PDA

Xem đầy đủ chức năng : lời tỏ tình dễ thương đáng ghét nhất

because_ilove_em
17-05-2006, 11:09 PM
-------http://img339.imageshack.us/img339/2717/duybi1mo0js0aa.gif (http://imageshack.us)-------------------------------------------------------------------------

ấy ơi chắc là ấy rất ngạc nhiên lắm khi nhận dc lá thư này của tớ hôm qua tớ tình cờ gặp lại ấy ko biết là do đôi ta có duyên,hay là định mệnh đã sắp đặt sẵng cho tớ nhìn thấy ấy,để rồi từ lúc đó lòng tớ đã bắt đầu xao động,tay chân tớ đã lúng túng vụng về mất tự nhiên đến khó hiểu,đôi mắt tớ đã mơ màng ngây ngây dại dại như một chú nai tơ ngơ ngác lạc giữa cánh đồng hoang ko biết đâu là đường về,ko biết làm thế nào mà hình bóng của ấy lại có thể chui vào trong tâm trí của tớ,như một lập trình đã dc cài sẵng trong bộ nhớ, kể từ lúc ấy đi đâu làm gì và những lúc buồn vui tớ đều nghĩ tới ấy,ấy biết ko?ấy là chỗ dựa tin thần là nguồn năng lượng của một hành tin nào đó,cung cấp cho mình thêm sức mạnh và dũng khí để vượt qua những lúc khó khăn,mà tớ ngỡ nếu như nếu ko có ấy thì tớ sẽ ko biết phải ra sao,nói ra chắc ấy ko tin tớ đâu nhĩ và nghĩ tớ nói hơi quá chứ ,giá mà ấy có đủ can đảm và lòng dũng cảm ,thì tớ sẽ tình nguyện cho ấy móc trái tim của tớ ra xem tớ nói có đúng ko ,nhưng ấy cứ yên tâm ,tớ thề nếu mà tớ có nói nữa câu gian dối ,thì khi đi ra ngoài đường lá me rơi vỡ đầu khi đó ấy sẽ thấy trong bộ nhớ của tớ lúc nào cũng có hình bóng của ấy mà thôi,và bây giờ tớ hiểu ra rằng ấy là người quan trọng như thế nào đối với tớ,chỉ có ấy mới cho mình cảm giác nhớ nhung ,chỉ có ấy mới cho tớ cảm giác đợi chờ,chỉ có ấy mới cho tớ những giấc mơ đẹp,giấc mơ mà chỉ có tớ và ấy cùng nắm tay nhau đi trên bãi biển cát trắng dưới ánh nắng của các vì sao,ôi lãng mạng và hạnh phúc biết bao,và bây giờ mình đã quyết định liều mạng lấy hết dũng khí và can đảm,như là đánh cược vào một canh bạc của cuộc đời,mặc dù tớ biết cơ hội thành công của tớ là rất mong manh,nhưng tớ vẫn tin vẫn huy vọng bằng tấm lòng chân thành của tớ sẽ làm cho ấy cảm động,cuối cùng tớ có câu này muốn nói với ấy là......<tớ thích ấy ,tớ yêu ấy và tớ muốn mình là trạm xe bíp cuối cùng nơi ấy dừng chân tại đó nhen? >tớ sẽ coi như sự im lặng của ấy là câu trả lời< đồng ý>,còn nếu như ấy muốn nói gì thì hãy nói những từ như < vâng, em đồng ý, yes , Ilove you > bởi ấy rất dễ thương khi nói những từ đó.
ngày mai tớ sẽ chờ ấy ở chỗ cũ,chỗ mà lần đầu tiên tớ và ấy gặp nhau ấy nhen

m2mnamtuocbongtoi
17-05-2006, 11:39 PM
sao ông anh kém vậy hả khi đã thích 1 người nào đó thì đừng bao giờ chùn bước trước những điều mà ông anh cho rằng ko thể ( bây giờ mình đã quyết định liều mạng lấy hết dũng khí và can đảm,như là đánh cược vào một canh bạc của cuộc đời,mặc dù tớ biết cơ hộithành công của tớ là rất mong manh,nhưng tớ vẫn tin vẫn huy vọng bằng tấm lòng chân thành của tớ sẽ làm cho ấy cảm động ) cố lên nha

saygoodbye
18-06-2006, 03:36 AM
Nếu mà tất cả đều là thật lòng thì người mà you thích thật là một cô gái hạh phúc.nhưng mà you nè sao you yêu hất mình mà lại tỏ vẻ chùn bước thề kô tốt tí nào

because_ilove_em
18-06-2006, 04:04 AM
ko tot ở chỗ nào vậy <mt>

lua_xinh
19-06-2006, 07:48 PM
anh ạ tội anh quá

because_ilove_em
19-06-2006, 07:54 PM
anh ạ tội anh quá

:huglove: trời ạ cái con bé này.....? đang thương hại anh à ?:huglove:

emkothenoi_viemqua_yeuanh
20-06-2006, 05:49 PM
hì lúc đầu sao ai iu cũng thấy dễ thương8 zay ta? Để rồi từ từ mới biết đau khổ nghe !!!!

because_ilove_em
08-07-2006, 12:43 AM
đó mới là hương vị của tình yêu,vừa ngọt ngào có một chút cay đắng

h4lgtn_loan
10-07-2006, 01:22 AM
tình yêu là thế mà.Ngọt ngào xem lẫn đắng cay ,như thế mới hay