PDA

Xem đầy đủ chức năng : chán lắm bà con ơi

chickengirl_88
04-07-2006, 08:27 AM
kiểu này năm nay tui ở nhà rùi làm sai bét hết rồi :yike2:
Ôi kể mà ném được nó đi

okie_xinmailabanthan
04-07-2006, 08:39 AM
Hic
Thua keo nay ta bày keo khac là chuyện thường có chi đâu mà phải lo cơ chứ
mà không học đại học đâu phải là hết con đường học

.::Scandal::.
04-07-2006, 12:58 PM

thấy mấy sĩ tử chỗ mình nói đề khó hơn năm ngoái
có mấy thằng đi thi mà viết đc có 1 dòng môn Toán, po' tay thật
làm đề Lí đc 30' thì đòi ra

lovely_girl_113
05-07-2006, 06:53 AM
trùi ạ,,,, làm j` mà thảm hại thí

Ỉn_y3u
05-07-2006, 07:25 AM
Ở nhà gòi thì năm sau thi với iem nè, thi trắc nghiệm á, khối A là trắc nghiệm Lý & Hóa...Đùa chút thôi, chứ đừng bi quan thế nha, trượt ĐH đâu phải là đã mất tất cả, cố gắng lên nào.... ây da, ây da :ahah:

đệ nhất phong lưu
06-07-2006, 08:03 PM
tui cũng vậy đây năm nay trượt là chắc vì trường tui lấy điểm cao lắm 22.5 điểm cơ ko phải khối a đâu

nhungngayxuayeudau
07-07-2006, 01:43 AM
năm nay tôi cũng vậy chăc trượt mất rùi

N_27/12
08-07-2006, 06:26 AM
Mọi người đừng buồn cũng đừng nản thế, ko đỗ thì học sang năm cố đỗ, thực ra qua mỗi lần thi thì số người đỗ it còn số người trượt nhìu lắm mà ...

Băng Nhi
08-07-2006, 11:06 AM
Đề Toán năm nay khó hơn năm ngoái là cái chắc rùi.
Không thể chấp nhận được khi năm ngoái, đề Toán khối A dễ nhất trong 3 khối có thi môn này,còn dễ hơn cả đề khối D của bọn tớ. Người ta kêu quá trời rùi. Năm nay phải khác chứ.

Mỗi lần thi Đại học, số người đậu chỉ chiếm 10% thôi , nên bạn cũng đừng quá buồn, và cũng đừng nản lòng.
Nếu bạn có quyết tâm, mình tin bạn sẽ thành công .

duan_vcd@_@
09-07-2006, 02:08 AM
tui cũng vừa thi xong nè!!
Làm bài ko tốt lắm(chỉ tại 1 lí do duy nhất là tội cẩu thả:(()hixhix
Nhưng phải xin nói thật là đề thi khối A năm nay ko hề khó. Chỉ khó nếu học kém thôi
Năm nay đề khá hay đấy chứ. Tui đang chửi mình là tại sao lại làm bài kém đây. Hixxhix
hy vọng có cơ may. Nhưng dù thế nào, kết quả có ra sao thì hãy cố gắng cười nhe các bạn.
Cả nhà cười đi nào:D (nhe răng hết cỡ hì hì).

girl_rockchick
09-07-2006, 06:44 AM
hi mọi người, tui cũng thi khối A xong roài,làm cũng ổn. Sang' tui vừa làm toan' kB, 90%. Chỉ có điều Lý năm nay khủng wa'....

okie_xinmailabanthan
10-07-2006, 09:03 AM
Oạch toàn thấy nghe các bác ca cẩm là nhiều làm em cũng chán cả người nè

pukeo
10-07-2006, 09:52 PM
Đỗ trượt là chuyện bình thường mừ ......................năm nào chẳng vậy .......................số thí sinh trượt còn nhiều hơn đỗ ......................cái chính là mình còn đủ tự tin để thi năm sao ko thui ...................năm nay Pu. cũng thi nè ...................khối A có lẽ khả quan hơn khối B ......................mặc dù bài khối B làm có lẽ tốt hơn ................tại vì khối B Pu. thi năm ngoái lấy những 26.5 cơ ........còn khối A chắc năm nay khó mà vượt quá con số 24.......chẳng biết sao nữa ................lo quá !!!!

okie_xinmailabanthan
11-07-2006, 03:39 AM
ha
thế là bác Pu cũng đã thi trưọt một năm
Thả nào phần kinh nghiệm thi cử có vẻ thạo thế

pukeo
11-07-2006, 08:12 PM
Trời .....................năm nay Pu. mới thi mừ ....................còn sớm 1 năm cơ .................còn kinh nghiệm thi cử thì cũng biết chút ít ................

**lilzhou**
11-07-2006, 09:49 PM
Tui cũng vậy ah , làm bài chán wá ,tình hình nè năm nay cũng rớt thui
hic hic bùn wá

pukeo
11-07-2006, 10:13 PM
@lilzhou : đừng bi quan quá .....................đã có kết quả âu ......................với cả còn nhiều cách mờ .........................bạn kó thể thi CĐ .....................hoặc chờ năm sau thi lại ..................nói chung là vui lên nhé ........................bõ công học bấy lâu .................

**lilzhou**
14-07-2006, 08:10 PM
@lilzhou : đừng bi quan quá .....................đã có kết quả âu ......................với cả còn nhiều cách mờ .........................bạn kó thể thi CĐ .....................hoặc chờ năm sau thi lại ..................nói chung là vui lên nhé ........................bõ công học bấy lâu .................
Hic , Thank bạn nhìu nghen. Cầu mong mọi lo lắng của mình chỉ bằng thừa thôi :DD: