PDA

Xem đầy đủ chức năng : GỞi ThiÊn ThẦn CỦa Tui!!!!

only_loveyou_4ever
01-05-2006, 09:49 PM
Đây là những lời thiệt lòng tui gởi đến bạn...
*Cảm ơn bạn vì đã ở bên tui,mỉm cười và nói chuyện với tui trong những lúc tui zui hay buồn.
*Cảm ơn bạn vi cái kẹo mút mà tui nhận được nơi ngăn bàn vào mỗi sáng đầu tuần...tui thích nó vì nó ngọt lịm như sự iu thương bạn dành cho tui vậy!
*Cảm ơn vì bạn dã lắng nghe và thấu hiểu tui nhưng lúc vui,cũng như buồn và cả những lúc tui "dở hơi" nữa.:lelele:
*Cảm ơn bạn đã giúp đỡ tui,vực tui đứng dậy mỗi lúc tui vấp ngã,bạn đã để cho những giọt nước mắt cuốn đi nỗi thất vọng và chán chường...
*Và cảm ơn bạn vì đã hiểu tui thật nhiều và trở thành bạn thân của tui,tui cảm thấy mình thật hạnh phúc khi có bạn ở bên.
BẠN SẼ MÃI LÀ NGƯỜI TUI IU QUÝ NHẤT QUẢ ĐẤT NÀY!:huglove:

okanobee
01-05-2006, 09:59 PM
Vui cùng niềm vui của một tình bạn đẹp và đáng trân trọng.

It's Never Too Late
01-05-2006, 10:07 PM
Thật sung sướng khi có một người bạn tốt đến vậy , một người bạn luôn sẻ chia những niềm vui nỗi buồn !!! Bạn thân ơi , cho mình cảm ơn bạn nhé , bạn hãy tha thứ cho những lồi lầm của mình và cho mình xin lỗi !!!:huglove:

Hàn Cát Nhi
01-05-2006, 10:19 PM
Có được mộ người bạn như thế thật là hạnh phúc ,,,Cảm ơn cuộc sống đã đưa bạn đến với tôi

tea_young
02-05-2006, 02:41 AM
Đơn giản ...:::
*Cảm ơn bạn ... vì bạn là BẠN tui ...:):) ...

babylove000
02-05-2006, 03:31 AM
ồ những câu nói nghe sao mà lãng mạng thế ko biết nữa . có ai có thể chỉ cho tôi làm hình ko????

♥ PlanetVN ♥
02-05-2006, 07:25 AM
Hihihih... Có lẽ mình cũng nên làm điều gì đó cho bạn của mình... Như thế mới đủ bộ nhỉ... Phải thể hiện ra cho bạn mình thấy... Như thế, có lẽ tình bạn đã đẹp lại càng bền chặt và khăng khít hơn đó... :)

xautrai_co_gisai
02-05-2006, 10:57 AM
tôi chưa biết nên làm 1 diều gì thật có ý nghĩa cho người bạn thân của tôi. Người dã giúp dỡ tôi rất nhièu trong cuộc sống:-s

the_warm_winter
02-05-2006, 08:07 PM
nói và thể hiện tình yêu thương ko có gì là sai cả. Nhất là khi mình biết mình có thể đem lại niềm vui cho những người mình yêu thương.

kidkisscat
02-05-2006, 08:09 PM
hĩ,em chưa bít iu hu' huh'u'