PDA

Xem đầy đủ chức năng : Hoàng ơi !!!!!!!!!

be tron 9286
27-04-2006, 02:42 AM
Hoàng ơi !!!!!! Hoa`ng da gay ton thuong lon lam cho Nha`n nhung that su la hinh anh cua Hoa`ng van cu o trong tam tri Nha`n.Nhieu khi Nha`n muon wen Hoa`ng di de Nha`n do "dau" nhung tai sao Nha`n lai ko the chu????????Vi sao ha Hoa`ng????????????Nha`n biet roi den mot luc nao do Nha`n cung se wen duoc Hoa`ng thoi,nhung do se la luc nao chu????????Chac chan ko phai la bay gio roi!!!!!!Thuc su bay gio Nha`n cung nhan loi yeu nguoi khac roi nhung o ben nhung nguoi do Nha`n ko thay co cam giac gi la hanh phuc ca ma tam tri Nha`n chi luon nho den Hoan`g thoi !!!!!!!!Nha`n nho Hoan`g nhieu lammmmmmmmmmm!!!!!!!!!!!!!

caheoxanh_m810
27-04-2006, 05:00 AM
be_tron.. này ! vấn đề này thì mình hiểu đấy .ko nhiều nhưng đủ để chia sẻ với nhàn đấy !mình cũng biết việc quên đi 1 người là khó lắm và thời gian để quên đi là rất dài nhưng biết làm sao đươc vì phải thế mà .mình cũng đang cố để quên đi 1 người ko thích mình nhưng khó quá .càng cố chỉ làm mình càng thêm buồn thôi .nhưng cứ cho đó là í trời đi thì mình phải chấp nhận thui _nhàn à!

rain_194
27-04-2006, 05:51 AM
Hoàng ơi !!!!!! Hoa`ng da gay ton thuong lon lam cho Nha`n nhung that su la hinh anh cua Hoa`ng van cu o trong tam tri Nha`n.Nhieu khi Nha`n muon wen Hoa`ng di de Nha`n do "dau" nhung tai sao Nha`n lai ko the chu????????Vi sao ha Hoa`ng????????????Nha`n biet roi den mot luc nao do Nha`n cung se wen duoc Hoa`ng thoi,nhung do se la luc nao chu????????Chac chan ko phai la bay gio roi!!!!!!Thuc su bay gio Nha`n cung nhan loi yeu nguoi khac roi nhung o ben nhung nguoi do Nha`n ko thay co cam giac gi la hanh phuc ca ma tam tri Nha`n chi luon nho den Hoan`g thoi !!!!!!!!Nha`n nho Hoan`g nhieu lammmmmmmmmmm!!!!!!!!!!!!!
cho rain hỏi tí nghen bạn ở tp.hcm chứ ????:hehe:

miu con kính cận
27-04-2006, 05:59 AM
Chào nhàn bạn có nên ở bên người này mà nhớ đến người kia ko .Hãy suy nghĩ kỹ vì bạn bị tổn thương đã đành nhưng còn người mến bạn cũng sẽ bị bạn làm tổn thương tiếp mất , hãy nhớ lấy điều đó

be tron 9286
29-04-2006, 12:36 AM
cho rain hỏi tí nghen bạn ở tp.hcm chứ ????:hehe:
minh o ha noi!!!!!!Ban o thanh pho ho chi minh a?rat vui dươc lam wen voi ban!!!!!!!!!!!