PDA

Xem đầy đủ chức năng : như kiên ơi giờ này anh ở đâu

nhành lan tím
11-06-2006, 12:37 AM
[B].............chnẳg nhẽ mãi vậy sao anh
như kiên ạ thế là anh đã nói đúng hai tháng chứ không phải 4 ngày như anh nói anh ạ?anh oei em biết anh vẫn còn yêu họ vì thế anh bảo là cho anh hai tháng anh sẽ sem lại tình yêu của hai người phải không anh?nhưng anh ơi hai tháng anh có ngũ là anh và cả em cũng có thể đội được ảh nah?em biết ah không muốn mất đi mối tình ấy nhưng anh ạ không phải ai cũng vậy đâu anh?chúng mình Qoen nhau em biết nah vãn yêu hị em luôn tôn trọng anh coi anh như người anh trai của mình anh ạ nhưng anh nói là anh sợ nếu lên mạng chong hai thnág ấy anh sẽ yêu em mất đúng không anh mà anh lại không muốn là ngườiừ bắt cá hai tay phải không anh?nhưng anh có biết là nah vẫn lên mạng mà không hề nhắn cho em anh cũng không gặp em?măc rù anh sa em nhưng mà em vẫn yêu anh tin vào tình yêu của anh rành cho em và tình yêu của em rành cho anh nhưng có lẽ chúng mình mãi vẫn là hai khoảng trời giêng biệt rồi anh ạ mẹ nói anh vẫn còn phải học em biết mẹ lo cho anh nhưng em không nghĩ đâu anh ạ em luôn yeu anh và chúc anh Qoa kỳ thi này anh nhé khi nào anh vào đại học rồi mình sẽ được gần nhau hơn phải không anh và em luôn tin vào những gì mình có anh ạ mong sao anh đọc được những giòng này anh sẽ hiểu em hơn anh ạ

[/B

.::Milos::.
11-06-2006, 05:07 AM
........ hoh hiểu lắm , bạn viết hoh có dấu mà lại ngắn quá .........

nhành lan tím
11-06-2006, 08:59 AM
có khi nào yeu nhau mà cần phai nói nhiều không ah?vì thế mình nghĩ như vật có lẽ một mình mình hiểu anh ấy là đủ mà híc có lần mỉnh hoi ngươi yeu mình là anh có yêu em không anh ấy nói là anh kô sợ em yêu anh ít mà nah sợ mình không yêu nhau lau thôi

vitrinao_choanh244
11-06-2006, 09:42 AM
Take me your heart , take me your soul...

nhành lan tím
11-06-2006, 11:53 PM
mình phải làm gì khi anh híc sa em mãi thế này

Tears
12-06-2006, 12:41 AM
...Bức thư khó đọc quá ...>.<

nhành lan tím
13-06-2006, 11:05 PM
khó gì đâu mà khó hiiiiiiiiiiiiiiiiiiii tịa bạn không hiểu ah

nhành lan tím
14-06-2006, 10:03 PM
........ hoh hiểu lắm , bạn viết hoh có dấu mà lại ngắn quá .........

có lẽ đúng như vậy anh ạ?

trochoitinhyeu
16-06-2006, 12:17 AM
hi hi, còn mình ko đọc được cũng ko hiểu luôn

matbuonmeocon2009
16-06-2006, 02:53 AM
ac....ac gì mà từa lưa hết à...viết vậy? sao giúp bạn đc....

anh_hao_hoa88
16-06-2006, 07:25 AM
tr`oi oi , tui doc. nhie`u chu~ cua~ nhieu` nươc' roi` chua thay' chu~ na`o ma` kho' hiue~ nhu chu~ na`y, please check your letters again

nhành lan tím
18-06-2006, 05:04 AM
chan má heeeeeeeeeeeeeeee

khó sao theo bạn phải như thế nào mới là không khó đây ?hiiiiiiiiiiiii ai cũng bảo thế tôi không thấy thế mà khổ thân các bnaj không biết đọc heee