PDA

Xem đầy đủ chức năng : gửi những lời muốn nói ( 1 mem trong HHT đó )

binbontt
03-05-2006, 02:58 AM
Anh ơi !
Em biết trong thời gian qua em đã làm anh rất bực tức vì iem quá thờ ơ phải không anh nhưng em thật sự xin lỗi anh . Đó cũng chỉ vì em muốn thử xem anh có thật lòng với em hay không thôi anh đừng buồn nhé được không anh . EM rất nhớ anh và mong anh hãy trở về bên em như xưa chắc giờ này anh đang buồn vì em phải không ? anh hãy cho em sửa sai nhé ! em sẽ làm anh vui hơn nhiều lần ngày xưa anh đã mang đến cho em nhưng chuỗi ngày hạnh phúc anh nhé!
Mình làm lại từ đầu nhé anh iu của em

Noisy*
03-05-2006, 07:43 AM
bạn ghi rõ là gởi cho ai thì người đó mới bít chứ ghi vậy làm sao người ấy bít mà vào đọc nè

THANH THAT
03-05-2006, 11:54 AM
TẠi Sao Con GÁi LẠi Hay ChƠi TrÒ NÀy ThẾ ?? BiẾt RẰng LÀ LÒng MÌnh ThÍch NgƯỜi Ta MÀ LẠi LÀm NgƠ .NHƯNG ÍT RA GIỜ NÀY NGƯỜI BẠN YÊU CÓ THỂ HIỂU ĐƯỢC Ý CỦA BẠN CÒN TÔI ĐÂY NÓI YÊU MỘT NGƯỜI CON GÁI NHƯNG KHÔNG BIẾT NGƯỜI ẤY NGHĨ THẾ NÀO. NẾU THÍCH HAY KHÔNG THÍCH THÌ CỨ NÓI RA ĐI ĐỂ NGƯỜI TA CÒN HIỂU LÒNG MÌNH RA SAO CHỨ GIỮ MÃI TRONG BỤNG RỒI MỘT NGÀY SẼ BỊ VỠ TAN . Ý XIN LỖI BẠN NHÉ TÔI ĐÃ NÓI CHUYỆN CỦA MÌNH RÙI:haha: .THÔI CHÚC BẠN ĐƯỢC LÀM LÀNH LẠI VỚI NGƯỜI ẤY:cungly: SÂU NÀY ĐỪNG CHƠI TRÒ NHƯ VẬY NỮA!!:)

binbontt
04-05-2006, 09:41 PM
chỉ cần nhìn nick của tui là người đoa' biết thui mừ
nhưng con gái mà như vậy mà thế mới gọi là con gái con gái là rắc rối lắm đoa; ai bảo iu con gái mà làm chi nhỉ