PDA

Xem đầy đủ chức năng : 15 LÝ Do KhiẾn TÔi "love" BẠn

only_loveyou_4ever
06-05-2006, 08:31 PM
1.Chúng ta thật sự hiểu nhau_bạn có thể kết thúc câu chuyện của tôi 1 cách hoàn hảo,cứ như bạn đi guốc trong bụng tôi ấy...:smioh:
2.Tôi biết,cho dù cả thế giới quay lưng lại với tôi thì bạn sẽ vẫn ở cạnh tôi và bảo vệ tôi mãi mãi...và tôi cũng sẽ làm như thế với bạn.
3.Tôi iu cái cách bạn nhìn tôi,trong mắt bạn tôi đọc được sự triều mến.:blow:
4.Thật khó quên được khoảnh khắc hai đứa đội chung một cái áo mưa nhỏ xíu dưới trời mưa tầm tả,và bạn luôn nhường cho tôi phần áo to hơn.Lúc đó tôi thấy lòng mình ấm áp biết dường nào.
5.Những buổi tối trước khi chìm vào giấc ngủ,tôi biết...có một người đang nghĩ đến mình...là bạn đấy:lelele:
6.Tôi iu những bức tranh ngớ ngẩn mà bạn vẽ tặng tôi những lúc tôi bực mình.
7.Bằng cách riêng của mình bạn luôn cho tôi cảm giác tự tin vào chính mình.
8.Bạn hay "sạt" tôi một trận mỗi khi tôi làm sai điều gì.Nhưng thật lạ là tôi chẳng hề giận bạn được,bởi điều đó chứng tỏ bạn quan tâm đến tôi nhiều lắm.Đúng không???:think:
9.Tôi quý bạn bởi sự hòa đồng,vui vẻ của bạn khi gặp những đứa bạn của tôi,bọn nó cũng thích bạn lắm đấy.
10.Cái giọng ngái ngủ như mèo con của bạn mỗi khi nhấc điện thoại sáng chủ nhật sao lại "đáng ghét" thể nhỉ??
11.Bạn luôn cố gắng làm cho được những gì mình muốn,và tôi ngưỡng mộ đức tính ấy của bạn.
12.Những người nói xấu về tôi với bạn...mặc kệ,bạn vẫn xem tôi là "bets friends".Tôi cũng dành cho bạn niềm tin tuyệt đối như thế.
13.Đi bên bạn tôi thích cái cảm giác được là chính mình.
14.Bạn chẳng nói gì cả,mặc cho tôi khóc đã đời,bạn chỉ cho tôi mượn đôi vai của bạn để tôi tựa đâu vào thôi...
15.Và tôi iu bạn vì bạn là món quà giá trị và có ý nghĩa nhất của cuộc sống này mà tôi may mắn có được.:cungly:

fantasy_8x
07-05-2006, 05:01 AM
cÁI Này Đúng Với Mình Nhất >>>3.Tôi iu cái cách bạn nhìn tôi,trong mắt bạn tôi đọc được sự triều mến.