PDA

Xem đầy đủ chức năng : Tạm biệt!

trang_vt
02-06-2006, 05:38 AM
Tạm biệt anh người em yêu dấu,cũng tất cả những ji thuộc về quá khứ của cả anh và em.kỉ niệm đối với em rất đẹp và thiêng liêng ,em luôn tôn trọng và giữ gin.Vậy nên anh hãy coi đó là kn ,đừng đem ra làm trò đùa trong những cuộc vui ;của anh nhé!
Cám ơn anh thời gian qua đã cho em thật nhiều điêu tốt đẹp,anh hay nhớ rằng ở một nơi rất xa em luôn chúc anh hạnh phúc,tạm biệt tình thân yêu duy nhất của em.

okanobee
02-06-2006, 06:50 AM
Tình yêu - đến rồi đi , hợp rồi tan , hội ngộ để rồi chia ly ? Tất cả có lẽ được gói gọn trong 4 chữ " có duyên không nợ " . Dù sao những tháng ngày hạnh phúc , những phút giây tràn ngập những yêu thương sẽ là kỷ niệm đẹp mãi có trong nhau , là chút gì lưu luyến và nhớ thương .

Kẻ Không Nhà
02-06-2006, 07:01 AM
hỏi thế gian tình ái là chi
mà ai cũng phải khổ thế nhỉ

** mắt_buồn **
02-06-2006, 07:09 AM
Chậc nếu biết tr'c thì lòng ta đã chẳng bao giờ tan nát vì ai

hà_linh_4ever
03-06-2006, 12:35 AM
đừng nói tạm biệt mà hãy nói "hẹn gặp lại " để khi nào gặp thì ko xa lạ !

vit_xinhxinh
04-06-2006, 01:22 AM
Nghe buồn quá ,chắc đây là quãng thời gian khó khăn nhất của Trang _vt phải không ? Vịt cũng chẳng biết nói gì cả , nhưng Trang này, những khó khăn tất yếu sẽ phải qua đi mà ! Trang cố lên nhé !!!

h4lgtn_hoa
04-06-2006, 07:06 AM
Dù sao thì "hẹn gặp lại" vẫn hơn chứ nhỉ.Sau này vẫn có thể là bạn đc mà.

lys_rain
04-06-2006, 10:13 AM
Ừ đúng rồi chỉ nói "hẹn gặp lại" thôi,làm sao biết được tương lai sẽ ntn đâu.Ngay cả khi k thể tiếp tục ở bên nhau,vẫn có thể chào nhau chứ.

trang_vt
05-06-2006, 02:26 AM
Cam ơn mọi người nhé,nhưng chuyện đã wa rồi nhăc s lại chỉ thêm buôn thui mà,sau lan nay tui sẽ ko nói câu đó nữa mà sẽ nói câu ''henj gặp lại''.chắc long tui sẽ thanh thản hơn

senhongmotthuo
05-06-2006, 10:24 PM
... tất cả chỉ còn là kỉ niệm , kỉ niệm nào cũng đáng nhớ nhưng cứ phải quên, người con gái ấy là Diễm của ngày xưa.

trang_vt
06-06-2006, 08:14 AM
trà cảm xúc wa ta,cô ấy có lẽ là người hạnh phúc

Tammy
21-06-2006, 12:19 AM
Tạm biệt anh người em yêu dấu,cũng tất cả những ji thuộc về quá khứ của cả anh và em.kỉ niệm đối với em rất đẹp và thiêng liêng ,em luôn tôn trọng và giữ gin.Vậy nên anh hãy coi đó là kn ,đừng đem ra làm trò đùa trong những cuộc vui ;của anh nhé!
Cám ơn anh thời gian qua đã cho em thật nhiều điêu tốt đẹp,anh hay nhớ rằng ở một nơi rất xa em luôn chúc anh hạnh phúc,tạm biệt tình thân yêu duy nhất của em.

dây cũng chính là những lời mà T muốn nói với người T yêu..............cám ơn ban dã nói ra những lời dó............và xin lỗi vì dã mượn lời của bạn .......:girl: