PDA

Xem đầy đủ chức năng : Thay đổi........!!!

be_hat_tieu
03-07-2006, 08:35 PM
Thời gian wa , anh trách rằng em đã thay đổi nhưng em vẫn là em chỉ có suy nghĩ là khác ngày xưa thôi . Em ko còn là 1 cô bé ngây thơ , hốn nhiên , mà coi tất cả mọi thứ trong tình iu đều màu hồng & sự ngọt ngào đầy hoàn hảo nữa . Suy cho cùng , mình khác nhau quá nhiều từ tính tình , sở thích , quan điểm , lối sống đến cách suy nghĩ . Dù có cố gắng , em cũng ko thể tím được sự đồng điệu , tiếng nói chung giữa chúng ta
Với em trong tình iu có 1 người là quá đủ , còn anh lại khác . Với anh gặp gỡ nhiều người thì sẽ có nhiều cơ hội lựa chọn hơn . Cũng có thể là anh đúng và em hoàn toàn tôn trọng suy nghĩ của anh . Anh có thể quen 1 người , 2 người , 3 người .......hay nhiều hơn như vậy , em cũng sẽ ko can thiệp quá sâu vào những mối quan hệ đó .Song với 1 điều kiện , đừng bao giờ để em biết , nghe hay bắt gặp . Vì lúc đó , mọi chuyện giữa chúng ta xem như chấm hết . Chính anh đã phạm điều tối kị đó trong những ngày xa em . Trong 1 phạm trù nào đó, em tôn thờ sự chung thủy . Em thừa nhận mình bảo thủ , em đã tha thứ cho anh nhiều lần , nhưng giờ đây với em phản bội là ko thể
Tình cảm của chúng ta nên dừng lại trước khi mọi chuyện đi quá xa khiến cả 2 đều đau khổ . Anh có thời gian suy nghĩ và có quyền lựa chọn để sau này ko phải hối hận hay nuối tiếc . Trong em tình cảm dành cho anh vẫn như ngày xưa chân thành và chung thủy nhưng tình iu thì đã hết rồi ......" Sao anh ko là anh , là của 1 thời em rất iu ...."
Dù sao em vẫn hy vọng anh sẽ hạnh phúc với quyết định của mình .........

hà_linh_4ever
03-07-2006, 09:47 PM
chuyện của bạn ...............buồn quá ,tui cũng như vậy ,lắm lúc tự hỏi "sao anh ko là anh,của một thời em đã yêu " ...............nhưng .......có lẽ thà bây giờ chia tay còn hơn để sau này ........."giờ thì anh hứa để làm gì ? "

lyly0209
04-07-2006, 07:08 AM
Anh với em như ở hai thế giới khác nhau...... cũng như mặt trăng thì khó mà gặp dươc mặt trời dzây!!!!!!

meovuitinh
04-07-2006, 07:25 AM
chuyện tình của bạn giống như bài hát ( người đàn ông tham lam) quá ,trong tình yêu mình cũng có quan điểm giống bạn ,vì khi yêu một người mình có thễ tha thứ tất cả nhưng sự phản bội thì ko thể.................

be_hat_tieu
06-07-2006, 08:03 PM
uhm..... mình cũng nghĩ như thía nên chia tay roài , bi giờ thì chiện đóa trở thành dĩ vãng , mình đang sống rất dzui , và cóa thể sẽ dzui hơn nhìu á

bekhongxinh17d
07-07-2006, 01:21 AM
đúng thế đàn ông là thế là kẻ ham lam

ho không chịu chọ 1 người mà đòi chọn nhièu người cơ ko thể chấp nhận đươc nhung kệ họ mình cứ phải sống cho thật vui vẻ chứ sợ gì ko có người khac hơn họ

co pai lời tui nói là đúng ko

bekhongxinh17d
07-07-2006, 02:09 AM
ua sao ko thấy ai nói gi hết zay

troi co phải tui nói sai ko dậy mà ko ai nói thế

invincibility
07-07-2006, 02:21 AM
đúng thế đàn ông là thế là kẻ ham lam

ho không chịu chọ 1 người mà đòi chọn nhièu người cơ ko thể chấp nhận đươc nhung kệ họ mình cứ phải sống cho thật vui vẻ chứ sợ gì ko có người khac hơn họ

co pai lời tui nói là đúng ko
đâu phải ai cũng thề đâu bạn. Trừ mình ra nha:cungly:

thiên hà xanh
07-07-2006, 03:14 AM
uh` tui từng thương hắn nhiều đễ bi chừ lại thấy ghét hắn nhiều................hắn thay đổi nhiều wa'...............nhiều đến nỗi mà đánh đỗi tất cả.....................