹn với bạn . Và hứa chủ nhật tới sẽ đưa bạn đi tới vườn hoa nhật bổn . Và kỳ lạ ghê, chủ nhật tới , trong lúc bạn sửa soạn quần áo thiệt đẹp, tô son điểm phấn lóng ngóng chờ đợi anh, thế thì anh lại gọi điện thoại bảo là không thể đi vì hôm nay tự dưng mẹ anh bị bệnh ...Và cũng hứa là tối thứ hai sẽ đưa bạn đi ăn để bù lại những lần sai hẹn . Bất thình lình bạn trong bộ đồ thật đẹp chờ đợi anh ở nhà hàng , anh lại gọi điện thoại nói là em gái anh tự dưng bị hư xe, anh phải đi rước em gái anh . Đồng thời hết lời xin lỗi bạn vì không thể giữ lời hứa . Cứ thế , hết lời hứa này đến lời hứa kia bị bỏ qua một bên kèm theo là những lý do rất chính đáng . Bạn muốn giận cũng không biết làm sao giận , vì quả thật lý do quá chính đáng .

Không biết các bạn sẽ nghĩ sao về một người bạn trai như thế hén ? ...

à còn một điều nữa chứ ! Anh luôn miệng nói là .."anh yêu em ...dễ sợ .."

nhoc_coi3011
06-06-2005, 04:50 AM
:guoc: :madsung: :smioh: :no:

con1ngay2002
06-06-2005, 05:35 AM
câu bài hã :D

swtlilaznchik88
06-06-2005, 06:12 AM
to con: mình nghĩ vấn đề là xảy ra trên mình anh ấy. mình nghĩ anh ta không muốn đi chơi với bạn, nên mới diện ra nhiều lý do như thế. chứ không thể ngày nào cũng có chuyện đột xuất như vậy đâu, thiệt là không bình thường. bạn nên tìm hiểu về anh ấy nhiều hơn.

ngay_do_ben_em
06-06-2005, 06:38 AM
tinh y la bien ca

brat_likes_funny
06-06-2005, 06:46 AM
Các bạn nghĩ sao về một người bạn trai mà lúc nào cũng không thực hiện nổi một lời hứa với bạn . Dù rằng tất cả lý do điều chính đáng và đáng được thông cảm . Ví dụ : anh hứa là sẽ đưa bạn đi xem phim tối thứ bảy tới . Nhưng đột nhiên tối thứ bảy đó nhà anh có một vị khách từ xa tới . Anh đành phải bãi bỏ cuộc hẹn với bạn . Và hứa chủ nhật tới sẽ đưa bạn đi tới vườn hoa nhật bổn . Và kỳ lạ ghê, chủ nhật tới , trong lúc bạn sửa soạn quần áo thiệt đẹp, tô son điểm phấn lóng ngóng chờ đợi anh, thế thì anh lại gọi điện thoại bảo là không thể đi vì hôm nay tự dưng mẹ anh bị bệnh ...Và cũng hứa là tối thứ hai sẽ đưa bạn đi ăn để bù lại những lần sai hẹn . Bất thình lình bạn trong bộ đồ thật đẹp chờ đợi anh ở nhà hàng , anh lại gọi điện thoại nói là em gái anh tự dưng bị hư xe, anh phải đi rước em gái anh . Đồng thời hết lời xin lỗi bạn vì không thể giữ lời hứa . Cứ thế , hết lời hứa này đến lời hứa kia bị bỏ qua một bên kèm theo là những lý do rất chính đáng . Bạn muốn giận cũng không biết làm sao giận , vì quả thật lý do quá chính đáng .

Không biết các bạn sẽ nghĩ sao về một người bạn trai như thế hén ? ...

à còn một điều nữa chứ ! Anh luôn miệng nói là .."anh yêu em ...dễ sợ .."

Brat chỉ muốn nói một câu thui . Sau này bạn sẽ chẳng là một chỗ dựa cho ai cả ==> Bạn sẽ ko được iu thương <== Bởi vì bạn ko xứng đáng được iu thương .

Hi vọng u ko như dzậy ha . Have fun :D

EmAnh
06-06-2005, 01:45 PM
bạn ới! Cho EA hỏi bạn có tin bạn trai này ko thế? Con trai gì mà hẹn rồi, đến hẹn lại biến mất thế hả?

Cong tu
06-06-2005, 05:45 PM
oạch
seo EA lại hỏi như vậy
đã yêu thì phải tin nhau chứ ah
cũng như cong tu nè
yêu EA rùi lên EA nói EA xấu lém CT cũng tin mà

nguoiyeudau
06-06-2005, 09:07 PM
Một con người như thế thì không nên tin tưởng bởi anh ta đã lỡ hẹn quá nhiều như vậy , nói mà không biết thực hiện được , tốt hơn hãy dừng ở mức tình bạn với anh ta .

con1ngay2002
07-06-2005, 12:32 AM
tin ít thì người kia sẽ cho là hay có tính "cảnh giác", mà tin hoàn toàn thì sẽ bị lợi dụng ngược lai >_<

chatsanhdieu0_0
17-06-2005, 09:00 AM
người con trai nè ko tốt , chi biết nói mà ko hành động chứng minh ...... chi làm ban thôi ....ko thèm yêu nưa~ !

netlove78_nl
17-06-2005, 09:19 AM
Sao mọi người cứ lên án anh này thế hả, hic, tui cũng là con trai, cũng rất bận rộn(con người của công việc). chưa có người để mà lỡ hẹn.Nhưng nếu có thì cũng lỡ hẹn hoài mất thôi . Hãy tìm hiểu kĩ xem lí do có thực sự thuyết phục ko? hay chỉ là cái cớ thoái thác.khi đó hãy kết luận nhé!nếu thương nhau thực lòng hay vị tha đi. Chắc cũng ko quá nhiều lần lỡ hẹn như bạn đã nói chứ hả, nếu quá nhiều thì cũng nên đạt dấu hỏi đấy.hihi nói nhỏ này luôn miệng nói" anh yêu em nhiều" thì chưa chắc đâu nhé!

con1ngay2002
17-06-2005, 09:30 PM
dù sao nữa, tình iu cần có thời gian de quan tâm lẫn nhau, công việc là quan trọng nhưng làm việc để làm gì?? để gánh vác hạnh phúc gia dinh, dung ko :D

Akite_for_you
17-06-2005, 10:36 PM
akite nghĩ có công bằng không nếu lên án một người có những lý do chính đáng như thế (hãy thử tin một lần xem sao, phải tin người mình yêu chứ!) Với lại bạn không thấy tự hào sao khi có một người bạn trai biết wan tâm chăm sóc cho gia đình như vẩy nhứ!

¯|¯ïN
17-06-2005, 11:05 PM
Rõ ràng cái tên nài là 1 người thất hứa và nhất là ko đáng để tin cậy 1 chút xíu nèo hít trơn é,à mà lại còn mồm mép miệng lưỡi nữa chớ,uổng cho người nèo trao thân gửi phận mình choa tên nài lém é^_______^!!!!

Akite_for_you
17-06-2005, 11:09 PM
híc, nói như vậy hoá ra akite đã "trao thân gửi phận" cho kẻ không đáng được trao hả? Nhưng mà ko sao, nên tin vào chính mình !