PDA

Xem đầy đủ chức năng : Tạm biệt tình yêu và niềm đau của em

** mắt_buồn **
12-06-2006, 08:50 PM
Mắt buồn....
nhớ anh..........
nhớ anh thật nhiều.........

Anh à ! Em cứ nghĩ rằng sẽ chẳng bao giờ mình có thể mở lòng dón nhận thêm bất kỳ một ai nừa cho đến khi anh đến mang lại cho em cái cảm giác được yêu thương , em thầm cảm ơn anh rất nhìu . Và em cứ ngỡ rằng mìnhse~ có thể tìm lại được hạnh phúc đã mất nhưng nào ngờ....... Anh đến và đi như một giấc mơ , quá nhanh , quá bất ngờ dù biết chắc sẽ có ngày này nhưng em không ngờ là nói lại đến nhanh như vậy . Em biết nói gì hơn nữa mặc dù tận sâu trong lòng em muốn giữ anh lại nhưng em biết làm sao giữ được anh khi trái tim anh không hề có em ? Anh chỉ coi em là bạn , thứ tình cảm mà anh ngộ nhận là thích chỉ là bạn mà thôi . Em phải làm gì đây khi bây giờ em không còn dám tin vào một ai nữa . Với em hai lần đau như vậy là đủ lắm rồi . Có lẽ anh sẽ xem em như một con ngốc dễ bị lừa ai nói gì cũng tin nhưng giờ đây thì em sẽ không còn dám tin ai nữa cả đâu , không tin ai hết đâu !!!!!
Anh nói đúng tình yêu tốt đẹo không phải là chạy theo van xin nó mà là để nó tự tìm đến.... Emkhoong biết được tương lai mình sẽ như thế nào nhưng em đã và đang yêu anh...yêu anh hơn bất kỳ tình yêu của người con gái nào danh cho anh ! Nhưng anh à ! Em không thể cứ mãi chìm đắm trong vô vọng em sẽ cố gắng thoát khỏi cái bóng vô hình mà anh luôn giằng buộc em. Tuy dó không phải là chuyện dễ dang vì em vẫn còn rất rất yêu anh nhưng em đã quyết định thì sẽ không thay đổi . Thôi thì hãy cứ để gió mang đi những rung động của em đi xa........xa mãi.... tan biến vào cõi hư vô . Để em lại trở về với chính em ngày nào với cái thế giới do chính em tạo ra . Em mong tình yêu của em đối với anh sẽ tan biến nhanh như một ngôi sao băng trên bầu trời kia . Để nó chỉ còn là một chút gì để nhớ mãi !!!!!
Cầu chúc cho anh và người con gái ấy được hạnh phúc

Pink_yuki
12-06-2006, 09:20 PM
đúng vậy, đừng cố vớt vát điều gì vô nghĩa, cầu chúc cho u được hạnh phúc!

** mắt_buồn **
12-06-2006, 09:23 PM
cảm ơn về lời cầu chúc của ss mong rằng mình sẽ được hp như ss nói

*Rain*
12-06-2006, 09:53 PM
mơ mơ màng màng ... ngơ ngơ ngác ngác vì ko ngờ Panh lại yêu chân thành đến vậy !
nói cho cùng thì ko bít thằng ngốc đó là ai để mà chửi nó 1 trận ...
Cố lên panh vì em còn 1 lời hứa với anh cho 1 năm cực kì quan trọng sắp đến ...
Vui lên hen :huglove:

~KaKa_Bé~
12-06-2006, 10:05 PM
...PA...ở ngoài em luôn tỏ ra vui vẻ...nhưng bây giờ anh mới biết em thế này...T nói đúng đấy...những gì đã qua thì hãy để nó là dĩ vãng.. cuộc đời còn rất dài và anh tin sẽ có một người yêu em chân thành, sẽ ko làm em phải rơi nước mắ thế kia nữa..lun lun vui vẻ nha PA...

*Rain*
12-06-2006, 10:06 PM
sao đột nhiên em lại quyết định vít thư tình vậy ? Em vẫn giấu kín mọi chuyện mà ?

** mắt_buồn **
12-06-2006, 10:49 PM
anh T : anh và mọi người hình như hiểu nhầm về việc em viết lá thư này rồi
em viết lá thư này để từ bỏ cái mà em đã chờ đợ và de^? bắt đầu thử tìm lại 1 lần nữa ( em dã nói với anh )
anh M : anh bất ngờ lắm sao?

..::oNlY::..
12-06-2006, 11:20 PM
Buồn thật nhỉ:D...nhưng năm nay lớp 12 rồi gạt sang 1 bên mà học cho cẩn thận và hoành tráng đi em...!!
G'luck to U and ai lớp ziu...khà khà!!!

** mắt_buồn **
12-06-2006, 11:25 PM
hichci cảm ơn những lơi nói vô cùng xúc động của anh

12-06-2006, 11:30 PM
Có xúc động đâu mờ em :D...
Nói thế thôi :) mong e có quyết định đúng đắn cho mình :D...
Cái gì qua rồi cho qua hết đi gạt sang 1 bên mà học :huglove:

** mắt_buồn **
12-06-2006, 11:36 PM
hiiiiiiiiii em cũng nghĩ thía nên mới gửi lá thư này mà

xuanbuon
12-06-2006, 11:57 PM
tình là gì mà thế gian nguyện thề sống chết
tình là gì mà đôi lứa nguyện suốt đời bên nhau
..........Tình yêu thạt là đẹp và kỳ diệu phải ko bạn...mỗi ng` đều có những giấc mơ riêng..những hoài bão khac' nhau.. chỉ có những ng`có cùng cái hoài bão ấy cùng giấc mơ ấy mới đi đến cái đích cuối cùng cửa tình yêu.. và chi những ai có đủ lòng kiên nhẫn và tình yêu thương.. sẽ dành được tình yêu đích thực cho chính minh`
không hoàn toàn là thất vọng vì sẽ còn có nhiều rất nhiều ng` họ chung tình...Vì thế đừng đánh mất cái quý giá của cuộc sống đó chính là Tình Yêu
Chúc em những điều tốt đẹp...

trochoitinhyeu
12-06-2006, 11:59 PM
đúng vậy, đừng cố vớt vát điều gì vô nghĩa, cầu chúc cho u được hạnh phúc!
mình nhất trí với ý kiến này, cái gì của mình thì sẽ là của mình thôi à

** mắt_buồn **
12-06-2006, 11:59 PM
anh cũng mùi nẵm gớm nhỉ
cảm ơn lời chúc tốt đẹp đó à nghe

xuanbuon
13-06-2006, 12:04 AM
Giang Anh cũng đang có ở những lá thư tình này sao?liên lạc với anh dc ko? xuantocdo_162

** mắt_buồn **
13-06-2006, 12:06 AM
làm j`? GA kô thích nói chiện với những người lạ

*Rain*
13-06-2006, 12:13 AM
Giang Anh cũng đang có ở những lá thư tình này sao?liên lạc với anh dc ko? xuantocdo_162
sac. , lại định xin chết đây mà , chán với mấy cha dê này .
dẹp đi cho nó phẻ

** mắt_buồn **
13-06-2006, 12:18 AM
nói thía thì GA càngh không thể nói chiện được

13-06-2006, 12:21 AM
Mẹ ơi chết cười mất thôi :haha:

** mắt_buồn **
13-06-2006, 02:59 AM
sao mà lại chết cười được hả anh

*Rain*
13-06-2006, 03:01 AM
tình yêu thì ko hẳn ... còn niềm đau thì càng ko phải ...
Sweet heart

hot_ice-cream_cup
13-06-2006, 05:17 AM
đã hiểu sao ss nài lại lập ra hội cô đơn :think:

** mắt_buồn **
13-06-2006, 05:27 AM
Vì khi chia tay người này mình đã trở thành kẻ cô đơn mà

hot_ice-cream_cup
13-06-2006, 05:36 AM
uhm, thoai hem sao ss ạ, còn nhiều người cho mình lựa chọn, vấn đề chỉ là thời gian thoai!

** mắt_buồn **
13-06-2006, 05:45 AM
ai cũng nói thời gian là phương pháp tốt nhứt nhưng không phải lúc nào cũng thía

*Rain*
13-06-2006, 06:21 AM
coan bé ngốc này :huglove: ...

Kẻ Không Nhà
13-06-2006, 06:23 AM
em mà cũng viết được những câu ý nghĩa thế này hả khâm phục khâm phục
mà em viết cho ai thế

anhcotheyeuemtrong1ph
13-06-2006, 06:46 AM
Mắt buồn....
nhớ anh..........
nhớ anh thật nhiều.........

Anh à ! Em cứ nghĩ rằng sẽ chẳng bao giờ mình có thể mở lòng dón nhận thêm bất kỳ một ai nừa cho đến khi anh đến mang lại cho em cái cảm giác được yêu thương , em thầm cảm ơn anh rất nhìu . Và em cứ ngỡ rằng mìnhse~ có thể tìm lại được hạnh phúc đã mất nhưng nào ngờ....... Anh đến và đi như một giấc mơ , quá nhanh , quá bất ngờ dù biết chắc sẽ có ngày này nhưng em không ngờ là nói lại đến nhanh như vậy . Em biết nói gì hơn nữa mặc dù tận sâu trong lòng em muốn giữ anh lại nhưng em biết làm sao giữ được anh khi trái tim anh không hề có em ? Anh chỉ coi em là bạn , thứ tình cảm mà anh ngộ nhận là thích chỉ là bạn mà thôi . Em phải làm gì đây khi bây giờ em không còn dám tin vào một ai nữa . Với em hai lần đau như vậy là đủ lắm rồi . Có lẽ anh sẽ xem em như một con ngốc dễ bị lừa ai nói gì cũng tin nhưng giờ đây thì em sẽ không còn dám tin ai nữa cả đâu , không tin ai hết đâu !!!!!
Anh nói đúng tình yêu tốt đẹo không phải là chạy theo van xin nó mà là để nó tự tìm đến.... Emkhoong biết được tương lai mình sẽ như thế nào nhưng em đã và đang yêu anh...yêu anh hơn bất kỳ tình yêu của người con gái nào danh cho anh ! Nhưng anh à ! Em không thể cứ mãi chìm đắm trong vô vọng em sẽ cố gắng thoát khỏi cái bóng vô hình mà anh luôn giằng buộc em. Tuy dó không phải là chuyện dễ dang vì em vẫn còn rất rất yêu anh nhưng em đã quyết định thì sẽ không thay đổi . Thôi thì hãy cứ để gió mang đi những rung động của em đi xa........xa mãi.... tan biến vào cõi hư vô . Để em lại trở về với chính em ngày nào với cái thế giới do chính em tạo ra . Em mong tình yêu của em đối với anh sẽ tan biến nhanh như một ngôi sao băng trên bầu trời kia . Để nó chỉ còn là một chút gì để nhớ mãi !!!!!
Cầu chúc cho anh và người con gái ấy được hạnh phúc

:huglove: :smioh: :bath: :haha: :haha: :cungly: :sleepwell:
ban5 nham~ wa' troi`

anhcotheyeuemtrong1ph
13-06-2006, 07:04 AM
Vì khi chia tay người này mình đã trở thành kẻ cô đơn mà
yeu chi cho khổ vậy :haha: :haha: :haha: :huglove: :huglove:

phonglantim
13-06-2006, 08:12 AM
...Giá PL biết người này là ai nhỉ ...Pl sẽ ....:D:D

** mắt_buồn **
13-06-2006, 08:44 AM
PL sẽ làm gì cơ ?
Anh N : đó là những lời em viết rất thiệt lòng nên em không mún ai nói như thế
anhcothe.....:nếu biết trưo8'c thì cuộc sống sẽ chẳng bao giờ khổ đau cả

*Rain*
13-06-2006, 08:57 AM
@PL : sẽ làm ji` cơ ?
ANh cũng muốn bít em sẽ làm ji` ?

phonglantim
13-06-2006, 09:21 AM
...Làm gì ...hiện giờ chưa nghĩ ra :D:D ..mai mốt nghĩ ..chỉ cho ^^

Trai_BT
13-06-2006, 10:01 AM
hi
Giật mình nghĩ lại. Khó ngờ, khó nghĩ và khó kiềm chế.

Kẻ Không Nhà
13-06-2006, 12:51 PM
PL sẽ làm gì cơ ?
Anh N : đó là những lời em viết rất thiệt lòng nên em không mún ai nói như thế
anhcothe.....:nếu biết trưo8'c thì cuộc sống sẽ chẳng bao giờ khổ đau cả
lòng này là (nòng ) già hay nòng non vậy em :haha:

Lúm Đồng Tiền
13-06-2006, 07:09 PM
Nhưng anh à ! Em không thể cứ mãi chìm đắm trong vô vọng em sẽ cố gắng thoát khỏi cái bóng vô hình mà anh luôn giằng buộc em.

Phải rồi...Đã quyết định thì không thay đổi.......4ever or never???
Gắng lên !!! Hạnh phúc là : có ai đó để yêu, có việc gì đó để làm..và có một điều gì đó để hy vọng....
Something to hope for.....
Panh iu...iu Panh!

** mắt_buồn **
13-06-2006, 07:42 PM
ối giời anh không thất rằng em viết hết sức là xúc động sao anh Nguyên?
anh L nói em hỉu chắc chít quá à

BrightRain
13-06-2006, 09:32 PM
Ặc,PA....em viết lá thư tình gửi đến ai đấy?Anh có biết không?

*Rain*
13-06-2006, 11:52 PM
Một thằng T nào đó ... TRaiBT bít đó ... chỉ mình trai BT bít thôi à

BrightRain
14-06-2006, 03:47 AM
hehe,tấ nhiên là anh biết rồi.Chỉ hỏi cho nó có vậy thôi,mà chú em đừng hiểu nhàm nhé.T ở đây là bắt đầu bằng nick chứ không phải bằng tên...hiểu chưa chú em??? :D

** mắt_buồn **
14-06-2006, 05:35 AM
Một thằng T nào đó ... TRaiBT bít đó ... chỉ mình trai BT bít thôi àAi nói là chỉ trai_bt biết nào?

*Rain*
14-06-2006, 06:40 AM
Thằng đó là ai thì có quan trọng ji` ??? Quan trọng là em và nguời đó sẽ đi con đường như thế nào thôi .
Em cần 1 chút may mắn ... vì vậy ... chúc em may mắn bà xã iu quí :huglove:

traicayvani
14-06-2006, 06:55 AM
Vậy tui có bài hat này tâm trạng lắm bạn a` , ban nghe xong mong là hãy có niềm tin , tin vào 1 ngày mai tươi sáng nhéhttp://www.nhacso.net/Music/Song/Nhac-Nhe/2006/03/05F60C1A/

** mắt_buồn **
14-06-2006, 07:11 AM
hiiiiiiiiiiiiiii cảm ơn anh T rất nhìu a

traicayvani
14-06-2006, 07:52 AM
nghe được không bạn
tui chỉ giúp đến thế được thui , chứ còn tuỳ vào bạn , hãy trở thành 1 cô gái có quyết định sáng suốt nhé

Kẻ Không Nhà
14-06-2006, 09:02 AM
ối giời anh không thất rằng em viết hết sức là xúc động sao anh Nguyên?

bài viết này rất xúc động đó nhưng em có chắc chắn là em viết không thế:think:

*Rain*
14-06-2006, 09:54 AM
bài viết này rất xúc động đó nhưng em có chắc chắn là em viết không thế
thằng này cò quay bx tao ...:gian: :andon:

jupiter268
14-06-2006, 10:33 AM
Nếu thật sự có ng con gái như vậy thì.....xấ hội này ngon lành biết bao??????????????

Trai_BT
14-06-2006, 10:42 AM
hehe,tấ nhiên là anh biết rồi.Chỉ hỏi cho nó có vậy thôi,mà chú em đừng hiểu nhàm nhé.
hi
Nói gì tao không hiểu? Say thì nói ít thôi.

Kẻ Không Nhà
15-06-2006, 06:50 AM
thằng này cò quay bx tao ...:gian: :andon:
tao thích thế đấy mày làm gì tao nào :haha:

*Rain*
15-06-2006, 10:12 AM
tao thích thế đấy mày làm gì tao nào
dcmm , Làm ji` thì chắc mày cũng hèn thôi nên đành chửi mày vậy : con chó .

Trai_BT
15-06-2006, 12:20 PM
hi
Xóa bài kia đi T ơi. Chú ý là mem of HHT.FC thì đừng ăn nói kiểu như vậy dù ở bất kể box nào.

kho_vi_dep_trai_(^_^)_
15-06-2006, 05:19 PM
2 ku này nói bậy này , đề nghị xử lí đê

không có lần thứ 2
i will never back :D
thì thôi người cứ bước đi nếu ko còn gì
sao phải tiếc hả em, trên thế giới này vẫn còn đầy người
ko bao giờ níu kéo tình cảm..............

kho_vi_dep_trai_(^_^)_
15-06-2006, 06:38 PM
Vài lần cùng bạn đi chơi
Tìm nơi vắng vẻ hoặc nơi đèn mờ
Buổi đầu cũng dại, ngây thơ
Sau quen thành kệ vô tư thêm nhiều
Đi đâu em cũng cứ chiều
Nghĩ rằng như vậy là yêu hết lòng
Mạ non nay đã có đòng
Lại thêm một cặp vợ chồng tảo hôn

** mắt_buồn **
16-06-2006, 08:05 AM
bài viết này rất xúc động đó nhưng em có chắc chắn là em viết không thế

tất nhiên em viết bài này thì em chắn chắn là em viết rồi mà
@ T + N : đây là bài viết mà em viết hết sức thiệt lòng nên mong 2 người đừng nói như thía nữa

Mà anh Vũ uống say rồi thì đừng vào nói linh tinh nha anh

Kẻ Không Nhà
16-06-2006, 10:39 AM
dcmm , Làm ji` thì chắc mày cũng hèn thôi nên đành chửi mày vậy : con chó .
mày ăn nói cho lịch sự nhé thích chửi bậy hay làm gì ra đường

** mắt_buồn **
16-06-2006, 06:49 PM
Thôi thôi em xin 2 người 2 người định phá em dấy hả ?

Trai_BT
16-06-2006, 06:51 PM
hi
Anh có phá em đâu? Vào YM đi.

Kẻ Không Nhà
18-06-2006, 09:03 AM
ai phá em đâu em cứ thoải mái đi

** mắt_buồn **
18-06-2006, 09:24 AM
hcichi 2 người vào chủi nhau như thía mà không phải al` phá em thì la j`?

** mắt_buồn **
22-07-2006, 03:37 AM
Tưởng chừng anh đã quên nhưng sao anh vẫn nhớ ? Anh có bít rằng em đã phải cố gắng gồng mình để quên đi không ? Giờ anh về đây bên em làm j` cơ chứ khi mà trái tim em đã thuộc về người khác rồi .

Be Way
22-07-2006, 05:40 AM
mày ăn nói cho lịch sự nhé thích chửi bậy hay làm gì ra đường

Hoa học trò gì mà mày tao ghê quá dzậy
Cái này chắc hai anh là hoa ăn thịt rồi

hoaxuongrong209
22-07-2006, 07:21 AM
Tôi thật sự hiêu tâm trạng của bạn , cầu mong bạn có 1 khởi đầu tiếp theo tôt đẹp hơn ........ đừng nên níu kéo những gì ko thuộc về mình..........:type:

** mắt_buồn **
23-07-2006, 10:59 PM
hci có lẽ bạn hiểu hoàn toàn sai tâm trạng của mình rồi

** mắt_buồn **
28-08-2006, 08:43 PM
..........Nỗi buồn ơi sao mi cứ mãi theo ta vậy........... Đến bao giờ ta mới được bên người ta yêu.................... Đến bao giờ tình yêu mới mỉm cười với ta........... Đến bao giờ ngươi mới buông tha ta.........

tú_troc_bk
28-08-2006, 10:29 PM
mới học lớp 12 mà viết thư tình hay thế . Cố gắng vượt qua là Ok thôi . don't look back .

hà_linh_4ever
28-08-2006, 10:34 PM
hãy để cho cảm xúc tự đến với ta ......dù rằng nó có thể mãi mãi bên ta và trở thành dằm trong tim ...nhưng ta ko hối hận vì yêu anh !

meoboteo
29-08-2006, 02:26 AM
..........Nỗi buồn ơi sao mi cứ mãi theo ta vậy........... Đến bao giờ ta mới được bên người ta yêu.................... Đến bao giờ tình yêu mới mỉm cười với ta........... Đến bao giờ ngươi mới buông tha ta.........
Buông ra...............:rain:.........để rồi giơ tay bắt lại lần nữa.............:rain:..................nên chăng.............:rain:.............?
***to Panh:rain:: Panh đừng buồn ha..........:rain:.........rồi cũng ổn thôi.........:rain:.....!

** mắt_buồn **
29-08-2006, 07:59 PM
@ tu_chọc... sao bít Panh học lớp 12 vậy?
@ Mèo :Panh sẽ ko buồn nữa đầu
@ chị Hà Linh : cảm ưn ss

meoboteo
30-08-2006, 04:56 AM
Panh quên vụ phỏng vấn HHT ah...............:rain:.............?
Ai chẳng bít...................:rain:..................... .....!
Mèo đọc hết rùi...............:rain:........................!

-H.Q.L.T-
30-08-2006, 05:52 AM
Tan biến một tình yêu , thật khó để làm được , (^_^) bạn chỉ có thể cất nó vào 1 chỗ nào đó trong tim mình chứ không thể quên được , hãy để nó là quá khứ , hãy nghĩ đến những gì từng có và hãy cười vì đó là quá khứ của mình , gắng sống tiếp và tạo ra một tình yêu đẹp , (^_^) , chúc bạn hạnh phúc !

Ỉn_y3u
30-08-2006, 06:30 AM
Panh đã quên được 1 người......giờ đây người ấy đã quay trở về.......sẽ tốt hơn nếu người ấy hok quay về....Panh đã quên được G và giờ đây trái tim Panh đã thuộc về L....Nhưng Panh vẫn hok có được tình yêu và hạnh phúc của người ấy.....Đau và buồn lắm phải hok Panh.....Ỉn cũng đâu có được tình yêu của người ấy đâu.......Ỉn hiểu nỗi đau đó......
Panh ơi.....đừng buồn nữa......chúng ta tập trung vào học thôi..........nỗi buồn ơi....đừng theo mãi thế......