PDA

Xem đầy đủ chức năng : Tặng mọi người mấy câu

romanticdbp
25-05-2006, 10:45 AM
(¯`°·°´¯)-> Hãy làm những gì bạn muốn làm, mơ những gì bạn muốn mơ , tới đâu bạn muốn tới , trở thành những gì bạn muốn , bởi bạn chỉ có một cuộc sống và một cơ hội để làm tất cả những gì bạn muốn .

(¯`°·°´¯)-> Bạn chưa cần đến 3 giây để nói "I love you", chưa đến 3 phút để giải thích câu nói ấy, chưa đến 3 ngày để cảm nhận được ý nghĩa của nó , nhưng để chứng minh câu nói đơn giản ấy thì cả cuộc đời vẫn là chưa đủ.

(¯`°·°´¯)-> Có những khoảnh khắc trong cuộc đời khiến bạn nhớ người ta thật nhiều , đến nỗi bạn chỉ muốn chạy đến và ôm họ thật chặt . Hãy cho người đó biết bạn đã có suy nghĩ như thế !.

(¯`°·°´¯)-> Đừng quên hy vọng, sự hy vọng cho bạn sức mạnh để tồn tại ngay khi bạn đang bị bỏ rơi.

(¯`°·°´¯)-> Hãy luôn đặt mình vào vị trí người khác, nếu điều đó làm tổn thương bạn thì nó cũng sẽ tổn thương người khác.

lys_rain
25-05-2006, 08:06 PM
Hãy luôn đặt mình vào vị trí người khác, nếu điều đó làm tổn thương bạn thì nó cũng sẽ tổn thương người khác.

mình thích nhất câu này,cách tốt nhất để hiểu 1 người là đặt mình vào vị trí của họ

toan khung
26-05-2006, 01:50 AM
"Đừng quên hy vọng, sự hy vọng cho bạn sức mạnh để tồn tại ngay khi bạn đang bị bỏ rơi. " mình thix câu đó nhứt !

tuliptim
26-05-2006, 05:31 AM
mình thấy tất cả , các câu ấy đều hay cả . Cảm ơn nhé

kieutrang_hiphop_dance
27-05-2006, 03:00 AM
chúc chị :
Vạn sự như ý
Ký sự như mơ
Trăm sự bất ngờ
Ngàn sự thành công
Tỉ điều sung túc.

huutiep_vp
27-05-2006, 03:50 AM
Trời chúc như thế này có nhiều quá không?

lys_rain
27-05-2006, 11:19 AM
Trời chúc như thế này có nhiều quá không?
có bao giờ là quá nhiều khi bạn trao đi những lời chúc đâu.

bachngocduong
28-05-2006, 07:27 AM
*) Bạn mất một phút để mê tít một ai đó , một giờ để thích một ai đó , và một ngày đẻ yêu một ai đó , nhưng có khi phải mất cả đời để đẻ quyên được một người

*) Ttình yêu bắt đầu bangè một nụ cười , sau đó là một cái hôn và kết thúc bằng một giọt nước mắt hoặc một cái ôm vĩnh cửu

*) Tình yêu đến với những người vẫn hy vọng ngay cả khi họ đang thất vọng , đến với những người vẫn tin tưởng mặc dù họ đã bị phản bội , đến với những người vẫn yêu mặc dù truớc đó họ bị tổn thương rất nhiều

*) Ta đau khi yêu một người và không được yêu trở lại , nhưng nỗi đau lớn nhất là khi bạn yêu một người mà không đủ can đảm để cho người đó biết bạn đã yêu như thế nào

các bác kiếm được nhiều câu nói hay thật
em tìm mai mà được có vài câu

thienthan291188
19-06-2006, 09:37 AM
Tôi đã học được từ cuộc sống rằng không thể bắt người khác yêu mến mình, tất cả những điều tôi có thể làm là cố gắng trở thành một người đáng được yêu mến....

the_following_day90
19-06-2006, 08:50 PM
hay quá
thích nhất câu thứ 3