PDA

Xem đầy đủ chức năng : dù anh không bao giờ yêu em!!!!!!!!!!!

lovesick
04-05-2006, 01:56 AM
anh!
lại một lần nữa em ngồi đây viết thư cho anh,đã bao nhiêu lâu rồi nhỉ từ ngày em quyết định quên anh.Anh có biết rằng em nhớ anh nhiều lắm không.Em cảm thấy thực sự nhớ anh nhiều lắm.
tính từ ngày đó đến nay thấm thoát đã 3 năm trôi qua,đã có rất nhiều chuyện xảy ra ,đã có nhiều thứ thay đổi,nhưng chỉ có duy nhất một điều không hề thay đổi đó là tình yêu của rm dành cho anh
em biết anh sẽ hỏi em vậy tại sao em nhận lời yeu nhiều người thế,có những người dường như em rất thật lòng,vạy em đang nói dối hay nói thật đây? dúng là có những lúc em dao động,đã có lúc muốn từ bỏ anh,quên đi sự tồn tại của anh vì vạy em nhận lời nhiều người chỉ mong có ai đó giúp được em,nhưng rồi em toàn làm cho họ đau khổ hơn vì em không thể yêu họ,và sau mỗi lần thất bại em mới nhận ra rằng em càng thêm yêu anh ,tình yêu dành cho anh ngày càng nhiều hơn nhiều đến mực em biết mình không thể quên.
Tại sao em phải cố quên anh khi em không thể quên,tại sao còn cố gắng quên anh để rồi thấy mình đau khổ khi trái tim luôn hướng về anh,phải chăng đó là sự chống cự yếu đuối của con tim,một con tim đau khổ đã quá nhiều.
Anh còn nhớ không hay anh đã quên ngày hôm đó,ngày mà anh đã cười với em.Nụ cười mà lần đâu tiên anh giành cho em.Lúc đó quanh em ngạp tràn ánh sáng,tình yêu trong em mạnh mẽ hơn bất cứ khi nào,chúa ơi! em sẽ mãi giữ trong tim nụ cười của anh
Anh biết không! em sẽ không tìm cách quên anh nữa đâu,em sẽ mãi yêu anh thế này thôi,bây giờ và suốt kiếp này.Cám ơn số phận đã cho em gặp anh và đươc yêu anh dù chỉ là yêu đơn phương.Cho dù anh đã mang lại cho em nhiều đau khổ,dù bên cạnh anh lúc nào cũng có rất nhiều người con gái mà anh yêu thương thì em vẫn yêu anh.Khi em xem phim hoa hồng tình yêu em đã nhớ mãi câu nói'' yêu dơn phương là điều chỉ có con người mới làm được chứ động vật thì không thể,việc gì cứ phải yêu nhau mới được,yêu đơn phương cũng tốt chứ sao'' nghe đến đây em thấy nước mắt minh rơi xuống dù em không hề chủ động khóc.trong em có một cảm giác rất khỏ tả.Đúng vậy đấy,em yêu anh thì sao nào,suốt đời này chỉ yêu anh thôi cũng được,em đã lựa chọn yêu anh,em toàn tâm toàn ý với anh là quyền của em,điều đó đáng tự hào lắm chứ
Có lẽ suốt đời này chỉ duy nhất một lần em gặp một người,từng rất ghét người đó.Rồi một ngày bất chợt gặp người ấy ngồi buồn tênh trên lan can cử sổ,ánh mắt hướng ra xa xăm , em yêu an từ chính giây phút đó dến tận bây giờ
Em yêu anh vì anh là chính anh chẳng cần anh phải đáp lại tính cảm đó.Không cần anh phải nhớ về em,vì trong tim em luôn cảm thấy có anh bên cạnh.Và sù suốt cuộc đời này không đươc gặp lại anh thì em vẫn mãi yêu anh và giữ hình ảnh anh trong trái tim
ở nơi xa anh nhất định phải sống hạnh phúc nhé vì anh có sống hạnh phúc thì em mới hạnh phúc được. chúc anh sẽ sớm tìm được tình yêu của anh
kẻ chưa quen

thiên hà xanh
04-05-2006, 02:11 AM
anh!
lại một lần nữa em ngồi đây viết thư cho anh,đã bao nhiêu lâu rồi nhỉ từ ngày em quyết định quên anh.Anh có biết rằng em nhớ anh nhiều lắm không.Em cảm thấy thực sự nhớ anh nhiều lắm.

nhóc thật sự muốn quên anh.....nhưng khó lắm anh biết không..........phải như nhóc đừng tin anh quá....phải như nhóc đừng yêu anh nhiều như thế..........thì sẽ quên ai kia nhanh hơn..........
...........nhớ đến ạnh bao nhiêu...........nhóc càng thấy thất vọng bấy nhiêu.........những lời hứa ngày xưa với nhóc hình như anh đã quên........từ khi anh biết ai kia............nhìn anh hạnh phúc bên người ta............nhóc chỉ biết một mình buồn.....lặng chúc anh hạnh phúc và mong rằng người ta sẽ yêu anh nhiều như nhoc' đã từng yêu anh........
.......................phải chi anh nhận ra rằng nhóc còn yêu anh nhiều lắm...............mong lắm một ngày mình quya trở lại như xưa....................

Be kieu
04-05-2006, 02:37 AM
Biết sẽ phải xa cách anh mãi mãi .... thì xin người đừng yêu làm chi ..... để giờ phải khổ đau ........ vì chuyện tình giữa anh... và.... em

[COLOR="Silver"][/COLOR
~~~~~~~~~~~~~~~ Chữ kí ~~~~~~~~~~~~~

Biết sẽ phải xa cách anh mãi mãi .... thì xin người đừng yêu làm chi ..... để giờ phải khổ đau ........ vì chuyện tình giữa anh... và.... em

: huglove:

:huglove:

anhla_giacmo_cua_doiem
04-05-2006, 10:31 PM
dẫu biết rằng yêu là sẽ khổ sao con người ta vẫn lao vào tình yêu.......có lẽ vậy yêu la phải hy sinh và phải trải qua đau khổ???????????????