PDA

Xem đầy đủ chức năng : ::Bình Chọn Cuộc Thi Bất Ngờ::"Xin Thầy Hãy Dạy Con Tôi"

SnowFairy
15-06-2006, 01:16 AM
wow lần đâu tiên SF tổ chức cuộc thi trong room này, SF mong là cuộc thi này sẽ giúp các bạn học hỏi thêm và vui vẻ nghen. SF tình cờ đọc được một bức thư do Tống Thống Abraham Lincoln khi xưa viết để gửi cho một ông Thầy Giáo và xin ông Thầy Giáo đó dạy dỗ con ông ta được tốt hơn. Bây giờ SF mời các bạn nào thích viết văn hay giỏi viết văn cùng tham gia cuộc thi này cho vui nhé. :) Vì lý do SF phải type nguyên bản bài này lên đây nên có thể bị sai chính tả vài chữ. Nhưng mong các bạn đọc vẫn hiểu được chữ đó viết gì nghe :D, dài wa', type mỏi cả tay :type:

Cách thức thi:

Thời gian tham gia: bạn có thể gởi bài từ ngày 15 tháng 06 đến ngày 19 tháng 06. Chỉ nhận bài trong vòng 4 ngày mà thôi vì thế mới gọi là cuộc thi bất ngờ :smioh:
Post bài ở đâu: Bạn có thể post bài trong Topic này. Xin đừng gửi qua nhắn tin/pm cho SF.
Bạn sẽ nhận được gì: Sau khi chấm dứt nhận bài của bạn. SF sẽ làm poll cho mọi người vote xem bài nào hay nhất và người đoạt giải sẽ được tặng 50 số bài post trong HHT.
Yêu cầu: Mong các bạn dùng màu xanh cho phần bài dự thi và dùng màu đen cho những lời bình luận/ chat chit......
Một chút cá nhân:
Khi các bạn đăng bài dự thi, mong các bạn hãy kèm theo chút xíu lý lịch về phần các nhân. Bài thi sẽ không được chấp nhận nếu không có phần cá nhân.
Tên Bạn:
Đang Học Lớp Mấy:
Nơi Bạn Sinh Sống:

Đề tài thi: Sau khi đọc bài "Xin Thầy Hãy Dạy Con Tôi". Bạn hãy tóm tắt các đức tính mà một người học sinh phải có và cho biết cảm nghĩ của bạn về bài này.

Xin Thầy Hãy Dạy Con Tôi (chuyển dịch bởi: Nguyễn Quỳnh Lê)

-Con tôi sẽ phải học tất" cả những điều này, rằng không phải tất cả mọi người đều công bằng, tất cả mọi người đều chân thật. Nhưng xin thầy hãy dạy cho cháu biết cứ mỗi 1 kẻ vô lại ta gặp trên đường phố thì ở đâu đó sẽ có 1 người chính trực; cứ mỗi 1 chính trị gia ích kỷ, ta sẽ có 1 nhà lãnh đạo tận tâm. Bài học này sẽ mất nhiều thời gian, tôi biết; nhưng xin thầy hãy dạy cho cháu biết rằng 1 đồng đô-la kiếm được do công sức lao động của mình bỏ ra còn quý giá hơn nhiều so với 5 đô-la nhận được trên hè phố...
Xin thầy dạy cho cháu biết cách chấp nhận thất bại và cách tận hưởng nhiềm vui chiến thắng.
Xin hãy dạy cháu tránh xa sự đố kỵ
Xin dạy cháu biết được bí quyết của niềm vui chiến thắng thầm lặng. Dạy cho cháu biết được rằng những kẻ hay bắt nạt người khác nhất là những kẻ dễ bị đánh bại nhất....
Xin hãy giúp cháu nhìn thấy thế giới kỳ diệu của sách... nhưng cũng cho cháu có đủ thời gian để lặng lẽ suy tư về sự bí ẩn muôn thuở của cuộc sống: đàn chim tung cách trên bầu trời, đàng ong bay lượn trong ánh nắng và những bông hoa nở ngát bên đồi xanh.
Xin giúp cháu có niềm tin vào ý kiến riêng của bản thân, dù tất cả mọi người xung quanh đều cho rằng ý kiến đó hoàn toàn sau lầm...
Xin hãy dạy cho cháu biết cách đối xử dịu dàng với những người hòa nhã và cứng rắng với những kẻ thô bạo.
Xin tạo cho cháu sức mạnh để không chạy theo đám đông khi tất cả mọi người đều chỉ biết chạy theo thời thế.
Xin dạy cho cháu biết phải lắng nghe tất cả mọi người cũng như xin thầy dạy cho cháu biết cần phải sàng lọc những gì nghe được qua một tấm lưới chân lý để cháu chỉ đón nhận những gì tốt đẹp...
Xin dạy cho cháu biết cách mỉm cười khi buồn bã, xin hãy dạy cháu biết rằng không có sự xấu hổ trong những giọt nước mắt.
Xin hãy dạy cho cháu biết chế giễu những kẻ yếm thế và cẩn trọng trước sự ngọt ngào đầy cạm bẫy.
Xin hãy dạy cho cháu rằng có thể bán cơ bắp và trí tuệ cho người ra giá cao nhất, nhưng không bao giờ cho phép ai ra giá mua trái tim và tâm hồn mình.
Xin hãy dạy cho cháu ngoảnh mặt làm ngơ trước một đám đông đang gào thét...và đứng thă/ng người bảo vệ những gì cháu cho là đúng...
Xin hãy đối xử dịu dàng với cháu nhưng đừng vuốt ve nuông chiều cháu bở vì chỉ có sự thử thách của lửa mới tôi luyện nên được một con người cứng rắn.
Xin hãy dạy cho cháu biết rằng cháu phải luôn có niềm tin tuyệt đối vào bản thân mình, bở vì khi đó cháu sẽ luôn có niềm tin vào nhân loại.
Đây là quả là một yêu cầu quá lớn, tôi biết, thưa thầy. Nhưng xin thầy cố gắng hết sức mình, nết được vậy, con trai tôi quả thật là một cậu bé hạnh phúc và may mắn.

It's Never Too Late
15-06-2006, 04:16 AM
BÀI DỰ THI CHO:: CUỘC THI BẤT NGỜ ::"XIN THẦY HÃY DẠY CHO CON TÔI " ::

THÔNG TIN CÁ NHÂN :

- Tên : Vũ Tú Anh
- Đang học lớp : 7
- Nơi sinh sống : Hà Nội .

PHẦN TỰ LUẬN :

Theo mình , các đức tính một người học sinh phải có cũng gần giống như những đức tính của một con người . Trong cuộc sống hàng ngày , phần lớn học sinh được cắp sách đến trường , được sống trong vòng tay yêu thương của cha mẹ , là một người con , thì phải có hiếu với cha mẹ , vâng lời cha mẹ dạy bảo , không được làm cha mẹ buồn . Các bạn có biết rằng , có những đứa trẻ khác , cũng bằng tuổi các bạn nhưng họ không có được cái may mắn đó - may mắn được đi học , được sống trong vòng tay yêu thương của cha mẹ . Hãy trân trọng những gì mình đã và đang có , hãy tận dụng cơ hội này , vì đó chính là nền tảng của cuộc đời bạn . Vẫn biết , đôi lúc , bất kì ai cũng có thể vi phạm những hành vi này , là một người học trò đang trong lứa tuổi hồn nhiên nhất , tinh nghịch nhất , như câu nói : " Nhất quỷ , nhì ma , thứ ba học trò " ... Nhưng càng vậy thì chúng ta lại càng phải cố gắng , để chứng minh cho cha mẹ thấy , là một bạn học trò tinh nghịch nhưng vẫn biết vâng lời , biết nêu ra ý kiến của riêng mình , không phụ thuộc . Ở trường , sống và học tập trong một mái nhà riêng thứ hai , có bạn bè , thầy cô thật hạnh phúc biết bao . Từ bé , lần đầu tiên đi học , nhút nhát sợ hãi cái thế giới kì lạ này , bây giờ ngoảnh nhìn lại thì thấy mỗi khoảng thời gian đi qua thật dễ thương và đáng nhớ biết bao , ở đây , chính những học sinh có cơ hội để rèn luyện đức tính của con người , chăm chỉ rèn luyện , tự tin , luôn có chính kiến ... được kết bạn , được nô đùa và tất nhiên còn rèn cho học sinh cả những đức tính tinh nghịch , hồn nhiên đáng yêu ... Nói chung , các đức tính mà một người học sinh phải có , trong hiện tại là có hiếu với ông bà cha mẹ , biết chăm sóc gia đình . Có chính kiến riêng của mình , không phụ thuộc vào người khác . Luôn đặt niềm tin vào bản thân , thực hiện những điều mình mong muốn một cách hợp lí . Và tất nhiên , là một học sinh , một học trò cũng cần có những nụ cười vui vẻ , hoà đồng và pha chút ... nghịch ngợm ... :D

Sau khi đọc xong câu chuyện : " Xin Thầy Hãy Dạy Con Tôi " , do một người tổng thống đề nghị với thầy giáo về việc dạy cho con mình , đã có một câu hỏi được đặt ra : " Làm Tổng thống hay là một Giáo viên khó hơn ? " Và câu trả lời là gì ? Mỗi nghề đều có một trách nhiệm riêng không hề giống nhau . Tổng thống , người điều khiển một quốc gia , lớn lên từ đâu ? Chắc chắn rằng , cũng như bao ngươì khác , ông lớn lên từ gia đình của mình , từ trường học ... Vậy trường học do ai dạy , chính là những giáo viên . Từ đó ta cũng biết , muốn là một ngườì thành đạt , phải học tập kiến thức thu lượm được trong sách vở và trong cuộc sống , cũng như những đức tính quan trọng mà từ nhỏ đã hình thành trong mỗi người học sinh . Vì thế , vị tổng thống trên cương vị là một người cha , đã nói lên những ước mong của mình về đứa con với những đức tính tốt đẹp của một con người , một học sinh . Ông ao ước con mình cũng như những người cha khác mong ước cho con họ những điều tốt đẹp nhất . Những đức tính đó rất có " giá trị " , giúp đỡ con người ta trưởng thành , là một con người có ích cho xã hội . Cha mẹ luôn mong muốn con mình trưởng thành một cách thành đạt , biết tự lập , biết hoàn thiện mình , biết phân biệt lẽ phải , biết đặt niềm tin vào ước mơ tươi đẹp . Tự biết đứng dậy khi vấp ngã , biết chia sẻ niềm vui , nỗi buồn . Biết yêu thương và có một trái tim nhân hậu . Cuối cùng là có một tâm hồn đẹp . :)
Bạn là một người học sinh , là thế hệ sau này của xã hội , bạn đang bước đi trên con đường của đời mình trong những ngày tháng tươi đẹp nhất , hãy trân trọng chúng . Hãy rèn luyện cho mình những đức tính tốt nhất , phải luôn có niềm tin vào tương lai của mình . Bởi tương lai của bạn chính là do bạn quyết định , bạn muốn nó tươi đẹp hay đen tối , hoàn toàn phụ thuộc vào bản thân bạn . Hãy tự hứa với mình , rèn luyện để trở thành con người có ích cho xã hội , cho cộng đồng , là niềm tự hào của cha mẹ và quan trọng nhất , đó là chính bạn , cảm nhận được niềm vui của cuộc sống này . :)

Tôi là một teen 9x .

Gà xinh
15-06-2006, 06:15 AM
Họ và tên: Nguyễn Ngọc Linh( Điệp)
Lớp: 11
BÀI DỰ THI
Đã qua rồi cái thuở trò dũng bút lông, nghiên .............để viết, thầy dùng roi mây răn dạy trò.....
Đã qua rồi cái thuở trò phải khép nép trước thầy................
Đã qua rồi cái thời thầy nói , trò cứ gật đầu " Vâng ạ!"
Đã qua rồi....................
Học sinh bây giờ đã dần hình thành tính tự chủ trong mọi mặt: suy nghĩ, học tập............
Họ có thể phản bác lại ý kiến của thầy , nếu những ý kiến đó của thầy là sai.Họ có thể trong thời đại này.............
Họ có thể đứng lên bằng chính đôi chân của mình , gánh vác mọi chuyện bằng chính đôi vai của mình mà ko làm phiền tời ba mẹ.Họ có thể trong thời đại này........
Họ có thể sáng tạo hết mình, làm hết mình, chơi hết mình...............
Họ có thể trong thời đại này..................

Họ ko tiêu những đồng tiền do ngửa tay xin ba mẹ mà có nữa, mà họ đã bắt đầu kiếm thứ có giá trị mà mọi người gọi là " Tiền" để dùng trong những việc : học tập ........
Họ có thể trong thời đại này............
Họ có thể thẳng thắn nói ra những gì mình nghĩ về giáo dục, chính trị.........
Họ có thể..............
Và họ còn có thể làm dc rất nhiều vì thời đại họ đang sống là thời đại của sự công bằng , bình đẳng..........
Tôi đã rất bất ngờ trước những dòng thư đó của 1 vị Tổng Thống gửi cho người thầy của con trai mình.
Tôi chợt nhận ra rằng " Nhân tài cũng phải học"
Con trai Tổng thống cũng vậy thôi.
Có học mới có thể làm Người.
Nhưng Người là gì?
Đã bao h bạn tự hỏi mình như vậy?
Người là phải thẳng thắn nhưng ko kiêu căng.
Người là phải mạnh mẽ nhưng ko độc ác.
Người là phải thực tế nhưng đôi khi cũng phải có chút lãng mạn.
NGười là phải thu nhận nhưng cũng phải biết chia sẻ.
Người là phải biết cách học hỏi nhưng cũng phải biết giúp đỡ.........
Muốn như vậy thì bạn phải học.
STUDY, STUDY MORE, STUDY FOREVER
Bạn suy nghĩ gì?
Một teen 8X như mình, 1 trong những mảnh tương lai của đất nước sẽ phải làm gì để có 1 tương lai sáng sủa trước mắt ?
Riêng với học tập thì ko có ai là ngoại lên trong vòng kiến thức đo .Và bạn cũng vậy!
Như Bill Gate đã nói" Bạn đừng quan tâm vị trí của bạn trong công việc mà hãy quan tâm bạn thực hiện nó như thế nào?"
Ban hãy như vậy trong học tập nhé!
Hứa đi nào!

Heo Ú
15-06-2006, 10:42 PM
Tên Bạn: Hoàng phú Hưng
Đang Học Lớp Mấy: 11 ( năm nay lên 12 )
Nơi Bạn Sinh Sống: Hải Phòng
Đề tài thi: Sau khi đọc bài "Xin Thầy Hãy Dạy Con Tôi". Bạn hãy tóm tắt các đức tính mà một người học sinh phải có và cho biết cảm nghĩ của bạn về bài này.
Bài làm :
với nhưng điều mà người thầy giáo sẽ dạy cho học sinh sẽ thực sự rất tốt cho mỗi cuộc sống của chúng ta sau này
nhưng người thầy đâu có thể mãi ở bên chúng ta rồi những điều thầy dạy liệu chúng ta
mỗi chúng ra lên tu'. biết đấu tranh , biết tìm những bài học tốt như tìm những trang sách bổ ích để đọc
1 người học sinh cần phải có 1 lập trường riêng cho bản thân , chỉ cần lập trường đó vững chắc với 1 người thây công bằng , tôi tin mỗi người học sinh sẽ là 1 người thầy của chính mình
chính vì vậy ở mỗi người học sinh chỉ cần có 1 đức tính " học hỏi , lắng nghe , tiếp thu , ghi nhớ "
đây là 1 lá thư của 1 tổng thống cho 1 người thây , nhưng chúng ta chỉ lên nghĩ đó là lời nhắn nhủ hay là 1 lời gửi gắm của 1 người cha yêu thương con mình đang muốn nhờ 1 người thầy , người sẽ chỉ cho đứa con thân yêu của mình những bài học cuộc đời
chắc hẳn người cha rất yêu đứa con của mình lên mới có được nhưng lời nói mà khiến cho bất kì ai trong chúng ta cũng cảm nhận đc . những lời nói những lời thỉnh cầu mà chỉ có những vĩ nhân mới có thế viết lên
nhưng đây chính là tình yêu mà người cha dành cho người con của mình , với những hy vọng , những ước muốn
nhưng đới với 1 tổng thổng thật sự những điều này rất cần , nhưng với những người học sính chúng ta nó có cần thiết kô
đây là những bài học cuộc đời nhưng nó cũng là lẽ sống mà mỗi ai cũng cần phải có
chúng ta không nhất thiết phải sống theo những điều này , nhưng chúng ta cũng lên cần đọc và hãy suy ngẫm về nó dù để rồi lấy và tìm những thứ mình thiếu và cần
đó là những điều dành cho những vĩ nhân ,nhưng chúng ta cũng có thể là 1 vĩ nhân nếu chúng ta có " 1 người thầy dạy cho chúng ta những điều dành chi vĩ nhân "đã bao giờ bạn tự nghĩ , mình sẽ làm đc những điều này và mình đã làm đc những điều này , tôi chưa bao giờ thử , nhưng chắc chắn tôi sẽ thành công vì tôi đang có học nó
vì tôi đã có đc 1 người thầy của mình đó chính là " người cha " của tôi , tôi không nghĩ mình sẽ chở lên vĩ đại tôi chỉ muốn như người cha của mình "sống để yêu thương mọi người"

SnowFairy
17-06-2006, 05:18 PM
úi gia, cuộc thi này eo hẹp wa' :D2 ko ai thích viết văn sao? :(

heo con ũn ĩn
17-06-2006, 05:29 PM
ĩn chẳng phải 1 người giỏi văn chương nên ko thể tham gia dự thi.... nhưng nếu để hiểu thì ko phải là quá khó. ĩn thấy các bạn bình văn hay lắm , nhưng có điều chẳng mấy ai nói ra ý chính cả.... :rain:

tất cả những ý trên đều là Hãy Là Chính Mình ko lệ thuộc , sàng lọc những ý kiến theo chính kiến bản thân.
Đu Dây Điện là người có bài ĩn cho là nói vào trọng tâm nhất :flower: có lẽ câu nói "sống để yêu thương mọi người" của papa 3D trùng với câu "sống là để giúp đỡ người khác" của papa ĩn :cungly: , ĩn có cảm tình với bài viết của bạn.

Nhưng ngay cả bài viết "Xin Thấy Hãy Dạy Con Tôi" cũng chưa gọi là toàn vẹn. Ko hề có 1 câu nào nói về "hoài bão" cả !!! Sống như bài viết ta chỉ có thể hạnh phúc chứ chưa nếm đc "mật ngọt" của cuộc sống. Hòa Bão nữa các bạn ạ..... :flower:

Gà xinh
18-06-2006, 02:07 AM
cuộc thì bất ngờ thì Quà cũng phải bất ngờ chú SF

bebadboy87
18-06-2006, 07:20 PM
bebadboy87 chắc là có nhiều mem ở hht này cũng như mình đó là đã xem thông tin về cuộc thi và cũng đã đọc mòn mắt cái bài "Xin Thầy Hãy Dạy Con Tôi". Nhưng xem là một chuyện còn viết hay không lại là một chuyện. bebadboy87 cũng đã định viết nhưng chỉ viết được có một đoạn ngắn cũn nên thôi ko post lên nữa. Ngồi nghĩ thì ra rất nhiều nhưng đến khi viết thì lại không thể nặn ra một chữ.

SnowFairy
19-06-2006, 01:04 AM
cobetuoiteen: hihi wa` bất ngờ rồi mất công mọi ng kiện nữa :D2
bebadboy87: uhm, quả thiệt bàn tán thì có rất nhìu cái để nói nhưng khi viết thì hơi bị khó...........:D
--------------------------------------------------------------------

**Cuộc thi này đã chấm dứt và không nhận thêm bài thi nữa.
**Các bạn hãy chọn xem trong 3 bạn này: Khi Bạn Có Niềm Tin, cobetuoiteen và .Đu Dây Điện. xem bài nào bạn cho là hay nhất nhé.

Thể Lệ Vote:

- Mỗi bạn chỉ được vote 1 lần. (Nếu biết bạn nào tạo thêm nickz để vote thì nickz của bạn sẽ bị gạt bỏ khỏi HHT mà không thông báo.)

Thời Gian Vote:

- Sẽ kết thúc vào 3 ngày tới.

Gà xinh
19-06-2006, 04:53 AM
Vậy là 3 ngày nữa bít kết quả thi gòi ( ko bít sau này coi kết quả thi DH có hồi hộp như thía nì ko nữa?:D)

heo con ũn ĩn
19-06-2006, 05:09 AM
hihi , cho 3d 1 phiếu nè..... :lol:

bebadboy87
19-06-2006, 08:45 AM
bebadboy87 vote cho bạn Khi Bạn Có Niềm Tin 1 phiếu, hy vọng bạn sẽ chiến thắng

Heo Ú
19-06-2006, 11:33 AM
đúng là cuộc thi bất ngờ có nhiều cái bất ngờ
cả cuộc thi có 3 người đi thi :D ( thi ĐH mà thế này thì vui lắm đây )

[B]

tất cả những ý trên đều là Hãy Là Chính Mình ko lệ thuộc , sàng lọc những ý kiến theo chính kiến bản thân.
Đu Dây Điện là người có bài ĩn cho là nói vào trọng tâm nhất :flower: có lẽ câu nói "sống để yêu thương mọi người" của papa 3D trùng với câu "sống là để giúp đỡ người khác" của papa ĩn :cungly: , ĩn có cảm tình với bài viết của bạn.

cảm ơn nha
pa tui pa ông tui và ông có cùng chí hướng :lelele:

thực sự khi viết bài này
Đu chỉ nghĩ tới ppa của mình thôi
mình chỉ cảm nhận đc đây là tình yêu mà bất kỳ người cha nào cũng muốn dành cho con mình

hotgirl_pdc
19-06-2006, 10:08 PM
Em chọn khi bạn có niềm tin ..............:D:D:D

Flamingo_K
19-06-2006, 10:51 PM
Ủng hộ đu dây điện. Các ông bố muôn năm!!!!!!!!!!!!!!
Bầu cho 1 phíu nhé

Trai_BT
19-06-2006, 11:36 PM
hi
Hic, tại BTC đưa ra quà hẻo quá làm anh em không hào hứng tham gia. Nhìn phần thưởng oải quá, văn vẻ bay đi đâu hết rồi.

Heo Ú
20-06-2006, 01:56 AM
Ủng hộ đu dây điện. Các ông bố muôn năm!!!!!!!!!!!!!!
Bầu cho 1 phíu nhé
thanks U:huglove:
các ông bố thì luôn No.1 in us heart:winking:

Kẻ Không Nhà
20-06-2006, 10:13 AM
bầu cho cô bé tuổi ten

heo con ũn ĩn
20-06-2006, 10:49 PM
hơi bùn nhỉ , bài viết này viết ra tức là "các thầy giáo chúng ta chưa làm đc điều đó" :khocnhe:

Gà xinh
21-06-2006, 04:30 AM
mai kết thúc rùi sao cuộc thi vẫn hẻo lánh dzị?
@thanks kekhongnha:D

Heo Ú
21-06-2006, 07:55 AM
hơi bùn nhỉ , bài viết này viết ra tức là "các thầy giáo chúng ta chưa làm đc điều đó" :khocnhe:
là seo hẻm có hiểu :think:

heo con ũn ĩn
21-06-2006, 03:45 PM
là người ta chỉ yêu cầu 1 việc khi ciệc đó chưa thực hiện đc thui :rain: , "xin thầy" vì thầy chưa có làm đc chứ seo :mecry:

Người muôn mặt
21-06-2006, 09:43 PM
mình thấy bài của cobetuoiteen nghe rất chất lun
vote 1 phiếu cho bạn

Flamingo_K
21-06-2006, 09:54 PM
Đu dây điện ngắn gọn xúc tích không chê vào đâu được.

kho_vi_dep_trai_(^_^)_
21-06-2006, 11:39 PM
đu dây điện có ngày điện giật chết

Heo Ú
22-06-2006, 07:35 PM
Đu dây điện ngắn gọn xúc tích không chê vào đâu được.cảm ơn :flower: yêu bạn ghê
# khổ vì xấu zai ; người ta Đu nghệ thuật chết sao đc ... Đu Dây Điện là 1 nghệ thuật người Đu là 1 nghệ sĩ :duh: :tongue4:

kho_vi_dep_trai_(^_^)_
22-06-2006, 11:17 PM
người ta Đu nghệ thuật chết sao đc ... Đu Dây Điện là 1 nghệ thuật người Đu là 1 nghệ sĩ
và người chết là người nghệ sĩ biểu diễn đu dây điện

Gà xinh
23-06-2006, 04:38 AM
Hết hạn gùi mà
Sao chưa công bố ji` sao?

bebadboy87
24-06-2006, 08:42 PM
ơ, sao lâu zậy rồi mà không thấy kết quả nhỉ. Mà cần gì phải công bố, cứ nhìn thì biết bạn Khi Bạn Có Niềm Tin (người mà bebadboy87 vote ấy) chiếm ngôi đầu bảng rồi kìa, tiếp đến là Đu dây điện tiếp nữa là cobetuoiteen :D

Heo Ú
25-06-2006, 12:26 AM
và người chết là người nghệ sĩ biểu diễn đu dây điện
Đu mà chết thì còn ai dám Đu dây điện nữa chứ :cungly:

SnowFairy
25-06-2006, 02:22 AM
í ẹ, SF bận quá nên cũng quên ráo cái cuộc thi này rồi :lelele:
a lô a lô.............xin thông báo Cuộc Thi Bất Ngờ đã trao về bạn Khi Bạn Có Niềm Tin.

Post Count: 493 + 50 = 543*

*Cuộc thi này mới nên không có nhiều bạn ủng hộ cho lắm, mong là lần tới sẽ có nhiều t/v tham gia vui hơn :type:

SF