PDA

Xem đầy đủ chức năng : tình đơn phương

chị gái khủng bố 80
04-06-2005, 12:11 AM
TÌNH YÊU ĐÔI KHI LÀM CHO NGƯỜI TA HẠNH PHÚC NHƯNG CŨNG CÓ KHI NÓ LẠI GIẾT CHẾT TAM HỒN CỦA MỖI NGƯỜI
NHỮNG BÀI VIẾT VỀ TÌNH YÊU ĐƠN PHƯƠNG ,MỜI CÁC BẠN HÃY POS Ở ĐÂY NHÉ !
Zzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz zzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzZ

[chắc tất cả mọi nguời trong nì ai cũng từng có một mối tình đơn phương dzắt dzai rùi chứ nhỉ thía thì kể cho mọi người nghe đi nào]

Ai đó đã nói :"Tình đơn phương thực ra là một tình yêu rất đẹp và tràn đầy hi vọng nhưng đôi khi chính tình yêu đơn phương lại là một cái nợ của chính người đó.Nó sẽ rất hạnh phúc nếu được người kia đáp lại tình cảm và trái lại nó sẽ rất tồi tệ nếu người kia thờ ơ ,lạnh lùng.Vậy tình yêu đơn phương có phải là tình yêu đẹp?Đó sẽ mãi là câu hỏi mà chỉ những người trong cuộc mới có thể giải đáp!"

=========
LivingDolls_st

maimottinhyeu
04-06-2005, 05:42 AM
tinhyeu don phương do cung la 1 tinh yeu rat dẹp No chua dung biet bao hi vong va niem tin chi mong cho ngươi ay dap lai
toi cung da tung yeu don phương ngươi ay va bay gio thi tot dep roi
ai bao tinh yeu don phương la xau nao

Cong tu
04-06-2005, 02:50 PM
yêu đơn phương tuy đau khổ nhưng nó rất đẹp
đẹp đến nỗi có thể chọn yêu đơn phương làm tình yêu cho mình suốt đời

EmAnh
04-06-2005, 03:57 PM
có thể ko đó CT? Yêu đơn phương suốt cả cuộc đời rất đau khổ , chỉ trừ khi đã từng có thời gian hạnh phúc bên nhau rồi vì lý do gì đó ko thể bên nhau nên mới có thể xem đó là tình iu của cả cuộc đời mà thôi.

chị gái khủng bố 80
04-06-2005, 04:46 PM
oho
ai cũng bảo yêu đơn phương là ty đẹp nhưng thật ra nó là ty mufquangs đấy
bởi vì rõ ràng là bít người ta ko y mình nhưng vẫn cố y thì chẳng phải ty mù quáng thì là gì

nhoc_coi3011
05-06-2005, 04:14 AM
Tui cũng thấy đẹp đấy chứ.......

nhomotthua
05-06-2005, 04:22 AM
tình yêu đơn phương đep nhưng mà buồn
nhiều khi rất hy vọng nhưng đôi khi cung thất vọng rất nhiều

nhoc_coi3011
05-06-2005, 04:24 AM
Mình cũng nghĩ như vậy

nhomotthua
05-06-2005, 04:29 AM
nay nhoc
vậy nhoc đã bao giờ bị dính t/y đơn phương chưa mà nói vậy

nhoc_coi3011
05-06-2005, 06:19 AM
hoh bít nữa.... nhưng Nhóc nghe bạn kể rùi muh.....

ugly
05-06-2005, 11:38 AM
tình đơn phương vui thì ít buồn thì nhiều , tôi chẳng thấy nó dẹp gì cả , hy vọng càng lớn thấ vọng càng nhiều , muốn biết dược mùi vị của tình yêu
tôi nghỉ nên yêu dơn phương , tuy dâu khồ but verry funny i think
*_^

chị gái khủng bố 80
05-06-2005, 04:02 PM
vậy sao
"nên yêu đơn phương " à
tôi thì ko nghĩ vậy đâu
yêu đơn phương tôi chẳng thấy đẹp mà chỉ thấy đau khổ thôi
nếu người mà mình thầm yêu chưa có gì [ chưa có gì ở đây nghĩa là chưa có bồ hoặc vợ ý ] thì mình còn hi vọng được 50% nhưng nếu người ta "đã có gì" mà mình vẫn yêu thì quả thật rất buồn
xấu gái đã từng yêu đơn phương nên tôi biết nó chẳng hề đẹp như mấy bồ vẫn nói đâu khi dính vô nó thì tôi thấy đau lắm
cũng ko thể giải thích rõ nỗi đau này cho người khác hỉu được

boyhateLOVE
05-06-2005, 05:47 PM
Công nhân tình đơn phương rất đẹp,nó luôn đem lại cho ta tất cả những hy vọng,nó sẽ càng đẹp hơn nếu nó được đáp lại,còn ko được đáp lại,nó sẽ làm giết bạn môt cách lạnh lùng,còn hơn cả sát thủ nữa

Nhoc_Chip
05-06-2005, 08:56 PM
yêu đơn phương khổ lắm ai ơi
nhìn người mình yêu đi với người khác............. :so_funny:
rất nhìu ngừi iu đơn phương mà

love764vn
05-06-2005, 09:24 PM
love764vnvn đa~ tư`ng iu dơn phương 1 người trong suốt 4 năm đó , có thể đó cũng chỉ là sự rung động đầu tiên của 1 con nhóc chưa bít gì cả và ty đó chi? là thầm lặng thui nhưng ai nói ty dơn phương là mù quáng nào ?

Nhoc_Chip
05-06-2005, 09:53 PM
nhocchip cũng đã từng thích đơn phương 1 người trong 5 năm ( nhìu hơn cả love):hihi:
đó ko bít có phải là tình iu ko nữa nhưng mỗi khi nhìn thấy người ta là mình lại run bắn
hichic
kíu em

thanhonghai
05-06-2005, 09:55 PM
minh cung da yeu don phuong nhung minh nghi chi minh iu la du roi hic ko can phai noi ra dau nhi

Nhoc_Chip
05-06-2005, 09:58 PM
cố quên người ta mãi mà hông có được à
đúng là càng cố quên thì lại càng nhớ '' càng xa- càng nhơ'' hì

ùh
thích người ta 5 năm rồi mà hổng giám nói à
nhưng mà người ta cũng biết là mình thích người ta đó
nhưng mà người ta có người yêu rồi chỉ coi mình như là bạn thôi à hic :so_funny:

thanhonghai
05-06-2005, 09:59 PM
e nhoc ten gi vay

emyeuai_anhgietca2
06-06-2005, 12:16 AM
hic hic ! nói lằng nhằng làm chi ... nói túm lại yêu đơn phương là dại dột ... vì yêu mà sẽ ko có kết quả gì thì iu làm cái qué gì tốn thời gian ( chẳng may thấy người mình iu đi hú hí với đứa khác thì đau bùn + nìu đìu sảy ra .... ) thà để đầu mà ăn học còn hơn ....... vớ vỉn ! !
iu đơn phương làm chi ... phải bít làm sao cho đối tượng mình iu đó cũng phải .... ( iu )2 .... mình mới gọi là siêu ! !

beckham75dantruong76
06-06-2005, 12:30 AM
yêu ư nó là gì vậy trong tôi!đó là cái mà tôi cảm nhận cho đến tận bây giờ đó ,t/y có thể dẫn ta đến thiên đường của hạnh phúc nhưng cũng là bóng tối dẫn ta đến với dịa ngục khi mà người ta yêu lại ko hề yêu ta mà nói một cách đau buồn nhất là ta đang yêu đơn phương hic!

siêu nhóc
06-06-2005, 01:32 AM
huhu yêu đơn phương khổ lém chơ ko phải sướng đâu na wi' dzị
tui đã iu đương phương rùi

Cong tu
06-06-2005, 04:57 PM
oho
ai cũng bảo yêu đơn phương là ty đẹp nhưng thật ra nó là ty mufquangs đấy
bởi vì rõ ràng là bít người ta ko y mình nhưng vẫn cố y thì chẳng phải ty mù quáng thì là gì
trùi thế EA có bít là cong tu đang yêu đơn phương ko nè
đang bị EA từ chối tình yêu đó
chẳng lẽ EA để cong tu yêu đơn phương cả đời seo

thieugiasitinh
06-06-2005, 07:31 PM
ai bao yeu don phương la dai dot hả tinh yeu nao ma chang phai bat dau tù sụ don phương ban dau thi ai biet la minh yeu họ dau don phương la chi don phương voi ai ko biet tho lọ thoi nha

nhoc_coi3011
06-06-2005, 07:33 PM
e nhoc ten gi vay
tên Nhóc muh :lol:

xinhayvevoianh2005
07-06-2005, 06:48 PM
chài, yeu don phương gì ma den 5 nam vay ban, mình chua yeu don phương nen chua bit hì hì

hansome_la_co_toi_a
07-06-2005, 08:47 PM
Hic iu đơn phương là dai dột, nhưng tình đơn phương ko nghĩa là mãi mãi đơn phương ,chĩ là người được mình đơn phương chưa nhận ra ai là người tốt với mình nhất thôi

chị gái khủng bố 80
09-06-2005, 04:49 AM
oho
có phải ko vậy
bạn cũng khá là lạc quan ấy chứ nhỉ

chuongphong
09-06-2005, 06:54 AM
[leu co the sin cho anh dươc chet trong cai nhin chiu men cua em di anh se chet ma khong can ke giet;;;;;;]boi traitim tu ngo boi tinh si

tinh yeu don phuong cua nhung ngươi yeu tham

Red Rose
09-06-2005, 08:18 AM
yêu một người đã rất khó mà để giữ được người đó còn khó hơn hãy yêu bằng chính trái tim của bạn và hãy nói ra bạn yêu người đó thế nào lỡ người đó cũng đơn phương bạn thì sao

Nhoc_Chip
10-06-2005, 03:15 AM
to emyeuai anhgietca2 : ai bảo anh yêu đơn phương là dại dột
có nhữnng người yêu đơn phương 1 thời gian rùi thì được người ta yêu lại thì seo
nếu yêu thật lòng thì phải chờ đợi chứ
ẹc ẹc nói thế thui chứ nhoc chờ ngừi ta 5 năm rùi mà vẫn chưa được :hihi:
nhưng mè lì lém vẫn chờ hehe:so_funny:

langtuyeuhoa
11-06-2005, 02:13 AM
đúng là tình yêu đơn phương thật là dàu khỗ tôi đã yêu và nhân ỡ đó một sư
đau khỗ vô hạn công nhận là nó thật đẹp trong ta

hercules
11-06-2005, 07:09 AM
mình đã nói rồi ! đừng ai bảo đơn phương yêu 1 người là đẹp sai lầm lớn !!

netlove78_nl
12-06-2005, 01:52 AM
Yêu đơn phương thì rất khổ, ai đã từng yêu đều biét rõ điều này.Nhưng có đièu này không phải ai cũng cảm thấy, đó là niềm đau khổ trong sự hạnh phúc là được yêu, được hy vọng và hồi hộp chờ đợi. Có thể sẽ mãi mãi "đơn phương" nhưng như thế còn hơn sống mà không yêu ai, không nhớ tới ai, thật vô vị .Hix hix

hoamongrong
12-06-2005, 02:19 AM
Trời!......!Sao bạn nói đúng quá vậy!đã yêu là phải được đáp lại ,không thì thôi yêu làm gì cho mêt.Yêu đơn phương sẽ rất là đau khổ khi nhìn người mình yêu yêu người khác,và chỉ khổ mình thôi chứ người ta có biết đâu

kieu_nph
16-06-2005, 04:27 PM
Yêu đơn phương thì rất khổ, ai đã từng yêu đều biét rõ điều này.Nhưng có đièu này không phải ai cũng cảm thấy, đó là niềm đau khổ trong sự hạnh phúc là được yêu, được hy vọng và hồi hộp chờ đợi. Có thể sẽ mãi mãi "đơn phương" nhưng như thế còn hơn sống mà không yêu ai, không nhớ tới ai, thật vô vị .Hix hix

:cool1: :tongue4:

netlove78_nl
17-06-2005, 02:20 AM
K ơi, em đã từng yêu đơn phương chưa, có biết "mui vị" của nó ra làm sao chưa.Nhóc ngốc nghếch

chatsanhdieu0_0
17-06-2005, 09:11 AM
YDP-Sẽ đau khổ lắm !!!!!! hu hu , tớ se~ ko yêu đơn phương nưa~ đâu. Nếu bạn chót yêu đơn phương - hãy dũng cảm bay` tỏ cảm xuc' của mình cho người ấy biết rằng bạn yêu quý người ấy !

nhoc_coi3011
17-06-2005, 09:26 AM
YDP-Sẽ đau khổ lắm !!!!!! hu hu , tớ se~ ko yêu đơn phương nưa~ đâu. Nếu bạn chót yêu đơn phương - hãy dũng cảm bay` tỏ cảm xuc' của mình cho người ấy biết rằng bạn yêu quý người ấy !
:smioh: không ngủ đi à :tongue4: ?

nhoc_tini
19-06-2005, 12:58 AM
tui thay no cung rat............. la dep tuyet voi nhung cung rat dang cay.

huy.forgetmynot_1985
14-11-2008, 10:59 PM
Tình đơn phương là một mối tình mà chĩ có 1 người yêu và người kia lại ko yêu mình gọi là tình đơn phương ,yêu một người mà người đó lại ko yêu mình cái cãm giác đó rất đau xót khó chịu và da diết ,trong đầu luôn nghĩ luôn trách tại sao người đó ko yêu mình , người đó trong lòng xem mình như thế nào , những câu hỏi? những thắc mắc luôn ám ãnh tôi tại sao người đó lại ko thích mình , nhìu lý do nguyên nhân mà mình rất muốn được biết và tại sao muốn quên cái hình bóng kia đi nhưng nó luôn xuất hiện trước mặt mình . ao ước ,ao ước làm sao có 1 lọ thuốc thần tiên nào đó mà khi uống vào có thễ quên mối tình cãm đó thì mình cũng sẽ uống,uống cho quên nỗi buồn đó, cho dù phải trả giá là mất tất cả , ko con nhớ gì về mình nữa , mỗi lần nhìn người đó cười người đó vui bên người con trai khác , trong lòng như cắt từng mãnh ruột sôi lên như ngọn lữa hõa diêm sơn buồn như chưa từng buồn và đau như chưa từng đau,tại vì sao tình yêu mà mình có quyền yêu người ta , nhưng người ta cũng có quyền ko yêu mình làm thế nào đễ bắt buột người đó yêu mình , cứ lặng cười khi nhìn người đó vui nhưng trong lòng luôn rất đau khổ ,muốn gần gũi người đó và muốn bọc lộ con tìm mình cho người đó hiễu mình yêu người đó như thế nào và ko gì có thễ so sánh được tình yêu của mình đối với người đó nhưng sao mình ko thể mở lời ,ko thể nói được chứ ,chắc co lẽ mình sợ mất người ấy,mình sợ khi nói ra mà người ta ko chấp nhận thì còn nỗi đau nào hơn nữa, có thể mình sẽ mất tất cả ,mất đi 1 chút hy vọng về tình yêu nơi người đó và tình bạn mà người đó dành cho mình ,thì sẽ còn đau khổ hơn bây giờ nữa.vì thế mình chấp nhận câm lăng yêu đơn phương ,để rồi đau khổ một mình mình....................

Luckyduck307
15-11-2008, 12:08 AM
bạn copy ở đâu hay tự vít đấy,vì thật sự mình ít khi thấy có ai là nam àm lại có những suy nghĩ như bạn đấy, nhưng dẫu sao thì bạn là nam bạn phải thể hiện tình yêu đó cua rmình cho người đó bít chứ, mình cũng đã từng bị khốn đốn trong chuyện tình cảm như vậy nên mình hiểu chứ, tiếc rằng mình chỉ là 1 đứa con gái nên............

Ljnhnghy_It's me
15-11-2008, 03:46 AM
ĐƠN PHƯƠNG CHƯA HẲN LÀ TÌNH
VÌ TÔI-NGƯỜI ẤY CHỈ HÌNH NHƯ YÊU
GIỐNG NHƯ CÁNH BƯỚM SỚM CHIỀU
DẠT VÀO MÂY KHÓI DÁNG KIỀU NGÂY THƠ...
~~~> thơ tự chế...ko hay...nhưng ý nghĩa đối với topic này....:nhi:

~~~> ko nghĩ là họ coppy đâu...:cr:

chuotlat_yeuhoangtu
15-11-2008, 11:19 AM
bạn đã yêu người ấy trong 5 năm à sao bạn không nói cho người ấy tình cảm của bạn mà giữ tối 5 năm mình mà như thế mình sẽ nói cố lên bạn ạ

pe' ngóc^^!
15-11-2008, 09:44 PM
tui và người ấy yêu được 1 năm à, mà 1 năm đó có nhìu kỉ niệm đẹp lém..........