PDA

Xem đầy đủ chức năng : TÌnh HỌc TrÒ

yeu_sao?
27-05-2005, 07:58 PM
TỪ CÁI NHÌN DẦU TIÊN TỪ LÓP 5 TRANG DÃ BỊ TUỆ THUT HÚT. 1 CẬU HỌC TRÒ DEP TRAI HỌC GIỎI , VÀ THI TỐT NGHIỆP DÂU. HẠNG NHẤT CÀNG LÀM ,tRANG DỄ Ý NHIỀU HƠN ,
NHƯ LÚC DÓ tRANG CHỈ DÁM NHÌN TUỆ THẬT XA , MÀ KO DÁM LẠI GẦN , CHỊ TÌM CÁCH NHIN TUỆ TỪ XA MA THÔI , LÚC DÓ CÒN WA' NHỎ KO BIẾT TÌNH LÀ GÌ , NÊN CHỈ BIẾT YÊN LẠNG , KO DÁM NÓI AI NGHE , SỞ BẠN BÈ CƯỜI , KO NGỜI TÌNH CẢM DÓ TRANG LẠI 1 LẦN NỮA GIỬA KÍN DÃ 5 NĂM RỒI , 5 NĂM DÃ TRÔI WA ,
NHỚ NGÀY NÀO , CHUYỂN TRƯỜNG , TRANG DƯỢC TIN SẼ HỌC CÙNG LỚP VỚI TUỆ , TRANG RẤT MÙNG, DÊM DÓ VỀ TRANG THÚC CẢ 1 DÊM , TRANG DÃ KO DI NGỦ VÌ TRANG WA MƯNG , RỒI TỪ TƯ TRANG BIẾT TRANG DÃ THAT SỬ THÍCH TUỆ , TRANG LÀM MỌI CHUYỆN DỂ TUỆ DỂ Ý TRANG , VÀ BIẾT RẰNG TRÊN DỜI NÀY CÓ TRANG HIỂN DIỆN , RỒI TỪ TỪ TRANG VA TUỆ DÃ THÂN , DỐI VỚI TRANG LÀ VẬY DÓ.
NHƯ CÓ NÀO NGỜI CÀNG TIẾP CẬN TRANG CÀNG HIỂU VÀ CUỐI CÙNG TRANG SỞ TÌNH CẢM CỦA MÌNH BỊ TUỆ BIẾT VÀ KO CHẤP NHÂN VÀ CÀNG KO THỂ LÀM DƯỢC BẠN NỮA , TRANG DÃ TỰ GẠT MÌNH VÀ NHẬN LỜI LÀM BẠN GÁI CỦA RẤT NHIỀU NGƯỜI ,
TRANG CẬP 1 NĂM RỒI TRANG CHIA TAY , KO PHẢI LÀ GÌ DÂU MÀ TẠI MA TẠI TRANG MUỐN BI THẤT TÌNH , DỂ CÓ THỂ O DƯỢC BÊN CẠNH TUỆ VÀ CÓ THÊ DƯỢC TUỆ QUANG TÂM , DÙ VỚI TƯ CÁCH NGƯỜI BẠN THÂN , VÀ KO BỊ TUỆ BIẾT TRANG DÃ YÊU TUỆ
TỪ LỚP 6_9 TRANG LUÔN GIỮA KÍN MỌI CHUYÊN KỂ CẢ BẠN THÂN TRANG CÔ TA CŨNG KO BIẾT.
LỚP 9 LÀ NĂM CHUYỂN TRƯỜNG TRANG MUỐN NÓI VỚI TUỆ TRANG YÊU TUỆ , TRANG YÊU TUỆ RẤT NHIỀU , NHƯ NGANG TRÁI THAY GIA DÌNH TRANG PHẢI DỜI KHỎI VIỆT NAM
TRANG MUỐN TRƯỚC KHI DI CÓ THỂ NÓI VỚI TUỆ RẰNG TRANG YÊU TUỆ ,
LÚC DÓ TUỆ CŨNG THÍCH TRANG , TRANG BIET DIỀU DÓ , NHƯ VÌ KO MUỐN LÀM TUỆ BUỒN , 1 LẦN NỮA TRANG GẠT MÌNH TRANG LÀM BẠN GÁI ( HUNG) VÀ TRANG BIẾT TUỆ KO VUI , NHƯNG TRANG CÒN BUỒN HƠN ,
RỒI TRANG CŨNG DÃ WA MỸ MANG THEO NỖI NHỚ VỀ TUỆ , DÃ HƠN 1 NĂM TRANG WA USA , TRANG CHỈ CÓ THÊ GẶP TUỆ WA MẠNG
MỖI LẦN DƯỢC GẶP TUỆ TRÊN MẠNG TRANG VUI DẾN CHỪNG NÀO .TUỆ BIẾT KO
HÔM NAY CŨNG VÂY GẬP TUỆ TRANG VUI LẮM. NHƯ TRANG TỪ TRƯỚC TỚI GIỜI LÀ VÂY, 1 TY LÀ TRANG SE GIẬN , NHƯ CHỈ DỐI VỚI TUỆ THÔI , THẾ MÀ TUỆ DÀNH NÓI ( GIẬN THÌ THÔI ) KO NĂN NỊN NHƯ LÚC TRƯỚC , BÂY GIỜI TUỆ DÃ KHÁC TUỆ DÃ KO CÒN NHƯ LÚC TRƯỚC TRANG DANG DÂU LẮM NÈ TUỆ ƠI
SAO LÚC NÀO TRANG KHÓC DỀU LÀ VÌ TUỆ CẢ VẬY
NHƯ KO HIỂU DÙ THẾ NÀO TRANG VẪN CỨ NHỚ TUỆ , TRANG DÃ CHỊU HẾT NỖI LÒNG MÌNH RỒI , 5 NAM DÃ 5 NĂM KO AI BIẾT , TRANG DÃ GIỬA 5 NĂM RỒI GIỜI TRANG SẼ NÓI RA , NHƯ VẪN KO MUỐN tUỆ BIÊT VÌ TRANG WA YÊU TUỆ , TRANG KO MUỐN DÙ LÀM BẠN TRANG VẪN KO THỂ LÀM VỚI TUỆ ,

emxinthua
02-02-2008, 05:00 AM
mình là tuệ dây, chào trang. Tuệ cũng nhớ Trang lắm đo. đúng là thế đó. nhưng cứ yên tâm, không sao đâu.

thaingocdaly2006
02-02-2008, 07:23 AM
tội nghiep nhỉ, nhưg mình thấy chấm hết là xong di , hok có ket cuc hay

phương ^_^
02-02-2008, 03:17 PM
hay hay ghê ,
chẳng bit sao
thây đọc rùi buồn .

† LangThang †
03-02-2008, 02:50 AM
đã thích người ta sao không nói ra hả bạn.Cho dù khi mình nói ra không được người ta đòng ý nhưng bạn phải biết rằng khi bạn nói ra thì ít nhất bạn đã cho người ta biết một điều là bạn đang quan tâm đến họ như vậy cũng đủ để cho họ hiểu rằng bạn yêu họ rất nhieu và người ấy rất quan trọng với ban.Mình nghĩ chỉ cần như vậy là đủ rồi mà

hoatimuoi
03-02-2008, 05:11 AM
thích người ta mà lại ko chấp nhận tình cảm người ta ko để người ta bít tình cảm cuaqr mình thế là ngốc lăm bít ko?

hip89
03-02-2008, 05:43 AM
bùn quá đi.......kết cục bùn vậy

emxinthua
03-02-2008, 07:18 AM
Công nhận bùn thật đo.......Kết cục giữa TRang Và Tuê. Nhưng sao ko nói thẳng ra là mình đã yêu tuệ cho rùi Đợi lâu làm gi.

lucnaocungphaidangki
15-02-2008, 06:14 AM
Ông này nhiều chữ ghê Đọc Đau Hết Cả Mắt

emxinthua
15-02-2008, 02:36 PM
Trong này có ai tên là dương Linh trang tôi hỏi thăm cái! tôi tên là Tuẹ:bicycle: