PDA

Xem đầy đủ chức năng : chia tay tình đầu

lưuly
01-06-2005, 09:20 PM
Không ai muốn tình yêu của mình tan vỡ cả! và cả tôi cũng ko ngoại trừ. Ngày ấy anh đến như một cơn gió ,nhe nhàng. Tôi yêu anh, mối tình đầu trong đời bằng tất cả những cảm xúc chân thật của mình. Cuộc đời đã mang anh đến và mang anh đi giống như cơn gió thoảng qua . Những lời nói êm đềm đã thổi mát lòng tôi. Cho tôi biết thế nào là hạnh phúc khi yêu và được yêu. Nhưng giờ đây anh đã đi xa , đã rời xa tôi mãi mãi , đến bây giờ cũng ko hiểu được lí do vì sao nữa?! Anh có biết giờ đây trong tôi chất chứa bao điều muốn nói cùng anh?! Tôi có thể hỏi anh điều ấy nhưng tôi đã ko làm như vậy, tôi đã chủ động gọi điện chia tay anh, và ko có can đảm nói và nghe thêm bất cứ điều gì, người thân bảo rằng tôi đã vội vã khi quyết định như vậy. Đôi lúc chợt nghĩ đến và cũng tự hỏi ko biết có đúng ko?

vi_do_la_em
01-06-2005, 10:51 PM
Câu chuyện của bạn sao buồn quá. Không biết còn bao người nói lên điều này nữa và mình cũng vậy. Người mình yêu có thật lòng với mình không?Hay chỉ là tình yêu thương hại ,hay là những lời đùa giỡn? Tình yêu sao buồn thế này.....?
hãy vui lên bạn nhé.chúc bạn vui vẻ

Bạn nhớ type có dấu nha bạn

traitimbanggia
01-06-2005, 11:03 PM
Mình cũng đã tạm biệt mối tình đầu trong sự đau khổ và bao nhiêu hối hận. Mình đã sai làm khi buộc anh phải làm được điều mình muốn, trong khi đối với anh đó là quá khó. Các bạn có biết điều mình yêu cầu là gì ko? Mình đã buộc phải bỏ thuốc . Và anh đã chia tay với mình vì ko thể bỏ thuốc. Mình buồn cho anh ấy_ cho mình và cho cuộc tình của chúng mình. Từ lần đó mình đã rút ra một kinh nghiệm là phải nên trân trọng tình yêu khi còn có thể. Nhớ các bạn nhé.

lưuly
01-06-2005, 11:12 PM
cảm ơn VDLE đã chia sẽ cùng mình.Traitim bang gia ơi! bạn cũng đừng buồn nữa nhé, mình cũng ko chịu được mùi thuốc lá, ko biết sau này mình có bị nó hành hạ ko nữa

Co Be Toc Dai
02-06-2005, 07:47 AM
Mình cũng giống như bạn thiệt mình cũng không biết bọn con trai nghĩ gì bạn biết không mình với bạn trai hiện tại bây giờ đã chia tay chưa nhưng anh ấy cứ né tránh mình mình cũng muốn biết nguyên nhân vì mình cũng đã gọi cho anh ấy nhưng anh ấy ko thèm nghe điện thọai của mình trong lòng mình rất buồn đây là mối tình đầu của mình đó các bạn

Bạn nhớ type có dấu nha bạn

trangtoiyeu
02-06-2005, 05:24 PM
đừng tin những gì con trai nói.

swtlilaznchik88
02-06-2005, 06:34 PM
Mấy hôm trước mình gặp lại một người, khi xưa dường như không thân lắm . Nhưng không hiểu sao lại có cảm giác như một tình yêu. Mình không hiểu cái tình ấy phải gọi là một tình yêu thật sự, hay chỉ là thoáng qua rồi nó sẽ biến mất nhanh chóng . Sau mấy ngày đi chơi và đùa giỡn, người ta làm mình cười thiệt vui, mình thấy cuộc đời như xanh hơn, chưa bao giờ được vui như thế. Nhưng hôm qua, người ta đi về trong lặng lẽ, mình thấy buồn làm sao. Có phải chăng mình đã yêu người ta, tại sao lúc trước mình không tìm ra, mà tới bây giờ mới biết. Người ta đã đi thiệt xa, không biết có quay trở lại không, người ta có luyến tiếc phút giây đùa giỡn hôm trước, hay sẽ quên mau như cơn gió.