PDA

Xem đầy đủ chức năng : còn 2 tháng nữa là..................................

harrypotter
25-03-2005, 03:32 AM
hôm nay , ơ đây trời đang mưa lăm các bạn ạ, chẳng biết ở nơi đấy các bạn thế nào nhưng harry cảm thấy chán lắm các bạn ạ, thật là buồn khi nghĩ rằng mọi nơi , mọi chỗ đang cố gắng học thật chăm để có thể có 1 vị trí trong xã hội ngày càng phát triển và có chiều hướng xấu như thế này, phải thế không . 3 năm nay tui đã học ở cái trường thân yêu này và ngày càng gắn bó với nó hơn, có thê bạn và tui sẽ có ngày gặp nhau ở đâu đấy, ở đây hay ở 1 nơi nào đó nhưng thật khó có thể nghĩ rằng chúng ta lại 1 lần nữa phải xa nhau, đúng, xa nhau, mỗi người 1 ngả và....sẽ có thật nhiều kỷ niệm mà chúng ta thật khó cớ thể nào quên được, 1 buổi chiếu leo núi cùng nhau hay 1 buổi cắm trai và nhiều hơn thế nữa, nhưng buổi như nhưng ngày mưa này thật là buồn , buôn quá đi.Giờ đây tui cảm thấy có cái gì đó thật là chán , mọi thứ xung quanh dường như đã thay đổi hoàn toàn, 1 cảm giác như sắp phải ra cuộc sống mới không có bạn bè xung quanh mỗi khi thây buồn và hạnh phúc, điều buồn nhất có lẽ là tui bạn sắp phải xa người minh mến nhất, không còn những buổi tối hẹn hò , không còn những buổi cùng nhau ăn kem , không còn những giận hờn vô cớ, không còn những lời hẹn ,không còn nhưng cảm giác yêu thương , không còn..................không còn gì cả.Một người mới đến nữa ,rồi môt người nữa và cứ như thế liệu chúng ta còn nhớ nhưng kỷ niêm êm đềm 1 thời đã qua hay không, hãy dành 1 góc nhỏ của tâm hồn để chứa đựng những niềm yêu thương ấy nhé,1 cuốn lưu bút sẽ giúp chúng ta thật nhiều phải không,chúc mọi điều tốt lành nhất sẽ đến vơi tât cả các bạn
tạm biệt :grouphug:
1 lính mới xin được chỉ bảo