PDA

Xem đầy đủ chức năng : bạn a`có hiểu mình ko?

niemdaunayaisansechoem87
27-04-2006, 02:42 AM
:champ: Đã bao lần mình muốn nói với bạn về những tâm sự ,những điều đã chất chứa từ rất lâu trong lòng mình nhưng sao mính ko thể cất thành lời co phải là mình quá hèn nhát ko?Mình yêu và buông xuôi để cho cuộc tình của mình và bạn trở thành.........lặng câm.Mình ghét mình hận chính bản thân mình,mình muốn mình có đú can đảm hơn dù rằng có thể sau đó bạn sẽ ghét sẽ ko còn coi mình là bạn nữa nhưng chắc mình vẫn vui vì dám nói lên sự thật .Bạn a` hãy cho mình cơ hội được nói nhé hãy đừng hắt hủi mình ,đưng quay lưng lại với mình.Nếu ko thích bạn vẫn có thể cho mình làm bạn đươc đúng ko :sosad:

dany_n4m
27-04-2006, 02:48 AM
Bạn à diễn đàn luôn là nơi chúng ta trút bầu tâm sự mà hãy nói cho mọi người biết nỗi bun` của bạn đi :D ^_^!!!!

xautrai_co_gisai
02-05-2006, 11:35 AM
bạn à ! bạn hơi thiếu can dảm dó.Tại sao lại ko dám nói lên sự thật?.Bạn muốn cho người ta cơ hội dể hiểu mình mà

the_warm_winter
02-05-2006, 07:54 PM
hãy tin vào bản thân mình, và cố gắng nói ra tâm sự của mình với người bạn đó nhé. cơ hội là do mình tạo ra mà.

life113
06-05-2006, 07:23 AM
tôi không trao dược cho ban nièm tin nhung ít ra tôi cũng ngồi nghe ban nói hàng giò vay
có gì dâu cuốc sô'ng ko nhu ban nghĩ và cũng không dành cgo mình ban
theo tôi ban nên di học hội họa di
thay vì bạn nói ban có thẽ vẽ mà 1 cách khác dẽ nói
tôi tin ban và ít ra ban cũng ko nên dễ nièm tin dó là thụà dúng ko?????????

dany_n4m
06-05-2006, 08:34 AM
tiếc quá em chưa có dịp đọc hết bức thông điệp này hu hu :D

niemdaunayaisansechoem87
06-05-2006, 06:54 PM
cám ơn những lời chia sẻ của các you thiệt sự nhờ có những lời nói động viên mình đã thấy khá hơn rất nhiều

se7ent2
07-05-2006, 01:32 AM
bạn ah có thể nói mình cũng co những lúc như bạn và mình đã vẽ và gửi gắm tất cả vào bức tranh và khi bạn vẽ hết cảm xúa của bạn thì bạn sẽ khá hơn rất nhiều đấy , cố lên nhé bạn