PDA

Xem đầy đủ chức năng : thư dành cho người ko được đọc

saumotloinoidoi
27-04-2006, 09:27 PM
đúng vậy đấy anh àh nó là dành cho anh , dành cho người mà ko bao giờ được đọc hết vì anh biết tất cả những gì anh biết về em ko đủ để cho anh biết rằng em là một người yêu đuối và dề gục ngã như này tất cả những gì anh biết về em chỉ là một người vô cùng khắt khe ko bao giờ biết tha thứ cho người khác nhưng anh ơi anh có biết rằng em luôn nhìn theo từng bước anh đi ko anh? anh changdw? biết được đâu đúng ko làm sao mà anh biết được chứ nhưng giờ em biết anh cũng chẳng còn gi với em nữa rồi nên có tiếc nuối cũng vậy thôi nên em sẽ quên. ko biết em đã nói điều này bao nhiêu lần rồi nhỉ nhiều lắm rồi đấy nhưng mà chưa lần nào thực hiện được cả nhưng lần này em sẽ cố gắng để ko bao giờ phải nói lại nữa vì em sẽ cố gắng quên anh quên anh thật sự bởi em biết em ko còn cơ hội để có được anh nữa rồi nên đành phải thế thôi anh hãy giúp em việc đó nhé. được ko anh? đừng để em buồn nữa

maiyeuem87
27-04-2006, 10:14 PM
thời gian sẽ giúp bạn quên được người ấy
cố lên bạn nhé

Fiu_dzu
27-04-2006, 11:12 PM
anh không biết có phải là em ko? Nhưng nếu là em thì ... anh sẽ không để cho em buồn nữa đâu ? Em buồn anh nào có gì vui ... Em đã thật sự muốn quên, quên đi tất cả thì hãy cố gắng em nhé ....
Nhưng 1 điều cuối cùng anh muốn nói ... dù cho thế nào đi nữa, vạn vật đổi thay ... người anh yêu vẫn mãi là em.

saumotloinoidoi
28-04-2006, 09:05 PM
xin lỗi vì phải làm bạn thất vọng rồi vì mình biết người đấy của mình ko bao giờ vào trang web này