PDA

Xem đầy đủ chức năng : "Em cần có Anh!"-tâm trạng của con gái nà!chỉ viết cho anh!<móm>

dethzuong_bt_yeuchetlien
26-06-2006, 01:09 AM
A nè!Nếu như A mún yên tĩnh thì E hứa sẽ ko làm fiền đến A đâu!Nhưng nếu như A nói những suy nghĩ của A ko liên wan đến E thì A đã nghĩ sai rồi đó!E nói cho A bít nha!Nếu như A nghĩ:"Bây giờ A chỉ mún ở nhà"thì điều đó sẽ khiến E ko gặp đc A!Có đúng vậy ko?Và A nói:"Bây giờ A đang chán,nếu như A bất mãn điều gì đó<dù điều đó ko fải do E gây nên>và cảm thấy chán" thì tất nhiên điều đó cũng sẽ có liên wan đến E nữa!Vì khi A đã thấy chán nãn cuộc đời này rồi tất nhiên là A ko cần mún gì nữa-kể cả E!Nói trắng ra là A sẽ ko mún wen E nữa!A còn nói:"A mún ở 1 nơi thật xa" thì điều đó sẽ khiến E hết sức bùn đó!A chỉ bít cảm nghĩ của A mà ko chịu nghĩ đến cảm xúc của E!A nghĩ nếu như 1 ngày A cứ mãi trong nhà thì E sẽ ít và cũng có thể ko gặp đc A!thì tình cảm của A sẽ còn nhớ đến E và dành cho E chứ?A cũng đã từng nói:"lỡ khi ko gặp nhau,tình cảm fai nhạt thì sao?"E thật sự rất sợ điều đó và vì lí do đó mà E rất mún gặp đc A hoài!Và còn nưa...nếu như A ko còn hứng thú wen E nữa thì lúc đó E sẽ đau và bùn đến mức độ nào?A đã có từng nghĩ tới ko?A nghĩ nếu như A đi 1 nơi nào đó thật xa vậy A có nghĩ đến E ko?lúc đó A đi E sẽ như thế nào?ko gặp đc A nữa!đó là điều đáng sợ nhất trong đời của E!A đi mà ko thấy luyến tiếc 1 điều gì sao?-kể cả E?A nỡ bỏ lại E 1 mình như vậy?E sẽ như thế nào chứ?....Vậy mà A còn nói chuyện của A ko liên wan đến E,mà ngược lại nó còn liên wan rất lớn nữa là khác!"chuyện của Anh,Anh lo,Anh hiểu"- E bít đều đó!Nhưng E mún chia sẻ với A!cho dù E ko giúp đc gì cho A nhưng E cũng có thể hiểu đc A fần nào mà!
Điều cuối cùng...E xin A đừng nghĩ đến những điều đó nữa!Nếu A ko thể E cũng ko bít làm gì hơn ! nhưng anh ơi ! em muốn cho anh bít 1 điều thật lòng này của em..."Thật sự em rất cần có anh... rất cần"thật sự em rất muốn anh đừng nhĩ như vậy nữa !đừng nghĩ đến sự buồn chán đó! nếu có thể em xin anh hãy vì em mà bớt bỏ đi những ý nghĩ đó ! thật lòng mà nói em xin anh hãy hiểu cho cảm giác lo sợ này của em... em cần anh thật sự rất cần , không gặp được anh em cảm thấy rất nhớ , nhắm mắt lại thì em lại thấy anh! em cảm thấy cuộc đời này hết sức buồn tẻ khi ko có anh bên cạnh em ! em cảm thấy" trống" lắm và hình như 1 nửa trái tim em đã đi đâu mất rồi !
em đã nó những điều em muốn nói và đó cũng là điều thật lòng nhất của em ! vậy bây giò anh hãy nói những lời thật lòng của anh cho em bít đi ! "anh rất yêu em" hay là "anh cảm thấy ko có em anh vẫn sống tốt " hoặc " anh ko thương em như em thường nghĩ " hay là câu"anh cũng thấy tình yêu của anh dành cho em ko còn như trước nữa"v....v... miễn là thật lòng anh là em mãn nguyện lắm rồi. Vì điều đó có thể khiến cho em rất vui và cũng có thể khiến em rất đau và buồn nữa ! nhưng ko sao đâu "em mãn nguyện" mà ! Xin anh hãy nói cho em bt' vì em muốn hiểu anh hơn ! Xin anh đừng vì "sĩ diện " anh nhé ! Vì trong từ điển tình yêu của em ko có 2 chữ đó đâu ! Nếu như chất chứa 2 chữ đó thì còn gì là yêu nữa ! Thật sự em rất muốn bít lòng của anh đối với em như thế nào ! hãy nói thật lòng anh nhé !"anh rất thương em " em sẽ rất vui và hạnh phúc khi em bít được điều đó từ anh , thật đó ! nếu có như vậy ! Em xin anh hãy cho em hiểu anh đi ! đừng vì " sĩ diện của con trai "anh nhé " Thật lòng mình vẫn hay và nhẹ nhõm hơn mà ! em cũng đã nói hết những điều em muốn và cần nói rồi ! em nói vậy ko phải là đang trách anh đâu , thật đó! em chỉ mong anh hiểu em hơn và em cũng đang tìm hiểu anh đó..!
"Thật lòng em rất cần có anh......!Vì..................Em yêu Anh!"

emyeuanhmaimai
26-06-2006, 05:48 AM
hix ko biết nói gì với you nữa mong you vui dzậy thui

be map ah
26-06-2006, 06:11 PM
you ah
sao you giong tui wa dzay

dethzuong_bt_yeuchetlien
27-06-2006, 12:41 AM
cám ơn mí you đã đọc bài của tui..........................tâm trạng con gái mà seo ko giống nhau được!hix!