PDA

Xem đầy đủ chức năng : MỐi TÌnh Duy NhẤt VÀ CŨng LÀ CuỐi CÙng

quyên chip
23-05-2006, 10:20 PM
lần đầu tiên khi tôi gặp bạn tôi đã biết rằng ông trời đã mang bạn đến với tôi điều đó làm tôi tự hào biết bao nhiêu nhưng khi tôi biết bạn đã có một hình bóng nào đó rùi lúc đó tôi thấy mình thất bại thật thê thảm từng ngày từng ngày tôi mong bạn đến bên tôi cho dù tôi biết điều đó là khùng nhưng rồi đến một ngày bạn va tôi hò hẹn đi chơi cùng tôi thật là thú vi biết bao nhiêu và đấy cũng là lúc tình cảm của bạn và người đó dần phai nhòa người ấy buồn và trách tôi vì đã cướp đi niềm tin cướp đi tình yêu của người đó tôi thật buồn vì đã có người cho rằng tôi là kẻ cướp tình yêu......
đến một này tôi nghe có nhiều người nói rằng bạn đã có người yêu mới lại một lần nữa bạn làm tôi thất vọng tôi đi thăm dò sem người yêu bạn là ai nhưng những người bạn thân nhất của bạn bảo rằn người bạn luôn yêu chính là tôi tôi thật bất ngờ và sững sờ trước câu nói đó của mọi người nhiều đêm nằm nghĩ lại mà tôi lại cảm thấy rất hạnh phúc thế rồi bạn dủ tôi đi chạy thể duc buổi sáng nhưng tôi với bạn đi chẳn ai nói với ai câu nào cả nhưng có điều làm tôi không giám khẳn định rằng bạn yêu tôi vì bạ chưa bao giờ nói là yêu tôi cả tôi và bạn đều biết tình yêu này sẽ có rất nhiều người ngăn cản chuyên này nhưng chính tình yêu của tôi và bạn đã vượt qua những thử thách đó CÁM ƠN BẠN VÌ ĐÃ ĐẾN BÊN TÔI:type:

Hận tình
23-05-2006, 10:41 PM
Có phải vậy không hay là sau này cũng lại nói câu đó???

yenk_n
24-05-2006, 07:26 PM
Ờ, có chắc là dzậy hông cưng?

biladel
24-05-2006, 07:35 PM
đã gọi là thư tình mà lại
mấy bả ko hĩu
:haha: