PDA

Xem đầy đủ chức năng : Im sorry

hoa hồng đen
25-05-2006, 01:01 AM
Anh !
Em có quá tàn nhẫn không khi mà từ chối anh?.Em biết điều đó thật khó chấp nhận với anh
nhưng anh à với em bây giờ cũng đang là thời điểm khó khăn.Em cũng không biết nói thế nào cho anh hiểu nữa và em cũng không muốn lừa dối anh hay bất cứ người nào khác em chưa sẵn sàng cho một mối quan hệ mới ,phải cố gắng lắm em mới thoát khỏi nỗi ám ảnh đã theo em suốt ba năm về người đó.Bây giờ em không muốn mình lại vướng vào bất cứ rắc rối nào nữa cho dù đôi lúc em muốn có một ai đó quan tâm đến mình.Nhưng.... hiện tại em không cho phép mình quan tâm đến ai và cũng không muốn bất cứ ai quan tâm đến em một cách đặc biệt quá anh hiểu ý em muốn nói gì mà. Em chỉ muốn nói vậy thôi mong anh hiểu cho em
Tạm biệt.

Mong mọi người cho ý kiến nhé

Hận tình
25-05-2006, 01:47 AM
Trường hợp của bạn mình rất thông cảm. Nỗi đau trong tình yêu lúc nào cũng quá lớn vượt qua sức chịu đựng của con người . Như mình nè! cũng từng đau khổ, cũng từng hận tình,nhưng mình vẫn mong muốn một ngày kia người ấy trở lại. Bạn khó chấp nhận tình cảm mới lúc này là phải!!!:think: :think: :think: :think: