PDA

Xem đầy đủ chức năng : Em chỉ muốn hét to cho cả thế giới biết rằng em yêu anh^.<

¯|¯ïN
24-06-2006, 01:45 AM
Thật đấy anh à,tuy anh ở 1 nơi xa xôi mà có lẽ(em chỉ nói là có lẽ thôi) em sẽ chẳng bao giờ đến được nhưng hình như tình cảm của em đã dành tặng hẳn cho anh rồi,anh có biết không?Chưa bao giờ em mơ về 1 người nơi xa như vậy trong suốt 3 đêm liền,chưa bao giờ em làm việc gì nhưng hình ảnh của người đó vẫn luôn hiển hiện trong tâm trí em,em vẫn luôn nhớ đến hình ảnh những nụ cười,ánh mắt và cử chỉ,hành động của anh trong...từng tập film:lelele: ....Có lẽ ai xem xong cũng sẽ nghĩ em là 1 người ko bình thường nhưng cho dù như thế nào thì em vẫn muốn hét lên cho cả thế gian này biết rằng:anh có vị trí quan trọng trong trái tim em đến mức nào,trong lòg em bây giờ chỉ luôn tràn ngập hình ảnh của anh mà thôi,chưa bao giờ em lại có cảm giác rung động mãnh liệt với 1 người con trai nào như thế,anh là người đầu tiên đó:)....Dù chỉ luôn được nhìn thấy anh qua TV và từng tấm ảnh,nhưng như thế thì có hề gì,có lẽ...chỉ cần em yêu anh là đủ....Tình yêu đó dù là đối với bất cứ đối tượng nào hay trong hoàn cảnh nào cũng nên được trân trọng vì đó là những cảm xúc rung động thật sự của em bây giờ mà....Nếu 1 ngày nào đó may mắn được gặp anh,em nhất định sẽ không che dấu tình cảm của mình,em sẽ thẳng thắn đối diện với tình cảm của chính mình,thật đó anh,mong rằng ngày đó sẽ ko xa,dù em chỉ là 1 trong muôn vàn vì sao vây quanh anh nhưng em hy vọng rằng vì sao đó sẽ luôn chiếu sáng trên đường anh đi và tiếp bước anh vượt qua những khó khăn của cuộc đời,nhé anh Yul iu quý nhất của em,mãi mãi,anh sẽ luôn là người có 1 vị trí thật quan trọng trong trái tim của em,chắc chắn là thế rồi:lelele: ,cám ơn những bạn đã xem qua lá thư này của mình:)

Bë|\|h|M†X|tA
24-06-2006, 01:54 AM
hihi bạn viết thư hay lắm..............

¯|¯ïN
24-06-2006, 02:44 AM
Thnaks vì bạn đã ủng hộ :hun:

.::Milos::.
24-06-2006, 08:50 AM
bức thư của bạn xúc động lắm , có duyên thì sẽ gặp dc nhau mà !!!

::SKELETON_BLOOD::
24-06-2006, 09:35 AM
yul chong phim chuyện tình chàng hoàng tử phải hum sis:hehe:.............http://i5.tinypic.com/15gxily.jpg

¯|¯ïN
24-06-2006, 08:43 PM
Chính xác rồi,mà sao em biết hay dzạ :lol:???

jaychou
24-06-2006, 08:46 PM
nói nhõ thui........ ko bit mắc cỡ ah`.............. :ham:

¯|¯ïN
24-06-2006, 09:00 PM
Mắc cỡ gì cha,bộ tính vô đây kím chiện dzới tui hả :gian:????

emkothenoi_viemqua_yeuanh
24-06-2006, 09:01 PM
Anh chàng nào diễm phúc zay ta????????????????
Hì , được thế thì nhất còn gì?

♥ nhÓc ♥
24-06-2006, 09:02 PM
ủA .... eM tHÍch sInG hơn sS À .... mỪ hÌnh nHư hÌnH kỦa yUl .. hỒi tRứOc thEnG vickykokolozi lẤy vơ pHãI hOk tA ....:)

¯|¯ïN
24-06-2006, 09:05 PM
Đúng thế rồi chứ còn gì :D...Xem Goong ss mới biết :rain:,nhưng dù sao ss vẫn iu Yul nhứt,Shin ss cũng thích,nhưng thấy lạnh lùng sao sao á,còn Yi Chen thì....dịu dàng,hiền lành,dễ thương.....:huglove:

Hi-Tek
24-06-2006, 09:08 PM
Đọc mà muốn khóc :rain:,tương tư 1 người trên mạng là đủ chết rồi kưng,đằng này còn đi tương tư 1 thèng dv ở đẩu ở đâu===>có khờ quá ko :rain:????

jaychou
24-06-2006, 09:09 PM
Mắc cỡ gì cha,bộ tính vô đây kím chiện dzới tui hả :gian:????
ui chắc noi n` rồi nên hg thây mắc cỡ nữa........... :haha:

♥ nhÓc ♥
24-06-2006, 09:19 PM
cHàI .... sInG lÚc lẠnH lÙnG ... lÚc dỄ xươNg .... đÁnG yÊu hẾt sẨy ...:huglove:
mừ sS pÀy cHo iEm kÁcH lỜm sEo mỪ vIếT tHư hAy gIốNg sS vỚi ... eM mÚn vIếT 1 bỨC cHo " mAi nỚp cHoNg nÒnG eM " mỪ hOk bIếT vIếT kÁH nÈo ....:( .... :khocnhe:

Unrequited love
24-06-2006, 09:23 PM
Ặc,xem hết,mới giựt mình,em thix thèng hoon tới vậy luôn đó hả,dễ sợ thiệt,lớp anh cũng có vài đứa xem Palace xong mê thằng Đại Quân đáo để :D

Pó tay với con gái VN giờ rồi :lol:

::SKELETON_BLOOD::
25-06-2006, 12:32 AM
đang koai bộ phim đó:hehe:.............thèng yul đẹp chai hơn thèng sin:chayle:...................sis có đọc chuyện hok:rain:............

white baby cat
25-06-2006, 01:08 AM
chị oi
chắc chắn anh ây ' sẽ thật hạnh phúc vì được chị yêu dó

em chúc chị sẽ dón nhận được niềm hạnh phúc từ anh ấy

...:SenYo:...
25-06-2006, 05:38 AM
ui, ui , nhưng mình chác đó ko fai là tình iu đâu , hìhi` là cảm xúc tủi mới lớn thui, minh cũng đã từng như bạn , nhưng dù gì tình cãm vu vơ đối với ca sĩ hay diễn viên sẽ làm ta mỉm cười khi ta đủ chững chạc để nhìn lại nó trong quá khứ. chúc bạn zui với ~ bộ fim mới của ur love ( tạm gọi là zay di ha )

¯|¯ïN
25-06-2006, 08:47 PM
@senyo:thanks senyo so much,cám ơn vì đã có người hỉu mình vậy :huglove:

@Girlbi:chính xác em :D,tuy ss ko hate Shin nhưng vẫn yêu Yul nhứt :hun:,truyện hả,đương nhiên là có đọc rùi á :lol:

@white baby cat:hihihihi,thật ra ss ko dám mơ xa vời vậy đâu em,thanks vì em đã mong muốn như thế cho ss :)

@tek:khờ hả anh,em ko biết nữa,nhưng có lẽ là thế.....:rain:

@UL:Yul dễ thương vậy mà anh,chả trách....:D

choi_xong_dông
25-06-2006, 08:58 PM
anh nèo đóng film mà có người hâm mộ dữ dậy te......cảm động wa' chài hà

¯|¯ïN
25-06-2006, 09:31 PM
Là cái anh ở hình chữ ký và ở avatar của mình đó bạn :lol:

emyeuanhmaimai
25-06-2006, 09:56 PM
hix YUL đẹp zai woa' hà tui cũng mê rùi đóa nha :type:

niemdaunayaisansechoem87
25-06-2006, 10:02 PM
ko biết tên này là ai nữa

*[£iµ £i€]*
25-06-2006, 10:49 PM
anh yêu của em yêu anh nào dzầu thế :khocnhe: bỏ em rầu

cô_bé_bên_cửa_sổ
26-06-2006, 02:18 AM
hix, mình cũng giống bạn nè, mình thick anh ấy lắm, thick đến phát điên, mình đã vào HHT để tìm những người bạn có cùng suy nghĩ với mình về anh ấy. Bởi vì những người bạn của mình thì lại ghét Yul vì trong phim anh ấy hok tốt, mình nghĩ đó chỉ là film thui, với lại anh ấy cũng đáng để tha thứ mà, mình thấy ai cũng thick Sin và cuối cùng cũng đã có người thick Yul. có gì hãy nhắn tin cho mình nhé! Mình đã nhắn tin cho bạn rùi đó và rất mong bạn trả lời.Mong rằng mình và co thể kết bạn với nhau và thành lập ra 1 nhom những người thick Yul. OK, nhắn lại cho mình nha !!!

¯|¯ïN
27-06-2006, 01:32 AM
Ui giống mình quá,mình cũng rất là thix Yul nữa,phải nói là cực kỳ kết :D,Shin tuy mình ko ghét nhưng dù sao mình vẫn thấy tình cảm và tính cách của Yul đáng được ngưỡng mộ hơn,rất vui vì mình đã tìm được người thích Yul giống mình đến thế :lol:

@Girl 8x:choài,anh kũng gất iu em mừ,sao lại ganh tỵ dzới dziển dziên chứ :haha: :hun:????

jehyen
27-06-2006, 06:43 AM
trùi ui...cám ơn bạn nha...đó cũng là những lời tui muốn nói với người tôi yêu đó......hoangbaodl...hihiih

¯|¯ïN
28-06-2006, 09:04 PM
Có gì đâu mà cảm ơn bạn :D

o0|:-TÌNH-:|0o
27-12-2006, 02:20 AM
ai mà có diễm phước dữ vậy ta.....hùi đó h mình chưa nhận đc tém thư nào cả gọi là thư tình :cry:

¯|¯ïN
27-12-2006, 07:48 AM
Lại shock thim tập nữa.....cái nài thì em hok tính===>Tại vì viết cho thần tượng Hoàng Tử Yul của em chứ bộ :dan:,anh thix có thư hẻ,hì,ráng đợi đi,thư em viết cho anh thật ra thì viết lâu ròi==>nhưng còn đang trong time nâng cấp chỉnh sửa cả trên 4rum và.....ngoài kia :so_funny:,đừng buồn nhe ox,thương ox nhìu ghê lun :hun:

*:Ngây_Thơ:*
27-12-2006, 07:57 AM
MoNg RằNg bẠn Sẽ GặP đƯợC NGưỜI Í

Cloud_FFVII
27-12-2006, 08:09 AM
Tốt nhất là đừng hét ^^

matbuonmeocon2009
27-12-2006, 09:46 AM
hihihi mà..thật ra người bạn thích là ai nhỉ?....người ta..có nhiều ánh sao bao quanh...vậy bạn nghĩ mình đủ tự tin...nói lời " love " sao ta....bạn...mạnh mẽ thật..Good....bái phục...hihihi...tui ũng hộ nè...hy vọng ngày đó sẽ là một ngày gần đây nhé ....^^

27-12-2006, 06:45 PM
Lại shock thim tập nữa.....cái nài thì em hok tính===>Tại vì viết cho thần tượng Hoàng Tử Yul của em chứ bộ :dan:,anh thix có thư hẻ,hì,ráng đợi đi,thư em viết cho anh thật ra thì viết lâu ròi==>nhưng còn đang trong time nâng cấp chỉnh sửa cả trên 4rum và.....ngoài kia :so_funny:,đừng buồn nhe ox,thương ox nhìu ghê lun :hun:

biết rùi...hoàng tử của tuổi mộng mơ ai chả mơ ước đc nói lên tiếng iu với thần tượng mình chứ....hahahaha tại thấy bài viết này hay nên.....coi thui mà :huglove:

PanKann
27-12-2006, 11:24 PM
[COLOR="DeepSkyBlue"]Mí bạn cóa ai rảnh k0i chiện của Kann nghen

Chiện ngay` xua , c0' 2 chu' ch0' k0n la` Ga^u dza` Lu . Ga^u hơn Lu 2 tha'ng tuổi .Nhi`n be^` ngoai` , Lu la` 1 cô cho' đen xinh xa'n dza` de^~ thuong k0`n Ga^U la` 1 tha`ng cho' trắng m0^i tre^` dza` da'ng ghet' , dac bit Ga^u ra^t' thiz vie^t' tu truye^n (truye^.n j hem pit' ).Thoi` zan da^`n tro^i , ti`nh ban giua Ga^u dza` Lu ngay` cang` nảy nở mac du` do^i lu'c Ga^u shok Lu như đie^n ba`ng ca'i sự khi`n tre^n cả tuye^t dzơi` của Ga^u , nhưng để giữ gi`n mo^'i wan he^. to^'t dep giu~a Gâu dza` Lu , Lu lun lun nhẫn nhịn Ga^u mọi lu'c mọi nơi . Noi' dzê` tai` năng thi` Gâu hơn Lu nhiu` , Gâu siêu ca'c môn Tự Nhiên như Toán , Lý , Hóa dza` cực ki` ngu những môn k0`n lại . Ngược lại , Lu giỏi dzề những môn Xa~ Hội dza` cực ki` ngu ca'c môn Tự Nhiên . Đo' la` dzề học tập , k0`n dzề hobbies thi` 2 chu' cho' nay` lại kha'c nhau ac'. Ga^u co' sở thi'z le` [2(ra^'t)x n+1] khoai' la`m tru`m , tự xưng la` MR. GÂU(ack ack gu'm chưa:so_funny: ) , ngoai` ra , Ga^u ko`n thiz đa' banh +đa' cầu .Koan` Lu , Lu thiz ve~ , chat chit vớ vẩn dza` nghe nhạc (noi' thiet nha mi' pạn , thằng Gâu cực ki` ghet' nghe nhạc >> bởi dzậy bản ti'nh no' cực ki` cộc kăn` dza` khó ưa >.<).:nong:
(26/12/06)1 ngay` đẹp chai` nọ , thằng GÂU dza` k0n Lu đi thi , 2 đưa' thi Ly' dza` Văn . Cha'n thie^t , cai' ngay` khai trương ki` thi HK1 năm câp' 3 đối vơi' Lu thiệt là đau khổ:crying: , Lu lem` bai` hok dc j hit' , môn LY' thiệt da'ng ghet' , tại sao lực ma sát lại thắng lực keo' chư' , Lu sai câu 3b goy` , thêm ca^u 3c bấm may' ti'nh sai (ra 3,7N j do' + 2 câu multiple choices sai >>tiu goy`) , K0`n môn Văn, Lu la`m bai` wa' đỉnh >>no table (mĩn ban` ) o^^O.....[chắc thằng Gâu cay cu' le'm đây]:nong: . Về fân` Gâu , bai` Ly' của no' sai co' 1 câu , thế la` la lo^'i om tỏi [thoi' wen cũ ] , kO`n bai` Văn thi` hok bit no' lam` bai` sao nữa , nghe đồn la` được [ca^u` chai` choa no' làm đc , mat' công no' lại cay cu' dzơi' Lu , tội nghịp Lu le'm ]:khocnhe:
(27/12/06)Gâu đi thi Sinh dza ` Địa , hok bit no' lèm bai` dc ho^ng nữa, nguyên buổi Lu chưa gặp GÂU ne^n hok bit' thi cử ra seo......khoảng 9h30 tối,DCM ,cái Yahoo điên ah`, hok dzô được, dzậy le` LU di hoc Toa'n chuẩn bi mai đi thi , hok bit mai Gâu thi mo^n j ta ....[Thi mo^n j dzậy Gâu môi trê`???]...:so_funny:
(28/12/06)Hic Hic , bữa nay Lu thi Toa'n hok coa' dc , chắc chit ma^'t thoai , kỉu nay` khoang 6>>7 đ ah` . tiu goy`....Co`n Gâu , Toa'n làm được trơn tru (ack ack , hok trơn tru thi` chit' đi cho goy` , đề Sở ra dễ ẹc +GÂu le` HSG CTP hạng 3 Toán nữa chứ ) , đến môn Sử , dzừa bước ra khỏi fòng thi lè thấy chán nản goy` )[Lần này thằng Gâu chít chắc hehe :D, làm bài có được đâu]:carrot1:[\ COLOR]

cuccung_lacua_B&W
27-12-2006, 11:30 PM
đọc thí kũm động... thừng tượng thoai mùh ss hén :lol:

PanKann
28-12-2006, 01:08 AM
ai rảnh rảnh dzô comment dùm cái truyện nhìu kì của tui ih moah`. LOLZZZ, cái truyện Gấu dzí Lu ah'..........:welcome:

baby_lovely_3110
28-12-2006, 08:28 AM
Trui ui, nguoi nao ma coa diem phuc zay ha chi ? Neu ma la iem thi iem se giong chi thui a nha!!! Nguoi doa dung la coa phuc ma khong bit huong chi nhi, nhung ma iem van chuc phuc cho chi a nha!!!^^
*** Dung hoi tai sao em khong yeu anh ***

Khi bit anh coa nguoi yeu moi
Iem bun nhung khong khoc dau anh
Khoc lam chi khi giac mong chang thanh
Yeu lam gi khi anh khong xung dang

Khong coa anh bau troi van sang
Khong coa anh iem van coa nguoi yeu
Nguoi ay khong dep trai hon anh lem
Nguoi ay hon anh o tam long thuy chung!!!

¯|¯ïN
29-12-2006, 07:08 AM
biết rùi...hoàng tử của tuổi mộng mơ ai chả mơ ước đc nói lên tiếng iu với thần tượng mình chứ....hahahaha tại thấy bài viết này hay nên.....coi thui mà :huglove:

Hì,níu ox đã noái thế thì hok có được ghen dzí thần tượng của ngừi ta nghen :hihi:,tui mừ bik ghen bậy ghen bạ nà tui uýnh chik á:hihi:

29-12-2006, 02:42 PM
Hì,níu ox đã noái thế thì hok có được ghen dzí thần tượng của ngừi ta nghen :hihi:,tui mừ bik ghen bậy ghen bạ nà tui uýnh chik á:hihi:

nếu chọn ghen và oánh thì thà chọn bị oách vì ox ko muốn ghe với bx đâu :flower:

baby_lovely_3110
31-12-2006, 06:19 AM
Chị cứ hét to cho mọi người bít thì mới nhận được một cái gì đoá chị ạ

♥† Dung †♥
31-12-2006, 09:32 AM
Ử,dzù xeo thì những ai đã xem wa Goong & thix Lee Yul cũng sẽ đều có cảm nhận như mìn :hihi: