PDA

Xem đầy đủ chức năng : Ta Còn Ai ??????

XiTrai
01-06-2005, 10:46 PM
Đêm nay, lại là một đêm thật buồn trong nỗi cô đơn lặng lẽ.... Từ cái ngày ấy, tôi đã biết mình sẽ mất đi nhiều thứ quý giá nhất trong khoãng thời gian qua... Người thân, người yêu và những người bạn, cứ như xa xa lắm...

Nhớ ngày ấy, cái giây phút cuối cùng mà tôi còn ở quê nhà... Người đã nói với tôi... "Nếu em nói, em sẽ đợi anh về, anh có tin không?". Tôi tin, tin lắm, đó là lời khích lệ, sự động viên để tôi gượng đứng lên sau mỗi lần vấp ngã... Nhưng rồi, thời gian là thước đo cho lòng chung thủy... Tôi đã mất em rồi... Tôi ước gì mình đừng bao giờ biết gì về những cuộc vui chơi ấy... Có đau buồn lắm không...???

Những lúc ta khó khăn muộn phiền... Có thấy bóng dáng Em nào đâu...
Em đang quay lưng tìm vui mới nên say xưa bên tình nhân... Chẳng cần tình ta nữa...

Dù sao, tôi vẫn còn 1 người bạn thân nhất, người đã luôn bên tôi trong những khó khăn ngày nào... Nhưng dòng đời thật bất công và nghiệt ngã... Chính nó đã đang và dần cuốn người bạn ấy ngày một dần xa... Vậy mà tôi cũng không thể bên cạnh bạn, không thể là chỗ dựa cho bạn như bạn đã từng là chỗ dưa tinh thần của tôi...

Đêm nay, lại là một đêm thật buồn... Với men rượu nồng cùng làn khói thuốc, và chính tôi với nỗi buồn của ngày hôm qua dần trôi mãi...

nguoicongaihaybuon
02-06-2005, 01:29 AM
Sao tâm trạng của bạn lai giống tôi đến vậy chứ. Nhưng mà tôi còn đánh mất nhiều thứ hơn bạn cơ. Nghĩ lại thì giờ đã muộn mất rồi còn đâu nữa. Hối hận thì cũng đã muộn mất rồi.

nangchanhche
02-06-2005, 06:24 AM
thế là giờ đây em đã hiểu ....trong tim ai đó còn có bóng hình kia

bachmahoangtu
02-06-2005, 11:44 AM
không thể che giấu được nổi xúc động nửa huhuhuhuhuhuhuhu buốn quá hà . BÀi

EmAnh
02-06-2005, 01:06 PM
Mong là XiTrai sẽ có thêm bạn mới và vết thương lòng mau lành nha!

nguoicongaihaybuon
02-06-2005, 05:43 PM
Uh. Mình cũng mong cho XItrai như vậy nữa nè........

chuyenchangcodon_m2m
03-06-2005, 03:17 AM
mình cũng xin dc cùng buồn vói bạn! bõi vì mình cũng ko vui gì hơn bạn
nhung nói gì thì cũng ko nên nhó nhũng chuyen dã qua nhất là nhũng chuyen buồn.ban nhé
hay zui lên :icon_cung nhé nhé

Cong tu
03-06-2005, 03:07 PM
cuộc đợi thật là bất công với xitrai đó
đi nhậu chút cho vui đi '