PDA

Xem đầy đủ chức năng : .........Love story....II......

boy_handsome
15-05-2006, 03:03 PM
..............Những dòng chữ này gửi tới người tôi yêu, hy vọng là em sẽ hiểu được tôi trong những ngày tháng qua...........
Em yêu ! Vậy là đã qua cái ngày 07/05 - ngày mà cách đây 3 năm anh đã nói Yêu em ấy....Em có biết rằng anh mong đến ngày đó như thế nào không ? Nhưng thật chớ chêu thay khi chúng ta đã ko còn yêu nhau nữa, anh buồn lắm, vậy là anh đã mất đi người mà anh yêu, mất đi người cho anh biết đâu là hạnh phúc....để có được sự yêu thương, niềm vui và cũng có cả những nối buồn, để hiểu thế nào là cảm giác Yêu và Được Yêu anh đã tìm đến em, và em cũng đã tìm đến anh, anh tưởng chừng như chúng ta đã tìm thấy nhau , cùng nhau vun đắp 1 tình yêu đẹp, chúng ta sẽ cùng bước trên con đường mang tên Tương Lai, con đường ấy chỉ mang tên Anh và Em, anh sẽ là 1 kiến trúc sư giỏi, còn em sẽ là gì ư ? Em sẽ là 1 kế toán trưởng giỏi, biết tính toán, và làm khấu hao những lúc chúng minh giận dỗi, để chúng ta có thể nhanh chóng xây xong con đường hạnh phúc mà chỉ có anh và em đó..., anh và em vẫn tin như thế phải không em? Nhưng con đường còn dài, và đầy khó khăn trong lúc " giải phóng mặt bằng" - những lúc mà chúng ta gặp chuyện không hay xảy ra, anh cứ tưởng không thế tiếp tục được nữa, và em cũng ko thể phủ nhận được rằng đôi lúc chính bản thân em đã cảm thấy hết hy vọng phải không? Nhưng em thấy đấy biết bao sóng gió mà chúng ta vẫn trải qua, và luôn ở bên nhau, tình yêu của chúng ta luôn biết che chở và bảo vệ cho cả anh và em, .........biết nói gì với em nữa đây khi lòng anh nghĩ đến em mà đau thắt lại, trái tim anh như ngừng đập khi nhìn thấy em giờ đây vẫn vui vẻ, và có người yêu khác....anh ko tin , anh ko tin vào sự thật đó đâu em yêu ạ. Em hãy nói là ko phải như vậy đi, em hãy nói là em còn yêu anh đi.........nhưng không! Anh sẽ ko phải là 1 thằng con trai hèn nhát đến như thế, anh sẽ em để ra đi và tìm hạnh phúc cho riêng bản thân mình với 1 ước nguyện thật nhỏ nhoi và có lẽ là không quá khó đối với em trong lúc này đó là : sau này em đừng bao giờ tìm đến anh và nói rằng hối hận nghe em, anh sợ 2 chữ đó lắm....vì sao ư? Vì anh và em đã có những tháng ngày hạnh phúc ở bên nhau, hơn 2 năm trôi qua, khoảng time này không ngắn nhưng cũng ko hẳn là dài, nhưng nó cũng đủ đề giúp anh tìm vả cảm nhận được hạnh phúc của mình, và anh tin là em cũng có những cảm xúc như thế, phải không hả em yêu ? ..........
Em có còn nhớ ngày hôm nay không? 15/5, ngày mà vết bỏng trên chân trái của anh kỷ niệm tròn 1 tuổi.....hẳn là em vẫn chưa quên chứ, cách đây đúng 1 năm về trước khi lớp chúng mình tổ chức liên hoan , anh đã đưa em về nhà và kết quả là 1 vết bỏng po^ xe máy,.....người ta vẫn thường hay nói, time rồi sẽ qua đi, vết thương sẽ lành và nó thành cái sẹo, nhưng em thấy đó, vết thương nó chỉ lành đi, và vẫn để lại di chứng là vết sẹo, nó vẫn còn đó trên cơ thể anh, nó không thể mất đi được......, em thấy không? 1 vết thương ngoài da mà nó còn để lại di chứng như vậy thì huống chi là vết thương trong lòng anh, trong trái tim của anh, và hơn nữa em lại là người con gái đầu tiên trong cuộc đời đã làm cho anh hiểu ra thế nào là được yêu và hạnh phúc, vậy thì thừ hỏi làm sao anh có thế quên được chứ ? Anh nói như vậy không phải là có ý chứng tỏ em là 1 con người dễ thay đổi và = chứng là em đã có tình yêu mới, dù em không còn yêu anh như ngày xưa hay không còn 1 chút tình cảm nào cho anh cho dù là nhỏ nhoi, thì anh vẫn thầm cảm ơn em, cảm ơn em đã đến bên cuộc đời anh, cảm ơn em đã dạy cho anh biết thế nào là đắng cay , đau khổ và sự thất bại. Time đã dần trôi đi, đáng lẽ ra chúng ta đang kỷ niệm tình yêu 3 năm của mình, nhưng đó vẫn chỉ là 1 ước mơ , 1 ước mơ ko quá lớn nhưng ko thể trở thành hiện thực được nữa rồi....sự cay đắng và thất bại ở trong anh đang thay em dạy cho anh biết khôn lớn và trưởng thành hơn rất nhiều, em biết câu nói này chứ : Cuộc sống bất công nuôi ta lớn, Lòng người phụ bạc dạy ta khôn.......
Cảm ơn em về tất cả, những lúc em buồn và cần người tâm sự thì anh luôn sẵn sàng, những lúc em đau khổ. thất bại trong cuộc sống thì hãy tìm đến anh nhé, anh chẳng dám mong muốn được cùng em chia sẻ những niềm vui và hạnh phúc trong cuộc sống, anh chỉ mong muốn được đến bên em trong những khi em buồn và đau khổ. Nhưng anh cũng mong ước rằng ngày em tìm đến anh ko bao giờ xảy ra... vì sao ư ? Vì anh luôn mong và cầu chúc cho em được hạnh phúc trong cuộc sống , bên mọi người và bên người em yêu....
............Cuối thư lời anh viết, chào em , nỗi đau của tôi.........!!!..........

tb: mọi người đã đọc xong lá thư này rồi ư ? mìn chẳng dám gửi cho cô ấy đâu, mìn chỉ biết viết lên đây để mong muốn được phần nào bớt chút được những ưu phiền, và hy vọng sẽ cảm thấy bớt đau, hy vọng sẽ giúp mìn nguôi ngoai được phần nào.......:type:

........Anh và em trước cổng Chùa
Hai đứa hôn nhau, Phật đứng xem
Giật mình Phật bảo: Này 2 đứa !
Hôn nhau như thế.....Phật....cũng thèm.......

boy_handsome
15-05-2006, 05:33 PM
...dù lòng đau nhưng lòng phải viết, vì anh nghĩ suy bao đêm khóc thầm, viết cho tình này mãi xa, viết cho lòng này bớt đau, viết cho ngày mai sẽ nhớ nhung trôi theo kỷ niệm...

KVL1990
15-05-2006, 05:45 PM
Hãy cố quên đi người bạn có cùng cảnh ngộ ạ . Con gái là như thế đó . Lúc yêu thì yêu hết mình nhưng có nghĩa điều đó cũng tỉ lệ thuận với hận khi chia tay . 1 khi chia tay thi tôi khuyên bạn hãy giữ cái kỷ niệm đẹp đó chứ đừng nên quay lại , quay lại để rồi lại chia tay thì lúc đó chắc sẽ ko còn gì để mà nhớ nữa đâu . Cái gì đến sẽ đến đừng để quá khứ làm ảnh hưởng đến hiện tại và tương lai còn nhiều việc phải làm ở trước mắt . Cố lên người bạn cùng cảnh ngộ :)

boy_handsome
15-05-2006, 05:49 PM
ủa bạn cũng giống tui à, hic hic , seo mà chiện tình của anh em mìn nó cứ lênh đênh mãi chế, chán, mìn đã cố quên nhưng ko thể bạn à......

Thienmy
15-05-2006, 07:52 PM
Này tui nói cho các pác bít nhé, tại sao lại vơ đũa như thế chứ? Tui cũng là con gái, cũng làm kế toán, vậy mà những gì tui đã phải chịu thì tui không bao giờ đổ lỗi do tại tất cả con trai nhá! Tại sao các pác lúc nào cũng tìm một cái cớ để nói con gái thế nọ thế kia mà không bao giờ xem xét lại mình đã làm gì sai cơ chứ? Tui phản đối!!!!!!!..........

boy_handsome
15-05-2006, 07:56 PM
ủa , tui đâu trách kế toán của tui, cô ấy và tui cũng đã tránh mọi khấu hao roài đấy chứ ? Nhưng khâu giải phóng mặt bằng khó quá à

Thienmy
15-05-2006, 08:24 PM
Khâu giải phóng mặt bằng có phải thuộc trách nhiệm kế toán đâu?

boy_handsome
15-05-2006, 09:12 PM
Thì đó, tui là KTS còn cô ấy là KT, việc giải phóng mặt bằng là người khác lo, chì chế, do chúng tôi ko tự lo được nên mới nhu chế này......

Thienmy
15-05-2006, 09:15 PM
Ừ, chỉ có điều pác nên bít pác đang có ý đổ lỗi cho kế toán tụi tui không làm nên chuyện đấy!

boy_handsome
15-05-2006, 09:17 PM
đau có, tui chả đổ lỗi cho ai, sao cô bảo tui đổ tội cho kế toán, chính cô nói ra nghen

Thienmy
15-05-2006, 09:23 PM
Tui đọc thấy rõ ràng ý đó
Mà tui nói pác đừng tự ái, pác là chuyên gia đổ lỗi cho người khác đó

boy_handsome
15-05-2006, 09:39 PM
cô ơi là cô, tôi ngần này tuổi đầu roài mà còn trẻ con thế sao ? Tôi thật không hiều giới trẻ như cô lại nói nhu vậy với 1 người có tuổi như tôi ?

Thienmy
15-05-2006, 09:57 PM
Xin lỗi nếu như pác là người đã có tuổi ( hì hì ... bé mới sinh ra cũng bắt đầu có tuổi đó )
Nói gì thì nói chứ tui nghĩ tui có thể xử lí vụ của pác hơn pác nhiều

boy_handsome
15-05-2006, 10:05 PM
ờ, tôi công nhận ở ngoài thì nói rất dễ , cũng giống như : Nói là việc của nói, còn làm là việc của làm....cô quên roài sao ?

Thienmy
15-05-2006, 10:19 PM
À à ... bây giờ pác lại nói như vậy, thế hóa ra pác là người bất nhất giữa lời nói và việc làm sao?

boy_handsome
15-05-2006, 10:27 PM
oái oái. cô có vẻ chuyên gia bắt nạt người già nhi ? Hư que' , tui nói là như vậy vì từ lời nói đến việc làm khá xa nhau, cô ko tin thì bắt tay vào sẽ biết. Còn tui đã nói, tui la 1 thằng đàn ông. nói là quyết tâm làm = được mà

Thienmy
15-05-2006, 10:31 PM
Tất nhiên, tui là kế toán cơ mà (chuyên gia tìm chỗ sai của người khác). Tui đã từng bắt tay vào và đã xong việc, mỗi pác là mới chỉ thấy nói thui, tui chưa thấy pác làm được gì cả

boy_handsome
15-05-2006, 10:47 PM
cô thấy tôi chưa làm được j` seo ? liệu có quá bi quan ko đấy nhỉ ?

Thienmy
15-05-2006, 10:52 PM
Tất nhiên tui thấy pác chưa làm được việc gì thật mừ
Pác hãy nhớ nếu càng để lâu, dũng khí của pác càng giảm đó!

maiyeuem87
16-05-2006, 04:00 AM
num ber one quá tuyệt

boy_handsome
16-05-2006, 05:08 AM
sao bạn lại nói là quá tuyệt ? những lời nói trong diễn đàn hay là bài post của tui thía ?

Thienmy
16-05-2006, 05:13 AM
Chớ sao, pác chậm hiểu thiệt

boy_handsome
16-05-2006, 05:16 AM
wua^y . cô đang online à...ta có nên thi tiếp ko nhỉ ?

Thienmy
16-05-2006, 05:27 AM
để mai đi nhé, tui sắp về rùi

bebuon_157
16-05-2006, 06:23 AM
hay thật đấy.....đúng là quá tuyệt.............heeeeee

boy_handsome
17-05-2006, 03:26 AM
cảm ơn mọi người nhìu nhìu nghen

nhoanhnhieu_mylove
17-05-2006, 04:06 AM
thía mà cảm ơn............ac ac

boy_handsome
17-05-2006, 04:08 AM
sao vậy nhỉ. you có vẻ bức xúc hả

nhoanhnhieu_mylove
17-05-2006, 11:45 PM
Thế đó.......chồng vô tình lắm.........hổng nhớ vợ tẹo nào seo ..........bùn....hichic

thằng nhóc tò mò
18-05-2006, 02:27 AM
he he.................
từ một lá thư tình hết sức cảm động của một cô y tá ,ủa quên của cô kế toán và chàng kiến trúc sư ( đã có tuổi ) bổng trơ thành một trận cãi lộn
đó là lý do vì sao cô gái "đá" chàng trai

bebuon_157
18-05-2006, 03:02 AM
he he.................
từ một lá thư tình hết sức cảm động của một cô y tá ,ủa quên của cô kế toán và chàng kiến trúc sư ( đã có tuổi ) bổng trơ thành một trận cãi lộn
sao bạn lại nói như vậy........? chả lẻ trong đây toàn cải lộn à.........?:think:

Thienmy
18-05-2006, 04:19 AM
he he.................

Lý do này không được thuyết phục lắm
Hai cô kế toán khác nhau và tranh luận với chàng kiến trúc chỉ là để tìm tiếng nói chung thui

boy_handsome
18-05-2006, 05:38 AM
nhưng liệu tiếng nói chung ấy có giúp được gì chảng kiến trúc hay ko ? hay chỉ là những ý kiến và câu chuyện của chàng trai vẫn bế tắc....

athens
18-05-2006, 08:05 AM
:think: các bác à chyện như thế rùi sẽ wa thui

yêu vào thấy khổ không:blow: :sleepwell: :sleepwell: thôi bỏ cái ý đinh đau buồn đi là vừa

yêu vào thấy khổ không:blow: :sleepwell: :sleepwell: thôi bỏ cái ý đinh đau buồn đi là vừa

boy_handsome
18-05-2006, 10:15 AM
bebuon_157 à, chắc bạn đã nghe lời hát này chứ, còn nếu chưa nghe mình sẽ nói cho bạn biết : Tình yêu là vết dao đâm vào tim, tình yêu là những vết doi bầm tím, tình yêu là đóa hoa nhưng nhiều gai........., nhưng bạn thấy đó, con người chúng ta sẽ ko tồn tại nếu như ko có tình yêu, còn đau khổ ư ..nếu như thế thì mình chỉ biết nhận xét đúng 1 câu : Người ta yêu vì người ta được yêu...bạn hiểu chứ

Thienmy
18-05-2006, 10:19 PM
Dù sao vẫn chỉ là ý kiến, quyết định thuộc về pác thui mà

boy_handsome
19-05-2006, 04:40 PM
ờ ờ, tui sẽ cố gắng, nhưng sẽ thành công nếu ý kín hợp lý và chín xác

bebuon_157
19-05-2006, 07:31 PM
bebuon_157 à, chắc bạn đã nghe lời hát này chứ, còn nếu chưa nghe mình sẽ nói cho bạn biết : Tình yêu là vết dao đâm vào tim, tình yêu là những vết doi bầm tím, tình yêu là đóa hoa nhưng nhiều gai........., nhưng bạn thấy đó, con người chúng ta sẽ ko tồn tại nếu như ko có tình yêu, còn đau khổ ư ..nếu như thế thì mình chỉ biết nhận xét đúng 1 câu : Người ta yêu vì người ta được yêu...bạn hiểu chứ
Boy_handsome à ! bạn nói đúng chỉ một phần thôi , người ta yêu bởi vì họ yêu chứ kô phải họ được yêu .............đôi khi người ta được iu đó mà người ta có iu đâu......... chuyện tình yêu khó nói lắm boy_handsome à???????
Còn bài hát đó mình chưa nghe ...........bạn gửi cho mình nhé...................hiiiiiiiiiii

boy_handsome
19-05-2006, 07:33 PM
vậy ư, đó là nhận xét của mìn, còn các bạn có đồng ý hay ko? là quyền mỗi người mà, còn bài hát ư, lúc nèo mìn hát cho mà nghe, đừng khen hay quá là được.......

mIu_xInh
19-05-2006, 07:48 PM
đồng tâm trạng quá em cũng chia tay người yêu được 2 năm rồi và cũng không quên được anh ấy , nhưng rồi ngày mai trời lại sáng thôi anh a, mình sẽ quên được thôi :)

boy_handsome
19-05-2006, 08:01 PM
hic hic, hay nhỉ, anh lại gặp em ở đây trong topic này của anh, vậy seo? em cũng đồng cảnh ngộ à, nhìn em xinh như kia mà, ai lại ngu vậy chứ, anh thì đã đành, vậy mà em..........hic hic

bebuon_157
19-05-2006, 08:09 PM
vậy ư, đó là nhận xét của mìn, còn các bạn có đồng ý hay ko? là quyền mỗi người mà, còn bài hát ư, lúc nèo mìn hát cho mà nghe, đừng khen hay quá là được.......
.............câu này hay đó nghen........hiiiii:clap: ............bebuon_157 chờ boy_handsome hát cho nghe đấy .........dù seo cũng nghe hát hai bài rùi ...hổng đến nổi ngứa tai...............kakaka............lâu quá bây chừ thích nghe hát lại .........cũng thấy nhớ giọng .....:lelele:

boy_handsome
19-05-2006, 08:11 PM
hát à ..ok đi, chỉ là chuyện nhỏ, còn chuyện lớn nè, sao đang online trong Y!M lại ko nói chiện nữa.......???

bebuon_157
19-05-2006, 08:39 PM
.........hổng phải hông nói mà là thoát Y!M mà nên hổng trả lời được............hiiiiiiiiiii

Thienmy
19-05-2006, 08:48 PM
Ừm, xin lỗi hình như tui không nên xen vào chuyện giữa hai người ...... tui ra ngay đây, đừng trách nhé

boy_handsome
19-05-2006, 08:51 PM
hic hic, bớ người ta có người tự ái, hiểu nhầm roài.........

Thienmy
19-05-2006, 08:55 PM
Hiểu nhầm là sao? Tui thấy hai người đang nói chuyện, tui xen vào chẳng phải bất lịch sự sao?

mIu_xInh
20-05-2006, 12:23 AM
hic hic, hay nhỉ, anh lại gặp em ở đây trong topic này của anh, vậy seo? em cũng đồng cảnh ngộ à, nhìn em xinh như kia mà, ai lại ngu vậy chứ, anh thì đã đành, vậy mà em..........hic hic
Thật ra từ ngày bước chân vô đại học em mong rằng em quên được anh ấy nhưng thiệt là khó . chắc em chỉ mong tình yêu này của em 1 ngay` nào đó nó sẽ là 1 ki niêm trong lòng thôi để mình có thể yêu được 1 người nào đó ngoài anh ấy . em thấy tình yêu của anh đẹp quá nên vào post bài hihi tình yêu học sinh bao giờ cũng đẹp nhất nhưng mấy ai đưa được tình yêu này đến tương lai đâu anh :) nó là đẹp nhất nhưng cũng là điều buồn nhất đó anh à :)

boy_handsome
20-05-2006, 05:43 AM
hi hi, em đừng cố quên đi người đó, hãy để nó diễn ra tự nhiên đi, anh tin sẽ có nhiều người cần sự hiện diện của em mà, hãy tự tin lên nào cô bé....

bebuon_157
20-05-2006, 07:53 AM
hi hi, em đừng cố quên đi người đó, hãy để nó diễn ra tự nhiên đi, anh tin sẽ có nhiều người cần sự hiện diện của em mà, hãy tự tin lên nào cô bé....

Chà chà........biết khuyên người khác như dzậy thì mình cũng thía đi.........hãy tự tin lên và làm những gì mà mình nghĩ sẽ làm được nè............hiiiiiiiiii

boy_handsome
20-05-2006, 11:57 AM
ờ ờ, hic hic , tự khuyên bản chân mìn mãi mà hổng được, chế mới đau chí ?

nhoanhnhieu_mylove
21-05-2006, 12:01 AM
nói như vây...............hết nói lun......ac....ac.

mIu_xInh
21-05-2006, 01:03 AM
hì hì mình cũng thế đấy, mình có thể khuyên 1 ng` khác nếu người ấy vào hoàn cảnh như mình nhưng bản thân mình thì không thể khuyên nổi mình .. đồng cảnh ngộ rồi anh à :)

boy_handsome
21-05-2006, 05:46 AM
hi hi, miu xinh à, sao anh và em có nhiều cái giống nhau chế nhỉ? hi hi, mà hôm qua và hôm nay anh muốn nhắn tin cho em , nhưng anh hậu đậu qué rơi mất số dt của em roài, em vào Y!M của anh và cho lại nghen

emcuathayboi
21-05-2006, 09:18 AM
uhm`, tôi cũng đồng ý với thiên my , vì con gái đâu phải ai cũng vâỵ đâu
khi yêu con gái rất hay trung tình và yêu thực sư,nhưng quả thực buồn là phải nói lời chia tay với ngưòi mình yêu...không phải vì đã hết yêu ngưòi mình yêuvà chắc chắn là còn rất nhièu lý do khác nữa..con gái là vậy mà,họ cũng buồn lắm chứ đâu có vui vẻ gì phải ko nào!!!nhưng dù sao mối tình đầu cũng thật khó wên...

UH`

TÔI PHẢI NÓI SAO ĐÂY,CHUÊYN CỦA BẠN THẬT BUỒN, NHƯNG CHUYỆN GÌ QUA RỒI SẼ qua BẠN A!!ĐỪNG SUY NGHĨ NHIỀU NHA,HÃY VÔ TƯ MÀ SỐNG BẠN A ,RỒI HẠNH PHÚC THẬT SỰ SẼ ĐẾN VỚI BẠN MÀ!!!

boy_handsome
21-05-2006, 09:23 AM
ừm mìn cảm ơn emcuathayboi, và tất cả các bạn rất nhìu, mà emcuathayboi nè, lúc nào bói cho mìn 1 quẻ tìn duyên nghen, hì hì........

Thienmy
23-05-2006, 12:15 AM
Tình duyên của pác khỏi phải bói tui cũng thấy
Pác sẽ là chuyên gia gây đau khổ cho người khác !!!!!!!!!!!!!!!!?
hì hì

boy_handsome
23-05-2006, 04:19 AM
này này, cái cô TM kia, tui có thù oán gì với cô mà cô ăn nói như chế? nếu cô còn cay cú tui ở cái vụ Nếu bít ngày mai em lấy chồng, thì 1 là vào đấu tiếp, 2 là xin thua, chứ ko được nói như chế nhé, may mà tui ko tự ái đó nghen, xí.......

Thienmy
23-05-2006, 11:17 PM
Tui nói pác đừng có suy từ bụng ta ra bụng người thế chứ ? Tui chưa bao giờ nhập nhèm giữa chuyện nọ với chuyện kia! Con người tui luôn phân biệt rõ ràng đúng sai và ... chuyện này pác sai hoàn toàn!

beyeu
24-05-2006, 08:27 PM
thành thật chia buồn cùng you nhé,me ko ngờ con trai mà lại tình cảm như thế, me cũng từng như you đó,nhưng me believe rằng times sẽ làm phai mờ đi tất cả ,và những cái đó sẽ trở thành quá khứ.......... đúng ko you,wigh you sẽ luôn happy and happiness

nusatthu_dethuong18bmt
25-05-2006, 12:40 AM
hiện tại tôi cũng như bạn , vừa mất đi người mà mình yêu thương nhất...nỗi đau rồi sẽ qua.. nhưng vết thương thật khó hàn gắn , mong ai đó sẽ hàn gắn giúp bạn...vết thương lòng

boy_handsome
25-05-2006, 04:13 PM
bít là vết thương roài sẽ lành và nó thành cái sẹo, nhưng khó lắm bạn à

nusatthu_dethuong18bmt
26-05-2006, 01:07 AM
tìm đến 1 tình yêu mới có lẽ sẽ giúp vơi đi nỗi đau

quanbojean
26-05-2006, 01:31 AM
chả hỉu gì cả mấy người cãi nhau như trẻ con ý

koconnuakeolac
26-05-2006, 03:51 AM
Anh đã định nói cái lời xin lỗi vào mùa thu lá mới xanh vàng, vào màu đông mây trời xanh xám, vòa đông và hạ mới chớm sang. Anh đã định cúi đầu như thể biết lỗi rồi và rất đỗi ăn năn. Nhưng có một anh gào lên giận dữ mày không sai và mày phải nói rằng xin vĩnh biệt những vui buồn thuở đấy
Những day dứt đêm dài năm thắng và lương tâm dò hỏi bao lần đừng bao giờ nói lời vĩnh biệt để ngày mai mới nhận sai lầm.
Xin lỗi ư giờ chỉ là hối tiếc! Em không còn thể nghe được nữa. Anh hứa rằng NEVER SAY GOODBYE

Thienmy
26-05-2006, 07:22 PM
Nếu như trong mình vẫn còn hối tiếc vậy xin ai chớ để quá sai lầm

anh_hao_hoa88
26-05-2006, 09:43 PM
pa'c này vơ đuã cã nắm sao được ,tui cùng từng bi đàn ông các người đá như vậy thì sao chứ

ngoc2233
26-05-2006, 10:51 PM
ối dời ơi ,,,,, giá mà người yêu tôi cũng yêu tôi như bạn yêu cô ấy thì tốt biết bao, tôi ddax không phải khoác một mình như thế này

boy_handsome
27-05-2006, 01:32 AM
vậy à, ai cùng cảnh ngộ vào topic củn mìn nghne, hi hi, hội mồ côi người iu

niemdaunayaisansechoem87
06-06-2006, 09:24 PM
sao lại luôn nghĩ con gái là giả dối mà you ko thử nhìn lại xem cánh đàn ông các người thì sao luôn lấy con gái ra làm trò mua vui làm thú tiêu khiển cho các người,ngồi nói chuyện với nhau các người luôn khoe xem ai cưa được nhiều người hơn các người đã bao giờ thử nghĩ xem ,đặt mình vào con gái tụi tôi .Trong mọi cuộc tình thì chúng tôi hay các người là những người thiệt thòi hả? sao các người cứ thích kể khổ cứ thích khóc than ,các người thử nhìn lại xem có biết bao nhiêu cô gái phải chịu cảnh đau xót hơn các người

Chipchipvn
06-07-2006, 03:16 AM
vậy à, ai cùng cảnh ngộ vào topic củn mìn nghne, hi hi, hội mồ côi người iu

Giờ tôi xin đăng kí tham gia có muộn không nhẩy? Boy ơi cho xin 1 chỗ trong cai hội ấy với.....:blow: