PDA

Xem đầy đủ chức năng : ==== GửI K...MộT ChÚt NiỀm TiN ====

:::dEvIl:::
17-06-2006, 01:54 AM
Uhm`....Viết j` cho anh đây...

Anh à....Hãy cứ để cho em gọi như thế nhé...Em muốn nói nhiều cho anh hỉu...Nhưng em cảm thấy có lỗi...có lỗi với chính lương tâm của mình...có lỗi với người mà em yêu quý...có phải chăng em là con người quá độc ác...Dù bít trong trái tim anh ko bao giờ có em...dù bít rằng người mà anh iu quý mãi mãi hok là em...Có thể em viết ra đây anh sẽ ko đọc được...cũng có thể nó sẽ bị trôi đến những trang khác....Nhưng em mong đến 1 lúc nào đó nó sẽ đến được tay anh...Anh sẽ hỉu...Đối với anh em mãi chỉ là một người em gái....anh bít hok...Tuy cười mỗi lúc nói chuyện với anh...nhưng trong lòng em thì ai có thể hỉu được hả anh...Khó có thể quên được...Nhưng anh ah` em bít nếu anh đọc được những dòng này..nó quá đường đột...nó đến quá bất ngờ...còn anh thì ko hề bít...có thể anh đọc được...có lẽ anh sẽ ko nói chuyện với em nữa....
Nếu đọc được...Anh hãy hứa với em...dù thế nào đi nữa cũng đừng có bơ em anh nhé...cũng đừng coi như ko wen em được ko anh...

Cố ngăn đi những giọt lệ đang tuôn rơi
Nhưng........
Càng cố ngăn lại.......
...........nó lại càng cố tuôn ra..........
làm thế nào em có thể ngăn lại đây anh.........

Mãi mãi em chỉ là người đến sau....Hờn trách ông trời sao hok cho em quen anh sớm hơn...sao cho em rơi vào tình trạng như thế này...tại sao ông trời lại quá độc ác như vậy...Trách ông trời...trách cả chính mình... trách mình sao quá.....em ko bít nên thế nào nữa...có lẽ em vào ngõ cụt rồi anh à.
Nhìn anh....Nhìn anh....khuyên anh....gần anh...những lúc anh thấy buồn...cố tỏ ra cho anh vui...cố mang đến cho anh niềm tin vào em....nhưng....em đâu có bít rằng chính vì em như thế cho nên người đau khổ lại chính là em...
....
Thôi...em sẽ viết nhiều hơn ở thư sau :
Chỉ bít rằng em luôn chúc anh :
Chúc K Vui vẻ -hạnh phuc-trẻ trung - có một biển cả tình thương -1 đại dương tình cảm -1 bầu trời hạnh phúc - và trong tình yêu luôn là người may mắn và hạnh phúc nhất

:.>Hamyko<.:
17-06-2006, 03:03 AM
tại sao envi lại nghĩ người ấy không biết nhỉ ... ? nếu tình cảm đó là thật ... thì Hà khuyên envi nên cho người ấy biết thì hơn ... dù thế nào thì envi cũng đã cố gắng mà ...

traicayvani
17-06-2006, 03:30 AM
Lạ thật đó , sao bạn có thể trách được cả ông trời nhỉ?
Đâu có ai gây ra cho bạn đau khổ đâu ngoài chính tình yêu đơn phương của bạn . Thôi nào hãy tỉnh ngộ và đừng trách ông trời nhé! Trời đâu chỉ của riêng bạn mà là của tất cả mọi người cơ mà . Bạn nói vậy phải chăng bạn còn quá ích kỉ? Sao bạn không mở rộng tâm hồn mình hơn , hãy nghĩ về nhiều chiều hướng khác nữa . Nghĩ xem mình có nên buòn lúc này không trong khi cuộc đời còn rất dài và đang chờ bạn từng ngày.
Tôi mong bạn hãy thêm yêu cuọc sống hơn nhé , đừng đẻ bị đôi phương kia hạ gục ...

Black & White
17-06-2006, 06:45 PM
N à... dù sao TT thấy N thật là dũng cãm... đã nói ra hết dzới ngừi ta rùi đó N :)... ngừi ta sẽ hĩu dzà thông cãm thui...
giá như... đó chĩ là giá như thui N à... chiện gì cũng đã trôi qua hết rùi... tại sao mình hoh đến sớm hơn... cái gì cũng có duyên phận hết :)... trách bít trách ai bi h.... hoh ai có lỗi cã... chĩ vì mình quá yêu ngừi đó mùh thui... phãi hoh N...
ai có thễ ngăn cãn những dòng lệ ấy :rain:... TT hĩu mỗi khi N nghĩ về ngừi ấy thì lại thấy nhói đau... bít làm gì đây chứ... vì N bít ngừi ấy chĩ koi mình... bít là như thế rùi nhưng lại yêu ngừi ta đến thế... :om:...

xxx_JoKer*KinG_xxx
18-06-2006, 01:01 PM
ahm............................................... ....................

18-06-2006, 09:50 PM
Ặc...tui hok thích trách ông trời...nhưng có lẽ tui lại phải tự trách mình....trách mình đã đi nhầm con đường...trách mình đã làm những chuyện mà có lẽ mình chẳng nên làm..uhm` Buồn...Uhm` thì buồn...Nhưng ngoài cái đó ra mình hok còn bít j` nữa sao...chẳng nhẽ cứ ngồi đây mà trách...mà than...TT...Cám ơn..nhé...cám ơn đã an ủi N những lúc N thấy buồn...cám ơn TT đã giữ giùm bí mật :hihi:

Black & White
18-06-2006, 11:07 PM
ò... đừng tự trách mình nữa... t/c sao mùh trách được chứ phãi hoh N.... nó đến bất ngờ nhắm........ ra đi ư.... mình phãi lun chuẫn bị trước để bít đường mùh mần :hihi:.......
tình hình nà TT đã chuyễn lời rùi đó....... khi nào gặp N nói sau hén :).......

19-06-2006, 08:20 PM
:hehe::hehe: thanks TT, hôm qua gặp N cũng nói rùi....nhưng cũng cám ơn TT nhìu :huglove: dzợ iu quái :haha::haha:

Black & White
20-06-2006, 04:58 PM
h thấy N dzui TT cũng mừng rầu :rain:...... hoh khéo lờ mệt nhắm.... dzướng dzào rắc rúi lém ó N.... dzị nà nói chiện rầu huh.... được rầu... h cứ xem mọi chiện như bt đi hén... hoh thì cà 2 rất lờ khó xữ khi gặp nhau á.... :)

lyly0209
20-06-2006, 07:52 PM
hìhi2...ko ngời gặp dưỡc người cùng cảnh ngộ với tui... mừng ghê vì trên đời này còn có một người nũa ngốc như tui...ừhm tình đơn phương nghe có vẻ ngôc .. có vẻ íu đuồi ...nhưng nó vẫn vui vẫn buồn vẫn có hy vọng thất vọng ..biết làm sao dược phải ko?

21-06-2006, 01:21 AM
Sâu thẳm trong trái tim của N...tuy...buồn...nhưng N hok muốn người đó phải buồn vì mình...và cũng vì người ấy...Thà làm cho chính con tim của mình đau khổ còn đỡ hơn là nhìn thấy người ấy đau khổ...
Mình lần đầu tiên bước phải con đường lầm lối này...xung quanh con đường như bị mây đen bao kín hết vậy...em mong sao sẽ có 1 tia sáng...dù là hy vọng rất nhỏ nhoi thôi...chỉ mong...VÂng có lẽ đó chỉ là MONG mà thôi...mong 1 ngày được cùng anh chia sẻ những vui buồn...MÀ KHÔNG...chỉ có VUI mà thôi...em ko muốn 1 người buồn vì em...ko muốn...1 nỗi buồn dù chỉ là hạt cát....chỉ muốn anh vui khi bên em mà thôi...ko cho nỗi buồn lấn át đến anh. Nhưng có lẽ mãi là hư vô...

»~:_WhAt3V3R_:~«
22-06-2006, 04:42 PM
uhm...... mình lun mong mún ngừi ấy hạnh phúc... chính dzì thế mình sẽ và làm bất cứ đìu gì.......... mình đau cũng được :)...... chĩ mng ấy hạnh phúc :)

23-06-2006, 08:42 PM
uhm` đúng rùi đó TT...tất cẢ sẽ chỉ là hư vô mà thôi

::SKELETON_BLOOD::
23-06-2006, 10:18 PM
tình iu là kái rì...........đừng dzì nóa mờ phải bùn..........iu bx.......gửi tới 1 nụ hôn:huglove:..............

шITс|+
23-06-2006, 10:28 PM
.bồ ngốc...........:huglove:....đừng bùn nữa....vui lên chứ.......

Black & White
23-06-2006, 10:30 PM
dzui lên đi.... sẽ thấy đời thim tươi đẹp :)......

25-06-2006, 12:03 AM
cám ơn mấy bồ nghen :hehe::huglove: bồ sẽ vuio hơn cho mọi người coi ok

??*tÌm lẠI*??
11-11-2006, 11:54 PM
lâu lắm rùi bây giờ lại lôi lên

.:-*HạNh_ChÍp*-:.
12-11-2006, 12:57 AM
........mm luôn là người có ỹ nghĩa giống con.....kể cả trong chuyện này......cũng chỉ là một tình yêu đơn phương......và kon cũng thế con cũng đang có những suy nghĩ giống mm iu của con........:mecry:..

??*tÌm lẠI*??
12-11-2006, 01:35 AM
uhm`...nên MM mong kon hãy làm những j` mà kon có thể làm...nếu đã theo con đường đó...thì MM tin con sẽ làm được điều mà MM chưa làm được:hihi:

=Tori=
12-11-2006, 03:43 AM
ahm............................................... ....................

Chỉ ngắn gọn vậy sao Ken ? :sleepwell:

@ Second : tui cũng ko rõ lắm , chỉ biết chúc bà happy thoy ! Cố nhá :type:

hien_thangbg1110
12-11-2006, 05:25 AM
sac sac....sis giỏi thiệt??ngôi hàng h online đễ viết 1 bức thư?là iem thì iem chịu chết à??sr sis nha...nhìn wa iem đã chẳng muốn đọc nưa...^^

??*tÌm lẠI*??
14-11-2006, 02:15 AM
bà Gà kia....hic...sao tự nhiên mình lại lôi lên nhỉ...
uhm`..K đâu bít nói j`...vì K ko bit; nên nói j` và nên làm j` mà

=Tori=
14-11-2006, 06:55 AM
bà Gà kia....hic...sao tự nhiên mình lại lôi lên nhỉ...
uhm`..K đâu bít nói j`...vì K ko bit; nên nói j` và nên làm j` mà

Ko biết nói gì với ko biết làm gì sao ? :oh:

Chắc đây là lí do ông Ken bỏ HHt ha ? :type:

Đúng là rắc rối :rain:

Rỗi việc quá , thấy topic bà type nên cũng bon chen vào type thoy :type:

Khi nào tui đưa được vip of my heart quay về thì chắc là sẽ ko còn time mà type nữa :type:

??*tÌm lẠI*??
15-11-2006, 01:51 AM
hic...sa0...ai quay lại cơ ko hiểu...

=Tori=
15-11-2006, 05:33 AM
Ss R đó :type:

Nếu có thể thì càng nhìu người càng tốt !

Chắc bà và mấy ng` kia cũng đang mong mà :type:

* bim ky *
15-11-2006, 05:37 AM
chú bạn hạnh phúc....hãy mạnh dạo nói với anh ấy.mình tin anh ấy sẽ hiểu

Bé Điệu
15-11-2006, 05:41 AM
Iu là cho...Là gủi...Nìm tin...Tình iu...Cho kả hy vọng...Ước mơ....

Nhưng sao anh hok cho em lại những gì em đã cho anh :)