PDA

Xem đầy đủ chức năng : anh ! em tin anh

nu_hit_le
04-05-2006, 01:31 AM
có lẽ anh đã hiểu hết mọi việc trong gia đình mình . ngày anh về bất ngờ và im lặng . cái không gian chào đón anh thật chẳng vui vẻ gì . anh bít không . trứoc lúc anh về em ko thể hiểu rằng sẽ nhìn anh như thế nào . thật sự em ko muốn nhìn anh khi anh thảm hại như vậy. nhưng khi anh bứoc vào nhà em ko thể làm ngơ đuọc . dù rằng em vẫn chạy ra đỡ balô cho anh vẫn níu tay nhưng em ko thể mĩm cưòi với anh được . nhìn anh gầy gò có thể nói là ốm tong mà em đau lòng . thật sự anh để gia đình nghĩ cho anh nhiều quá . đau lòng lắm chứ khi thấy anh ra nông nỗi này . quay mặt đi em dấu nước mắt . em sợ thấy anh khóc lắm . những giọt nước của anh làm tất cả lý trí của em mềm ra . nước mắt muộn màng rơi em hy vọng anh sẽ thay đổi . nhà mình cho anh một cơ hội cuói coi như để tin anh một lần nữa . anh đi trước khi em về nhà . nghỉ học để về thế mà anh sớm hơn em một bước . mong rằng anh đủ ý chí và nghị lực anh nhé . khi về nhà lòng em nao nao vì vẫn còn hơi ấm của anh nhưng cũng thấy nhẹ lòng . em tin anh ! anh có nghe ko ? hãy lấy lại niềm tinm gia đình đi anh nhé

♥ PlanetVN ♥
04-05-2006, 01:55 AM
Anh của em đã về rồi à??? :) Hãy động viên và chăm sóc anh ấy nhé... Anh ấy đang cần một nơi ấm cúng trong gia đình em ạ... Không hiểu sao, mỗi khi thất bại, nơi mình muốn về nhất chính là ngôi nhà thân yêu của mình... Dù rằng nhiều lúc, mình cũng cảm thấy thật ngột ngạt trong sự im lặng đáng sợ...
Có một người em đồng cảm và biết sẻ chia như em, hẳn anh ấy sẽ hạnh phúc lắm đấy... Và mình tin, với niềm tin mà bạn dành cho, anh ấy sẽ không làm bạn thất vọng đâu... :)
Chúc em mọi chuyện tốt đẹp... Vui vẻ lên nghe... :)

PS: Thật hạnh phúc cho những ai có một người em gái như Dung... :)

player
04-05-2006, 06:43 PM
"Bước chân người con trai luôn là vô định".

the_warm_winter
04-05-2006, 10:31 PM
vậy là gia đình Dung đã có thêm một người trở về. bước chân trở về ko dễ dàng như bước chân ra đi mà nặg trĩu ưu tư, nhưng khi được ở trong gia đình mình, thật thoải mái biết bao.
Dung àh, hãy cùng nhau ổn định và xây dựng lại những gì đã mất nhé. luôn mong mọi điều tốt đẹp đến với Dung và gia đình Dung.

nu_hit_le
05-05-2006, 07:58 PM
cám ơn mọi ngưòi nhiều nha............... rất happy khi nghe moi ngưòi nói và an ủi

mắt_cỏ
07-05-2006, 05:18 AM
Cũng muốn an ủi D lắm!mẶc dù lúc nào họ cũng kình mình cả!

♥ PlanetVN ♥
07-05-2006, 08:47 AM
Mắt cỏ: Hình như cậu đang không được vui... Cậu xưa nay đâu có vô tình và ăn nói như thế??? :think: Bình tĩnh đi nha...
Cố gắng để thấy chỉ cần bạn mở lòng ra với mọi người thì mọi người cũng sẽ gần bạn hơn thôi... Đôi khi, một lời nói chí tình dành cho những ai đang cần nó đúng lúc có thể là cứu cánh của cả cuộc đời người đó mà... Cậu có nghĩ thế không??? :)
Hãy vui vẻ lên nha!!! :)