PDA

Xem đầy đủ chức năng : Hành tinh lạ

sasa
11-05-2006, 10:02 PM
Nếu như một ngày ta sống một mình trên một hành tinh xa lạ thì sẽ thế nào nhỉ, giả dụ một mình ta lang thang trong vũ trụ thì sao. Ta sẽ thấy cô đơn hay thấy tự do...

okie_xinmailabanthan
13-05-2006, 09:05 AM
Nếu bạn là người yêu thích khoa học bạn sẽ rất thích thú
nếu chỉ có một mình thì mọi cố gắng cũng chỉ là vô nghĩa. còn buồn thì chắc là không rồi
Và tất cả mới là nếu

PlanetVN
23-01-2009, 04:29 AM
Nếu như một ngày ta sống một mình trên một hành tinh xa lạ thì sẽ thế nào nhỉ, giả dụ một mình ta lang thang trong vũ trụ thì sao. Ta sẽ thấy cô đơn hay thấy tự do...

Rất tự do... :D Nhưng mà sẽ cô đơn... ^^
Đôi khi, người ta muốn như vậy... trốn tránh, tìm cho mình một góc bình yên...
Một góc riêng mà không ai chạm tới được...
Chỉ một mình mình mà thôi... ^^

Nhưng thực tế thì chẳng mấy ai muốn vậy đâu em... :cr:
Cuộc sống phải có gia đình, bạn bè & mọi người chứ...

Cô độc quá chắc chắn không phải là tốt... ^^
Cố gắng lên nào... :hug:

nhoc_con_0903
24-01-2009, 08:21 PM
tùy vào cảm nhận về mọi thứ xảy ra nhỉ....gặp mình..mình mà sống o đó là mình bùn lắm ih'...chết chắc lun...:cr:

Ljnhnghy_It's me
24-01-2009, 10:33 PM
chỉ vui được 1 khoảng thời gian ngắn vì được tự do nhưng sẽ rất chán bởi cô đơn...!

giaythuytinhmuahe
24-01-2009, 11:05 PM
cô đơn vì hông ai nói chuyện hông ai để iu nhưng sẽ tự do vì không ai quản thúc nhưng mà.... tui thích hông cô đơn mà lại tự do tức là trái đất _mãi là mình hẳn sẽ vui hơn_đừng hoang tưởng để rùi thất vọng _đừng cô dơn mà bùn đừng tụ do wa mà có quyền cho mình là everyone

Trư Bát Giới
25-01-2009, 01:53 AM
Sống ko có người đó thì còn gì là ý nghĩa nữa chứ!
Chắc tự do lắm, nhưng cô đơn nhiều hơn, hic!
Tớ sẽ ko đi đâu 1 mình đâu, nguy hiểm lắm!:hiepsi:

moscow_codonmotngoisao
25-01-2009, 11:49 AM
Sống ko có người đó thì còn gì là ý nghĩa nữa chứ!
Chắc tự do lắm, nhưng cô đơn nhiều hơn, hic!
Tớ sẽ ko đi đâu 1 mình đâu, nguy hiểm lắm!:hiepsi:

bạn này phát biểu hay nhỉ ? dễ thương thật đó , hì hì , còn tui tui thích tự do nhưng cũng sợ pahỉ cô đơn thui ko sao nếu điều đó sảy ra tui thích có em bên tôi he he dù ko dc tự do .:so_funny:

KingOfHell
29-01-2009, 08:21 AM
Tôi lại ước một ngày mình có thể được tự do sống trên một hòn đảo hoang. Chỉ một mình thôi.