PDA

Xem đầy đủ chức năng : Các bạn có bất hạnh không ?

hien911
26-05-2005, 10:19 AM
Các bạn than thở rằng tôi bạnh hạnh vì tôi không có tiền ,tôi có thể nói với bạn rằng ,các bạn hãy cho tôi sức khoẻ ,tôi sẽ đánh đổi tất cả để có nó .Các bạn than thở tôi thật bất hạnh vì tôi xấu xí ,đúng là sắc đẹp là tiền đề cho hạnh phúc và thành đạt sau này ,nhưng không phải cứ ai có sắc đẹp là thành công đâu .Các bạn nên nhớ có câu "chữ tài liền với chữ tai một vần ".Các bạn than thở rằng tôi thật bật hạnh vì tôi chưa có người yêu ,trong khi lũ bạn của tôi đã có hết cả rồi ,các bạn hãy yên tâm .Các bạn đã có và đã thuộc về một nửa nào đó rùi nhưng ông trời chưa cho bạn gặp đó thôi ,vì có thể bạn còn chưa chín chắn đâu .Vì thế các bạn à ,hãy vui lên đi không ai trong chúng ta là người bất hạnh cả . :hun:

EmAnh
26-05-2005, 04:22 PM
EA mong là ai cũng lạc quan được như hien911 đấy nhá .

_Lil
26-05-2005, 04:32 PM
yeah.... nhưng muh đâu có bít dc.... có nhìu ng không nhà ở... không ng thân..... lang thang hè phố không có đi học vậy mấy ng đó thì sao... không lẻ họ không bất hạnh à :mecry:

hien911
28-05-2005, 08:54 AM
Tôi không muốn nói tới những người đó .Họ thì quá là bất hạnh ,nhưng họ đâu có đọc được những dòng chữ này đúng không ? Tôi cũng chỉ muốn nói với mọi người trong diễn đàn này mà thôi .Bạn nói ngoài kia còn bao nhiêu người lang thang ,không nhà của .Thế bạn phải cảm thấy bạn còn hạnh phúc hơn họ chứ đúng không ? Họ vẫn còn có những điều lạc quan thì tại sao chúng ta lại không thể lạc quan như họ chứ .Họ đâu có kêu ca là họ buồn và bất hạnh đâu .Thế tại sao chúng ta lại kêu ca chứ .

huynhanh
28-05-2005, 10:15 PM
[U]Ai cung co mot noi bat hanh nhung co dieu do la dieu lon laoi hay nho nhoi thoi con toi toi mong rang ko co ai phai bat hanh hay dau kho nhung toi lai la ngươi lươn phai nhin thay nhung dieu do

trucxanh
28-05-2005, 11:04 PM
than thở đâu có thể giải quyết được vấn đề, tốt nhất là làm gì đó để cuộc sống tót đẹp hơn !!!!!!!!!! Đâu có ai bất hạnh cả đời đâu